Make your own free website on Tripod.com
โปรแกรมมวย (BoxRec)   โปรแกรมมวย (FightNews)   สถิติ (BoxRec)   สถิติ (Boxing-Records)    โปรแกรมของนักชกชาวไทย    อันดับโลกของนักชกชาวไทย 
Thailand Reports 2006
 

มกราคม

02 ม.ค. 2549
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
โกศล ศิษย์โกศล ชนะ
KO2 ชาญศึก ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

03 ม.ค. 2549
ศึกช้างสยามชัย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เดโช ศักดิ์นิรันดร์รัตน์ ชนะ
TKO1 ยอดขุนศึก ช.ชิณวงษ์ (6 ยก)

04 ม.ค. 2549
ศึกยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชัยยศ ศ.มีจันทร์ ชนะ
KO3 พลังชัย ชูวัฒนะ (ส.วรพิน) (6 ยก)

05 ม.ค. 2549
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ปริญญา จ็อคกี้ยิม ชนะคะแนน
การ์โต้ ชูวัฒนะ (ญี่ปุ่น) (6 ยก)

07 ม.ค. 2549
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย แพ้คะแนน
ยูตะ นากาอิ (8 ยก) (80-73, 80-73, และ79-73)

08 ม.ค. 2549
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์โตทอง ฟูไวท์ยิม ชนะ
TKO3 ศักดิ์ชาย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

9 ม.ค. 2549
แปซิฟิโค โยโกฮาม่า, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น
 
   

อีเกิ้ล เคียววะ (C) ชนะ TKO7 เคน นากาจิม่า (WBC Minimumweight Title) (12 ยก)
(เด่นอาศัยแย๊บและหมัด 1-2 ทำคะแนนได้ตลอดใน 3 ยกแรก ก่อนจะเดินลุยตัดลำตัวในยกที่ 4 ต้นยก 7 เด่นปล่อยหมัดเป็นชุดๆจนนากาจิม่าโงหัวไม่ขึ้น ถูกรรมการจับแพ้ TKO ไปด้วยเวลา 1 นาที 1 วินาทีในยกนี้เอง อนึ่งคะแนนเด่นนำขาดลอย 60-54 จากกรรมการทั้ง 3 ท่าน)
เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์ แพ้
KO5 คาซึชิเกะ คาวาชิม่า (10 ยก) (2 นาที 21 วินาที)
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เลิศสยาม ศิษย์เส่ย ชนะ
KO1 พรชัย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

10 ม.ค. 2549
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
พูลสวัสดิ์ เอื้อสัมพันธ์ แพ้
KO1 ทาคาชิ ทาคาฮาชิ (10 ยก) (39 วินาที)
(พูลสวัสดิ์แบกน.น. 3 ปอนด์ครึ่ง)

ยอดชาย ป.กุ้งเปารัชดา
แพ้ KO2 มาซาฟูมิ โอตาเกะ (8 ยก) (2 นาที 17 วินาที)
สุดทนง ส.สิทธิชัย แพ้
KO4 ชิโนบุ ยามาโมโต้ (6 ยก) (2 นาที 48 วินาที)
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ฟ้าสั่ง สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ
KO1 ดาวมฤตยู ลูกศรีย่าน (6 ยก)

11
ม.ค. 2549
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เชน เพชรจินดา ชนะ
KO1 ขุนพลน้อย พ.พฤทธิพงษ์ (6 ยก)

12
ม.ค. 2549

ศึกซันสปาร์ค วันทรงชัย ถล่มบัลลังก์โลก, ศูนย์เยาวชนเทศบาล จ.ชัยภูมิ, ชัยภูมิ, ไทย

สมชาย นักบาลี (C) VS
อาร์เนล ปอรัส (PABA Lightweight Title) (12 ยก)
(
สมชายออกหมัดหนึ่งสองตามสไตล์มวยเสื้อกล้ามแลกกับปอรัสนักชกปินอยส์ ก่อนเจ้าของตำแหน่งชาวไทยจะเอาชนะไปได้อย่างเต็มกลืน ด้วยคะแนน 116-113, 116-113, และ 115-113 โดยไม่มีการถูกต่อยร่วงนับแปดกันแต่อย่างใด)
จักรกฤษณ์ สุวรรณเลิศ ชนะคะแนน เฮซุส มูซาก้า (6 ยก)
เวทย์ สิงห์วังชา ชนะ
KO2 อับบาส อาห์มาดี้ (6 ยก)
มงคลทอง สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน กิตติ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เจริญศักดิ์ ส.วรพิน ชนะ
TKO3 เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง (6 ยก)

14
ม.ค. 49
อนุสรณ์สถาน, ปทุมธานี, ไทย
น้องใหม่ ส.สิริพร ชนะคะแนน สาวเมืองนนท์ ร.ร.วิมลพาณิชยาการณ์ (มวยหญิง 4 ยก)
ศิริพร ส.สิริพร ชนะคะแนน พรสนาน ป.บูรพา (มวยหญิง 4 ยก)

โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

มังกรทอง ป.สงคราม
? (พลสงคราม) แพ้ KO3 ฮิโรยูกิ ซากาโมโต้ (10 ยก) (1 นาที 4 วินาที)
เข็มทอง ทวินส์ สเปเชี่ยล แพ้
KO1 ยาซูตากะ คูโรกิ (8 ยก) (2 นาที 38 วินาที)

15
ม.ค. 49

ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น

เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม
แพ้ TKO3 โนบูโตะ อิเคฮาร่า (10 ยก)
(3 นับ, 1 นาที 46 วินาที)
พนมเดช อ.ยุทธนากร
KO3 ฮิโรชิ โยชิยาม่า (10 ยก)
สังกาจ พ.บุญชัย
? (Sangat Probanchai) แพ้ TKO4 ทาคาชิ คูนิชิเกะ (8 ยก)
วันชนะ ชูวัฒนะ แพ้คะแนน เคนจิ โยชิมูระ (8 ยก) (80-70 ทั้ง 3 เสียง)

16
ม.ค. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แหวนเพชร ชูวัฒนะ ชนะ
KO1 เพชรน้ำหนึ่ง ส.เทียบคุณ (6 ยก)

17 ม.ค. 49

ศึกมหกรรมมวยโลก
WBA-PABA กระทิงแดง, ศูนย์กีฬาปัฐวิกรณ์, กรุงเทพ, ไทย

เด่นเก้าแสน กระทิงแดงยิม
(C) ชนะคะแนน
เจอร์รี่ย์ ปาฮายาไฮย์ (PABA Flyweight Title (12 ยก)
(เด่นเก้าแสนบุกแหลกตั้งแต่ยกแรก ระดมหมัดล่างสลับบนจนปาฮายาไฮย์โอนเอนไปมา แต่พอเห็นว่าน็อคไม่ได้เด่นเก้าแสนเลยเล่นฝีมือจนครบ 12 ยก เด่นเด้าแสนชนะไปขาดลอย 120-108, 120-108, และ 119-109)

คมพยัคฆ์ ศิษย์แดนชัย
ชนะคะแนน ฮุสเซน ส.จิตรลดา (6 ยก)
ดวงฤกษ์ ศูนย์กีฬาน้อยใน ชนะคะแนน เปาซี กระทิงแดงยิม (6 ยก)
งค์รักษ์น้อย จิตติยิม ชนะคะแนน มีชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ไมค์ ศิษย์เพชรดี ชนะ
KO1 ปานทอง ศิษย์ตราษตระการ (6 ยก)

18 ม.ค. 49
ศึกจ้าวเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ม่านฟ้า ลูกทรายกองดิน ชนะ
KO5 คงเดช ชูวัฒนะ (สิงห์ปากโพธิ์) (6 ยก)

19 ม.ค. 49

ศึกมวยโลกรวมใจห้าดาว-แม่โจ้,
มหาวิทยาลัยแม่โจ้, เชียงใหม่, ไทย
พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม
(C) ชนะคะแนน เซลโซ่ แดงก๊อด (ABCO Flyweight Title (12 ยก)
(พนมรุ้งเล็กโชว์ฟอร์มไม่ดีเท่าไหร่ แม้ว่าจะบุกได้บ้าง แต่พอเจอโต้ก็ออกอาการไม่ดี ช่วงหลังจึงหันมาเล่นฝีมือ และชนะคะแนนไปไม่ประทับใจ 118-110, 118-110, และ 116-112)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธิติ ศิษย์โกศล ชนะ
KO3 ก้องธาณี ศูนย์กีฬาน้อยใน (6 ยก)

2
0 ม.ค. 49
(21 ม.ค. 49 ตามเวลาประเทศไทย)
ฟ็อกซ์ เธียร์เตอร์,
ฟ็อกซ์วูดส์ รีสอร์ต คาสิโน, คอนเน็คติกัต, สหรัฐอเมริกา
 

   

ฟ้าประกอบ กระทิงแดงยิม แพ้คะแนน วัลแดเมียร์ เปอไรร่า (Vacant IBF Featherweight Title) (12 ยก)
(
ตลอดการชกไฟต์นี้อไรร่าเป็นฝ่ายเดินหน้าลุยออกหมัดเข้าเป้ามากกว่า และถึงจะโดนตัดคะแนนในยกที่ 10 จากการต่อยอัดใต้เข็มขัดแต่พอครบ 12 ยกกรรมการให้คะแนนทั้ง 3 คน ให้นักมวยจากแดนกาแฟชนะอย่างเอกฉันท์ด้วยสกอร์ 118-108 เท่ากันหมดทั้ง 3 คน)

21
ม.ค. 49

โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน แพ้
KO2 ฮิโรยูกิ อิโนกิ
(Vacant OPBF Featherweight Title) (12 ยก)
(เด่นทักษิณถูกต่อยลำตัวนับ 3 ครั้ง แพ้น็อคไปด้วยเวลา 1 นาที 22 วินาทีของยกที่ 2)

องอาจ ทวินส์ยิม แพ้
TKO2 มาซาโตะ อราอิ (8 ยก) (56 วินาที)

23
ม.ค. 2549
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรทองคำ ศิษย์ประกายฟ้า ชนะ
KO1 สุรศักดิ์ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

24
ม.ค. 2549
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ปราบศึก ศิษย์ทรายทอง ชนะ
KO1 วันชัย ส.กลิ่นชาติ (6 ยก)

25
ม.ค. 2549

โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

ยอดเด็ด ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO1 อิคูโตะ โคบายาชิ (8 ยก) (2 นาที 16 วินาที)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้าวหน้า คล่องผจญ ชนะ
KO1 อินทรีย์ดำ เจริญเกษม (6 ยก)

26
ม.ค. 2549
ศึกยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฟ้าใส ส.สุรพันธ์ ชนะ
KO2 มนต์ดำ ลูกมาตุลี (6 ยก)

2
7 ม.ค. 49

เลค คาวาน่า คอมมูนิตี้ เซ็นเตอร์, ควีนส์แลนด์,
ออสเตรเลีย
ภาคภูมิ แจ้งโพธิ์นาค
(C) แพ้คะแนน แอนตั้น โซโลปอฟ
(PABA Welterweight Title) (12 ยก)
(โซโลปอฟเดินลุยแหลก ภาคภูมิพยายามใช้ฝีมือแต่ไม่สามารถทำอะไรได้เป็นชิ้นเป็นอัน ครบ 12 ยกจึงแพ้คะแนนไปไม่เอกฉันท์ 116-114, 114-115, และ 114-116)

ศึกซันสปาร์คพิชิตโลก, เชียรใหญ่, นครศรีธรรมราช, ไทย

ทับทิมแดง ซันสปาร์ยิม (ณ ราชวัตร)
(C) ชนะ TKO4 ฟาลาโซน่า "โซน่า" ฟิเดล
(PABA Bantamweight Title) (12 ยก)
(ต้นยก 4 ทับทิมแดงฮุคขวาลำตัวได้นับ 8 หนหนึ่ง และปลายยกเดียวกันส่งฮุคขวาเต็มชายโครงส่งฟิเดลร่วงลงไปอีกครั้งถูกกรรมการจับแพ้ไปทันที แม้ว่าฟิเดลจะประท้วงว่าลื่นล้ม)
หลักหิน ศิษย์กำนันชูชีพ ชนะคะแนน
อาบัส อาเหม็ด (อาเหม็ด แอ๊บบาส ?) (6 ยก)
ปีศาจแดง เกียรติศักดิ์ธานี (สด สกินเดียวยิม) ชนะ
KO3
สิงห์ศึก ต.ติวานนท์ (6 ยก)
ขวัญไทย ช. ณ พัทลุง ชนะคะแนน
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์
ศึกแสงสว่างพันธุ์ปลา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
หยกเพชร เพชรเกษม ชนะคะแนน แสนคม ส.เพิ่มศิริ (6 ยก)

29
ม.ค. 2549

คิวเด้น ยิม, ฟูกูโอกะ, ญี่ปุ่น

เด่นชัย ส.เทียบคุณ
VS ไดโนชิน คูม่า (10 ยก)
ฉัตรทอง เกียรติ ธ.บ.อุบล VS คาซูโยชิ นิกิ (10 ยก)

30 ม.ค. 49

ศึกมหกรรมมวยโลก กระทิงแดงต้านยาเสพติด
(ศึกมวยโลกร่วมใจช่วยภัยชาวใต้), ตลาดไท, ปทุมธานี, ไทย

แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ TKO5 โรเบอร์โต้ (โรเบิร์ต) ดาลิเซ่ย์
(ABCO Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่เดินสาดหมัดใส่กันทันทีที่ระฆังดังขึ้น และแสงหิรัญได้จังหวะต่อยชายโครงได้นับ 8 1 ครั้ง แสงหิรัญได้จังหวะต่อยจนดาลิเซ่ย์คิ้วซ้ายแตกเลือดพุ่งหระฉูดในยกที่ 5 และแพทย์สนามไม่ยอมให้ชกต่อ การชกจึงยุติด้วยเวลา 2 นาที 24 วินาที)
สายรุ้ง สิงห์วังชา ชนะคะแนน
เรย์ โอราอิส (8 ยก)
(สายรุ้งไดนับ 8 2 ครั้งในยกที่ 7 ก่อนชนะไปด้วยคะแนน
78-72, 79-72, และ 79-71)
บ้านดุง ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะ
KO3 เหล็กเพชร ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)
ศุภชัย ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะคะแนน
พลายศักดิ์ดา สิงห์วังชา (6 ยก)
เกรียงไกร ศิษย์ทรายทอง ชนะคะแนน ทองเจริญ มหาทรัพย์คอนโด (6 ยก)
ศิริพร ส.สิริพร ชนะ
TKO1 รุ่งฟ้า ศิษย์ป๋าหวาน (มวยหญิง 4 ยก) (1 นาที 42 วินาที)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ดาวเด่น แก้วสัมฤทธิ์ ชนะคะแนน
ธงชัยเล็ก ศิษย์พ่อแก่ (6 ยก)

31 ม.ค. 49

ศึกปูนอินทรีซูเปอร์แชมป์ ต้านภัยยาเสพติด
, ท่าแซะ, ชุมพร, ไทย
สด ปูนอินทรียิม
VS เรย์นันโด้ ทริโบ
(Vacant WBO Asia-Pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(สดเหนือกว่าใช้แย๊บขวาและซ้ายตรงทำคะแนนได้สวยๆ แต่ทริโบก็พยามเข้าชกวงในได้บ้าง ครบ 12 ยกสดชนะคะแนนเอกฉันท์ 116-112, 117-112, และ 115-114 ได้ครองแชมป์เป็นสมัยที่ 2)
ไก่ชน ส.วรพิน
VS ร็อคกี้ ฟูเอนเตส
(Vacant WBO Asia-Pacific Junior Flyweight Title) (12 ยก)
(ยก 2 ไก่ชนต่อยขวาตรงเต็มคางส่งฟูเอนเตสลงไปนับ 8 และในยกที่ 5 ก็รัวหมัดชุดได้นับ 8 อีกหน หลังจากนั้นไก่ชนเดินฉายอยู่ข้างเดียวจนครบยกชนะไปด้วยคะแนนเอฉันท์ 118-108, 119-107, และ 119-107 ได้ครองแชมป์อีกครั้ง))

เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม ชนะ
KO2 โอลันโด้ ซิโอแทง (6 ยก)
โกศล ส.วรพิน ชนะคะแนน
สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานันท์ (6 ยก)
วิษณุ พ.นอบน้อม เสมอ
แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
เทอดเกียรติ์ จันทร์แดง ชนะคะแนน
แม็กกี้ ศิษย์ขุนศึก (6 ยก)
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ก้าวไกล ธ.เพื่อนรวมพล ชนะ
TKO
3 นรินทร์ทอง ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

กุมภาพันธ์

01 ก.พ.. 49
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

วินัย ว.สุรพล ชนะ
KO1 แดนไทย สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)

02 ก.พ. 49
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

เลิศสยาม ศิษย์เส่ย ชนะ
TKO1 ศรพิชิต ก.กันแดง (6 ยก)

3 ก.พ. 49
ศึกพลังซันสปาร์คพิชิตโลก, ปราสาทเมืองสิงห์, ไทรโยค, กาญจนบุรี, ไทย

เสาหิน สยามโยโกะ
(C) VS ฮุสเซ็น แพสซี่
(PABA Featherweight Title) (12 ยก)
(ปลายยกแรกเสาหินได้นับ 8 จาก ขวาตรง เสาหินเดินไล่ตลอดและได้นับ 8 อีกครั้งในยกที่ 5 เสาหินยำใหญ่จนคู่ชิงผิวหมึกแตกเละอาการไม่ดีถูกจับแพ้ไปในยกที่ 6)
วันมีโชค สิงห์วังชา ชนะ
KO2 ลี ยูร่า
สิงห์ แครี่บอย ชนะ
TKO6 ชำนาญเดช นิมิตรชัย
ครองชัย ส.แสนเมือง ชนะ
TKO4 ยูชิ ศูนย์กีฬาน้อยใน

05 ก.พ. 49
มาซูกิโช ยิม
, คูมาโมโต้, ญี่ปุ่น
ซินตึ๊ง เกียรติบุษบา ชนะ
KO2 ฮิโรกะ คูโด้ (10 ยก)
เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ แพ้คะแนน
ริวเซอิ โยชิดะ
(8 ยก) (80-74, 79-73, และ 79-74)
อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอเร้นท์ ฮอลล์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น
เดชศึก ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO1 โตชิคาสุ วากะ (8 ยก) (2 นาที 31 วินาที)

06 ก.พ. 49
ศึกมหกรรมมวยโลกกระทิงแดง ซูเปอร์แชมเปี้ยน, 13 เหรียญรีสอร์ท, มีนบุรี , ไทย
พรสวรรค์ กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ TKO11 โยฮัน วาห์ยูดี้
(PABA Minimumweight Title) (12 ยก)
(พรสวรรค์เริ่มคุมเกมได้ตั้งแต่ยกที่ 3 และเดินลุยหนักๆจนได้นับ 8 ในยกที่ 8 ก่อนที่จะต่อยขวาตรงเข้าเต็มหน้าส่งร่างผู้ท้าชิงลงไปนับ 8 อีกครั้งในยกที่ 9 พรสวรรค์ไล่ถลุงจนผู้ท้าชิงตาซ้ายบวมปิดและมีแผลแตกในยกที่ 11 แพทย์สนามไม่อนุญาติให้ชก พรสวรรค์จึงชนะ TKO ไปในยกนี้เอง)

คมพยัคฆ์ ป.ประมุข ชนะ
TKO4 องครักษ์น้อย จิตติยิม (6 ยก)
ทรนง โหลทองยิม (ศิษย์รามคำแหงสิงห์ชัย) ชนะ
TKO2 สิงห์ชัย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

กุมารทอง ชูวัฒนะ (ป.ปลื้มกมล) ชนะ
KO4
วิหค จ๊อคกี้ยิม (6 ยก)

07 ก.พ. 49
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เพชรเมืองนนท์ ส.พูนสวัสดิ์ ชนะ
KO3 ไวไฟ ศิษย์โสธร (6 ยก)

08 ก.พ. 49
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ปราบปราม ป.ปรีชา ชนะ
TKO2 ฉัตรชัย นิมิตรชัย (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
จอม ลูกสีมา แพ้ KO4 อากิโยชิ โคบายาชิ (8 ยก) (2 นาที 44 วินาที)

09 ก.พ. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์
(C) ชนะคะแนน นพเดชเล็ก ชูวัฒนะ (TBC Super Flyweight Title) (10 ยก)

10 ก.พ.  49
ศึกซันสปาร์ค วันทรงชัย ถล่มบัลลังก์โลก, วัดปากแซง
, อุบลราชธานี, ไทย
สุทธิศักดิ์ สมัครสมาน
(C) แพ้ KO1 จูน ปาร์เดอน่า (PABA Super Featherweight Title) (12 ยก)
(สุทธิศักดิ์โดนต่อยลำตัวจนจุกลุกไม่ขึ้น แพ้น็อคไปด้วยเวลา 2 นาที 30 วินาทีของยกแรก)

ยอดดำรงค์ สิงห์วังชา ชนะ
KO3
โรเอล แมนแกน (10 ยก)
โชติพัฒน์ (สนธยา) วงศ์ประเทศ (มีโชค ส.เพลินจิต) ชนะคะแนน ชินยะ คิอูชิ (10 ยก)

11 ก.พ. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
วันชนะ ชูวัฒนะ
แพ้คะแนน อากิโอะ มิกามิ (8 ยก) (80-72, 80-73, และ 80-74)

13 ก.พ. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

โชคชัย ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO1 VS ริคกี้ ซิคาโมโต้ (6 ยก) (2 นาที 20 วินาที)

ปราบ ศักดิ์สมชาย
แพ้ KO1 โยชิฮารุ อิเคดะ (6 ยก) (2 นาที 13 วินาที)
เจริญเดช ศักดิ์สมชาย แพ้ KO1 ยูกิโอะ ฮาตาโนะ (6 ยก) (3 นาที 5 วินาที)

14 ก.พ. 49
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เอกชัย ส.มั่นธนาสารชัย ชนะ
KO2 ปานทอง อ.เกียรติบรรพต (6 ยก)

15 ก.พ. 49
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ฮีโน่ เกียรติ ธ.บ.อุบล ชนะ
KO2 โชคชัย ศิษย์ทรายทอง (6 ยก) (* โชคชัยแพ้น็อค 2 ไฟต์ภายใน 3 วัน)

16 ก.พ.  49
ศึกเพชรยินดี ยอดมวยโลก WBC, สรรคบุรี, ชัยนาท, ไทย
 
   

พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน ิลเบอร์โต้ เค็บ-บาส (WBC Flyweight Title) (12 ยก)
(เค็บ-บาสเดินลุย แต่พงษ์ศักดิ์ฌล็กชกแบบรัดกุมตั้งรับ มีหมัดหน้าต่อยเข้าเป้าจะแจ้งทำคะแนนสวยๆอยู่ตลอดเวลา บางยกก็ต่อยเอานักชกจังโก้สะอึกไปเหมือนกัน มียก 7 ยกเดียวที่พงษ์ศักดิ์เล็กพลาดถูกหมัดจังๆที่หน้า ปลายๆเกมนักชกไทยเล่นเชิงดักล่อเป้าสวยๆ ครบยกจึงชนะคะแนนขาดลอย 120-108, 120-109, และ 119-110)
ฟ้าเพชรน้อย กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ TKO6 เช็ง กวาง ดอง
(WBC Youth Flyweight Title) (10 ยก)
(ฟ้าเพชรน้อยไล่ถลุงนักชกจีนที่ดีแต่เร็วเท่านั้น โดยยกที่ 5 ก็ต่อยเอาดองอาการไม่ดี และยกที่ 6 ดองก็หมดสภาพกรรมการจึงจับแพ้ไปในยกนี้เอง)
เหลี่ยมเพชร ศ.วีระพล ชนะคะแนน คิด เฮย์เยส (6 ยก)
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะคะแนน รอยส์ มากาโม่ (6 ยก)
สภาเพชร ส.สกาวรัตน์ ชนะคะแนน ป้อเพชร ส.กลิ่นชาติ (6 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พันเลิศ ฟิวเบรคยิม ชนะ
KO2 โจโจ้ ส.ทวีสิทธิ์ (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เช็ง เพชรยินดี แพ้คะแนน ยู เอ็นยะ (6 ยก)


