Make your own free website on Tripod.com
โปรแกรมมวย (BoxRec)   โปรแกรมมวย (FightNews)   สถิติ (BoxRec)   สถิติ (Boxing-Records)    โปรแกรมของนักชกชาวไทย    อันดับโลกของนักชกชาวไทย 
Thailand Reports 2005
 

มกราคม

01 ม.ค. 2548
ศึกเพชรบูรพา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ก้องธรณี ก.กุมานนท์ ชนะ
KO2 เดี่ยว เอื้อสัมพันธ์ (4 ยก)

03 ม.ค. 2548
ศึกยอดมวยโลกซับน้ำตาชาวใต้, มหาวิทยาลัยมหานคร
, กรุงเทพ, ไทย
เสาหิน สบู่โยโกะ
(C) ชนะ TKO11 อัลเฟรน บูลาล่า (PABA Featherweight Title) (12 ยก)
(บูลาล่าแตกในยกที่ 3 เพราะศีรษะชนกันโดยไม่เจตนา, เสาหินได้นับ 8 ในยกที่ 4 และ 8 ก่อนชนะ TKO ยก 11 ด้วยฮุคขวาที่ลิ้นปี่)

พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม ชนะ
KO3 เจ็ค วีราโน่ (10 ยก)
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แมงป่อง เกียรติ ธ.บ.อุบล
นะ TKO4 ปราบปราม ป.ปรีชา (6 ยก)
อริอาเกะ โคลีเซี่ยม, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ชัยณรงค์ เอื้อสัมพันธ์ แพ้
KO3 โยจิ โคชิดะ (8 ยก)

04 ม.ค. 2548
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ทวนทอง พยัคฆ์ไพลิน ชนะ
KO3 หนึ่งสยาม เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

0
5 ม.ค. 2548
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะ
TKO2 รุ่งสุรินทร์ ส.แสนเมือง (6 ยก)

0
6 ม.ค. 2548
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เวทย์ สิงห์วังชา ชนะ
TKO4 ทองเจริญ อ.สุวรรณศิลป์ (6 ยก)

07
ม.ค. 25
48
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ชัยยศ ศ.มีจันทร์ ชนะ
KO1 อนันตชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)

08
ม.ค. 25
48
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สิทธิศักดิ์ เอื้อสัมพันธ์ ชนะคะแนน
เพชรศักดา ส.เทียบคุณ (4 ยก)

09
ม.ค. 25
48
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์โตทอง ฟูไลท์ยิม ชนะ
TKO1 จักรภพ เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

10
ม.ค. 25
48
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พรรณผึ้ง ส.สิทธิชัย ชนะ
KO2 วณิพก อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก)

11
ม.ค. 25
48
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
คมพยัคฆ์ ป.ประมุข ชนะ
TKO2 ถวัลย์ ทวินส์ยิม (6 ยก)
อาร์ทีซีไอ สตูดิโอ, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย
ไมค์ วันประเสริฐ เสมอ ลิน พราน่า (10 ยก) * 94-94, 95-5, และ 96-93

12
ม.ค. 25
48
ศึกสีซุปเปอร์เท็คยิมสะท้านโลก, หกรรมมวยโลกเฉลิมฉลองงานเจ้าพ่อพญาแล, นามกีฬาเทศบาลเมืองชัยภูมิ, ชัยภูมิ, ไทย
เทอดศักดิ์ สีซุปเปอร์เท็คยิม (C) ชนะ KO4 แมน ดุ๊ค ปารค์ (WBO Asia-Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(เทอดศักดิ์ได้นับ 8 2 ครั้งในยกที่ 3 ก่อนชนะ KO4 ด้วยหมัดฮุคซ้ายเข้าปลายคาง)
สด ปูนอินทรียิม ชนะ KO1 รอยมิลัส ราฮาวาน ( 6ยก)
ก้องธรณี ป.สุรศักดิ์
ชนะ KO2 เฮนดริค ยาร์ก (6 ยก)
เทอดเกียรติ จันทร์แดง ชนะคะแนน ยองกี้ อาฟรีซัล (6 ยก)
วิษณุ พ.นอบน้อม ชนะคะแนน แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
โพธิ์เงิน เกียรติเกื้อกูล
ชนะ KO3 สตาร์ด้า ศิษย์กำชัย (6 ยก)