17 ก.พ. 49
ศึก
M-150 ซูเปอร์แชมป์สะท้านโลก, ริมเขื่อนท่าน้ำ, นนทบุรี, ไทย

เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น
(C) ชนะ TKO3 ซาโตชิ อูซูอิ (ABCO Super Flyweight Interim title) (12 ยก)
(ทั้งคู่แลกหมัดกันสนุกตั้งแต่ยกแรก ยก 2 เดวิดรัวเป็นชุดจนนักชกยุ่นมียุบ ตาบวม ยก 3 เดวิดไล่ถลุข้างเดียวจนอูซูอิเลือดกำเดาไหลเอาแต่ปิดป้อง กรรมการจึงจับแพ้ TKO ไปด้วยเวลา 2 นาที 28 วินาทีของยกนี้เอง อูซูอิจมูกหักต้องนอนร.พ.พญาไท 1 เป็นเวลา 1 คืน)
ทอง ป.โชคชัย (C) ชนะคะแนน โนริยูกิ นากาตะ (ABCO Super Featherweight Interim title) (12 ยก)
(ทองอาศัยต่อยวงนอกทำคะแนนได้เนื้อๆ ในขณะที่นักชกยุ่นยิ่งเดินยิ่งโดน จนหน้าบวมเลือดกำเดาทะลัก ครบยกทองชนะไปด้วยคะแนน 117-111, 118-110, และ 11-109 นากาตะจมูกหักต้องนอนร.พ.พญาไท 1 เป็นเวลา 1 คืน)

วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น ชนะ
KO1 สการิ โคโรริ (10 ยก)
(วีระพลต่อยท้องจนโคโรริตัวงอ ก่อนจะต่อยขวาตรงส่งโคโรริลงไปนอนตาค้างแพ้น็อคไปด้วยเวลา 2 นาที 7 วินาที ของยกแรก)

นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย
ชนะ KO1 อิสซ่า ซีวี่ (10 ยก)

ศึกกำปั้นสะท้านโลก ต้านยาเสพติด, บึงพระราม, พระนครศรีอยุธยา, ไทย

ฟ้าสั่ง เฮโมวิตยิม
(C) ชนะคะแนน เอ็ดการ์โด้ คาบิฮัน (IBF Pan Pacific Junior Featherweight title) (12 ยก)
(ฟ้าสั่งเดินต่อยล่างสลับบน แต่ในยกที่ 2 เกิดพลาดตอ่ยต่ำกรรมการต้องให้คาบิฮันพัก ช่วงกลางๆคาบิฮันมีโต้ขวาสวยๆได้หลายครั้ง แต่พอโดนบดลำตัวมากๆก็อ่อนลงไป ครบยกฟ้าสั่งชนะคะแนน 116-112, 116-112, และ 117-113)

ธีระพงษ์ ไดสตาร์ ชนะคะแนน
เชอร์วิน มานาทัด (8 ยก)
ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะ
KO3 คงเดช ศักดิ์กรีรินทร์ (6 ยก)
ไมค์ พ.ธวัชชัย ชนะ
KO1 จักรกริช ส.ศุภกานต์ (6 ยก)
เหนือพยัคฆ์ ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะ
KO1 วันวิน ต.ติวานนท์ (6 ยก)
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สิทธิศักดิ์ ส.พันธ์ทิพย์ ชนะคะแนน
คมชัดลึก เพชรวิญญู (6 ยก)

18 ก.พ. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน คินชิโร่ อูซูอิ (8 ยก) (80-73, 80-73, และ 80-74)
มารฟ้า (ม่านฟ้า
?) ลูกทรายกองดิน แพ้ KO3 VS โยชิฮิโร่ คาเมกาอิ (6 ยก) (2 นาที 5 วินาที)

19 ก.พ. 49
ซิตี้ อารีน่า, โทโคนาเมะ ญี่ปุ่น

หนองคาย ปัฐวิกรณ์ยิม
แพ้ KO6 ชินโนสุเกะ ยาสุดะ (10 ยก) (26 วินาที)
แฝดพยัคฆ์ ศักดิ์ทวี แพ้ TKO2 ฮิเดโนริ ทาจิม่า (6 ยก) (30 วินาที)
เจริญศักดิ์ ส.วรพิน แพ้เทคนิเกิ้ลโดยคะแนนยก 4 ฟูตะ นาคากิชิ (6 ยก) (40-37, 40-37, และ 40-38)
โกเฮง ชูวัฒนะ แพ้
TKO2 ทาคูโร่ มาซึบาร่า (6 ยก) (2 นาที 12 วินาที)
ชัยณรงค์ ต.ติวานนท์ แพ้
KO1 คาซูย่า มารูกิ (4 ยก) (1 นาที 2 วินาที)
ปราบศึก ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO1 โนริอากิ ยามาโมโต้ (4 ยก) (1 นาที 37 วินาที)
เพชรดำ ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 โชตะ ฮายาชิ (4 ยก) (1 นาที 21 วินาที)

20 ก.พ. 49
ศึกยอดมวยโลกเฮโมวิต, ตลาดมหาชัยวิลล่า, สมุทรสาคร, ไทย
ปิ๊กมี่ เฮโมวิตยิม ชนะคะแนน ริชาร์ด การ์เซีย (Vacant WBF International Miniflyweight Title) (12 ยก)
(ปิ๊กมี่ไม่รีบร้อนคอยหาจังหวะออกหมัดเก็บแต้มได้สวยๆ ส่วนการ์เซียวนออกข้างดักต่อยตอบโต้ ยกต้นๆทั้งคู่ออกหมัดแลกกันสูสี ช่วงยก 6-8 ปิ๊กมี่ยังต่อยได้ดีสาวหมัด 1-2 ตามด้วยหมัดขวาตรง ทำเอาการ์เซียมีอาการสะดุ้ง 3 ยกสุดท้ายนักชกไทยคุมสถานการณ์ได้ดี ครบ 12 ยกปี๊กมี่จึงชนะคะแนนแบบเอกฉันท์ 116-112, 116-112, และ 117-111 คว้าแชมป์ไปครอง)
สายรุ้ง สิงห์วังชา ชนะคะแนน อัลลัน ฟูเอนเตส (8 ยก)
ดาวเด่น แก้วสัมฤทธิ์
เสมอ ศุภชัยเล็ก ป
ัฐวิกรณ์ยิม (6 ยก)
ฐิติชล สิงห์วังชา ชนะคะแนน
ก้องเดช ศิษย์ตราษตระการ
(6 ยก)
ชนะชัย นิมิตรชัย ชนะคะแนน เรือนเพชร (เรือนแพ
?) ปัฐวิกรณ์ยิม
(6 ยก)

21 ก.พ. 49
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สายชล อ.อ้วนสุวรรณ ชนะ
KO2 ปลายฟ้า อ.บางลี่ (6 ยก)

22 ก.พ. 49
มหกรรมมวยโลกเมืองสามหมอก ศึกปูนอินทรีต้านภัยยาเสพติด, ม่สะเรียง, แม่ฮ่องสอน, ไทย
เนตร ศศิประภายิม
(C) ชนะ KO2
จอห์น "คัต" ซิเรการ์ (PABA Light Flyweight Title) (12 ยก)
(ยกที่ 2 เนตรฮุคขวาเต็มคางส่งซิเรการ์ลงไปนอนนับ 10)
ดวงเพชร แสงมรกต
ชนะ TKO9 มาร์เทียส โทมัส
(Vacant PABA Super Flyweight Title) (12 ยก)
(ดวงเพชรเดินบดได้จะแจ้งกว่ามาก และในยกที่ 7 ต่อยลำตัวได้นับ 8 หนหนึ่ง และยกที่ 9 ก็ต่อยลำตัวจนมาณทเยสลงไปนับอีกครั้งหนึ่ง แม้ว่าจะลุกขึ้นมาได้ก็ไม่ยอมสู้ต่อ)

รัตนพล ส.วรพิน ชนะ
KO2 ราทาโซ่ มัตซึ (6 ยก)
เดโช ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) ชนะ
KO1 เพชรกวี ส.กิ่งชาติ (6 ยก)
ศึกมีนะโยธิน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย ชนะ
KO3 เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน (6 ยก)

23 ก.พ. 49
ศึก M-150 วันทรงชัย พิชิตโลก, เทศบาลเมืองอำนาจเจริญ, อำนาจเจริญ, ไทย

ชลธาร อ.พิริญะภิญโญ
(C) ชนะ KO3 โมฮัมหมัด อิลแฮม
(ABCO Featherweight Title) (12 ยก)
(ชลธารเดินรุกไล่ตั้งแต่ยกแรก และได้จังหวะฮุคซ้ายขวาลำตัวจนอิลแฮมลงไปนอนนับ 10)

ซัดดัม สามเคแบตเตอรี่ย์ ชนะคะแนน
มอนเต้ คาร์ลอส (6 ยก)
โชคนำชัย ต.ศิลาชัย ชนะ
TKO4 โอมิด โกลิซาเดย์ (โอนิ โอนิซาเต้ ?) (6 ยก)
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ก้องอีสาน ส.ธนิกุล ชนะ
TKO5 อกอาวุธ ป.ประมวล (6 ยก)

โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

สองนับ ส.วรพิน แพ้ TKO2 โนริฟูมิ ซูซูกิ (8  ยก) (2 นาที 52 วินาที)

24 ก.พ. 49
ศึกเพชรยินดี ยอดมวยโลกต้านยาเสพติด, สวนอาหาร ป.กุ้งเผา สาขาอุดมสุข, กรุงเทพ, ไทย

พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ TKO3 เรเน่ บานาเรส (ABCO Flyweight Title) (12 ยก)
(พนมรุ้งเล็กได้นับ 8 ในยกแรกจากฮุคซ้ายเข้าเต็มหน้าบานาเรส จากนั้นได้นับ 8 อีกครั้งในต้นยกที่ 3 ด้วยหมัดตัดลำตัว พอบานาเรสลุกขึ้นได้พนมรุ้งเล็กก็ฮุคซ้ายเข้าที่ชายโครง จนบานารเสหันหลังหนี กรรมการจึง
ยุติการกด้วยเวลา 1 นาที 22 วินาที)
วันผเด็จศึก ศิษย์ทรายทอง ชนะ
TKO5 จอมยุทธ ส.ด่านชัย (6 ยก)
ไมค์ ศิษยเพชรยินดี ชนะ
TKO3 รอย มูรากิยิมส์ (6 ยก)

น็อกซ์ เน็ตบอลล์ เซ็นเตอร์
, เฟิร์นทรี กัลลี่ย์, วิสคอนซิล, ออสเตรเลีย

เจริญชัย ศิษย์ทรายทอง
แพ้ TKO3 มาร์ค ควอน (6 ยก ยกละ 2 นาที) (1 นาที 8 วินาที) *เทิร์นโปรไฟต์แรกของควอน

26 ก.พ. 49
แปซิฟิโค
, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น
ชะมวง เกียรตินิวัฒน์ แพ้ TKO8 ฮิโรยาสุ มาซึซากิ (10 ยก) (2 นาที 17 วินาที)

สามารถ ศิษย์ทรายทอง
แพ้ KO3 ไดอากิ คาเมดะ (6 ยก) * เทิร์นโปรไฟต์แรกของคาเมดะ
(คาเมดะต่อยเพียง 3 หมัดก็ส่งสามารถลงไปนอนแพ้น็อคแค่ 23 วินาทีของยกแรกเท่านั้น)
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฟ้าคะนอง สิงห์ดงไทย (
C) แพ้คะแนน สุริยา คล่องผจญ (Thai Light Flyweight Title (TBC Version)) (10 ยก)

27 ก.พ. 49
เซ็นทรัล ยิม, โอซาก้า
, ญี่ปุ่น
สิงห์โตทอง ฟูไลท์ยิม แพ้ TKO10 ไดโกโระ ยามาโมโต้ (10 ยก) (1 นาที 39 วินาที)
ชัยยศ อ.ปราโมทย์ แพ้คะแนน
ทาเคชิ มิซึยาม่า (8 ยก) (73-79, 73-79, และ 74-78)
เอกวิทย์ ศิษย์ ส.ว. ชนะคะแนน
ทาคาชิ มิอูระ (8 ยก) (79-72, 78-73, และ 76-75)
ศึกยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชิคาระ ฮาชิโมโต้ ชนะ
KO4 ยอดมนุษย์ ศิษย์ยอดมงคล (6 ยก)

28 ก.พ. 49
ศึกปูนอินทรีสะท้านโลก, สถาบันพลศึกษา วิทยาเขตเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย

ประมวนศักดิ์ ก่อเกียรติยิม
(C) VS ลูอี้ แบนติเกอร์ (WBO Asia Pacific Super Flyweight Title) (12 ยก)
(ประมวนศักดิ์เดินลุยทันทีที่ระฆังดังขึ้น กลางยกต่อยขวาตรงจนแบนติเกอร์เอียง และในยกที่ 3ประมวนศักดิ์ต่อยเบิ้ล 4 หมัดซ้อนๆ ก่อนส่งฮุคซ้ายส่งแบนติเกอร์ลงไปนับ 8 อีกครั้ง แต่พอลุกขึ้นได้ประมวนศักดิ์ก็ตามซ้ำ 1-2 จนแบนติเกอร์ลงไปนอนแน่นิ่งแพ้น็อคไปทันที)
ไก่ชน ก่อเกียรติยิม ชนะคะแนน ฟาบิโอ (เฟลิกซ์) มาฟา (6 ยก)
แสงเพชร ก่อเกียรติยิม
ชนะ KO3
ลัคกี้ เนป้า (6 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะ
KO2 
มูฮัมหมัด บาเซอร์ (6 ยก)
สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ
KO5 เพชรเมืองนนท์ ส.พูนสวัสดิ์ (6 ยก)
สิงห์เหนือ ศิษย์สุนทร ชนะ
KO4 จักรกฤษ ส.จาตุรงค์ (6 ยก)

ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะ
TKO2 แสนคม ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)
 

มีนาคม

1 .ค. 49
ศึกมวยสากลดาวรุ่งมุ่งสู่แชมเปี้ยนโลก, ศูนย์การค้านครหลวง, สามแยกไฟฉาย, กรุงเทพ, ไทย
16:00-18:00
 
ยอดมงคล สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ
KO5 ก้องสมุทร ส.อมรปราการ (10 ยก)
สิงห์ทอง สิงห์หนุ่มพัฒนาวิ
ชนะ KO4 วิชาญเล็ก ศิษย์บัวเลียง (6 ยก)
สนั่นชัย ศิษย์มานพชัย ชนะ
TKO2 สยามชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)
สนั่นเพชร ศิษย์ยิ่งใหญ่ ชนะคะแนน สิงห์พยัคฆ์ ศิษย์บุญสม (6 ยก)
ฟ้าลิขิต อ.บุญช่วย
VS ธงชัยเล็ก ศิษย์พ่อแก่ * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
ดินมังกร อ.บุญช่วย
VS ณรงค์ศึก ราชภัฎชัยภูมิ * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
ศึกเกียรติยงยุทธ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
จำปาทอง พลสงคราม ชนะคะแนน แสงเพชร อ.บุญช่วย (6 ยก)

2 .ค. 49
ศึกเพชรเจ้าพระยา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แสงสี ป.ชัยวัฒน์ ชนะคะแนน เด่นชัย ส.เทียบคุณ (6 ยก)

3 .ค. 49
รอยัล ไพน์ส รีสอร์ต, อาร์ชมอเร่
, โกลด์โคสต์, ควีนแลนด์, ออสเตรเลีย

เดชาพล สุวรรณเลิศ แพ้คะแนน กาวิน ท๊อปป์
(8 ยก) (73-79, 72-80, และ 72-80)

6 .ค. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ผึ้งหลวง ศ.สิงห์อยู่ ชนะ
TKO3 ศรรัก ม.จันทรเกษม (6 ยก)

7 .ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
วินัย
ว.สุระพล แพ้ KO2 คาซึฮิโกะ เลซูมิ (10  ยก) (2 นาที)

ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ศักดิ์ไพศาล เกียรติบรรจง ชนะ
KO1 ดาวมฤตยู ลูกศรีย่าน (6 ยก)

8 .ค. 49
มหกรรมมวยโลก ศึกปูนอินทรี ต้านภัยยาเสพติด, วัดประสิทธิเวท, องครักษ์, นครนายก
เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม (C) ชนะคะแนน แดนนี่ ดอนดิเลา (WBO Asia Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(เทอดศักดิ์พยามนวดลำตัว แต่คู่ชกก็ทนทายาดและป้องกันตัวดีมาก หลังยก 6 เทอดศักดิ์กลับมาใช้การชกวงนอกจนครบยกชนะคะแนนไป 119-109, 119-109, และ 120-108)
รัตนชัย สิงห์วังชา ชนะ
KO2 โดเซอร์ โทบิง (6 ยก)
โกศล ส.วรพิน
TKO3 ยองกี้ อาฟริซัค (6 ยก)
แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน
แม็กกี้ ศิษย์ขุนศึก (6 ยก)
วิษณุ พ.นอบน้อม ชนะ
KO2 สามารถ ลูกพ่อขุน (6 ยก)
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียรยู่ ชนะคะแนน กล้าชนะ จ็อคกี้ยิม (6 ยก)

9 .ค. 49
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
บุญมี ศิษย์ศรีวินิตวิทยาคม ชนะ
TKO2 ฉัตรชัย นิมิตรชัย (6 ยก)

10 .ค. 49
ศึกมหกรรมมวยโลก WBC ครั้งที่ 8, มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบุรี, เพชรบุรี, ไทย

สถาพร สิงห์วังชา (C) ชนะคะแนน เบอร์ตอลโด้ "บาร์ต" อบาโป้ (ABCO Super Lightweight Title) (12 ยก)
(118-110, 117-111, และ 117-111)

ศิริมงคล สิงห์วังชา ชนะคะแนน ฮายาโตะ ทาคามาชิ (6 ยก)
วันดี สิงห์วังชา ชนะคะแนน
เคนิชิ โอนิชิ (6 ยก)
แสงสี ป.ชัยวัฒน์ ชนะคะแนน เด่นชัย ส.เทียบคุณ (6 ยก)
น้องใหม่ ส.สิริพร ชนะ
TKO3 รัตนาพร ปฐมโพธิ์ทอง (มวยหญิง 6 ยก)
ศิริพร ส.สิริพร ชนะคะแนน มะลิวัลย์ ปฐมโพธิ์ทอง (มวยหญิง 6 ยก)

11 .ค. 49

โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

ก้าวหน้า คล่องผจญ
แพ้คะแนน มานาบุ ฟูคุชิม่า (10  ยก) (95-97, 94-97, และ 94-99)
ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย แพ้เทคนิเกิ้ลโดยคะแนนยก 5
โทโมยูกิ คูโบต้า (8 ยก) (48-49, 48-50, และ 46-50)
สามกอเล็ก ชูวัฒนะ แพ้
TKO3 โทโมฮากิ ฮันด้า (8 ยก) (2 นาที 46 วินาที)

12 .ค. 49
กิฟู, ญี่ปุ่น
โชคสมบัติ สิงห์ดงไทย แพ้
KO2 ยาสุฮิโตะ อริโตมิ (8 ยก) (2 นาที 56วินาที)

13 .ค. 49
ศึกมีนะโยธิน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรทองคำ ศิษย์ประกายฟ้า ชนะคะแนน ดาวเด่น แก้วสัมฤทธิ์ (6 ยก)

14 .ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

กาหลง ศิษย์กันภัย
แพ้ KO2 ไดสุเกะ ยามานากะ (10  ยก) (2 นาที 40 วินาที)
สมิง ทวินส์ยิม แพ้
KO3 เฮียวบุ นาคากาม่า (8 ยก) (1 นาที 42 วินาที)
เสริฐ ศิษย์ ก.พล การพิมพ์ แพ้คะแนน คาซูโยชิ คูมาโนะ (8 ยก) (76-79, 75-78, และ 78-77)
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
โบวี่ ส.ก.สุไหงยิม ชนะ
KO2 เอกชัย ส.มั่นธนาสารชัย (6 ยก)

15 มี.ค. 49
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
คมพยัคฆ์ เกียรติสิงห์น้อย ชนะ
KO2 สิงห์ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

16 .ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

เพชร ศิษย์ ก.พลการพิมพ์
VS โทชิกิ โอกาว่า (8  ยก) * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
ดับเบิ้ล ศิษย์รามคำแหง
VS ฮิโรชิ มาซึโมโตะ (มัตสุโมโตะ) (8 ยก) * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
กุมารทอง ชูวัฒนะ (ป.ปลื้มกมล) ชนะ
KO1 เพชรสุทัศน์ ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

17 .ค. 49
หลังสถานีรถไฟสระบุรี, สระบุรี, ไทย

โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม
(C) ชนะคะแนน ทอมมี่ เทราโด้ (WBC Youth Minimunweight Title) (10  ยก)
(100-90, 100-90, และ 100-89)

ฉัตรชัย สิงห์วังชา ชนะ KO2 เบอร์นาร์โด้ (เบอร์นาร์ด) โอคลอส (6 ยก)
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะคะแนน
เซริเอะ มาซาอากิ (6 ยก)
เอ็กซ์ เซอร์วิส คลับ, คอฟฟ์ส ฮาร์เบอร์, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
อานนท์ ดอนประดิษฐ์ แพ้
TKO3 แดเนี่ยล บัฟฟ์ (6 ยก) (2 นาที 4 วินาที)
ยอดชายน้อย ส.สามัคคี แพ้คะแนน  ดาเมี่ยน สมิธ (6 ยก) (54-60, 55-59, และ 55-59)


18 .ค. 49

เลอวาลัวส์-แปร์กแรตต์ มาร์กเซลล์-เซอร์ด็อง สปอร์ต ฮอลล์, ปารีส, ฝรั่งเศส  *ตรงกับเช้าวันที่ 19 เวลาประเทศไทย
 
   

สมศักดิ์ สิงห์ชัชวาลย์ ชนะ TKO10 มาห์ย่าร์ มงชิปัวร์ (C) (WBA Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(สมศักดิ์ได้จังหวะอัปเปอร์คัตซ้ายเข้าหน้ามงซิปัวร์จนลงไปนั่งได้นับ 8 ก่อนในยกแรก ยกที่สองทั้งคู่ยังปักหลักแลกกัน นักชกเจ้าถิ่นใช้การ์ดที่แน่นหนาเดินบดนักชกไทย ขึ้นยก 3 มงซิปัวร์เดินหน้ารุกไล่ ขณะที่นักชกไทยใช้จังหวะพิงเชือกเอี้ยวตัวหลบแต่ก็มีหมัดสวนไปด้วย ยก 4 มงซิปัวร์ยังท้าทะเลาะไม่เลิก ทำเอานักชกไทยเปลี่ยนสไตล์มาใช้ฟุตเวิร์กและดักแย็บได้บ้าง 5 นักชกไทยได้โอกาสซัดด้วยซ้ายที่หน้าของเจ้าถิ่นเล่นเอาเซไปแต่ปลายยกเริ่มหมดแรง จนยกที่ 9 สมศักดิ์เริ่มทำได้ดีขึ้นโดยดักด้วยขวาเล่นเอานักเจ้าถิ่นเซไป ยกที่ 10 สมศักดิ์ยัดหมัดซ้ายเข้าไปทำเอามงซิปัวร์เซไปและนักชกชาวไทยตามซ้ำจนกรรมการยุติการชกด้วยเวลา 2 นาที 53 วินาที ทำให้สมศักดิ์เป็นนักชกไทยคนที่ 2 ที่คว้าแชมป์โลกได้จากยุโรป และเป็นแชมป์โลกสถาบันหลักคนที่ 37 ของไทย)
สปอร์ต แอนด์ คัลเจอรัล คอมเพล็กซ์, แมนดาอุย ซิตี้, ฟิลิปปินส์