13
ม.ค. 25
48
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ทมิฬขาว ส.ธารทิพย์ ชนะ
TKO2 นำชัย ทักษิณอีสาน (6 ยก)

14
ม.ค. 25
48
ึกเดี่ยวทรนงสนั่นทุ่งเมืองสองแคว, ศูนย์บริการไทยแสงยนต์ (ริษัทไทยเส็งยนต์การเกษตร จำกัด), พิษณุโลก, ไทย
เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม (C) ชนะ TKO6 รามี่ กอนซาก้า (ลีโอ เอสโคบิโด้) (ABCO Super Flyweight Title) (12 ยก)
ฟ้าเพชรน้อย กระทิงแดงยิม ชนะ TKO3 รามิล อานิโต้ (6 ยก)
ศึกแสงสว่างพันธุ์ปลา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ขุนศึก เพชรจินดา ชนะ
TKO3 คำรณ ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

1
5 ม.ค. 25
48
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ปานทอง ศิษย์สามทหาร ชนะ
TKO2 สิงห์หนุ่ม ป.ฟ้าคำรณ (4 ยก)

16
ม.ค. 25
48
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยอดดอย ศิษย์เส่ย
VS สันต์ ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก) ?

17
ม.ค. 25
48
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ศรีย่านเล็ก ลูกศรีย่าน ชนะ
TKO4 พลอยอุบล ส.สิทธิชัย (6 ยก)

18
ม.ค. 25
48
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
หยาดเพชร บ.ข.ส. ชนะ
KO1 ทนงหนุ่ม ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)
อาร์ทีซีไอ สตูดิโอ, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย
สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ
KO7 มาเธน ปาล่าร์ (10 ยก)
(สำราญศักดิ์ชนะด้วยหมัดฮุคและอัพเปอร์คัตเต็มเบ้าตาของคู่ปรับเก่าปาล่าร์ โดยก่อนหน้านี้สำราญศักดิ์เคยชนะ
TKO3 เมื่อเกือบ 2 ปีก่อน)
โกศล ส.วรพิน ชนะ
KO3 เรียนฮาร์ท ซิตอมปูล (10 ยก)

19
ม.ค. 25
48
ศึกจ้าวเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฟ้าประทาน ลูกเจ้าแม่เข็มทอง ชนะ
TKO1 ชัยภัชร ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

20 ม.ค. 2548
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธิติ ศิษย์โกศล ชนะคะแนน
ประกายเพชร อ.บุญช่วย (6 ยก)

21
ม.ค. 25
48
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เด่นชัย ส.เทียบคุณ ชนะคะแนน กาฬสินธุ์ ศิษย์โกศล (6 ยก)

22
ม.ค. 25
48
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ซุปเปอร์แบล็ค ธ.เพื่อนรวมพล ชนะ
KO4 เด็ดดวง ม.ถึงฝั่ง (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เอ็มเม็กซ์ ศิษย์ทรายทอง
VS โชคทวี ธ.เพื่อนรวมพล (10 ยก) ?

24
ม.ค. 25
48
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้าวหน้า คล่องผจญ ชนะคะแนน
สายชล อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก)

2
5 ม.ค. 25
48
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เมืองร้อยเอ็ด อ.บุญศิริ ชนะ
TKO1 แฟนต้า เพชรสี่หมื่น (6 ยก)

26
ม.ค. 25
48
ศึก ดาวรุ่งชูเจริญ + จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
กุมารทอง ป.ปลื้มกมล ชนะ
KO2 ทรายทอง ศรีประจันต์ (6 ยก)

27
ม.ค. 25
48
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยอดเพชร ส.สกุลภัณฑ์
ชนะคะแนน หนองคาย ปัฐวิกรณ์ยิม (6 ยก)

2
8 ม.ค. 25
48
ศึกปิ่นสินชัย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เสือ อ.มาสีพิทักษ์ ชนะ
TKO1 โคราชน้อย ศักด์นิรันดร์ (6 ยก)