แหวนเพชร ชูวัฒนะ แพ้คะแนน
ซีซี "เดอะ ดรีม" กอร์เรส
(Vacant OPBF Super Flyweight Title) (12 ยก)
(106-120, 107-119, และ 109-118)
เดโช บ้านกล้วยยิม แพ้คะแนน ซีซ่าร์ อมอนสต (10 ยก)
เดชาพล บ้านกล้วยยิม แพ้
KO1 อเล็กซ์ จอห์น "เอ.เจ." บานัล (10 ยก)
ศึกอัศวินดำ, เทศบาลเมืองอ้อมน้อย, สมุทรสาคร, ไทย
ูกรัก ปิ่นสันชัย (ศ.กัตติกา) (C) ชนะคะแนน ฟิลลิป พาร์คอน (ABCO Minimumweight Title) (12 ยก)
(119-109, 118-110, และ 118-110)

แม็กไซไซ ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน เอ็ดก้าร์ โรดริโก้ (10 ยก

20 .ค. 49
ศึกมวยโลกกระทิงแดงต้านภัยยาเสพติด, มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช, นนทบุรี, ไทย

แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ KO1 ริโก้ เกมอนด์ (ABCO Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(แสงหิรัญต่อยขวาหมัดเดียวเต็มคางเกมอนด์ร่วงลงไปตาค้างแพ้น็อคไปแค่ 1 นาที 43 วินาทีของยกแรก)

ประเวศน์ กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน
ร็อคกี้ ชิสมอนโด้ (8 ยก)
บ้านดุง ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะ
KO2 สามารถ ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)
ณรงค์น้อย ต.กล้าหาญ
ชนะ KO2 ยอดยิ่ง นิมิตรชัย (6 ยก)
ฐิติชล สิงห์วังชา ชนะ
KO1 คมกริช ปัฐวิกรณ์ยิม (6 ยก)
น้องใหม่ ส.สิริพร ชนะ
TKO1 รัชนู ส.สุพรรณ (มวยหญิง 6 ยก)
ลูกพระบาท ส.สิริพร ชนะ
TKO2 วัชราภรณ์ ส.สุพรรณ (มวยหญิง 4 ยก)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
จักรวาลเล็ก ศักดิ์เทวัญ ชนะ
KO2 ม่านฟ้า ลูกทรายกองดิน (6 ยก)

21 .ค. 49
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
รุ่งอุบล ป.ฟ้าคำรณ ชนะ
KO2 เฉลิมศักดิ์ ส.พรถวัลย์ (6 ยก)

22 .ค. 49
เซ็นทรัล ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
เชิญฤทธิ์ อ.สุวรรณศิลป์ แพ้
TKO2 ยูกิ นาสุ (8 ยก) (2 นาที 32 วินาที)
ศรทอง ส.จิตรลดา แพ้คะแนน ยูกิ มูราอิ (8 ยก) (73-78, 73-78, และ 72-79)
เลิศสยาม ศิษย์เส่ย แพ้คะแนน โยอิชิ โอกูมะ (8 ยก) (72-80 ทั้ง 3 เสียง)
เด่นนภา บิ๊กช็ตแค้มป์ แพ้คะแนน โคสุเกะ อิวาชิตะ (4 ยก) (36-40 ทั้ง 3 เสียง)

ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ปราบปราม ป.ปรีชา ชนะคะแนน เพชรภูพาน ศิษย์ประกายฟ้า (6 ยก)

23 มี.ค. 49
ศึกเกียรติยงยุทธ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
โชคทวี ธ.เพื่อนรวมพล ชนะ
KO1 ธีระศักดิ์ อยู่ชุมพลยิม (6 ยก)

24 .ค. 49
ศึก
M-150 วันทรงชัย พิชิตโลก, ที่ว่าการอำเภอกันทรารมย์, ศรีสะเกษ, ไทย
ชลธาร อ.พิริญญะภิญโญ (C) ชนะ KO3 ร็อดนี่ย์ "จูน" อัลบ้า (ABCO Featherweight Title) (12 ยก)
(ชลธารได้นับ 8 ในยกที่ 2 ถึง 2 ครั้งด้วยหมัดตัดลำตัวและหมัดซ้ายตรง และในยกที่ 3 ก็ตัดลำตัว 2 ครั้ง อัลบ้าก็ลงไปนอนให้กรรมการนับ 10 ด้วยเวลา 43 วินาทีของยกนี้เอง)
ยอดสนั่น สามเคแบตเตอร์รี่ย์ ชนะ TKO2 เฟอร์นันโด้ มอนติญญ่า (10 ยก) (1 นาที 44 วินาที)
จักรกฤษณ์ สุวรรณเลิศ ชนะคะแนน อิสซาเอล สไลดแมนส์ (6 ยก)

25 .ค. 49
โกเบ ชินบุน (โกเบ เวิร์ลด์ เมโมเรียล ฮอลล์), โกเบ, ญี่ปุ่น
 

   

วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น แพ้ TKO9 โฮซูมิ ฮาเซกาว่า (C) (WBC Bantamweight Title) (12 ยก)
(ยกแรกและยกที่ 2 วีระพลเป็นฝ่ายเดินเข้าใส่อย่างรัดกุมและเน้นลำตัวเป็นหลัก ขณะที่แชมป์โลกยุ่นใช้ยุทธวิธีเต้นวนหนีแล้วตอบโต้เข้าใส่เป็นระยะ ยกที่ 3 ฮาเซกาวาเริ่มฮึดปักหลักแลกหมัดกับวีระพล ก่อนที่ยก 4 หมัดกระแทกยุ้งข้าวของวีระพลจะทำเอานักชกเจ้าถิ่นออกอาการชะงัก เข้าสู่ยกที่ 5 ฮาเซกาวาพลิกเกมหันมาบุกยิงหมัดชุดใส่วีระพลอย่างจะแจ้ง แต่ก็โดนสวนกลับจนสะดุ้งไปหลายครั้ง เช่นเดียวกับยกที่ 6 ที่แชมป์โลกซามูไรยังคงคุมเกมไว้ได้ ยกที่ 7 และ 8 ทั้งคู่แลกกำปั้นกันอย่างสนุก โดยฮาเซกาวาเริ่มทำท่าจะอ่อนแรงในช่วงปลาย กระทั่งยกที่ 9 กลายเป็นยกอวสานของวีระพลอย่างคาดไม่ถึง เมื่อโดนขว้างฮุกขวาสวนเข้าใส่เต็มกรามจนตาลอยล้มทั้งยืน ร่วงไปนอนกองกับพื้นเวที ให้กรรมการนับ 10 พ่ายน็อกให้กับฮาเซกาวา หลังจากระฆังยกนี้ดังขึ้นเพียง 19 วินาทีเท่านั้น (บางแหล่งข่าวว่า 12 วินาที)
ริมเขื่อนท่าน้ำ, นนทบุรี, ไทย
เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น
(C) ชนะ TKO6 ทากู มาซึอิ (ABCO Super Flyweight Interim title) (12 ยก)
(พี่เลี้ยงนักมวยญี่ปุ่นโยนผ้ายอมแพ้)
นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะ TKO5 โกดาอิ นาคาอิ (10 ยก)
ทอง ป.โชคชัย ชนะ
KO1 อิชิโร่ ทาคิฮาร่า (10 ยก)

26 .ค. 49
รีเฟรช ปาร์ค อิชิกาว่า, ฮิวโก, ญี่ปุ่น

เพชรชิงชัย ช.พระรามหก แพ้
KO1 เคอิจิ อีกูชิ (10  ยก) (2 นาที 25 วินาที)
สมยศ ว.สุระพล แพ้
KO1 มาซายูกิ มิตานิ (10 ยก) (2 นาที 47 วินาที)
ซิตี้ โซโก้ ยิม, ทากาว่า, ญี่ปุ่น
ยอดเพชร ชูวัฒนะ แพ้
KO2 ไดสุเกะ มารุยาม่า (8  ยก) (1 นาที)
เพชรศักดา ส.เทียบคุณ แพ้
TKO1 ยูกิโอะ วาดามิเนะ (8 ยก) (1 นาที 32 วินาที)
นพเดชเล็ก ชูวัฒนะ แพ้คะแนน
ชุนโกะ โยโกยาม่า (8 ยก)
วันเผด็จศึก ศิษย์ทรายทอง แพ้
ะแนน คิโยมิชิ ชิโรกาเนะ (6 ยก)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เงาพระจันทร์ ศิษย์ทรายทอง ชนะ
TKO1 ชาติพิชิต ศิษย์พีระพงษ์ (6 ยก)

27.ค. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธิติ ศิษย์โกศล ชนะ
KO1 พงษ์พยัคฆ์ สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)

28 .ค. 49
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เพชรเล็ก ลูกถ้ำเสือ ชนะ
KO2 พิชิตศึก กิยารัตน์ (6 ยก)

29 .ค. 49
ตลาดโรงเกลือ,
สระแก้วสมุทรสาคร, ไทย

พรสวรรค์ กระทิงแดงยิม (C) ชนะ TKO5 ซอนนี่ "บอย" จาโร (PABA Minimumweight Title) (12 ยก)
(พรสวรรค์ยิงหมัด 1-2 เข้าหน้าจาโร ก่อนที่จาโรจะพยายามสวนแต่โดนพรสวรรค์ฮุคขวาเต็มคางจนออกอาการ พรวรรค์ตามซ้ำอีกชุดจนจาโรร่วงลงไปนั่งคุกเข้าเลือดกลบปาก จนกรรมการยุติการชกทันที อนึ่งจาโรนั้นเป็นแชมป์ไลต์ฟลายเวตฟิลิปปินส์ (RP Version) และ IBF Pan Pacific อยู่ด้วย)
คมพยัคฆ์ ป.ประมุข ชนะ TKO1 เร็กซ์ พาคิโอเนส (พาซาโอเนส ?) (6 ยก)
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะคะแนน เพชรเอก ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)
พรชัย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ ชนะ
KO3 ดับเบิ้ล ศิษย์ป๋าจุก (6 ยก)
ศักดิ์ชัย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ ชนะ
TKO4 ชัย เดอะเวฟยิม (6 ยก)

ศึกเพชรเจ้าพระยา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ทัพช้าง ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ แพ้
KO3 มาซาโตะ ฮิโรนากะ (6 ยก)

30 .ค. 49
ศึก, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฉัตรทอง เกียรติ ธ.บ. อุบล ชนะคะแนน ซาไก จ็อกกี้ยิม (6 ยก)

31 .ค. 49
ตลาดโชคชัย 4,
กรุงเทพ, ไทย

ฟ้าเพชรน้อย กระทิงแดงยิม (C) ชนะเทคนิเกิ้ลโดยคะแนนยก 7 เอ็ดมุนด์ เวลาโญ่ (PABA
 Minimumweight Title) (12 ยก)
(
เวลาโญ่ มีแผลแตกเพราศีณษะชนกันโดยอุบัติเหตุชกต่อไม่ได้ 69-61, 69-62,และ 69-62)
เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม ชนะ
KO5 โรเจอร์ มอนเซอร์โต้
 

เมษายน

1 เม.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

เสาหิน สยามโยโกะ แพ้คะแนน ฮอร์เก้ ลินาเรส (10 ยก) (93-98, 93-98, และ 96-98)

2 เม.ย. 49
คโลเวอร์ พลาซ่า, คาซูกะ, ญี่ปุ่น
น่านน้ำ เกียรติประสานชัยแพ้
KO4 เซอิชู อิดะ (10 ยก) (11 วินาที)
ปริญญา จ็อคกี้ยิม แพ้คะแนน เรียวอิชิ คาชิวากิ (8 ยก) (74-78, 74-79, และ 75-79)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สามกอเล็ก ชูวัฒนะ ชนะ
TKO3 วีระพล เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

3 เม.ย. 49
โยโกฮาม่า คัลเจอรัล ยิมเนเซียม, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น

วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ
แพ้ KO3
อากิร่า ยาอีกาชิ (Vacant OPBF Minimumweight Title)
(12 ยก) (2 นาที 19 วินาที)

คม ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO6 ซาโตชิ โฮโซโน่ (8 ยก) (2 นาที 8 วินาที)
จักรเพชร ต.ติวานนท์ แพ้
KO2 เซอิชิ โอกาดะ (8 ยก) (2 นาที 31 วินาที)

ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

เด่นละงู ท.สารเดช ชนะ
KO2 อินทรีย์แดง จันทร์เกษม (6 ยก)

4 เม.ย. 49
ศึกเกียรติเพชร+แสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พิชิตโชค สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ
KO2 เพชร ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

5 เม.ย. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สุริยา คล่องผจญ ชนะคะแนน นำชัย ทักษิณอีสาน
(6 ยก)

6 เม.ย. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ผึ้งหลวง ศ.สิงห์อยู่ ชนะ
KO1 เด่นสยาม ป.มงคลชัย (6 ยก)

8 เม.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ยอดดำรงค์ สิงห์วังชา แพ้คะแนน
อากีระ โอซามุ "โชจิ" คิมูระ (10 ยก) (96-98, 93-98, และ 92-98)
(ยอดดำรงค์ถูกตัดคะแนน 2 แต้มในยกที่ 8 เพราะต่อยต่ำกว่าเข็มขัดถึง 2 ครั้ง)

9 เม.ย. 49
ไอเอ็มพี, โอซาก้า, ญี่ปุ่น

กุมารทอง ป.ปลื้มกมล แพ้คะแนน เคนบุน ทอร์เรส (10 ยก)
คิตะคิวชิว, ญีปุ่น
พลังชัย ชูวัฒนะ แพ้
KO1 คาซูโยชิ นิกิ (10 ยก) (2 นาที)
สองคม จ็อคกี้ยิม แพ้คะแนน
ไดโนชิน คูม่า (10 ยก) (93-98, 92-97, และ 94-97 )
เออิโอิ ฮอลล์, คาริยะ, ญี่ปุ่น
แก่นนคร คล่องผจญ แพ้คะแนน ยูกิ ซาโนะ (8 ยก) (77-77, 75-78, และ 77-79)
ศึกมีนะโยธิน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วรวิทย์ โรงเรียนกีฬาสุพรรณ ชนะ
TKO2 องค์รักน้อย จิตติยิม (6 ยก)

10 เม.ย. 49
เพอร์เฟ็คเทอรัลยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น

เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร แพ้คะแนน
โทโมโนริ นาคากาว่า (10 ยก) (94-96, 93-97, และ 93-97)
เก่งกาจ ชูวัฒนะ แพ้
TKO4 ชินซูเกะ มาซึโมโตะ (10 ยก) (1 นาที 27 วินาที)

ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย ชนะ
KO3 ต้นสัก ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

11 เม.ย. 49
ศึกเพชรบูรพา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
นกน้อย ส.แสนยากร ชนะ
KO3 ไวไฟ สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)

12 เม.ย. 49
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
บุญมี ศิษย์ศรีวินิตวิทยาคม ชนะคะแนน ก้องธรณี ศูนย์กีฬาน้อยใน
(6 ยก)

13 เม.ย. 49
วัดสุราษฎร์รังสรรค์, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย

ซัดดำ เกียรติยงยุทธ
ชนะ KO1 ริชาร์ด ซานดิกัล (Vacant ABCO Lightweight Title) (12 ยก)
(ซัดดำอัปเปอร์ครัตซ้ายส่งซานดิกัลแพ้น็อคไปด้วยเวลา 2 นาที 38 วินาทีของยกแรก)
เวทย์ สิงห์วังชา ชนะ KO2 ซิมสัน บูต้าร์-บูต้าร์ (10 ยก) (2 นาที 17 วินาที)
โชติพัฒน์ วงศ์ประเทศ ชนะ
KO3 เอ็ม. ริแซล (10 ยก) (2 นาที 17 วินาที)
พันธ์เลิศ ท.แสงเทียนน้อย ชนะ
KO7 ศรทอง ศิษย์โกศล (8 ยก) (33 วินาที)
พิชิตโชค ท.แสงเทียนน้อย ชนะคะแนน
รุ่งเพชร ส.เกียรติศิริพัฒน์ (6 ยก)

ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วินัย ว.สุระพล ชนะ
KO1 ณรงค์ชัย ช.เกียรติวิโรฒ (6 ยก)

15 เม.ย.
49

ฉางตู, จีน

ซินตึ๊ง เกียรติบุษบา
ชนะ KO6 หวง ยัน เชา (Vacant ABCO Welterweight Title) (12 ยก)
(ซินตึ๊งถูกนับ 8 ในยกที่ 4 จากฮุคขวาของเชา แต่ฟื้นเร็วเดินไล่ยำนักชกมังกรจีนจนได้นับคืนในยกที่ 5
และในยกที่ 6 ซินตึ๊งรัวหมัดเป็นชุด ส่งเชาลงไปนับ 10 ด้วยเวลา 2 นาที 48 วินาที ของยกที่ 6 แต่จากใบให้คะแนนซินตึ๊งยังมีคะแนนตามอยู่ 2-1 เสียง)

ก้องธวัช สิงห์วังชา แพ้คะแนน
เฟรเดอริค ก็อสเสต (8 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
พิชิตชัย ก.พลการพิมพ์ แพ้
TKO2 ริวจิ มิกาคิ (8 ยก) (1 นาที 9 วินาที)

16 เม.ย. 49
อาร์ชาอิค ฮอลล์, อามากาซากิ, ญี่ปุ่น

ทนงศักดิ์ ส.พรานทะเล แพ้คะแนน
ยูกิ โนนากะ (10 ยก) (100-89, 100-90, และ 100-90)
(ทนงศักดิ์แบกน้ำหนัก 4 ปอนด์ครึ่ง)
สิมประยูร
? วินดี้ยิม แพ้ KO1 ชินอิชิ ฮิดากะ (6 ยก) (2 นาที 33 วินาที)

17 เม.ย. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฟ้าใส ศ.สุรพันธ์ ชนะ
KO3 หยกเขียว ส.พูลสวัสดิ์ (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

สามารถ ทวินส์ยิม แพ้คะแนน
ไดอากิ คาเมดะ (6 ยก) (53-60, 53-60, และ 54-60)

18 เม.ย. 49
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
รุ่งอุบล อีมิเน้นท์แอร์ ชนะคะแนน
ตามสั่ง ส.อำนวยศิริโชค (6 ยก)

19 เม.ย. 49
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ แครี่บอย ชนะ
KO2 สายฟ้า ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

20 เม.ย. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะ
KO1 ยุทธิเดช ศิษย์ธงชัย (6 ยก)

21 เม.ย. 49
ศึกเอทานอลสะท้านโลก
, โรงแรมเจ้าพระยาปาร์ค, กรุงเทพ, ไทย 15:30-17:30 
ฟ้าสั่ง สามเคแบตเตอร์รี่ย์
ชนะ TKO4 เรนาโต้ มาร์โค่ (Vacant ABCO Lightweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าสั่งได้ 3 นับจากหมัดตัดลำตัวจนมาร์โค่อ้วกเลอะเวทีไปหมด ชนะ TKO ไปด้วยเวลา 2 นาที 40 วินาที)
เหนือพยัคฆ์ ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะ KO5 โรแลนโด้ อดาเต้ (10 ยก)
ชัยยงค์ เกียรติกรีรินทร์ ชนะคะแนน อินทรีดำ เจริญเกษม (6 ยก)
ไมค์ พ.ธวัชชัย ชนะคะแนน เด่น ว.พยัคฆ์ชาติ (6 ยก)
บาเกียว คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์, บาเกียว ซิตี้, ฟิลิปปินส์
เทอดเกียรติ จันทร์แดง
แพ้คะแนน เร็กซอน ฟลอเรส (C) (WBO Asia Pacific Flyweight Title) (12 ยก)
(112-118, 109-119, และ 109-119)

เดอะ รัมเบิ้ล ออฟ เดอะ เบย์, เดอะ ราชา สุไลมาน ปาร์ค, มะนิลา, ฟิลิปปินส์

กุหลาบแดง ลูกพระบาท
แพ้คะแนน เวนดี้ย์ "จูน" ปาเดอร์น่า (C) (PABA Lightweight Title) (12 ยก)
(109-119, 108-120, และ 108-120)

23 เม.ย. 49
ซันโย ไฮต์ส, คูราชิกิ, ญี่ปุ่น

พลังชัย ส.วรพิน แพ้
TKO2 เคอิตะ โอห์มิ (10 ยก) (39 วินาที)
มูเก้น อารีนา, โทมิชิโร่, ญี่ปุ่น
วันชนะ ชูวัฒนะ แพ้
KO5 ฮิโรชิ นาคาโมริ (10 ยก) (2 นาที 2 วินาที)
คมพยัคฆ์ ศิษย์แดนชัย แพ้
KO1 มิราอิ อิชิกาคิ (10 ยก) (1 นาที 33 วินาที)

24 เม.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
รุ่งเพชร ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO1 อิชิทาโร่ อิชิอิ (8 ยก) (2 นาที 39 วินาที)
มังกรทอง ป.สงคราม แพ้
KO2 โชจิ คาวามูระ (8 ยก) (1 นาที 40 วินาที)
ศึกเพชรเจ้าพระยา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
โอมิน ร่มโพธิ์ยิม ชนะคะแนน เดชปรีชา ศักดิ์วารุณี
(6 ยก)

25 เม.ย. 49
ศึก 3 แชมป์ ปูนอินทรี ต้านภัยยาเสพติด, ศูนย์การศึกษาศาสนาและวัฒนธรรม, เมือง, ลำพูน, ไทย

ประมวนศักดิ์ ก่อเกียรติยิม
(C) ชนะคะแนน มบาวาน่า มาคุมล่า (WBO Asia Pacific Junior Bantamweight Title) (12 ยก)
(ประมวนศักดิ์ใช้แย๊บคุมเกมได้ตลอด ส่วนมาตุมล่านั้นก็ไม่สามารถที่จะชกวงนอกได้ตามถนัด พยายามบุกก้ได้ได้ ครบยกประมวนศักดิ์ชนะคะแนน 117-111, 117-111, และ 119-110)
ไก่ชน ส.วรพิน ชนะคะแนน เบิร์ต กาวัต (6 ยก) (59-55 ทั้ง 3 เสียง)
ดวงเพชร แสงมรกต ชนะคะแนน
จุน เรย์ "แจนเรย์" วีราโน่ (6 ยก)
แสงเพชร ก่อเกียรติยิม
ชนะ KO3 กิลเบิร์ต เดอ ลา ทอร์เร่ย์ (6 ยก)
อารีย์ โพธิ์สุวรรณยิม ชนะคะแนน
วายุ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)
สิงห์เหนือ ศิษย์สุนทร ชนะคะแนน
ชาญศึก (พลังศึก ?) ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พญาต่อ ทวินส์สเปเชี่ยล ชนะ
KO5 โชคทวี ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

26 เม.ย.
49

ศึกซันสปาร์คพิชิตโลก, ภัตคาร ป.กุ้งเปา สาขาอุดมสุข, กรุงเทพ,
ไทย
ทับทิมแดง ซันสปาร์คยิม (ณ ราชวัตร)
(C) ชนะ KO6 จิน ฮยุง ยูห์ (6 ยก) (PABA Bantamweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่แลกหมัดกันสนุก  ก่อนที่ทับทิมแดงจะตัดลำตัวจนนักชกโสมอ่อนลงในยกที่ 5 และยกที่ 6 ทับทิมแดงยิงขวาตรงเข้าปลายคางส่งนักชกพลังโสมร่วงลงไปนั่งพิงเชือกถูกนับ 10 ไปในที่สุด)
ปีศาจแดง เกียรติศักดิ์ธานี (สด สกินเดียวยิม) ชนะคะแนน อีริค กอนซาก้า (6 ยก)
ขวัญไทย ช.ณ พัทลุง ชนะคะแนน
วินัย ว.สุระพล (6 ยก)
นำชัย ทักษิณอีสาน ชนะคะแนน
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ (6 ยก)
เพชรทองคำ ศิษย์ประกายฟ้า
VS วรวุฒิ ศักดิ์ปรีชา (6 ยก) * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

เคอิโอะ พลาซ่า โฮเต็ล, ฮาชิโอกิ, ญี่ปุ่น

สิงห์มณี ส.ศรีเสริมพงษ์
VS ไฟฟง โคกูเระ (10 ยก) * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

27 เม.ย. 49
ศึกยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พงษ์เพชร ชูวัฒนะ ชนะ
KO2 รุ่งเพชร ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

28 เม.ย. 49
ศึกเพชรยินดี ยอดมวยโลก WBC,
ตลาดไท้เก็ก (เทศบาลหินกอง), หนองแค, สระบุรี, ไทย
โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน โรลเลน เดล คัสติญโญ่ (WBC Youth Minimumweight Title) (10 ยก)
(โอเล่ห์ดง
แลกหมัดกับผู้ท้าชิงอย่างสนุกแม้ว่า ในยกที่ 3 สันหมัดซ้ายของเจ้าของตำแหน่งชาวไทยจะได้รับบาดเจ็บจากชกเข้าที่ศีรษะคู่ชก แต่ก็สามารถเดินหน้ากัดฟันชกจนครบ 10 ยก รักษาตำแหน่งไว้ได้อีกครั้ง ด้วยคะแนน 100-89, 100-90 และ100-90)
ัตรชัย สิงห์วังชา ชนะ KO2
โดดอง ดิสคาร์โด้ (10 ยก) (1 นาที 10 วินาที)
เหลี่ยมเพชร ส.วีระพล ชนะ KO3 ยุทธหัตถ์ ศักดิ์ประชา (6 ยก)
โบวี่ ส.ก.สุไหงยิม
VS
นกน้อย สิทธิประเสริฐ * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน  
แคมป์เบลล์ทาว์น คาธอลิค คลับ,ซิดนี่ย์, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
จักรกฤษณ์ สุวรรณเลิศ
แพ้คะแนน เลิฟมอร์ เอ็น'ดู (C)
(IBF Pan Pacific Junior welterweight Title) (12 ยก) (120-109, 118-110, และ 117-111)

30 เม.ย.
49
ลานจอดรด ไอซ์แลนด์ ซิตี้ มอลล์, ทักบิลารัน ซิตี้, โบฮอล, ฟิลิปปินส์
บางแสน ศิษย์พระพรหม
แพ้ KO2 อเล็กซ์ จอห์น "เอ.เจ." บานัล (8 ยก) (2 นาที 15 วินาที)
แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้
TKO7 โรเบิร์ต อัลลานิค (8 ยก)
(แสนศักดิ์ถูกนับ 8 2 ครั้งในยกที่ 6 ก่อนจะถูกต่อยร่วงอีกครั้งในยกที่ 7 และกรรมการยุติการชกไปด้วยเวลา 1 นาที 19 วินาที)

อารีน่า, โอดาวาร่า, ญี่ปุ่น

เช็ง เพชรยินดี แพ้คะแนน
นาโอกิ มาซึดะ (10 ยก)

พฤษภาคม

1 พ.ค. 49
กรมทหารราบที่ 11 รักษาพระองค์, บางเขน, กรุงเทพ, ไทย
 
   

พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน ไดโกะ นากาฮิโร่ (WBC Flyweight Title) (12 ยก)
(พงษ์ศักดิ์เล็กได้นับ 8 ปลายยกที่ 2 จากหมัดตัดลำตัว 2 หมัดซ้อน ก่อนจะชนะคะแนนขาดลอย 120-107, 120-107, และ 119-110 ป้องกันแชมป์ครั้งที่ 14 เอาไว้ได้ และเป็นสถิติโลกของการป้องกันแชมป์สูงสุดของรุ่นเทียบเท่า มิเกล แคนโต้)
พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน จูน อีราฮัม (ABCO Flyweight Title) (12 ยก)
(118-114, 117-112, และ 118-110)
ทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะคะแนน บิซอน กอนซาเลซ (6 ยก)
ไมค์ ศิษย์เพชรดี VS คมเพชร ศักดิ์ประชา (6 ยก) * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
สภาเพชร ส.สกาวรัตน์ VS เทพรัตน์ ศักดิ์ประชา
(6 ยก) * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
จำปาทอง พลสงคราม ชนะ
KO2 วีรวุฒิ แก้วสัมฤทธิ์ (6 ยก)

2 พ.ค.
49

มหาชัยวิลล่า, สมุทรสาคร, ไทย

เด่นเก้าแสน กระทิงแดงยิม (
C) ชนะ KO7 ยูจีน พาเนริโอ้ กอนซาเลซ (PABA Flyweight Title) (12 ยก)
(เด่นเก้าแสนเหนือกว่าทุกระบวนท่า และในยกที่ 7 ก็ต้อนกอนซาเลซไปติดเชือกและระดมหมัดใส่ไม่ยั้งจนกรรมการต้องยุติการชกไปในที่สุด)
ฐิติชล สิงห์วังชา ชนะคะแนน ไมค์ โรดริเกวซ (6 ยก)
บ้านดุง ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะ
KO2 พันธฺศักดิ์ สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)
ฟ้าสั่ง สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน สิงห์ทอง สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)
นำโชค ศิษย์บัวเรียง
VS ร้อยเชิง ศิษย์บุญสม (6 ยก) * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พิทักษ์สิงห์ ส.พูลสวัสดิ์ ชนะ
KO3 ฟ้าพิพัฒน์ พ.คุ้มภัย (6 ยก)

2 พ.ค. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

กล้าชนะ จ็อคกี้ยิม ชนะคะแนน เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร
(C) (Thai Super Featherweight Title (TBC Version)) (10 ยก)

3 พ.ค. 49
ศึกเกียรติยงยุทธ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

เพชรเมืองนนท์ ส.พูลสวัสดิ์ ชนะ
KO2 วณิพก อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก)

5 พ.ค.
49
เบลลีพ แบ็งค์สทาว์น ฟังก์ชั่น เซ็นต์, ซิดนี่ย์, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
คมพยัคฆ์ ป.ประมุข
แพ้ TKO5 ฮุสเซ็น ฮุสเซ็น (10 ยก)
(ฮุสเซ็นไล่ต่อยเพลินในยกแรกก่อนโดนหมัดขวาบวกของคมพยัคฆ์จนร่วงลงไปนับ 8 หลังจากนั้นทั้งคู่ก็แลกหมัดกันหนักตลอด แต่ทางมุมของนักมวยไทยของยอมแพ้หลังหมดยก 4 ทั้งๆที่คะแนนตามเล็กน้อย 37-38, 37-38, และ 37-39 โดยให้เหตุผลว่าคมพยัคฆ์เจ็บตัวมากแล้ว)
เพชร วินดี้ สปอร์ต แพ้คะแนน
เนดาล ฮุสเซ็น (8 ยก) (72-80, 72-80, และ 72-79)
ทาว์น ฮอลล์, เมลเบิร์น, ออสเตรเลีย

สมชาย ฉิมรัมย์ แพ้คะแนน แดเนี่ยล โลเว็ตต์ (8 ยก) (73-79 ทั้ง 3 เสียง) *สมชายเทิร์นโปรไฟต์แรก แต่กลับมีสถิติแจ้งว่า ชนะ 11 (4KO) แพ้ 2 ?
ยอดชายน้อย ส.สามัคคี แพ้คะแนน จอห์นนี่ วอคเกอร์ (6 ยก)
ซิตี้ ฮอลล์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น

แหวนเพชร ชูวัฒนะ แพ้คะแนน
ชินโนสุเกะ ยาสุดะ (10 ยก) (96-97, 95-97 และ 94-97)
ดาวฤกษ์ ศูนย์กีฬาน้อยใน แพ้คะแนน โจเอล คอนซัลต้า (6 ยก)
สานนท์ แสงเพชร แพ้
KO2 คาซูย่า มารูกิ (4 ยก)
อาริอาเกะ โคลีเซี่ยม, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ไดอากิ คาเมดะ ชนะ
KO1 กิตติภพ แสนดียิม (8 ยก) (1 นาที 31 วินาที)


6 พ.ค.
49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
 

   

เด่น จุลพันธ์ (C) ชนะคะแนน โรเดล มายอล (WBC Minimumweight Title) (12 ยก)
(มายอลทำแต้มในไปก่อนในช่วงแรก แต่เด่นมาใช้ยุทธวิธีตีหัวเข้าบ้าน และตัดลำตัวทอนกำลังมายอล ก่อนจะได้โอกาสสอยมายอลร่วงคาเชือกในยกที่ 12 ได้นับ 8 ก่อนที่กรรมการรวมคะแนนให้เด่นชนะไป 117-110, 115-112, และ 114-113)
เสนายัน อินดอร์ เทนนิส สเตเดี้ยม, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย
สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้
KO4 วิคกี้ย์ ทาฮูมิล (10 ยก)
เดชาพล ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) แพ้
TKO1 เฮนรี่ย์ วูวุนกัน
(ข่าวแจ้งว่าวูวุนกันต่อยหมัดฮุคพลาดเป้า แต่ข้อมือของเขายังพาดโดนหูของเดชาพล และนักชกไทยก็ร่วงลงไปพ่ายน็อคไปแบบสื่อมวยอินโดนีเซียว่าโดน "หมัดผีสิง" (
Phantom punch) เลยทีเดียว)


7 พ.ค. 49
โทคุยาม่า ยูนิเวอร์ซิตี้ ยิม, โทคุยาม่า, ญี่ปุ่น

จักรวาลเล็ก ศักดิ์เทวัญ ชนะคะแนน
คาซูยูกิ มาซึมิย่า (10 ยก) (91-99, 91-99ล และ 91-100)


8 พ.ค. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ผึ้งหลวง ส.สิงห์อยู่ ชนะ
KO2 ภูผา พ.นอบน้อม (6 ยก)
เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น

เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ แพ้คะแนนด้วยเสียงข้างมาก
ยูคิ ซาคาโมโต้ (10 ยก) (96-96, 94-98, และ 93-99)

9 พ.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

เพชรน้ำเอก ศิษย์ทรายทอง แพ้
TKO3 โทชิฮารุ คายาม่า (8 ยก) (1 นาที 46 วินาที)
ยอดชาย ป.กุ้งเผารัชดา แพ้
KO3 ทาคาฟูมิ ฮิเมโนะ (8 ยก) (2 นาที 52 วินาที)
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เพชรทับเกวียน สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน
วิสันต์ ส.สุชัญญา (6 ยก)

10 พ.ค. 49
ศึกปูนอินทรี ต้านภัยยาเสพติด, สนามกีฬากลาง, ยโสธร
เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม (C) ชนะคะแนน เปรโด มัลโค่ จูเนียร์ (WBO Asia Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(เทอดศักดิ์พลาดถูกนับ 8 ในยกที่ 2 แต่กลับมารุกไล่บดล่างสลับบนจนมัลโค่ทะอะไรไม่ได้ ครบยกเทอดศักดิ์ชนะคะแนน 117-110, 117-110, และ 115-112 ป้องกันแชมป์ไว้ได้)
รัตนพล ส.วรพิน ชนะคะแนน มาคาซึ โอเคดะ (6 ยก)
สด ปูนอินทรียิม ชนะคะแนน เอ็ดวิน กัสทาดอร์ (6 ยก)
นรินเดช ศักดิ์ชาตรี เสมอ ฮิโรเอกิ ทูซูโนกิ (6 ยก)

ทัณฑสถานโรงพยาบาลราชทัณฑ์, กรุงเทพ, ไทย
 

   

ศิริพร ส.สิริพร VS นานาโกะ คิคูชิ (C) (WBC Female Minimumweight Title) (10 ยก)
(นานาโกะฝีมือดีกว่าทำคะแนนได้อย่างชัดเจน มีเสียบ้างในบางยก ครบยกชนะคะแนนเอกฉันท์ 97-93, 96-94, และ 96-94 ป้องกันแชมป์ไว้ได้)
น้องใหม่ ส.สิริพร ชนะคะแนนด้วยเสียงข้างมาก เซ ฮอย วาห์ (ชิงเข็มขัดเกียรติยศของกรมราชทัณฑ์ รุ่น 105 ปอนด์) (มวยหญิง 6 ยก)
(58-56, 58-56, และ 57-57)
พิกุล ส.สิริพร แพ้ TKO6 มาซึมิ ซึบาสะ (ชิงเข็มขัดเกียรติยศของกรมราชทัณฑ์ รุ่น 122 ปอนด์ (มวยหญิง 6 ยก)
(พิกุลโดนยำใหญ่ และมาถูกนับในยกที่ 6 ก่อนกรรมการจะทนดูไม่ได้จับแพ้ไปในยกเดียวกัน)
สุลัดดา ปฐมโพธิ์ทอง VS วอง กา มัน (ชิงเข็มขัดเกียรติยศของกรมราชทัณฑ์ รุ่น 118 ปอนด์) (มวยหญิง 6 ยก)
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชาญศักดิ์น้อย ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะ
KO1 มาโนช ว.สุระพล (6 ยก)

11 พ.ค. 49
ศึกเพชรเจ้าพระยา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
องค์รักษ์น้อย จิตติยิม แพ้
KO5 มาซาโตะ ฮิโรนากะ (6 ยก)

12 พ.ค. 49
บิ๊ก ท๊อป @  อควาติค บาร์ & กริลล์,  นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
เดชาพล สุวรรณเลิศ แพ้คะแนน
จามี่ พิตต์แมน (6 ยก) (54-60 ทั้ง 3 ท่าน)

14 พ.ค.
49
ศึกอัศวินดำ, อิมพีเรียลเวิร์ลด์ ลาดพร้าว, กรุงเทพ
แม็กไซไซ ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน เซลโซ่ แดงก๊อด (8 ยก)
ไอเอ็มพี
ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
สิงห์สยาม เอื้อสัมพันธ์ แพ้
KO2 เคนเรียว มาซึโมโต้ (10 ยก) (2 นาที 5 วินาที)
ทอง (ตรง
?) ทวินส์ยิม แพ้ KO1 ฮิโรชิ โยชิยาม่า (10 ยก) (2 นาที 32 วินาที)
ยอดศึก วินดี้ยิม แพ้
TKO2 มยุง โฮ ลี (6 ยก) (2 นาที 41 วินาที)

15 พ.ค. 49
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยูชิ เอื้อสัมพันธ์ ชนะ
KO3 กิตติภพ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

16 พ.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ชัยชนะ วินดี้ยิม แพ้ KO1 จุน คิตากาว่า (8 ยก) (2 นาที 44 วินาที)
วายุ วินดี้ยิม แพ้
KO3  มาซากิ มิยะ (10 ยก) (1 นาที 3 วินาที)

ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย

มานะชัย ศิษย์ทรายทอง ชนะ
KO1 เอกชัย ส.มั่นธนาสารชัย (6 ยก)

17 พ.ค. 49
ศึกมีนะโยธิน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน ชนะ
KO2 พิชิต ศิษย์ป๋าจุกยิม (6 ยก)

18 พ.ค. 49
ศึกจารุเมือง-ดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ก้าวหน้า คล่องผจญ ชนะ
KO2 ศักดิ์ศรี เจริญเกษม (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
แดนชัย ศิษย์ทรายทอง แพ้ KO1 มาซาฟูมิ โอตาเกะ  (8 ยก) (2 นาที 33 วินาที)

19 พ.ค. 49
ศึก
M-150 วันทรงชัย พิชิตโลก, ห้างสรรพสินค้าสยามเซี่งฮ็ ช้อปปิ้ง เซ็นเตอร์, แคราย, นนทบุรี, ไทย
ชลธาร อ.พิริญะภิญโญ (C) ชนะคะแนน ไฮเม่ บาร์เซโลน่า (ABCO Featherweight Title) (12 ยก)
(117-111, 117-111, และ 116-112)
ยอดสนั่น สามเคแบตเตอร์รี่ย์ ชนะคะแนน อาร์เนล ไทนัมเปย์ (8 ยก) (80-72, 79-73ล และ 78-74)
นพเดช สิงห์นครหลวง ชนะคะแนน
เฮซุส มูซาก้า (6 ยก) (59-55, 58-56, และ 58-56)
น้องนุ่น ศิษย์จ่าแดง ชนะ
KO1 เพชรมงกุฎ ศิษย์จ่าเดช ( มวยหญิง 4 ยก)
โอ้เอ้ ลูกแคราย ชนะคะแนน จุ๊บแจง
? (มวยหญิง 4 ยก)

21 พ.ค.. 49
เซ็นทรัล ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
แก่นนคร คล่องผจญ แพ้KO4 เคน นากาจิม่า (10 ยก) (3 นาที 3 วินาที)
ซินตึ๊ง เกียรติบุษบา ชนะ
KO2 ไตเซอิ มารุโมโต้ (10 ยก) (2 นาที 29 วินาที)
นพเดชเล็ก ชูวัฒนะ
แพ้ KO7 ยูกิ นาสุ (10 ยก) (1 นาที 31 วินาที)

22 พ.ค. 49
ฟ้าสั่ง เฮโมวิตยิม
(C) ชนะ TKO8
จูน "มาริโอ้" เดอ เอซิส (IBF Pan pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าสั่งต่อยเข้าลิ้นปี่อย่างจังจนลุกไม่ไหว แพ้ TKO ไปด้วยเวลา 1 นาที 5 วินาที ของยกที่ 8)
้าใส ศักดิ์กรีรินทร์  ชนะคะแนน เซลสัน "ดอนดอน" ลาปู๊ซ (6 ยก)
ชัยยงค์ ไดสตาร์ เสมอ
ใจเพชร เจริญเกษม
(6 ยก)
ศึกยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
นำชัย ทักษิณอีสาน ชนะคะแนน
เพชรศักดา ส.เทียบคุณ (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เด่นชัย ส.เทียบคุณ แพ้
KO3 เคอิตะ มานาเบ้ (8 ยก) (2 นาที 11 วินาที)
ฉัตรชัย ทวินส์ยิม แพ้
KO3 เคนทาโร่ อินามูระ (8 ยก) (1 นาที 55 วินาที)


23 พ.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
แสนศักดา ป.ตะสานะพล ? แพ้ TKO4 ชิเกทาขะ อิเคฮาร่า (8 ยก) (1 นาที 7 วินาที)
สังกาจ ป.บุญชัย
? แพ้ KO4มาซาโยชิ เซกาว่า (8 ยก) (1 นาที 52 วินาที)
ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
จงชนะ แฟร์เท็กซ์ ชนะ
TKO2 แก่นราชภูมิ ศิษย์ครูอ๊อด (6 ยก)

24 พ.ค. 49
สวน 60 พรรษา, ลาดกระบัง, กรุงเทพ, ไทย

เสาหิน สยามโยโกะ
(C) ชนะเทคนิเกิ้ลโดยคะแนนยก 9 เอเรียล เดลกาโด้ (PABA Featherweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่หัวชนกันจนเสาหินหินแตกที่หางคิ้วขวาและเดลกาโด้แตกที่หางคิ้วซ้ายในยกที่ 5 ก่อนที่ทั้ง 2 จะชกกันสนุกจนกระทั่งกรรมการเห็นว่เลือดเปรอะอันตรายจึงยุติการชกรวมคะแนนในยกที่ 9 เสาหินจึงชนะไปด้วยคะแนน 78-74, 78-74ล และ 79-74)
สิงห์ แครี่บอย ชนะคะแนน ทับทิม ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)
* พูนสวัสดิ์ซ้อมโชว์ 6 ยกกับคู่ซ้อม 3 คนผลัด คือ ทับทิมแดง ซันสปาร์คยิม 2 ยก ปีศาจแดง ศูนย์กีฬาน้อยใน (เกียรติศักดิ์ธานี) หรือ สด สกินเดียวยิม 2 ยก และ ชะมวง เกียรตินิวัฒน์ 2 ยก

25 พ.ค. 49
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ร็อคกี้ ศิษย์ร่มไทร ชนะคะแนน เอกชัยน้อย เกียรตินิวัฒน์
(6 ยก)

26 พ.ค. 49
ศึกมหกรรมมวยโลก ต้านภัยยาเสพติด, ศูนย์กีฬาปัฐวิกรณ์, กรุงเทพ, ไทย
ฟ้าเพชรน้อย กระทิงแดงยิม
(C) แพ้ TKO5 ลิโต้ ซิสนอริโอ้ (WBC Youth Flyweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าเพชรน้อยกินยาขับปัสสาวะลดน้ำหนักจนหมดแรง แค่ยกแรกก็โดนฮุคขวาลงไปนับ 8 และยกที่ 2 ก็ถูกผู้ท้าชิงอัดแทบตกเวที ก่อนจะพบจุดจบยก 5 โดนฮุคขวาล้มแน่นิ่งแพ้ TKO ไปด้วยเวลา 1 นาที 58 วินาที เสียแชมป์ไปพลิกล็อค และหลังการชกผู้สนับสนุนจะให้ฟ้าเพชรน้อยข้ามรุ่นไปชกพิกัด 118 ปอนด์)
ยอดแสนเก่ง ซีพียิม (C) แพ้ ธษฯถ
นกน้อย สิทธิประเสริฐ (WBC Youth Light Flyweight Title) (12 ยก)
(ยกที่ 4 ยอดแสนเก่งถูกนับ 8 ถึง 2 ครั้ง ก่อนจะโดนหมัดตัดลำตัวจนจุก กรรมการยุติการชกด้วยเวลา 1 นาที 12 วินาที เสียแชมป์ไปอีกคน)
เหลี่ยมเพชร ศ.วีระพล ชนะคะแนน ไมค์ โรดริเกวซ ( 6 ยก)

สภาเพชร ส.กาวรัตน์ ชนะ
KO4 ทรนงน้อย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ ( 6 ยก)  (28 วินาที)
รักบี้ ลีค คลับ, นิวเซาท์เวลล์, ออสเตรเลีย
เดชา ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม)
แพ้ TKO1 เลิฟมอร์ เอ็น'ดู (C) (IBF Pan Pacific Junior Welterweight Title) (12 ยก)
(2 นาที 31 วินาที)

็อกซ์ เน็ตบอลล์ เซ็นเตอร์, เมลเบิร์น, ออสเตรเลีย

ก้องธวัช สิงห์วังชา แพ้
KO2 ฟาไต โอนิเกเก้ (8 ยก) (2 นาที 38 วินาที)

28 พ.ค. 49
เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, วานายาม่า, ญี่ปุ่น
สุริยา คล่องผจญ แพ้คะแนน นาโอย่า คิชิดะ (10 ยก) (ไม่เป็นเอกฉันท์ แต่ไม่มีรายงานที่แท้จริงแต่อย่างใด)
จอมโหด ดอกปลาหมอคู่ ชนะ
TKO7 โนบูคาสุ ฮิโรเสะ (8 ยก)
(จอมโหดนวดลำตัวจนตู่ต่อสู้ไม่ยอมออกจากมุมมาสู้ต่อหลังจบยกที่ 6)

29 พ.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

จอมจุ้ย ศิษย์ทรายทอง แพ้
TKO9 ทาซิคิ คาวาซาขิ (8 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะ
KO4 แสน พ.นอบน้อม (6 ยก)

30 พ.ค. 49
ศึกช้างสยามชัย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย

สามารถเล็ก พรานไพรภูพาน ชนะ
TKO1 เด่นมงคล ส.ศักดิ์สิทธิ์ (6 ยก)

31 พ.ค. 49
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

เพชรภูพาน ก.กันแตง ชนะ
KO1 สายฟ้า ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

มิถุนายน

1 มิ.ย. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ธงชัย พยัคฆ์บ้านโขด ชนะ
KO1 เจมส์ ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

2 มิ.ย. 49
คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์, บริสเบน, ควีนแลนด์, ออสเตรเลีย
จักรกฤษณ์ สุวรรณเลิศ
แพ้ KO2 ไมเคิล คัตสิดิส (10 ยก) (2 นาที 26 วินาที)

5 มิ.ย. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ยอดเก่ง ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 ฮายาโตะ ชูวัฒนะ (ซากูระยิม) (6 ยก)

6 มิ.ย. 49
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย

ดีเด่น ศิษย์ทรายทอง ชนะ
KO1 สันติพล ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

7 มิ.ย. 49
ศึกเกียรติยงยุทธ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

กุมารทอง ชูวัฒนะ (ป.ปลื้มกมล) ชนะ
KO2 สันติ ต.ติวานนท์ (6 ยก)

8 มิ.ย. 49
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

บุญมี ศิษย์ศรีวินิตวิทยาคม ชนะ
KO2 ทัพช้าง ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

9 มิ.ย. 49  
บังก้ายิม, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น
ศักดา ว.สุระพล แพ้
KO1 โนริฟูมิ ซูซูกิ (8 ยก) (1 นาที 7 วินาที)
ดาวเหนือ ศูนย์กีฬาน้อยใน แพ้
KO1 ซาโตชิ โฮโซโน่ (8 ยก) 2 นาที 24 วินาที)

เซ้าท์พอร์ต อาร์เอสแอล คลับ, ควีนสแลนด์, ออสเตรเลีย
คนสวย เด็กสุโขทัย แพ้ TKO4 ชารอน แอนโยส (มวยหญิง 8 ยก ยกละ 2 นาที) (49 วินาที)
อานนท์ ดอนประดิษฐ์ แพ้คะแนน
เจมี่ พิตต์แมน (6 ยก) (60-54 ทั้ง 3
เสียง)

11 มิ.ย. 49
คอนเวนชัน เซ็นเตอร์, โอกินาว่า, ญี่ปุ่น
ยอดดำรงค์ สิงห์วังชา
แพ้ TKO6 ริว มิยากิ (10 ยก) (1 นาที 8 วินาที)
(ยอดดำรงค์ถูกนับ 8 ในยกที่ 2 และ 5 ก่อนถูกตัดลำตัวพ่ายน็อคไปในยกที่ 6)
เพชรทองคูณ ศิษย์ประกายฟ้า แพ้
KO1 โคเซขิ นาคาม่า (8 ยก) (2 นาที 38 วินาที)
สามารถ ทวินส์ยิม แพ้
TKO5 ซาราโกซ่า อูอิม่า (6 ยก)
ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
ธีระศักดิ์ เอื้อสัมพันธ์
แพ้ TKO6 ทาคาชิ มิอูระ (10 ยก) (2 นาที 26 วินาที)
โคเฮง ชูวัฒนะ แพ้
KO1 คาซาฮิโร่ มาซึดะ (8 ยก) (2 นาที 26 วินาที)

12 มิ.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

ฟ้าคะนอง สิงห์ดงไทย
แพ้ KO2 มุเนซึกุ คาโย(C) (OPBF Light Flyweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าคะนองน้ำหนักตัวเกินพิกัด 200 กรัม จึงทำให้ถึงแม้ว่าจะชนะในไฟต์นี้ก็จะไม่ได้ครองตำแหน่ง อย่างไรก็ตามก็เป็นไปตามคาดเมื่อ คาโยเป็นฝ่ายถลุงเอาฟ้าคะนองพ่ายน็อคไปด้วยเวลา 1 นาที 14 วินาทีของยกที่ 2 นี้เอง)
ยอดดอย ศิษย์เส่ย แพ้ KO8 จุนอิชิโร่ คาเนดะ (10 ยก) (2 นาที32 วินาที)
มงคลชัย แสนดียิม แพ้
KO1 มาซาโอะ นาคามูระ (6 ยก) (2 นาที 4 วินาที)

13 มิ.ย. 49
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย

พญาต่อ ทวินส์สเปเชี่ยล ชนะ
KO2 เพชรรุ่ง ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

14 มิ.ย. 49
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

พงษ์เพชร ชูวัฒนะ (เมืองสุรินทร์) ชนะ
KO1 ลูกยอด พัฒนสิงห์ (6 ยก)

15 มิ.ย. 49
สวิสส์ โฮเต็ล, สิงคโปร์
ฉัตรชัย ส.จิตรดา แพ้ KO4 โมเสส ซีราน (4 ยก)
(ฉัตรชัยถูกต่อยนับในยกที่ 3 1 ครั้ง และยกที่ 4 อีก 2 ครั้ง)

ณรงค์ ส.จิตรลดา
VS ดาอุด จอร์แดน (? ยก) * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ ชนะ KO1 สิงห์ศึก พัฒนสิงห์ (6 ยก)

16 มิ.ย. 49
ชานด์เลอร์ อารีน่า
, สลีมาน เซ็นเตอร์, บริสเบน, ควีนแลนด์, ออสเตรเลีย
โกศล ส.วรพิน แพ้
KO2 เนดาล ฮุสเซน (10 ยก) (55 วินาที)

19 มิ.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ปราบปราม คล่องผจญ แพ้ TKO7 โทโมโนบุ ชิมิสุ (10 ยก) (30 วินาที)
เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์
ชนะคะแนน ยูจิ นูคากะ (10 ยก)
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เพชรน้ำหนึ่ง ส.เทียบคุณ
(6 ยก)

20 มิ.ย. 49
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย

ยอดพิภพ พ.ชุมโชค ชนะ
คะแนน กล้าศึก ธนสุรนคร (6 ยก)

21 มิ.ย. 49
ศึกเพชรเจ้าพระยา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ยอดเพชร ชูวัฒนะ ชนะ
TKO1 พลังยุทธ ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

22 มิ.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
สำรอง ว.สุระพล แพ้ KO1 ฮิโรยูกิ ซาคาโมโต้ (10 ยก) (2 นาที 27 วินาที) 

2
3 มิ.ย. 49
เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น (C) ชนะคะแนน ยูกิ มูราอิ (ABCO Super Flyweight Interim Title) (12 ยก) (117-111 เท่ากันทั้ง 3 เสียง)
ทอง ป.โชคชัย ชนะ
TKO6 โคสุเขะ อิวาชิตะ (6 ยก) (1 นาที 11 วินาที)
นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะ
TKO5 มาซารุ มาซึมูร่าะ (6 ยก) (1 นาที 24 วินาที)
อาร์ เอส แอล คลับ, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
มงคลชัย สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้
TKO5 เลิฟมอร์ เอ็น'ดู (10 ยก) (24 วินาที)
อานนท์ ดอนประดิษฐ์ แพ้คะแนน แซ็ค อวอด (4 ยก) (40-36, 40-36, และ 40-37)
เจแปนิส อิโตะ ชนะ
TKO2 ชิงชัย ส.ทรงธรรม (6 ยก)

คิวเด้น ยิม, ฟูกูโอกะ, ญี่ปุ่น
จำปาทอง พลสงคราม แพ้ KO1 จุนจิ โอกามิ (10 ยก) (1 นาที 27 วินาที)

สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์
แพ้ KO4 มาซาฮิโตะ อิกาว่า (10 ยก) (2 นาที 7 วินาที)

25 มิ.ย. 49
อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอเร้นซ์ ฮอลล์, ญี่ปุ่น
สามกอเล็ก ชูวัฒนะ (เกียรติมนต์เทพ) พ้ KO4 ยูขิ ซาโนะ (8 ยก) (45 วินาที)
วันศักดิ์ ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO3 มินเนนาโอะ ชิมาดะ (8 ยก) (1 นาที 40 วินาที)

26 มิ.ย. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

พันธ์เลิศ ฟิวเบรคยิมส์ ชนะ
TKO1 เมืองเพชร ศ.จรัล (6 ยก)

27 มิ.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ก้าวหน้า คล่องผจญ เสมอ TD3 มานาบุ ฟูคุชิม่า (10 ยก)
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม
ชนะ TKO10 โรเบิร์ต ดาลิเซ่ย์ (10 ยก) (ไม่ออกจากมุม)

28 มิ.ย. 49
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

จักรภพ เอื้อสัมพันธ์ ชนะ
TKO1 ก้องศึก เกียรติชัยยงค์ (6 ยก)

29 มิ.ย. 49
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เวทย์ ชูวัฒนะ (สิงห์วังชา) ชนะคะแนน กุหลาบแดง ลูกพระบาท (6 ยก)

30 มิ.ย. 49
ศึกกระทิงแดงท้าประวัติศาสตร์บัลลังก์โลก WBC, รอยัล พารากอน ฮอลล์, ชั้น 5 ศูนย์การค้าสยามพารากอน, กรุงเทพ, ไทย
 
   

พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม (C) ชนะ TKO4 อีเวอราโด้ โมราเลส  (WBC Flyweight Title) (12 ยก)
(พงษ์ศักดิ์เล็กได้นับ 8 ในยกที่ 2 และ 3 ก่อนที่กรรมการและแพทย์จะยุติการชกด้วยเวลา 55 วินาทีของยกที่ 4 ทำให้พงษ์ศักดิ์เล็กได้เข้า WBC Hall Of Fame และทำสถิติป้องกันแชมป์โลกรุ่นฟลายเวตได้มากที่สุดในโลก; 15 ครั้ง)

พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน  ออร์แลนโด้ เอนริเควซ  (ABCO Flyweight Title) (12 ยก)
(
119-109, 120-109, และ 120-108)
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะคะแนน จูน อีราฮัม (ครู๊ซ บาเลโด้; Passport name)  (Vacant ABCO Bantamweight Title) (12 ยก)
(118-111, 118-110, และ 118-110 )
เหลี่ยมเพชร ส.วีระพล VS แสนเก่งน้อย ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

กรกฎาคม

2 ก.ค. 49
ฮาคาตะ สตาร์ เลน, ฟูคูโอกะ, ญี่ปุ่น

ฉัตรทอง เกียรติ ธ.บ.อุบล แพ้คะแนน ไดสุเกะ มารุยาม่า (8 ยก) (80-72, 79-72, และ 79-74)
เงาพระจันทร์ ศิษย์ทรายทอง แพ้คะแนน ยูคิโอะ วาดามิเนะ (8 ยก) (78-75, 78-75, และ 78-78)

3 ก.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
สุดทะนง ส.สิทธิชัย แพ้
TKO3 ฟูคูทาโร่ ยูจิเออิ (10 ยก) (1 นาที 34 วินาที)

4
ก.ค. 49
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
น่านน้ำ เกียรติประสานชัย
ชนะ KO3 จอมยุทธ ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

5 ก.ค. 49
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สมิงหมุ่ม เอส.เค.วี. ยิม
ชนะ KO3 เทพชนะ ต.พรชัย (6 ยก)

6 ก.ค. 49
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธิติ ศิษย์โกศล
ชนะ KO1 อาชาศึก ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

6
ก.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
วันมีโชค สิงห์วังชา แพ้คะแนน
ยูขิ นาสุ (10 ยก) (97-95, 94-95, และ 96-97)
บางแสน ศิษย์พระพรหม แพ้
TKO5 เคนบุน ทอร์เรส (10 ยก)
(50 วินาที)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ,เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร
ชนะคะแนน เด่นชัย ส.เทียบคุณ (6 ยก)

9 ก.ค. 49
โจบุ ยูนิเวอร์ซิตี้ยิม, ทาคาซาขิ, ญี่ปุ่น
ศรกดิ์ ส.วรพิน
แพ้ KO3 เคอิอิชิ อราอิ (10 ยก) (1 นาที 4 วินาที)
ชะมวง เกียรตินิวัฒน์ แพ้
KO5 เทซึย่า ชิโนซาขิ (10 ยก) (1 นาที 51 วินาที)

12
ก.ค. 49
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แมนชัย ลูกพระบาท
ชนะคะแนน ศิริมงคล ส.พรชัย (6 ยก)

13 ก.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เพชรเอก
ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ แพ้ TKO5 ยาซูทาขะ คูโรขิ (8 ยก) (33 วินาที)
เพชรดำ ช.ประสิทธิชัย แพ้
KO5 นาโอกิ ยามานาดะ (2 นาที 13 วินาที)
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชาญศักดิ์น้อย ศักดิ์รุ่งเรือง
ชนะ KO2 สายฟ้า ศิษย์ ก.พลการพิมพ์  (6 ยก)

14 ก.ค. 49
ศาลากลางจังหวัด, ปากน้ำโพ, นครสวรรค์, ไทย

เนตร ศศิประภายิม ชนะ KO5 เดนนิส จูนติญญ่าโน่ (PABA Light Flyweight Title) (12 ยก)
ดวงเพชร แสงมรกต ชนะคะแนน อีริค บาร์เซโลน่า (PABA Super Flyweight Title) (12 ยก)
(116-112, 115-113, และ 115-115)
รัตนชัย สิงห์วังชา ชนะ KO3 ซึชิ คิตามูระ (10 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี VS ชนะคะแนน ทาคูมิ ซาซาขิ  (6 ยก)
แดนไทย สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ TKO3 พงษ์ศักดิ์ เหรียญทวนทอง  (6 ยก)
เดโช ก่อเกียรติยิม ชนะ
TKO2 ผึ้งหลวง ส.วรพิน (6 ยก)

15 ก.ค. 49
คัลเลอร์ไลน์ อารีน่า, ฮัมบูร์ก,
เยอรมัน (เช้าวันที่ 16 ตามเวลาประเทศไทย)
 
   

พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม (IC) VS วลาดิเมียร์ ไซโดเรนโก้ (C) (Unify WBA Bantamweight Title) (12 ยก)
(พูนสวัสดิ์เดินรุกไล่ตลอด แต่พอยกท้ายๆทางแชมป์โลกโชว์จังหวะฝีมือสวย ทำคะแนนได้ดีกล่าเล้กน้อย ครบยกพูนสวัสดิ์จึงแพ้คะแนนไป 112-116, 113-115, และ 108-120)
เอ็ม จี เอ็ม แกรนด์ คาสิโน, ลาสเวกัส, เนวาด้า, สหรัฐอเมริกา (เช้าวันที่ 16 ตามเวลาประเทศไทย)

   

สด ปูนอินทรียิม VS แดเนี่ยล ปองเซ่ เดอ ลี ออง (C) (WBO Junior Featherweight Title)  (12 ยก)
แบดมินตั้น สเตเดี้ยม, วิสคัลซิล, ออสเตรเลีย
สมชาย ฉิมรัมย์
VS เคน แม็คเคย์ (Vacant WBF Australian Super Middleweight Title) (12 ยก)

16 ก.ค. 49
อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอเร้นซ์ ฮอลล์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น
พลังชัย ชูวัฒนะ (ส.วรพิน)
แพ้ TKO3 ริวอิชิ โอคาฮาชิ (10 ยก) (1 นาที 30 วินาที)
วิสันต์ ส.สุจันยา
(ส.สุชันยา ?) แพ้ TKO9 โตชิยาสุ วากะ (10 ยก) (2 นาที 10 วินาที)
อานุภาพ ทวินส์ยิม แพ้
TKO2 โคสุเขะ ฮายาชิ (4 ยก) (1 นาที 13 วินาที)

17 ก.ค. 49
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยูซิ เอื้อสัมพันธ์
ชนะ KO1 น้องใหม่ ศิษย์เส่ย (6 ยก)


1
8 ก.ค. 49
เดอะ มอลล์ บางกะปิ, กรุงเทพ, ไทย

วันดี สิงห์วังชา ชนะคะแนน
ฆวนนิโต้ รูบิญญ่าร์ จูเนียร์ (Vacant WBC Light Flyweight Interim Title) (12 ยก)
(
ยกที่ 1-5 นักชกจากตากาล็อกใส่เกียร์เดินหน้าไม่มีหยุด แต่ส่วนใหญ่พลาดเป้า วันดีโยกหลบพร้อมโต้ตอบได้ดี หลายครั้งที่วันดีดักจังหวะต่อยได้สวยๆ ยกที่ 6 รูบิญญ่าร์หันมาเน้นลำตัวแต่วันดียังไม่พลาด ปล่อยอัปเปอร์คัทจนรูบิญญ่าร์หน้าหงาย  ยก 7-8 นักชกฟิลิปปินส์ไล่ขยี้จนวันดีต้องถอยแต่ก็ยังมีโต้ตอบตลอด ยก 9-12 รูบิญญ่าร์เป็นฝ่ายไล่บดขยี้ไม่มีหยุด วันดีเสียอาการลื่นล้มบ่อยครั้ง แต่พอลุกขึ้นมาสู้ต่อก็เน้นออกหมัดได้จะแจ้งตลอด วันดีดูจะมีความเชื่อมั่น และสามารถควบคุมสถานการณ์เอาไว้ได้ เมื่อครบ 12 ยก จึงเป็นฝ่ายชนะคะแนน 117-113, 117-113, และ 117-111)
ศิริมงคล สิงห์วังชา ชนะ KO3 ลิโต้ กอนซาก้า (10 ยก)
สถาพร สิงห์วังชา
ชนะคะแนน เกียรติชัย 13 เหรียญทาวเวอร์ (6 ยก)
บ้านดุง ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะคะแนน เดชาพล สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
ฐิติชล สิงห์วังชา ชนะ
KO3 ยอดมงคล ศิษย์มานพชัย (6 ยก) (บางรายงานแจ้งว่าชนะคะแนน ?)
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
นพฤทธิ์ สมคิดการค้า
ชนะ TKO1 ฟ้าใส ศิษย์พงษ์ศักดิ์ (6 ยก)

20 ก.ค. 49
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ดาวใต้ ศูนย์กีฬาน้อยใน
ชนะ TKO1 นิกร ศิษย์เส่ย (6 ยก)

20 ก.ค. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แสงสี ป.ชัยวัฒน์
ชนะคะแนน ดาวไทย ต.พรชัย (6 ยก)

21 ก.ค. 49
ศึกริมปิงสะท้านโลก, ตลาดริมปิง, ปากน้ำโพ, นครสวรรค์, ไทย
ฟ้าสั่ง เฮโมวิตยิม (C) ชนะ TKO4 เอ๊ดมุนด์ เดวิลลีเรส (IBF Pan Pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าสั่งได้ 3 นับในยกที่ 4 จากหมัดตัดลำตัว ชนะ TKO ไปด้วยเวลา 2 นาที 2 วินาทีของยกนี้เอง)

ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะ KO3 เฮอร์มัน อิยาล่า (6 ยก)
ชัยยงค์ ไดสตาร์ยิม ชนะ
KO3 ศักดิ์ศรี พัฒนสิงห์ (6 ยก) (2 นาที 14 วินที)
หนือพยัคฆ์ ศักดิ์กรีรินทร์ เสมอ นนทชัย ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)
ไนน์วาห์ คลับ, อีเดนเซอร์ ปาร์ค, ซิดนี่ย์, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
สิงห์สยาม เอื้อสัมพันธ์ แพ้
TKO2 แม็ทธิว พอลเล่ (6 ยก)
เหล็กไหล ศิษย์ดารา แพ้
KO1 ชาร์ลี่ เวลล่า (4 ยก)
จักรชัย เอื้อสัมพันธ์ แพ้
KO2 ลีโอนาร์โด้ ซัปปาวิกน่า (4 ยก)

22 ก.ค. 49
อารีน่า, ฮิกาชิโอซาก้า, ญี่ปุ่น
เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน
แพ้ KO2 อากีระ ยามาซาขิ (10 ยก)

23 ก.ค. 49
ปริงเกอร์ส เลชัวร์ เซ็นเตอร์, คีย์สโบโร่ห์, เมลเบิร์น, วิสคอนซิล, ออสเตรเลีย
เดชาพล สุวรรณเลิศ แพ้คะแนน
แดเนี่ยล โลเว็ตต์ (C)
(IBF Pan Pacific Super Middleweight Title) (12 ยก)
อานนท์ ดอนประดิษฐ์
แพ้ TKO3 เดล เวสเตอร์แมน (8 ยก)
ก้องธวัช สิงห์วังชา แพ้คะแนน เชน เคลลี่ย์ (6 ยก)

ซังเกียว ฮอลล์, คานาซาว่า, ญี่ปุ่น
เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ
แพ้ TKO5 ฟูตะ นาคากิชิ (10 ยก) (2 นาที 30 วินาที)
เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์ เสมอ
TD4 รอลลี่ มาซึชิตะ (รอลลี่ ลูนัส) (10 ยก) (28 วินาที)
(ทั้งคู่หัวโขกกันแต่ลูนัสแตกเหวอะที่ตาขวาชกต่อไม่ได้)

ปาร์ค อารีน่า, โคมาขิ, ญี่ปุ่น
แหวนเพชร ชูวัฒนะ
แพ้ TKO4 โคเฮอิ โอห์บะ (10 ยก) (59 วินาที)
(แหวนเพชรถูกนับในยกที่ 2
?)
เลียวพาร์ด จ็อคกี้ยิม แพ้
KO5 ซึโยชิ นาคามูระ (10 ยก) (2 นาที 49 วินาที)

24 ก.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
โชคชาร์ม (โชคชัย
?) ว.สุระพล แพ้ KO2 โนบุฮิโร่ คูมากาอิ (8 ยก) (36 วินาที)
สมยศ ว.สุระพล แพ้
TKO3 คาซึฮิโขะ เลซูมิ (8 ยก) (2 นาที 35 วินาที)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ
ชนะคะแนน เพชรศักดา ส.เทียบคุณ (6 ยก)

25 ก.ค. 49
ศึกแสงสว่างพันธ์ปลา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ปิ๊กมี่ เฮโมวิตยิม
(เมืองชัยภูมิ) ชนะ TKO3 ฉันชัย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (ส.วานิช, วินดี้ยิม) (6 ยก)

26 ก.ค. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ + จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
กุมารทอง ชูวัฒนะ (ป.ปลื้มกมล) ชนะ TKO3 ยอดเพชร ส.สกุลภัณฑ์ (6 ยก)

27 ก.ค. 49
ศึกซันสปาร์ค วันทรงชัย ถล่มบัลลังก์โลก, ร.ร.วัดดอนตูม, บ้านโป่ง, ราชบุรี
สมชาย นักบาลี (C) ชนะคะแนน อาร์เนล ทินัมเปย์ (PABA Lightweight Title) (12 ยก)
(สมชายเดินลุยแต่คู่ชกไม่สะเทือน กลางยกทินัมเปย์สวนหมัดซ้ายได้หลายครั้งจนสมชายเลือดกำเดาไหล จึงหันมาใช้แย๊บทำลายจังหวะ แต่ยก 8 ก็พลาดโดนอัปเปอร์คัตขวาจนแกว่งเหมือนกัน ก่อนสมชายจะชกวงนอกคุมเกมได้ ครบยกชนะคะแนน 117-112, 117-112, และ 117-111)
ผึ้งหลวง ส.สิงห์อยู่ ชนะ KO1 ไบรอั้น วิเซร่า (Vacant WBC Youth Bantamweight Title) (12 ยก)
(ผึ้งหลวงเดินรัวเป็นชุดตั้งแต่วินาทีแรกวิเซร่าร่วงลงไปนับ 8 ผึ้งหลวงไล่ยำตั้งแต่มุมกนึ่งไปอีกมุมหนึ่งจนวิเซร่าหัวลอดเลือก กรรมการจึงยุติการชกด้วยเวลา 1 นาที 51 วินาทีเท่านั้น)

พันธ์เลิศ ท.แสนเทียนน้อย ชนะ KO2 ก้องเดช ศิษย์ตราษตระการ (6 ยก)
(พันธ์เลิศถูกนับ 8 ก่อน 2 ครั้ง)
โอ้เอ ลูกแคราย ชนะคะแนน จุ๊บแจง ส.สิงห์เสน่ห์ (มวยหญิง 4 ยก)
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ครองชัย ส.เทียบคุณ (ส.วิเศษกิจ)
ชนะ KO3 พลังชัย ชูวัฒนะ (ส.วรพิน) (6 ยก)

28 ก.ค. 49
ศึกยอดมวยโลก WBC, ศาลากลางจังหวัด, สระบุรี, ไทย
ัตรชัย สิงห์วังชา ชนะ TKO5 คาซึมิ มากิยาม่า (Vacant ABCO Super Flyweight Interim Title) (12 ยก)
(ยกแรก “ไอ้หนึ่ง” เป็นฝ่ายใช้เชิงชกจังหวะสองดักต่อยมากิยาม่าเกิดแผลแตกเปลือกตาซ้าย ขึ้นยกสองกลางยกฉัตรชัยจ้วงหมัดหนึ่งสองส่งคู่ชกร่วงลงไปนับแปด  หมดยกสองเกิดแผลแตกขึ้นเปลือกตาขวาอีกข้าง ต้นยกสามฉัตรชัยดักต่อยจนนักชกยุ่นเลือดกำเดาทะลัก ยกที่ห้าฉัตรชัยรัวหมัดอัปเปอร์คัตซ้อนๆ แพทย์สนามดูแผลบนใบหน้าก่อนส่ายหน้าเนื่องจากบาดแผลนั้นยับเยิน ผู้ตัดสินจึงชูมือให้ฉัตรชัยชนะทีเคโอยกที่ 5 ด้วยเวลา 1 นาที 9 วินาที)

นกน้อย กระทิงแดงยิม (สิทธิประเสริฐ)
(C) VS ทอมมี่ เทราโด้ (WBC Youth Light Fylweight Title) (12 ยก)
(98-92, 98-92, และ 97-94)

เหลี่ยมเพชร ศ.วีระพล
VS แสนเก่งน้อย ศิษย์ทรายทอง * ยกเลิก ?
ไมค์ ศิษย์เพชรยินดี
VS คมเพชร ศักดิ์ประชา * ยกเลิก ?
เฟอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
สองคม จ็อคกี้ยิม
แพ้คะแนน ซึโยชิ ทาคายาม่า (10 ยก) (92-100, 90-100, และ 90-100)
น็อกซ์ เน็ทบอลล์ เซ็นเตอร์, เฟร์นทรี กัลลี่ย์, เมลเบิร์น, วิสคอนซิล, ออสเตรเลีย
ยอดชานัย ส.ศักดิ์มณี แพ้คะแนน คริส คอลลาร์ด (6 ยก) (57-57, 56-58, และ 56-59)

30 ก.ค. 49
มารีเน่ เมสเซ่, ฟูคูโอกะ, ญี่ปุ่น
ปีศาจแดง เกียรติศักดิ์ธานี (สด สกินเดียวยิม) แพ้คะแนน
ไดโนชิน คูม่า (8 ยก)
ยอดเพชร ชูวัฒนะ แพ้
KO2 คาซูโยชิ นิขิ (6 ยก) (2 นาที 44 วินาที)
มังกรทอง พลสงคราม แพ้
KO4 ยูจิ ฮาชิโมโต้ (6 ยก) (1 นาที 9 วินาที)
สายชล อ.อ้วนสุวรรณ แพ้คะแนน ชิคาระ ฮาชิโมโต้ (6 ยก)

31 ก.ค. 49
ศึกยอดมวยโลก ป.กุ้งเปา, ป.กุ้งเปา สาขาอุดมสุข, กรุงเทพ, ไทย
ทับทิมแดง ณ ราชวัตร
(C) ชนะ TKO5 แรนดี้ย์ แมนกูบัท (PABA Bantamweight Title) (12 ยก)
(แมนกูบัทไม่ออกจากมุมมาสู้ต่อในยกที่ 5)
ขวัญไทย ช. ณพัทลุง ชนะ KO4 ลุยนิก้า โรดอลโฟ่ (6 ยก)
เพชรเมืองนนท์ ส.พูลสวัสดิ์ ชนะ
KO1 ออโต้ เกียรติศักดิ์ธานี ( 6ยก)
เพชรทองคำ ศิษย์ประกายฟ้า เสมอ บุญเลิศ พ.ธวัชชัย (6 ยก)
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะคะแนน อิกคิว ศูนย์กีฬาน้อยใน (6 ยก)
ศึกมีนะโยธิน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แสนศักดิ์น้อย เพชรพยัคฆ์หนุ่ม
ชนะคะแนน ยอดดอย ศิษย์เส่ย (6 ยก)

สิงหาคม

1 ส.ค. 49
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
วิสัญ ส.สุธัญญา
ชนะ KO3 ยอดเกรียงไกร ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

2 ส..ค. 49
ศึกจ้าวเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร
ชนะ KO2 สนั่นชัย ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

3 ส..ค. 49
ศึกเกียรติยงยุทธ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธีระศักดิ์ อยู่ชุมพลยิม ชนะ
KO5 สิงห์ศึก ศิษย์อาจารย์ชัย (6 ยก)

4 ส.ค. 49
เมจิก มิลเลี่ยน คอมเพล็กซ์, โกลด์ โคสต์, ควีนแลนด์,
ออสเตรเลีย
สามารถ ทวินส์ยิม แพ้
KO1 เอ็มเหม็ตต์ กาซซาร์ด (6 ยก) (50 วินาที)
สมชาย ฉิมรัมย์ แพ้ TKO4 เจมี่ พิตต์แมน (6 ยก) (1 นาที 48 วินาที)
คมกฤช ณ นคร แพ้ KO1 เลส เชอร์ริงตั้น (6 ยก) (2 นาที 55 วินาที)
ไมค์ วันประเสริฐ แพ้คะแนน กาวิน ท๊อปป์ (6 ยก) (53 วินาที)

5 ส.ค. 49  (6 ส.ค.ตามเวลาประเทศไทย)
 
 

 

มองบลู รีสอร์ต คาสิโน แอนด์สปา, ลาสเวกัส, สหรัฐอเมริกา
เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม แพ้ TKO7 ฮวน มานูเอล มาเควซ (Vacant WBO Featherweight Interim Title) (12 ยก)
(เทอดศักดิ์ถูกนับ 8 ในยกที่ 2 และ 6 ก่อนถูกฉายชุดใหญ่จนกรรมการจับแพ้ไปด้วยเวลา 1 นาที 13 วินาทีของยกที่ 7)

6 ส.ค. 49
เออิโออิ ฮอลล์, คาริย่า, ญี่ปุ่น
พงษ์ศักดิ์ ผลเจริญ แพ้
TKO3 ฮิโรมาสะ โอฮาชิ (10 ยก) (1 นาที 5 วินาที)
ไดมอนด์ ฮอลล์, โอกินาว่า, ญี่ปุ่น
กุหลาบแดง ลูกพระบาท (เกียรติกรีรินทร์) แพ้
TKO4 โคเซขิ นาคาม่า (10 ยก)
อัศวินน้อย ลูกประสิทธิ์
? แพ้ KO2 คอมมานด์ คิชิโมโตะ (8 ยก) (25 วินาที)


7 ส..ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ แพ้
TKO3 ชิเกตาขะ อิเคฮาร่า (8 ยก) (2 นาที 56 วินาที)
ศึก
ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เชิงเนิน ฐานตะวัน ชนะ KO1 นิวเคลียร์ เกียรติศักดิ์ศรี (6 ยก)

8 ส..ค. 49
ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พญาต่อ ทวินส์สเปเชี่ยล
ชนะคะแนน เดชบวร ส.บวรรัตน์ (6 ยก)

9 ส..ค. 49
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
รุ่งตะวัน ส.วรพิน ชนะ
KO3 เพชรทวี ส.ชยันโต (6 ยก)

10 ส..ค. 49
ศึกเพชรเจ้าพระยา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้องธรณี ศูนย์กีฬาน้อยใน แพ้คะแนน
มาซาโตะ ฮิโรนากะ (6 ยก)

12 ส.ค. 49
ฟอเรสต์ อารีน่า, คานูม่า, ญี่ปุ่น
เดชศึก ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 โทมิอากิ ฮันดาชิ (10 ยก) (1 นาที 38 วินาที)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ชัยณรงค์ ต.ติวานนท์ แพ้
TKO1 ฮิโรอากิ มาเอคาว่า (6 ยก) (3 นาที 6 วินาที)

13 ส.ค. 49
ครีโอ้
, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
ทธิเดช ศูนย์กีฬาน้อยใน แพ้ KO5 คาเคชิ มิซึยาม่า (10 ยก) (25 วินาที)

14 ส..ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ยูซิ เอื้อสัมพันธ์ แพ้ KO3 คูนิยูกิ เออิซาว่า (10 ยก) (1 นาที 33 วินาที)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธิติ ศิษย์โกศล ชนะ
TKO1 ออโต้ โรงเรียนกีฬากรุงเทพ (6 ยก)

15 ส.ค. 49
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ธนูทอง ศิษย์สำราญศักดิ์
ชนะ TKO2 ดาวเด่น ป.เชิดเกียรติ (6 ยก)

16 ส.ค. 49
ศึกปูนอินทรีสะท้านโลก ต้านภัยยาเสพติด, บางสะพานน้อย,
 ประจวบคีรีขันธ์,
ไทย
ัตนชัย ส.วรพิน ชนะ TKO4 จอห์นนี่ เลียร์  (Vacant WBO Asia Pacific Bantamweight Title) (12 ยก)
(รัตนชัยได้นับ 8 ในยกที่ 2 จาหมัดซ้ายตรงส่งเลียร์ทรุดคาเชือก ยก 3 เลียร์ดักสวนจนรัตนชัยแกว่งไปเหมือนกัน แต่ยก 4 พลาดแลกหมัดและถูกหมัดซ้ายบวกหงายหลังล้มลงถูกนับ 8 แฃะถอดใจเดินเข้ามุมยอมแพ้ไปเอง)
รัตนพล ส.วรพิน ชนะ KO1 อิโด้ เรซิเล่ย์ (6 ยก)
ไก่ชน ก่อเกียรติยิม ชนะ TKO4 ลิตเติ้ล โรสแมน (6 ยก) (แตก)
โกศล ส.วรพิน ชนะ
KO2 อารีย์ โพธิ์สุวรรณยิม (6 ยก)
ประมวนศักดิ์ ก่อเกียรติยิม ชนะคะแนน เชอร์วิน ปาโร (6 ยก)
ศึกมีนะโยธิน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชร ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ ชนะ
TKO1 เพชรภูพาน ก.กันแตง (6 ยก)

18 ส.ค. 49

ตลาดพูนทรัพย์,
 ปทุมธานี,
ไทย
ทอง ป.โชคชัย
(C) ชนะคะแนน ไฮเม่ บาร์เซโลน่า  (ABCO Super Featherweight Title) (12 ยก)
(ทองพยายามเร่งเกมตั้งแต่ยกแรก แต่บาร์เซโลน่าสวนขวาตรงได้น่ากลัว ยก 5 ทองดนขวาตรงเข้าเต็มคางถึงกับซึม แต่ก็ยังฮึดไล่บี้กับนักชกตากาล็อกจนครบ 12 ยก ทองชนะไปอย่างเป็นเอกฉันท์ 116-112, 116-112, และ117-111)

วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น ชนะ TKO3 ปาสคาล มฮากาม่า (10 ยก) (1 นาที 6 วินาที)
นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะ
KO3 ฮุสเซ็น แพสซี่ (10 ยก) (2 นาที 40 วินาที)

20 ส..ค. 49
โยโกฮาม่า คัลเจอรัล ยิมเนเซี่ยม
, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น
ธีระวัฒน์ สงขรัก ? (ส.องค์รักษ์ ?) แพ้ KO1 มิขิฮิโตะ เซโตห์  (10 ยก) (1 นาที 25 วินาที)

21 ส..ค. 49
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ณรงค์น้อย ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะ T
KO3 เลิศสยาม ศิษย์เส่ย (6 ยก)

22 ส.ค. 49
ศึกมหกรรมมวยโลกกระทิงแดงซูเปอร์แชมเปี้ยน, ศูนย์คชศึกษา
, หมู่บ้านช้าง "สุรินทร์ภักดี", เทศบาลเมืองสุรินทร์, สุรินทร์,
ไทย
พรสวรรค์ กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน จูน อาร์ลอส (PABA Mininumweight Title) (12 ยก)
(120-112, 117-111, และ 118-112)
คมพยัคฆ์ ป.ประมุข ชนะ
KO3 โรดอลโฟ่ อูริก้า (6 ยก)
สายชล สาครพิทักษ์ ชนะ
KO2 พิชัย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)
ทรนง เดอะเวฟยิม ชนะ
TKO5 ชาญศึก ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)
สัญญา ศิษย์ ป.เจกยิมส์ ชนะคะแนน พรชัย ศ.วานิชชล (6 ยก)
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
วิน ช.ภัยลี้
ชนะ TKO1 สิงห์ดำ โรงเรียนศรีบุญญานนท์ (6 ยก)

23 ส.ค. 49
TBA, นครสวรรค์,
ไทย
โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน ไรอั้น บิโต้ (WBC Youth Mininumweight Title) (10 ยก)
(โอเล่ห์ดงยำใหญ่จนบิโต้แตกเละ แถมได้นับในยกที่ 8 ก่อนชนะคะแนนขาดลอย 100-89, 100-91, และ 98-91)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ+จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
กล้าชนะ จ็อคกี้ยิม (
C) แพ้คะแนน เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร (Thai Super Featherweight Title (TBC Version))

24 ส..ค. 49
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สองณรงค์ เกียรติสิงห์น้อย ชนะ T
KO1 ยุทธภูมิ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

27 ส.ค. 49
ALIW Theater, เมโทร มะนิลา, ฟิลิปปินส์

วันมีโชค สิงห์วังชา
ชนะ KO3 เอ็ดก้าร์ โรดริโก้ (OPBF Flyweight Title Eliminator) (10 ยก) (2 นาที 53 วินาที)
ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
กาหลง ศิษย์กันภัย แพ้
TKO1 มาซาโอะ นาคามูระ (6 ยก) (48 วินาที)

28 ส..ค. 49
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เด่นชัย ส.เทียบคุณ ชนะ
KO1 สิงห์เล็ก เกียรติยงยุทธ (6 ยก)

29 ส..ค. 49
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พยัคฆ์ลีลา ศิษย์วารุณี
ชนะคะแนน เพชรมงคล ส.บวรรัตน์ (6 ยก)

30 ส..ค. 49
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยูซิ เอื้อสัมพันธ์ ชนะ
TKO1 สายฟ้า ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

31 ส.ค. 49
โอซาก้า, ญี่ปุ่น

เวทย์ สิงห์วังชา (C) ชนะคะแนน ยูขิ ซาคาโมโต้ (OPBF Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(116-112, 117-111, และ 118-113 (สื่อไทยว่า 118-112))
เพชรศักดา ส.เทียบคุณ แพ้ TKO6 เคน นาคาชิม่า (10 ยก) (1 นาที 25 วินาที)
จอมโหด  ดอกปลาหมอคู่ แพ้
TKO6 เทซึย่า ซูซูกิ (8 ยก) (1 นาที 39 วินาที)

ศึกกระทิงแดงสะท้านโลก, มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์, นนทบุรี, ไทย

เด่นเก้าแสน กระทิองแดงยิม (C) ชนะคะแนน นีโน่ ซูเอโล่ (PABA Flyweight Title) (12 ยก)
(120-108, 119-109, และ 119-110)
สายรุ้ง สิงห์วังชา ชนะ KO2 ริค ปาซิโอเนส (6 ยก) (1 นาที 5 วินาที)
ฐิติชล สิงห์วังชา ชนะคะแนน
ก้องฟ้า โรงเรียนกีฬาอ่างทอง (6 ยก)
เกียรติชัย 13 เหรียญทาวเวอร์ ชนะ TKO5 โอมาร์ เบสโล (6 ยก) (2 นาที 45 วินาที)
น้องใหม่ ส.สิริพร แพ้คะแนน
พทัญญู ภราดรยิม (มวยหญิง 4 ยก)
ศิริพร ส.สิริพร ชนะคะแนน
บังอร เกียรติเรือนเพชร (มวยหญิง 4 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
อภิเดช นราตรีกุล ชนะคะแนน
ครองศักดิ์เล็ก แสงสว่างพันธ์ปลา (6 ยก)

กันยายน

04 ก.ย. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วันชนะ ชูวัฒนะ ชนะ
KO2 จอมกิตติ ยอดลูกพ่อขุน (6 ยก)

05 ก.ย. 49
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
วิสันต์เล็ก ส.สุธัญญา ชนะ
KO1 จักรกริช เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

06 ก.ย. 49
ศึกเกียรติยงยุทธ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ศึก ศิษย์อาจารย์ชัย ชนะ
KO3 เหล็กเพชร ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

07 .ย. 49
บางนกแขวก, สมุทรสงคราม,
ไทย
ฉัตรชัย กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน ยูขิ มูราอิ
(ABCO Super Flyweight Interim Title) (12 ยก)
(ยกแรกทั้งคู่แลกแย็ปสูสีคู่คี่  ยก 4 ฉัตรชัยบี้หนักขึ้นปลายยกมูรอิบวกหมัดเป็นชุดๆ ยก 8 นักชกซามูไรบวกหมัดปลายยกอย่างดุเดือด ยก 10 มูราอิเป็นฝ่ายเดินหน้าไล่ต่อยบ้าง ยกสุดท้ายช่วงปลายยกทั้งคู่แลกหมัดกันจนระฆังยุติการชก ผู้ตัดสินชูมือให้ฉัตรชัยชนะคะแนนเอกฉันท์ 116-112,118-110,117-111)

นกน้อย กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน ลี ยอง ชุน
(WBC Youth Light Flyweight Title) (12 ยก
(97-94, 97-93, และ 97-94
)
เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม ชนะ KO3 โจนาธาน กอนซาเลซ (ยูยีน พาเนริโอ้) (56 วินาที)
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะคะแนน
โอบิน อาร์บิดี้ (โอมิด โกห์ลิซาเดห์) (6ยก)
สภาเพชร ส.สกาวรัตน์ ชนะ
KO2 เดชฤทธิ์ เพชร ว.พ.ชัยภูมิ (6 ยก)
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
บุญมี ศิษย์ศรีวินิตวิทยาคม ชนะคะแนน
เซน เพ็ชรจินดา (6 ยก)

08
.ย. 49
ึกกระทิงแดงพิชิตโลก, รงยิมเนเซียม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร, อ่างทอง, ไทย

ูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม ชนะ KO2 โจนาธาน บา-อัต (Vacant PABA Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(
ต่างฝ่ายต่างบวกกันตั้งแต่ยกแรก ูนสวัสดิ์เจอหมัดบวกจนหยุดไปเหมือนกัน ทว่ายกที่ 2 จังหวะที่แลกกัน พูนสวัสดิ์ฮุคขวาเข้าเต็มชายโครงของบา-อัตลงไปนั่งชันเข่าปล่อยให้กรรมการนับ 10 พูนสวัสดิ์คว้าแชมป์ PABA รุ่นที่ 2 มาครองได้ง่ายดาย)
ขวัญไทย ช ณ.พัทลุง ชนะคะแนน ไมเคิล โคลลอนโด้ (6 ยก)
ฤทธิเดช ศูนย์กีฬาน้อยใน ชนะ
KO2 ศรีย่านเล็ก ลูกศรีย่าน (6 ยก)
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะคะแนน
เขียวสด ทวินส์ยิม (6 ยก)
เด่นเกรียงไกร ศิษย์มานพชัย ชนะ
KO2 เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน (6 ยก)

09 .ย. 49
สุมานตรี บรอดโจเนโกโร่ ฮอลล์, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย

เพชร วินดี้สปอร์ต แพ้คะแนน
ดาอูดี้ย์ บาฮารี (8 ยก)

ก้องเดช ศิษย์ตราษตระการ แพ้ KO7 ดาอุด จอร์แดน (8 ยก)

10 .ย. 49
คานาคูโบะ โซโก้ ยิม, ยูกิ, ญี่ปุ่น

มานพชัย สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้
TKO4 มาโคโตะ เอโอขิ (10 ยก) (2 นาที 25 วินาที)
ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น (จัดโดย
Osaka Teiken Promotions)
พิชัย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ แพ้
TKO1 ซึคาสะ ทาคาเสะ (6 ยก) (1 นาที 39 วินาที)
มงคลน้อย พลกุราหัน
? แพ้ คะน ยูตะ มิยาซาขิ (6 ยก)
ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น (จัดโดย
Musashi Yoshiyama Promotions)
มานะชัย ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 ยาซูชิ มาซึชิตะ (2 นาที 9 วินาที)

11 ก.ย. 49
ศึกมีนะโยธิน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สมยศ ว.สุระพล ชนะ
KO5 เพชรเอก บ่อปลาบุญชู (6 ยก)

12 ก.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
วินัย ว.สุระพล แพ้
TKO4 โทโมโนบุ ชิมิสุ (10 ยก) (51 วินาที)

พเดช ศูนย์กีฬาน้อยใน แพ้ TKO4 เซอิชิโร่ ทาชิโร่ (10 ยก) (1 นาที 26 วินาที)
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
วิน ช.ภัยลี้ ชนะ
KO1 วันชัย อ.บุญชู (6 ยก)

13 ก.ย. 49
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พลังชัย ชูวัฒนะ ชนะ
คะแนน ทองไท ราชานนท์ (6 ยก)

14 ก.ย. 49
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้าวหน้า คล่องผจญ ชนะ
KO3 ศรราม ราชภัฎชัยภูมิชู (6 ยก)

15 ก.ย. 49
ศาลากลางจังหวัด, เมืองชุมพร, ชุมพร, ไทย

เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม ชนะ KO1 อาบี้ เมเทียแมน (Vacant WBO Asia-Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(เทอดศักดิ์ฮุคซ้ายหมัดเดียวที่ลำตัวก็เอาชนะน็อคไปอย่างง่ายดายด้วยเวลา 50 วินาทีเท่านั้น)

เนตร ศศิประภายิม ชนะคะแนน อัลวี่ย์ อัลฮับซี่ย์ (6 ยก) (59-55 ทั้งสามเสียง)
ดวงเพชร แสงมรกต ชนะคะแนน ริฟเล่ย์ แรงคุง (6 ยก) (60-54 ทั้งสามเสียง)
เทอดเกียรติ จันทร์แดง เสมอ บางแสน ศิษย์พระพรหม (6 ยก)
เดโช ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) ชนะคะแนน ชวาลย์ ส.วรพิน (6 ยก)

ดาเรบิ้น คอมม. สปอร์ต สเตเดี้ยม, เมลเบิร์น, วิสคัลซิล, ออสเตรเลีย

ยอดชายนาย ส.สามัคคี แพ้คะแนน
ลุค โมโลนี่ย์ (6 ยก) (57-57, 56-59, และ 54-60)
สามารถ ทวินส์ยิม แพ้คะแนน
แดเนี่ยล ลันนาซโซ่ (4 ยก) (38-38, 38-39, และ 37-39)
สิงห์หยก ส.สีสรร แพ้ TKO2
โอเยวาเล่ โอโมโตโซ่ (4 ยก) (2 นาที 21 วินาที)

16 ก.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เด่นชัย ส.เทียบคุณ แพ้
KO6 อคิโอะ มิคามิ (10 ยก) (36 วินาที)

16 ก.ย. 49
เออิโออิ ฮอลล์, คาริยะ, ญี่ปุ่น
สังกาจ ป.บุญชัย
? แพ้ KO2 ซูกูรุ  ทาขิซาว่า (8 ยก) (1 นาที 26 วินาที)

18 .ย. 49
แปซิฟิโค, โยโกฮาม่า,
ญี่ปุ่น
หลี่ยมเพชร ส.วีระพล แพ้ TKO1 อากิร่า ยาอิกาชิ (C) (OPBF Minimumweight Title) (12 ยก)
(เหลี่ยมเพชรถูกต่อยร่วง 3 ครั้ง ก่อนถูกจับแพ้ไปด้วยเวลา 2 นาที 55 วินาทีของยกแรก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เพชรน้ำเอก ศิษย์ทรายทอง
VS เรียว โอซาโขะ (10 ยก)
ศึกจ้าวเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เด่นละงู ท.สมาคม ชนะ
KO2 เรไร ศิษย์ใกล้รุ่ง (6 ยก)

19 ก.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
วายุ วินดี้ยิม เสมอ
TD2 เคอิ ซึ่คากูชิ (8 ยก) (1 นาที 3 วินาที)

ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พยัคฆ์ลีลา ศิษย์วารุณี ชนะ
KO2 สมอทอง ส.เทียนมณี (6 ยก)

21 ก.ย. 49
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สองณรงค์ เกียรติสิงห์น้อย ชนะ
KO1 ศรชัย ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

22 .ย. 49
ศึกยอดมวยโลก้ตานยาเสพติด, โรงเรียนวิทยาการจัดการเพชรเกษม,  หนองแขม, กรุงเทพ, ไทย

ฟ้าสั่ง เฮโมวิตยิม
(C) ชนะ TKO7 เชอร์วิน มานาทัต (IBF Pan Pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าสั่งได้นับ 8 ในยกที่ 5 ด้วยหมัดซ้ายเต็มปลายคาง ในยกที่ 7 ก็ได้นับก่อนด้วยหมัดซ้ายปรมาณูอีกหน ก่อนจะเช็คบิลล์ด้วยหมัดซ้ายจนมานาทัดกองอีกรอบ และกรรมการยุติการชกในทันที)

ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะคะแนน โรเบิร์ต ดาลิเซย์ (6 ยก)
ไมค์ พ.ธวัชชัย ชนะ
KO3 เหล็กเพชร ส.โชคชัย (6 ยก)

ซาน แอนเดรส สปอร์ต เซ็นเตอร์, มะนิลา, ฟิลิปปินส์
โชติพัฒน์ วงศ์ประเทศ แพ้ TKO3 เวนนี่ "จูน" ปาเดอร์น่า  (C) (PABA Super Featherweight Title) (12 ยก) (2 นาที 9 วินาที)
(โชติพัฒน์ชั่งน้ำหนักไม่ผ่านเกินไป 2 ปอนด์)
ยอดดอย ศิษย์เส่ย แพ้ KO2 เออริเบอร์โต้ "ยุคคะ" เกฮอน (10 ยก) (1 นาที 58 วินาที)

23 .ย. 49
ไอซ์แลนด์ ซิตี้ มอลล์, ทักบิลารัน ซิตี้, โบฮอล, ฟิลิปปินส์
สิงห์ แคร์รี่บอย แพ้ RTD7 อเล็กซ์ จอห์น บานัล (10 ยก) (ยอมแพ้หลังจบยก 7)
ชิมิสุ มารีน บิลดิ้ง, ชิซูโอกะ,
ญี่ปุ่น
จักรวาลเล็ก ศักดิ์เทวัญ ชนะ
TKO6 ซึคาสะ คาชิวากิ (10 ยก) (2 okmu 7 ;bokmu)

ชัยยศ อ.ปราโมทย์ VS ยูยะ มิยากิ (10 ยก)
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ
VS เรอิจิ (10 ยก)

24 .ย. 49
ึกมวยโลก UBC ถล่มบัลลังก์โลก, ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพระราม2, กรุงเทพ, ไทย

แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม ชนะ KO3 ซีซ่าร์ แอนคาฮาส (10 ยก)
บ้านดุง ปัฐวิกรณ์ยิมชนะ
KO2 ริค ปาซิโอเนส (10 ยก) (2 นาที 22 วินาที)
แสนศักดิ์น้อย เพชรพยัคฆ์หนุ่ม ชนะคะแนน เพชรรังสิต สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
แม็กนั่ม ศิษย์มานพชัย
ชนะ KO1 แสงเจริญ เพชรสกลนคร (6 ยก)
ณรงค์น้อย ลูกโคราช ชนะคะแนน
ศรทอง ศิษย์วัดน้อยใน (6 ยก)

25 ก.ย. 49
ศึก M-150 วันทรงชัย พิชิตโลก, เซ็นทรัลพระราม 2, กรุงเทพ, ไทย

ซัดดำ สามเคแบตเตอร์รี่ย์ (C) VS อาร์เนล ทินัมเปย์
(ABCO Lightweight Title) (12 ยก)
(117-111, 117-111, และ 116-112)
ชลธาร อ.พิริญะภิญโญ (C) ชนะคะแนน ยอดดำรงค์ สิงห์วังชา
(ABCO Featherweight Title) (12 ยก)
(118-110, 118-110, และ 117-111)

ผึ้งหลวง ส.สิงห์อยู่
ชนะ KO7 สมศักดิ์ ศิษย์ทรายทอง (10 ยก) (2 นาที 52 วินาที)
ธิติ ศิษย์โกศล ชนะคะแนน
โบวี่ ส.ก. สุไหงยิม (6 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พันธ์เลิศ ท.แสงเทียนน้อย ชนะ
KO1 สดใส ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

26 ก.ย. 49
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สกาย ส.บวรรัตน์ ชนะ
KO1 ยอดเด็ด ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

27 ก.ย. 49
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เก่งศึก ป.ฟ้าคำรณ ชนะ
KO1 จักรภพ เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

28 ก.ย. 49
ศึก จารุเมือง + ดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
นรสิงห์ เกียรติ์ประสานชัย ชนะ
KO1 เจนศึก ส.เทียบคุณ (6 ยก)

29 ก.ย. 49
ศึก จารุเมือง + ดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
อานนท์ ดอนประดิษฐ์ แพ้
TKO7 เนอร์มิน ซาบาโนวิค (C) (OPBF Cruiserweight Title) (12 ยก)

ตุลาคม

01 ต.ค. 49
ศึกอัศวินดำ, อิมพีเรียล เวิร์ลด์ ลาดพร้าว, กรุงเทพ, ไทย
แม็คไซไซ ปิ่นสินชัย ชนะ
TKO4 เอลเมอร์ มุยโค่ (6 ยก)

02 ต.ค. 49
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ไวไฟ สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะ
KO3 เพชรน้ำหนึ่ง ส.เทียบคุณ (6 ยก)

03 ต.ค. 49
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พญาต่อ ทวินส์สเปเชี่ยล ชนะคะแนน
ก้องเดช ศิษย์ตราษตระการ (6 ยก)

04 .ค. 49

ศึก
M-150 แชมป์ชนแชมป์ WBA ถล่มบัลลังก์โลก, วัดบ้านไร่, นครราชสีมา, ไทย
 
 

 

สมศักดิ์ สิงห์ชัชวาลย์ (C) แพ้ TKO3 เซเลสติโญ่ คาบัญเญโร่ (IC) (Unify WBA Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(สมศักดิ์โดน 3 นับ ในยกที่ 3 จึงถูกจับแพ้ไปด้วยเวลา 1 นาที 48 วินาที)
รัตนพล ส.วรพิน VS ชนะคะแนน คริสเตียน โคลอนโด้ (6 ยก)
ไก่ชน ก่อเกียรติยิม ชนะคะแนน เบิร์ต กาวัต (6 ยก)
โกศล ส.วรพิน ชนะคะแนน เจ็ค วีราโญ่
(6 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี แพ้คะแนน จุน เรย์ วีราโญ่
(6 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พิชิตโชค สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ
KO2 กำชัย ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

5 ต.ค. 49
ศึกยอดมวยโลกงานประเพณีรับบัว, วัดบางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ, ไทย

นมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน ลิโต้ ซิสนอริโอ้ (C)
(WBC Youth Flyweight Title) (10 ยก)
(100-90, 98-92, และ 97-93)
เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม ชนะ KO4 ริค โมเรโน่ (6 ยก)
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะ
KO2 แสนเมืองน้อย ชมรมกีฬาวิมล (6ยก)
ไมค์ ศิษย์เพชรยินดี
VS คมเพชร ศักดิ์ประชา (6 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
ศึก ดาวรุ่งชูเจริญ+จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์ ชนะ
KO5 ครองชัย ส.แสนเมือง (6 ยก)

8 ต.ค. 49
คาเมลล่า สปริงวิลเล่, บาคูร์, ฟิลิปปินส์
สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์
ชนะ
TKO2 เบนจี้ โซรอญญ่า (Vacant WBO Intercontinental Miniflyweight Titile)
(12 ยก) (1 นาที 1 วินาที)
ทาวน์ ฮอลล์, เมลเบิร์น, วิสคอนซิล, ออสเตรเลีย
ทองเจริญ อ.สุวรรณศิลป์ แพ้ KO4 เอ็มเม็ต กัตสาร์ต (Vacant WBF Asia Pacific Super Bantamweight Title) (10 ยก) (2 นาที 20 วินาที)
กิตติภพ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ แพ้
TKO3 เชน บร๊อค (6 ยก) (1 นาที 33 วินาที)

โครักคุเอ็ง ฮอลล์
, โตเกียว,
ญี่ปุ่น
สามกอเล็ก ชูวัฒนะ แพ้
KO2 ยู คิมูระ (6 ยก) (3 นาที 8 วินาที)
ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
ทองไท ราชานนท์ แพ้คะแนน มิขิโอะซาซูดะ (8 ยก)
อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอเร้นท์ ฮอลล์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น

เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร
แพ้คะแนน โชจิ คาวาเสะ (10 ยก) (98-92, 98-93, และ 97-93)
เพชรสุนทร
? ศิษย์ทรายทอง แพ้ KO2 ยูขิ ซาโนะ (10 ยก) (2 นที 25 วินาที)

9 ต.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์
, โตเกียว,
ญี่ปุ่น
 
 

 

วันดี สิงห์วังชา (C) ชนะคะแนน มุเนซึกุ คาโย  (WBC Light Flyweight Interim Title) (12 ยก)
(วันดีเข็มขัดหลุดเพราะชั่งน้ำหนักไม่ผ่านเกินอยู่ 1.3 ก.ก. แต่วันดีก็โชว์ฟอร์มดีโชว์ความแข็งแกร่งและลูกผ่อนสั้นผ่อนยาวทำคะแนนได้จะแจ้ง แถมยกที่ 7 ยังฮุคซ้ายส่งคาโยลงไปนอนนับ 8 (กรรมการนับยาว 15 วินาที) ได้ด้วย ครบยกวันดีชนะไป 116-111, 116-111, และ 114-113)

11 ต.ค. 49
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยอดพลายทอง บัวใหญ่ 2000 ชนะ
KO5 แมนชัย ลูกพระบาท (6 ยก)

12 ต.ค. 49
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
น่านน้ำ เกียรติประสานชัย ชนะ
KO1 โชคชัย ศิษย์ทายทอง (6 ยก)

13 ต.ค. 49
ศึกดาวรุ่งมุ่งสู่แชมเปี้ยนโลก, ศูนย์รวมเฟอร์นิเจอร์ เวลล์ เซ็นเตอร์, พระราม 2, กรุงเทพ, ไทย
ยอดมงคล สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ
TKO5 คิ โม เซียง (10 ยก)
เนตรน้อย ศิษย์สมาน ชนะ
KO3 เด่นพิภพ ว.วุฒินันท์ (6 ยก)
เลิศศิลา อัศวินก่อสร้างวัฒนา ชนะคะแนน
นนทชัย ศิษย์โกศล (6 ยก)
เพชรปทุม อัศวินก่อสร้างวัฒนา ชนะคะแนน
แรมโบ้ ศิษย์พ่อบุญส่ง (6 ยก)
เพชรรังสิต ศิษย์มานพชัย ชนะ
KO1 ก้องศึก เจริญเกษม (6 ยก)

บรองคอส ลีคส์ คลับ
, บริสเบน, ควีนส์แลนด์,
ออสเตรเลีย
ทอม วังสมนึก
VS แอนดริว โพลล็อค (4 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

14 ต.ค. 49
นิว เซบู โคลีเซี่ยม
, เซบู,
ฟิลิปปินส์
พงษ์เพชร ชูวัฒนะ
แพ้ TKO4 แรนดี้ย์ ซุยโก้ (Vacant OPBF Lightweight Title) (12 ยก)
(พงษ์เพชรถูกนับในกลางยก 4 ด้วยอัพเปอร์คัตขวา ก่อนจะโดนอัพเปอร์คัตซ้ายร่วงอีกครั้ง และกรรมการจับแพ้ไปด้วยเวลา 2 นาที 8 วินาที)


15 ต.ค. 49
เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม
, คูริเมะ, ญี่ปุ่น

สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์ ชนะ
TKO5 เฟสตุส โอมอนดี้ (8 ยก) (1 นาที 55 วินที)
ปราบปราม ป.ปรีชา แพ้
TKO1 มาร์ติน โมบิรุ (6 ยก) (48 วินาที)

16 ต.ค. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ปิ๊กมี่ เฮโมวิตยิม
ชนะคะแนน ไมเคิล โรดริเกวซ (10 ยก)

17 ต.ค. 49
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สกายส์ ส.บวรรัตน์ ชนะคะแนน
พยัคฆ์ลีลา ศิษย์วารุณี (6 ยก)

18 ต.ค. 49
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรทองคำ ศิษย์ประกายฟ้า
ชนะ KO3 ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย (Vacant Thai Featherweight Title (TBC Version)) (10 ยก)

19 ต.ค. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธิติ ศิษย์โกศล ชนะ
KO1 พรเทพ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

23 ต.ค. 49
ศึกยอดมวยโลก
PABA, สวน 60 พรรษา, เคหะร่มเกล้า, ลาดกระบัง, กรุงเทพ, ไทย

ทับทิมแดง ณ ราชวัตร (C) VS โมนิโค่ ลอเรนเต้ (PABA Bantamweight Title) (12 ยก)
(ทับทิมแดงเดินลุยลำตัว แต่โดนตัดคะแนนข้อหาต่อยต่ำในยกที่ 6 1 แต้ม อย่างไรก็ตามครบยกทับทิมแดงชนะคะแนน 117-110, 117-110, และ 116-112 ป้องกันแชมป์ไว้ได้)

ขวัญไท ช. ณ พัทลุง ชนะคะแนน
ไรอัน บีโต้ (6 ยก)
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะคะแนน
ยอดดอย ศิษย์เส่ย (6 ยก)
ฤทธิเดช ศูนย์กีฬาน้อยใน
VS เด่น เกรียงไกร ศิษย์มานพชัย * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง
VS อิกคิว ศูนย์กีฬาน้อยใน * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

ศึกเพชรเจ้าพระยา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรใหม่ เพชรเจ้าพระยา ชนะ
KO1 สำราญ 2 สิงห์ดงไทย (6 ยก)

24 ต.ค. 49
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พญาต่อ ทวินส์สเปเชี่ยล ชนะ
KO2 สมอทอง ส.เทียนมณี (6 ยก)

25 ต.ค. 49
สวิสโซเตล เดอะ สแตมฟอร์ด
, สิงคโปร์

พลายศักดา สิงห์วังชา
VS ปีเตอร์ มิเทรฟสกี้ย์ จูเนียร์ (6 ยก)
ศึกเจ้าเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชัยยศ ส.มีจันทร์ ชนะ
KO1 เรืองฤทธิ์ ส.ไพรทอง (6 ยก)

26 ต.ค. 49
ศึกยอดมวยโลกต้านภัยยาเสพติด
, TBA, ชัยภูมิ, ไทย
ฟ้าสั่ง สามเคแบตเตอร์รี่ย์ (C) ชนะ TKO5 เอ็ดเวิร์ด เอสครีเบอร์ (IBF Pan Pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าสั่งต่อยซ้ายหมัดเดียวส่งเอสครีเบอร์ร่วงไปนอนนิ่งกรรมการเข้านับแล้วยุติการชกทันที)

ชัยยงค์ ไดสตาร์ เสมอ ริชาร์ด ราเอโล่ (6 ยก)
ไมค์ พ.ธวัชชัย ชนะ
KO3 เดช ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)
ปฐมโชค ปฐมโพธิ์ทอง ชนะ KO2 เมืองชัย ศูนย์กีฬาปะอ่าว
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
แสนศักดิ์น้อย เพชรพยัคฆ์หนุ่ม แพ้
TKO2 จุนอิชิโร่ คาเนดะ (8 ยก) (2 นาที 13 วินาที)
สายฟ้า ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ แพ้ KO1 จุนอิชิโร่ ซูกิตะ (8 ยก) (1 นาที 57 วินาที)
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ศิริธร ส.จุลเสน ชนะ
KO4 รุ่งเวหา ลูกทัพฟ้า (6 ยก)

30 ต.ค. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สองณรงค์ เกียรติสิงห์น้อย
ชนะ KO1 ก้องศึก ป.ฟ้าคำรณ (10 ยก) (Vacant Thai Junior Lightweight Title (TBC Version))

31 ต.ค. 49
TBA, TBA, ชัยภูมิ, ไทย
สมชาย นักบาลี (C) แพ้คะแนน เดนนิส เลาเรนเต้ (PABA Lightweight Title) (12 ยก)
(114-113, 113-114, และ 113-116)

ยอดสนั่น สามเคแบตเตอร์รี่ย์ ชนะ
TKO4 สถาพร สิงห์วังชา (10 ยก)
ไท (โชคนำชัย) ต.ศิลาชัย ชนะคะแนน
กุหลาบแดง ลูกพระบาท (6 ยก)
พันธ์เลิศ ท.แสนเทียนน้อย ชนะ
KO2 ทรายทอง ศรีประจันต์ (6 ยก)
จอมยุทธหญิง เกียรติ น.ว. แพ้คะแนน
แหวนทอง ศักดิ์รุ่งดรือง (มวยหญิง 4 ยก)

ศึกขุนศึกตระกูลหยาง, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
รวดเร็ว ป.ฟ้าคำรณ ชนะ
KO2 เจมส์ เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

พฤศจิกายน

01 พ.ย. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ซาไก จ๊อคกี้ยิม ชนะ
KO3 นรสิงห์ เกียรติประสานชัย (6 ยก)

02 พ.ย. 49
ศึกเกียรติยงยุทธ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ศึก ศิษย์อาจารย์ชัย ชนะคะแนน
สรพงษ์ ศิษย์ป๋าจุกยิม (6 ยก)

03 พ.ย. 49
แบล็คทาวน์ อาร์เอสแอล.
, นิวเซ้าท์เวล, ออสเตรเลีย

เด่นนภา บิ๊กช็อตแค้มป์ แพ้เทคนิเกิ้ลโดยคะแนนยก 5
แม็ตทิว พอลเล่ย์  (6 ยก) (36-40 ทั้ง 3 เสียง, พอลเล่ย์แตก 2 แผลเพราะอุบัติเหตุศรีษะชนกัน))
ก้องเดช ศิษย์ตราษตระการ แพ้คะแนน ดาร์เวย์ บราวนี่ (6 ยก) (54-60 ทั้ง 3 เสียง)

04 พ.ย. 49
มาซูคิโช่ ยิม, คูมาโมโตะ, ญี่ปุ่น
ธีระศักดิ์ อยู่ชุมพลยิม แพ้
TKO2 ริวเซอิ โยชิดะ (10 ยก) (2 นาที 15 วินาที)
นพเดชเล็ก ชูวัฒนะ แพ้คะแนน มาโคโตะ ทานิกาว่า (8 ยก) (72-80, 73-780, และ 74-78)


06 พ.ย. 49
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ทองลูกมะขามหวาน ชนะ
KO2 เอกราช ศิษย์ครูหมึก (6 ยก)

07 พ.ย. 49
แกรนด์ คูเบะ, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
ประสานชัย ลูกหนองยางทอย แพ้
KO4 โยชิฮิโร่ อราขิ (8 ยก) (2 ที 29 วินาที)
ภูผา ลูกหนองยางทอย แพ้ KO3 ยาซูยูขิ โคมาดะ (8 ยก) (2 นาที 59 วินาที)

ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เหลี่ยมเพชร ศ.วีระพล ชนะ
KO1 ยอดดอย นวกิจ (6 ยก)

08 พ.ย. 49
ศึกบางระจัน , เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ศาลายา โรงเรียนกีฬานครปฐม ชนะ
KO1 สายฟ้า ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

09 พ.ย. 49
ศึกเพชรเจ้าพระยา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

เขียวสด ช.วานิช แพ้คะแนน ฮายาโตะ ฮิโรนากะ (6 ยก)

10 พ.ย. 49
เดอะ มอลล์ บางแค
, บางแค, กรุงเทพ, ไทย

เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น (C) ชนะคะแนน มาร์วิน แทมโปส (ABCO Super Flyweight Title) (12 ยก)
วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น ชนะ
TKO4 ไมโก้ ยอมบายอมบ้า (10 ยก) (2 นาที 44 วินาที)
นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะ TKO5 ดอนดอน ลาปู๊ซ (10 ยก) (1 นาที 12 วินาที)
ทอง ป.โชคชัย ชนะ
TKO4 โอโบเต้ อาเมเม่ (10 ยก) (2 นาที 5 วินาที)

11 พ.ย. 49
ยูริกซ์, มุนาคาตะ, ญี่ปุ่น
เลียวพาร์ด จ๊อคกี้ยิม แพ้
KO3 ไดโนชิน คูม่า (8 ยก)
ก้าวหน้า คล่องผจญ แพ้คะแนน คาซูโยชิ นิกิ (8 ยก) (76-77, 75-78, และ 75-79)
ทองไท ราชานนท์ แพ้คะแนน
ชิคาระ ฮาชิโมโต้ (6 ยก) (53-60, 54-60, และ 55-60)

13 พ.ย. 49
 
 
 

นิฮอน บูโดกัง, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เด่น จุลพันธ์ (C) ชนะคะแนน โลเรนโซ่ เทรโฮ่ (WBC Minimalweight Title) (12 ยก)
(เด่นได้นับ 8 ในยกที่ 3 แต่โดนต่อยนับ 2 ครั้งในยกที่ 6 ก่อนจะชนะคะแนน 114-113, 113-112, และ 113-112)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
กรีฑาพล ลูกร่มเกล้า ชนะ
KO4 พิชิตโชค สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)

14 พ.ย. 49
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
หยกเพชร ศิษย์ทรายทอง ชนะ
KO1 ตรีเพชร อ.แสงทวี (6 ยก)

15 พ.ย. 49
เอ็นเตอร์เทนเม้นท์ เซ็นเตอร์, นิวเซ้าท์ เวลล์, ออสเตรเลีย
อานนท์ ดอนประดิษฐ์ แพ้
TKO2 ปีเตอร์ แคสซี่ (6 ยก) (1 นาที 59 วินาที)
คมกฤช ณ นคร แพ้คะแนน ปีเตอร์ มิเทรฟสกี้ จูเนียร์ (6 ยก) (54-59, 54-59, และ 59-60)

ศึกมีนะโยธิน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

รวดเร็ว ป.ฟ้าคำรณ ชนะคะแนน เลิศชัยเล็ก เกียรติบดินทร์ (6 ยก)

16 พ.ย. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ + จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สุริยา คล่องผจญ ชนะคะแนน เพชรศักดา ส.เทียบคุณ (6 ยก)

17 พ.ย. 49
 
 
 

ศึกมหกรรมมวยโลกไก่ย่าง 5 ดาว, ศาลากลางจังหวัด, นครราชสีมา, ไทย
พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม (C) VS โมเนลิซี่ มยิฮิซ่า มเยเกนี่ (WBC Flyweight Title) (12 ยก)
(พงษ์ศักดิ์เล็กได้นับ 8 ยกแรก ก่อนยำใหญ่ชนะคะแนนขาด 119-108, 117-111, และ 118-110)

18 พ.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เดชศึก ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 ชิเกตาขะ อิเคฮาร่า (8 ยก) (2 นาที 22 วินาที)
เด่นละงู ต.สมาคม แพ้คะแนน ทาคาชิ มิอูระ (8 ยก) (72-80 ทั้ง 3 เสียง)

20 พ.ย. 49

ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยูซิ เอื้อสัมพันธ์ ชนะ
KO2 ชนะ นิวเวฟยิม (6 ยก)
แฟร์เท็กซ์ สเตเดี้ยม, พัทยา, ไทย
โพธิ์ทอง สมชายยิม แพ้
KO2 เมียร์โก้ โวฟส์ (6 ยก)

21 พ.ย. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์
, โตเกียว, ญี่ปุ่น

รันประชิด กุมภาวบุรี
? แพ้ KO1 ซาโตชิ โฮโซโน่ (8 ยก) (2 นาที 4 วินาที)
ยอดศึก วินดี้ยิม แพ้
KO4 อิซาโอะ โอโมนิชิ (8 ยก) (2 นาที 34 วินาที)

ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ดวงเพชร นครทองปาร์ควิว (แสงมรกต) ชนะคะแนน บางแสน ศิษย์พระพรหม (6 ยก)

22 พ.ย. 49
โรงเรียนบางปะกงวิทยายน, บางประกง, ฉะเชิงเทรา
, ไทย

เด่นเก้าแสน
กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน ไบรอั้น วิเซร่า (PABA Flyweight Title) (12 ยก)
(120-108, 119-109, และ 119-109)
ฐิติชิล สิงห์วังชา ชนะคะแนน โรมิโอ้ โดมิงเกวซ (6 ยก)
เกียรติชัย แอนตาซิล (13 เหรียญทาวน์เวอร์)ชนะคะแนน
เฟอร์รี่ย์ พาบัท (6 ยก)
บ้านดุง ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะคะแนน
ก้องฟ้า สิงห์วังชา (6 ยก)
น้องใหม่ ส.สิริพร ชนะคะแนน จิระวดี สีสุข (มวยหญิง 4 ยก)
ศิริพร ส.ศิริพร ชนะคะแนน ยูฟ่า ภราดรยิม (มวยหญิง 4 ยก)
สุนิตา ศรีจันทร์อิน ชนะ
KO1 มะลิวัลย์ จันต๊ะ (มวยหญิง 4 ยก)
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
คนองศึก ศิษย์จ่าไปร์ท ชนะ
KO1 บุญมา ต.พลมณี (6 ยก)

23 พ.ย. 49
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์ ชนะ
KO1 เด่นชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)

24 พ.ย. 49
ศึกมวยโลกรวมพลคนรถบรรทุก, สมาคมขนส่งสินค้าเพื่อการนำเข้าและการส่งออก
, กรุงเทพ, ไทย
ฟ้าสั่ง สามเคแบตเตอร์รี่ย์ (C) ชนะ KO6 วาลิโต้ (วาร์ หรือ เวนนี่) บาร์เตกิว (IBF Pan Pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(ฟั่งฮุคซ้ายเปลิดแผลแตกคู่ชกได้ในยกที่ 4 ก่อนตามยำจนร่วงลงไปโดนนับ 8 และมาผเด็จศึกได้ด้วยฮุคซ้ายลำตัวส่งร่างของบาเตคิวลงไปนั่งหมดอาลัยตายอยากแพ้น็อคไปด้วยเวลา 2 นาที 16 วินาที)
ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะคะแนน จอห์นี่ เลียร์ (6 ยก)
ชัยยงค์ ไดสตาร์ ชนะ
KO4 ฤทธิเดช ศิษย์โพธิ์ทอง (6 ยก)
ไมค์ พ.ธวัชชัย ชนะ
KO1 เทพทอง ศูนย์กีฬาปะอ่าว (6 ยก)
ปฐมโชค ปฐมโพธิ์ทอง ชนะคะแนน
ก้องเดช ศิษย์ตราษตระการ (6 ยก)
เซ็นทรัล สปอร์ต พาเลซ, ชิมเค้นท์, คาห์ซัคสถาน
จักรกริช สุวรรณเลิศ แพ้คะแนน วิตาลี่ย์ เดเมียเนนโก้ (
Vacant PABA Welterweight Title) (12 ยก)
คราวน์ พลาซ่า, นิวเซ้าท์ เวลล์, ออสเตรเลีย
เดชาพล สุวรรณเลิศ ชนะ
KO4 ดาเมี่ยน สมิธ (8 ยก) (1 นาที 20 วินาที)
น็อกซ์ เน็ต บอลล์, เมลเบิร์น, วิสคัลซิล, ออสเตรเลีย
พลายศักดา สิงห์วังชา แพ้
TKO4 แฟร้งค์ โลปอร์โต้ (6 ยก) (40 วินาที)

25 พ.ย. 49
ซันเท็ค อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์
, สิงคโปร์

สนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้ KO6 เอ็มเม็ต กัซซาร์ต (Vacant WBF International Bantamweight Title) (12 ยก)
เด่นดนัย ศิษย์ดารา ชนะ KO1 เดวิด อเล็กซิส (6 ยก) (1 นาที 23 วินาที) (พิกัดครุยเซอร์เวต)
พรเทพ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ แพ้
TKO3 โมฮัมหมัด นอร์ ไรซัล (6 ยก)

27 พ.ย. 49
ศึกยอดวันเผด็จ , เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

นพเดชเล็ก ชูวัฒนะ ชนะ
KO1 เพชรน้ำหนึ่ง ส.เทียบคุณ (6 ยก)

28 พ.ย. 49
ศึกยอดมวยโลก 2 สถาบัน, 13 เหรียญ รีสอร์ท
, มีนบุรี, กรุงเทพ, ไทย
พรสวรรค์ กระทิงแดงยิม (C) ชนะ KO5 ทอมมี่ เทราโด้ (PABA Minimumweight Title) (12 ยก)
(ฮุคซ้ายลำตัว)

คมพยัคฆ์ ป.ประมุข ชนะ KO3 ลาร์รี่ย์ เมเด้ (Vacant ABCO Light Flyweight Title) (12 ยก)
สายชล โสธรพิทักษ์ ชนะ
KO1 พิชัย ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)
ชาญศึก ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ ชนะ
KO3 ทรนง เดอะเวฟยิม (6 ยก)

29 พ.ย. 49
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ปราบปราม ป.ปรีชา ชนะ
KO2 สุรศักดิ์ ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

30 พ.ย. 49
ึกปูนอินทรีต้านภัยยาเสพติด งานเปิดโลกสิมิลันและรำลึกสึนามิ, ชายหาดบ้านบางเนียง-เขาหลัก, พังงา, ไทย

สด ปูนอินทรียิม  ชนะคะแนน จูน ทาลาเป้ (Vacant WBO Asia-Pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(116-112, 116-112, และ 115-113)

รัตนชัย สิงห์วังชา ชนะ KO2 รามิล แอนิโต้ (6 ยก)
(รัตนชัยได้นับ 8 ปลายยกแรก)
เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม ชนะคะแนน
โจบาร์ ดามอสม็อค (6 ยก)
ราชมงคล ส.เพลินจิต ชนะคะแนน
กุหลาบแดง ลูกพระบาท (6 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะ
KO4 วิษณุ พ.นอบน้อม (6 ยก)
สิงห์เหนือ ศิษย์สมศักดิ์ (ศิษย์สุนทร) ชนะ
KO2 ชาญศักดิ์น้อย ศิษย์รุ่งเรือง
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พันธุ์เลิศ ท.แสงเทียนน้อย ชนะ
KO
1 เดชฤทธิ์ สิงห์คลองสี่ (6 ยก)

ธันวาคม

1 ธ.ค. 49
ศึก M-150 เฉลิมพระเกียรติในหลวงพระชนมายุครบ 80 พรรษา, ริมเขื่อนท่าน้ำนนทบุรี,นนทบุรี, ไทย
เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น (C) ชนะคะแนน จุน เรย์ วีราโญ่ (ABCO Super Flyweight Title) (12 ยก)
(เดวิดถูกนับ 8 และแตกในยกที่ 3 ก่อนจะโดนอีก 2 นับในยกที่ 4 และอีก 1 นับยกสุดท้าย แต่ครยยกชนะไป 113-11, 113-112, และ 112-112)

วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น ชนะ TKO3 โคจิ ฟูจิวาร่า (10 ยก)
(ฟูจิวาร่าถูกยำจนร่วงก่อนที่พี่เลี้ยงจะโยนผ้าขอยอมแพ้)
ทอง ป.โชคชัย ชนะ
KO2 อกิด้า ยาซิดู (10 ยก)
นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะ
KO1 อิสซ่า ซีวี่ (10 ยก)
ศึกอัศวินดำถล่มบัลลังก์โลก, อิมพีเรียล เวิร์ลด์ ลาดพร้าว, กรุงเทพ,ไทย
แม๊กไซไซ ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน
จูน อีราฮัม (10 ยก)
เบิกฤกษ์ ปิ่นสินชัน ชนะ
TKO5 จูน โกเมอร์ (10 ยก)
(เบิกฤกษ์ได้นับ 8 ยกที่ 2 และต้นยกที่ 5)
แสนวิเศษ สิงห์ท่าข้าม
VS ราชสีห์ ส.สิริพร (6 ยก)


3
ธ.ค. 49
อิวาอิ โซโก้ ยิม, บันโด, ญี่ปุ่น
ดีเด่น ศิษย์ทรายทอง แพ้คะแนน โคตะ ซาคาอิริ (6 ยก) (55-60 ทั้ง 3 เสียง )

ซิตี้ ยิม
, โทโยมาเอะ, ญี่ปุ่น
พลังชัย ชูวัฒนะ
แพ้ KO2 ไดสุเกะ มารุยาม่า (8 ยก) (2 นาที 5 วินาที)
พลังชัย ส.วรพิน แพ้
KO5 ยูกิโอะ วาดามิเนะ (8ยก) (2 นาที 54 วินาที)
สมยศ ว.สุระพล แพ้คะแนน ชุนโกะ โยโกยาม่า (8 ยก) (73-80, 73-80, และ 72-80)

4 ธ.ค. 49
ศึกมหกรรมมวยไทยเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษามหาราช, สนามหลวง, กรุงเทพ, ไทย
นกน้อยกระทิงแดงยิม (C) ชนะ KO3 เจสัน จีด้า (WBC Youth Light Flyweight Title) (12 ยก)
ศึก ดาวรุ่งชูเจริญ + จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ซาไกจ๊อคกี้ยิม ชนะ
KO3 ธีระศักดิ์ อยู่ชุมพลยิม (6 ยก)

5 ธ.ค. 49
ศึก M-150 วันทรงชัย พิชิตโลก เฉลิมฉลอง 5 ธันวามหาราช, สนามหลวง, กรุงเทพ, ไทย
ชลธาร อ.พิริญะภิญโญ (C) ชนะ TKO7 วินวิน รูฟิโน่ (ACBO Featherweight Title) (12 ยก)
(2 นาที 24 วินาที)
ยอดสนั่น สามเคแบตเตอร์รี่ย์ ชนะ TKO2 โอมิด โกลิซาเดห์ (8 ยก) (2 นาที 56 วินาที)
ผึ้งหลวง ส.สิงห์อยู่ ชนะคะแนน
ธิติ ศิษย์โกศล (8 ยก) (78-74 ทั้ง 3 เสียง)
ลิลลี่ ราชประชายิม ชนะ
KO3เปเป้ พาณิชยการหาดใหญ่ (มวยหญิง 8 ยก) (1 นาที 40 วินที)
หงษ์ฟ้า ราชประชายิม ชนะคะแนน น้องกิ๊ฟ พาณิชยการหาดใหญ่ (มวยหญิง 8 ยก) (78-74 ทั้ง 3 เสียง)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
อานุภาพ ทวินส์ยิม แพ้
TKO3 เคนทาโร่ อินามูระ (8 ยก) (1 นาที 16 วินาที)
ณรงค์น้อย ส.วรสิงห์ (ป.วรสิงห์
?) เสมอ โยชิโนริ โชโขะ (4 ยก) (38-38, 38-38, และ 37-39)

6 ธ.ค. 49
โครักคุเอ็ง ฮอลล์
, โตเกียว, ญี่ปุ่น

ชัยชนะ วินดี้ยิม แพ้
KO2 ทาซึกิ คาวาซากิ (8 ยก) (2 นาที 41 วินาที)
ศึกเกียรติยงยุทธ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ศึก ศิษย์อาจารย์ชัย ชนะ
KO1 นัมตี้ ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

7 ธ.ค. 49
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

โชคชัย ส.ไทรทอง ชนะ
KO3 ศาลายา โรงเรียนกีฬานครปฐม (6 ยก)

9 ธ.ค. 49

โครักคุเอ็ง ฮอลล์
, โตเกียว, ญี่ปุ่น

เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ แพ้
TKO6 มาเคียว ซูกิตะ (10 ยก) (2 นาที 27 วินาที)
บุญมี วิเธโขน
? แพ้คะแนน ริวอิชิ โอคาฮาชิ (10 ยก) (90-100 ทั้ง 3 เสียง)
บอนนิริกก์ สปอร์ตส คลับ, ซิดนี่ย์, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
เด่นนภา บิ๊กชอตแค้มป์ แพ้
KO3 รานี่ย์ กานอย (6 ยก)


10 ธ.ค. 49

ไอเอ็มพี ฮอลล์
, โอซาก้า, ญี่ปุ่น

ปราโมทย์ ส.วรพิน แพ้
KO3 เคนบุน ทอร์เรส (10 ยก) (1 นาที 5 วินาที)
ซิตี้ โซโก้ ยิม, ทาคาซาโกะ, ญี่ปุ่น
ดาวเด่น ศูนย์กีฬาน้อยใน
แพ้ KO6 เคียวเฮอิ ทามาคูชิ (8 ยก) (1 นาที 5 วินาที)
นายธงแดง ภาณุแอดเบียนบ่อรัน
? แพ้ KO1 ฮิโรโตะ ทาเคชิตะ (8 ยก) (2 นาที 58 วินาที)
ดาวรุ่ง ศิษย์เส่ย แพ้คะแนน มาซาโอมิ ชามาชิตะ (6 ยก) (54-60, 55-59, และ 56-59)

11 ธ.ค. 49

โครักคุเอ็ง ฮอลล์
, โตเกียว, ญี่ปุ่น

เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์ แพ้
KO6 คูนิยูกิ เออิซาว่า (Vacant OPBF Super Flyweight Title) (12 ยก)
ชนะ ป.เปาอินทร์ เสมอ คาซึฮิโขะ เลซูมิ (10 ยก)
(ชนะได้นับ 8 ในยกที่ 3 ก่อนเสมอ 97-94, 95-96, และ 96-96)
ศึกมีนะโยธิน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เลิศชัยเล็ก เกียรติบดินทร์ ชนะคะแนน เขียวสด ช.วานิช (6 ยก)

12 ธ.ค. 49

แกรนด์ รีเจนซี่ โฮเตล, ไนโรบี
, เคนย่า

จุ๊บแจง ส.สิงห์เสน่ห์ แพ้คะแนน
ฟาตูม่า ซาริก้า (มวยหญิง 6 ยก) (53-60, 54-59, และ 54-59)
* รายงการนี้ข่าวว่ามี สมชาย นักบาลี ขึ้นชกด้วย แต่ไม่ทราบว่ากับใครและผลเป็นอย่างไร
?
ศึกเพชรยินดี, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
น่านฟ้า (ม่านฟ้า
?) ลูกทรายกองดิน ชนะ KO4 สภาเพชร ส.สกาวรัตน์ (6 ยก)

13 ธ.ค. 49

อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอเร้นท์ ฮอลล์
, นาโกย่า, ญี่ปุ่น

หยก ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 ทาคุม่า อิโตะ (6ยก) (1 นาที 28 วินาที)
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
นพเดชเล็ก ชูวัฒนะ ชนะ
KO1 แก่นเพชร ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

14 ธ.ค. 49
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

สมิงทอง สิงห์สมัย ชนะ
KO1 ยอดมีชัย ต.พลมณี (6 ยก)

15 ธ.ค. 49

ึก M-150 ถล่มบัลลังก์โลก, ชายถ้ำหาดธง-บางเบิด, ชุมพร, ไทย

เนตร ศศิประภายิม
(C) ชนะ KO7 ลิตเติ้ล โรสแมน (PABA Light Flyweight Title) (12 ยก)
(เนตรยำใหญ่จนโรสแมนตาปิด และเช็คบิลได้ด้วยหมัดซ้ายลำตัว)

ประมวนศักดิ์ โพธิ์สุวรรณ ชนะ TKO3 เอ็ดมุนด์ "โนนอง" เดวิลลีเรส (8 ยก)
ไก่ชน ส.วรพิน ชนะคะแนน
อาร์มัน เดอ ลา ครู๊ซ (บางรายงานว่าชื่อ เรย์ มิกริโน่) (6 ยก)
โกศล ส.วรพิน ชนะ
KO2 แอนตั้น เทน่า (6 ยก)
สมยศ ว.สุระพล ชนะคะแนน เพชรเมืองนนท์ ส.พูนสวัสดิ์ (6 ยก)
บางแสน ศิษย์พระพรหม แพ้คะแนน แม๊กกี้ ศิษย์ขุนศึก (6 ยก)
ฟราเตอร์นิตี้ย์ คลับ , นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
สมชาย ฉิมรัมย์ แพ้คะแนน แดนเนี่ยล กีล (6 ยก) (54-60, 54-60, และ 53-60)

17 ธ.ค. 49
คโลเวอร์ พลาซ่า, คาซูกะ, ญี่ปุ่น
สิงห์มณี ส.ศรีเสริมพงษ์ แพ้คะแนน
เซอิชุ อิดะ (10 ยก) (96-97, 93-98, และ 93-98)
อเบโนะ ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
เข็มทอง ทวินส์ สเปเชี่ยล แพ้
KO1 ซัง ฮี คัง (10 ยก) (2 นาที 27 วินาที)
เสริฐ แสนดียิม แพ้ KO1 ซึคาสะ ทาคาเสะ (6 ยก) (37 วินาที)

18 ธ.ค. 49
ศึกเจ้าเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

รุ่งตะวัน ส.วรพิน ชนะ
KO2 เอกราช สิงห์ดงไทย (6 ยก)

19 ธ.ค.
49
ศึกกระทิงแดงพิชิตโลก, สวน 60 พรรษา, เคหะร่มเกล้า
, ลาดกระบัง, กรุงเทพ, ไทย
พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ KO2 เปเดริโต้ เลาเรนเต้ (IC) (Unify PABA Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(พูนสวัสดิ์ชนะน็อคด้วยฮุคซ้ายในยกที่ 2 ด้วยเวลา 2 นาที 34 วินาที)
วัญไทย ช. ณ พัทลุง ชนะ TKO2 แดนนี่ ลินาซ่า (10 ยก) (2 นาที 3 วินาที)
เพชรทองคำ ศิษย์ประกายฟ้า ชนะ
TKO1 ยอดขุนศึก อ.บุญช่วย (6 ยก)
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะ
TKO4 มังกรดำ ศิษย์ครูพัช (6 ยก)
ศักดา ว.สิงห์เสน่ห์ ชนะคะแนน
ไทเกอร์ อ.บุญช่วย (6 ยก)
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
มงคลทอง สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ
KO4 แม็คนั่ม ศิษย์บัวเรียม (6 ยก)

20 ธ.ค. 49
ศึกเพชรเจ้าพระยา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

สมิง ศิษย์รามคำแหง แพ้
KO1 มาซาโตะ ฮิโรนากะ (6 ยก)

21 ธ.ค. 49
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ + จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน (ฉลองวันสถาปนาครบ 61 ปี), กรุงเทพ, ไทย
สุริยา ชูวัฒนะ (คล่องผจญ) ชนะคะแนน เพชรศักดา ส.เทียบคุณ (Thai Light Flyweight Title (TBC Version)) (10 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
บรู๊ซ ลี ท.แสงเทียนน้อย
แพ้ TKO1 ยู เอ็นยะ (8 ยก) (2
นาที 4 วินาที5)
22 ธ.ค. 49
ศึกมหกรรมมวยโลก WBC ปุ๋ยซูเปอร์เทอร์โบ, มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์, กรุงเทพ, ไทย
สถาพร สิงห์วังชา
ชนะ TKO9 ดาร์ซิม นังกาล่า
(Vacant ABCO Super Lightweight Title) (12 ยก)
(นังกาล่าชกต่อไม่ได้เนื่องจากแตก กรรมการจึงยุติการชกไปหลังจบยก 8)
)
เกียรติชัย แอนตาซิล (13 เหรียญทาวน์เวอร์) ชนะ
KO5 ไมค์ วันประเสริฐ (8 ยก) (40 วินาที)
ันดี สิงห์วังชา ชนะ TKO3 มาร์ตี้ โปลี่ (2 นาที 13 วินาที (6 ยก)
แสงศักดิ์น้อย อ.เมืองแกลง ชนะคะแนน เงาพระจันทร์ ศิษยทรายทอง (6 ยก) (58-56 ทั้ง 3 เสียง)
ณรงค์น้อย อ.เมืองแกลง ชนะ
TKO2 เผด็จศึก ศิษย์ทรายทอง (1 นาที 30 วินาที)
นันบะ แกรนด์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
สิงห์โตทอง ฟูไลท์ยิม
แพ้คะแนน ไดสุเกะ ฮาตะ (10 ยก) (91-100, 91-100, และ 90-100)
ก้องสุริยา ส.ธารทิพย์ แพ้คะแนน เทซึย่า ซูซูกิ (8 ยก) (73-80, 73-80, และ 73-79)
เด่นชัย ส.เทียบคุณ
แพ้ KO6 ฮิโรชิ ฮาตายามะ (8 ยก) (1 นาที 48 วินาที)

24 ธ.ค. 49

อะซาลีอะ ไตโชะ, โอซาก้า, ญี่ปุ่น

ขาวสด ช.วานิช
แพ้ TKO7 ฮิโรยูกิ ฮิซาตาขะ (10 ยก) (51 วินาที)
ดาวทอง ธีระศักดิ์ยิม
แพ้
KO2 เรียว มิยาซาขิ (4 ยก) (1 นาที 50 วินาที)

25 ธ.ค. 49
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วันชัยเล็ก สิงห์คลองสี่ ชนะคะแนน พิชิตโชค สิงห์มัสศักดิ์ (6 ยก)

26 ธ.ค. 49
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เหลี่ยมเพชร ศ.วีระพล ชนะคะแนน หยกเพชร ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

27 ธ.ค. 49
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
จักรชัยน้อย ป.เปาอินทร์ ชนะ
KO3 ทายาท ศิษย์เริงชัย (6 ยก)

28 ธ.ค. 49
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยูซิ เอื้อสัมพันธ์ ชนะคะแนน ปราบปราม ป.ปรีชา
(
Vacant Thai Flyweight Title (TBC Version)) ( 10 ยก)

29 ธ.ค. 49

ึกยอดมวยโลก WBC, เทศบาลตำบลทับกวาง, สระบุรี, ไทย

พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ KO6 ริชชี่ มีปรามัน (WBC Youth Flyweight Title) (12 ยก)
(พนมรุ้งเล็กได้นับ 8 จาก ฮุคขวาลำตัวในต้นยก 6 ก่อนจะถลุงอีกชุดจนผู้ท้าชิงลงไปนอนนนับ 10)
เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม ชนะ KO2 โรเจอร์ มอนเซอร์โต้ (10 ยก)
(มอนเซอร์โต้โดนเหวี่ยงล้ม แต่กรรมการเข้ามานับจนครบ 10 จนนักชกฟิลิปปินส์ยั๊วะสุดขีด ชี้หน้าด่ากรรมการ)

ฉัตรชัย กระทิงแดงยิม ชนะ TKO4 โรเจอร์ บาเลโต้ (10 ยก)
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา
VS สุวิทย์เล็ก ศิษย์โพธิ์ทอง (6 ยก) *ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน


30 ธ.ค. 49
แมนดาลูยอง ซิตี้ ยิม, แมนดาลูยอง, ฟิลิปปินส์
วิสันต์ ส.สุชัญญา
แพ้คะแนน เร็กซอน ฟลอเรส (Vacant WBO Intercontinental Junior Flyweight Title) (12 ยก)
(109-118 ทั้ง 3 เสียง)
พิชิตโชค สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้ TKO7 ดราเอี้ยน ฟรานซิสโก้
(Vacant WBO Asia-Pacic Flyweight Title) (12 ยก)
(1 นาที 3 วินาที)

ไอเอ็มพี ฮอลล์
, โอซาก้า, ญี่ปุ่น

กุมารทอง ป.ปลื้มกมล แพ้คะแนน
ฮิเดโนบุ ฮอนด้า (10 ยก) (94-98, 94-98, และ 91-1000)
ขวัญไทย ศิษย์ทรายทอง
แพ้ KO2 ยูกิ นาสุ (10 ยก) (2 นาที 14 วินาที)
สองณรงค์ เกียรติสิงห์น้อย
แพ้ KO2 โคจิ ซาเมจิม่า (10 ยก) (2 นาที 50 วินาที)
ฟ้าคะนอง สิงห์ดงไทย แพ้
KO2 เคนอิชิ โอนิชิ (8 ยก) (1 นาที 49 วินาที)
คมพยัคฆ์ ศิษย์แดนชัย แพ้
TKO6 เรียวจิ ทาเคกาฮาน่า (8 ยก) (47 วินาที)
ดาวฤกษ์ ศูนย์กีฬาน้อยใน
แพ้ KO7 โนบูโตะ อิเคฮาร่า (10 ยก) (1 นาที 33 วินาที)
ศรราม ราชพฤกษ์ชัยภูมิ
แพ้ KO3 เคนอิชิ ยามากูชิ (10 ยก) (1 นาที 58 วินาที)
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง
แพ้ KO4 ฮายาเตะ อาคิฮิโร่ (10 ยก)  (2 นาที 42 วินาที)
วันศักดิ์ ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 เคนจิ โยชิมูระ (10 ยก)  (1 นาที 28 วินาที)
วีระยุทธ ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO1 เคอิสุเขะ โซโนเบะ (1 นาที 46 วินาที)