2
9 ม.ค. 25
48
เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น

พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิ (C) ชนะ TKO5 โนริยูกิ โคมัตสุ (WBC Flyweight Title) (12 ยก)
(โคมัตสุแตกยาวที่เปลือกตาซ้ายในยกที่ 2 และพงษ์ศักดิ์เล็กได้นับ 8 ในยกที่ 2 กับอีก 2 ครั้งในยกที่ 5 ก่อนที่แพทย์สนามจะยุติการชกไปในด้วยเวลา 1 นาที 42 วินาทีของยกที่ 5 โดยพงษ์ศักดิ์เล็กมีคะแนนนำอยู่ 40-35 จากกรรมการั้ง 3 ท่าน ซึ่งชัยชนะครั้งนี้ตรงกับวันเกิดของมารดาของเขาด้วย)
วทีมวยช่อง 7 สี, กรุงเทพ, ไทย (รอสัญญานคู่ พงษ์ศักดิ์เล็ก VS โคมัตสุ)
ฉัตรชัย สิงห์วังชา ชนะ KO2
อัลวิน ทาราโซน่า (10 ยก)
(ฉัตรชัยชนะด้วยหมัดขวาเข้าที่ลิ้นปี่ จนทาราโซน่าต้องทรุดลงไปนั่งยองยองลุกไม่ไหว อนึ่งไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นคนเดียวกับ อัล ทาราโซน่า อดีตคู่ชิงแชมป์มินิฟลายเวต
IBF อินเตอร์คอนติเนนตัล ของ รัตนพล ส.วรพิน เมื่อ 12 ปีก่อนหรือไม่)
พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม ชนะ KO6 เจอร์รี่ย์ วิลลาคอร์ต้า (10 ยก)
(วิลลาคอร์ต้าถูกต่อยลำตัวจนจุกลุกไม่ไหว อนึ่งจากสถิติของวิลลาคอร์ต้าจาก
boxrec พบว่า เขาขึ้นชกครั้งสุดท้ายเมื่อปี 1996)
คาสิโน ฟิลิปิโน แอมปิเธียร์เตอร์, พารานาเคว่, มนิลา, ฟิลิปปินส์
สมยศ ว
.สุรพล แพ้ KO1 เอ็ดก้าร์ โรดริโก้ (OPBF Flyweight Title Eliminator) (12 ยก)
ศึกปิ่นสินชัย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
คีรีวงษ์ ศิษย์ปราโมทย์ ชนะคะแนน
เทพารักษ์ ศิษย์กำชัย (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
กำชัย
ธ.เพื่อนรวมพล VS มิตรสหาย ม.ถึงฝั่ง (4 ยก) ?

30
ม.ค. 25
48
ศึกจ้าวเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ไวไฟ สิงห์หนุ่มพัฒนา
VS สุริยา คล่องผจญ (6 ยก) ?

31
ม.ค. 25
48
ศึกเอ็ม 150 พิชิตโลกวันทรงชัย,
ดอะมอลล์ งามวงศ์วาน, กรุงเทพ
พงษ์สิทธิ์ เวียงวิเศษ (C) ชนะคะแนน โซลต์ โบโต๊ส (PABA Super Featherweight Title) (12 ยก)
ยอดดำรงค์ สิงห์วังชา ชนะคะแนน แวนนี่ ลาเดอร์น่า (6 ยก)
สมชาย นักบาลี เสมอ TD4 ลาร์รี่ย์ พีโลเนีย (6 ยก)
(สมชายถูกต่อยร่วงปลายยกแรกพร้อมระฆังหมดยกแต่กรรมการไม่นับ และพีโลเนียแตกที่คิ้วขวาจากอุบัติเหตุจนชกต่อไม่ได้)

ศึก ดาวรุ่งชูเจริญ + จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ ชนะ
TKO1
เอกชัย ศิษย์ ส.ว. (6 ยก) 

กุมภาพันธ์

01 ก.พ. 2548
ศึกปูนอินทรีสะท้านโลก,
ลานพระบรมราชานุสรณ์ดอนเจดีย์, สุพรรณบุรี, ไทย
สมศักดิ์ ศิษย์ชัชวาลย์ (สิงห์ชัชวาลย์) (C) ชนะ KO6 ยูริ ซาร์คอฟ (PABA Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(สมศักดิ์ได้นับ 8 ในยกที่ 5 ด้วยยหมัดฮุคซ้ายลำตัว ก่อนจะชนะน็อคในยกต่อมาหลังจากผมเปียของซาร์คอฟตวัดเข้าตาตัวเองจนการชกสะดุด และสมศักดิ์ก็ต่อยหมัดชุดที่ลำตัวส่งซาร์คอฟคุกเข่าถูกนับ 10 ไปในที่สุด)

รัตนชัย สิงห์วังชา ชนะ
TKO5 ทาเคอร์ อิบรากิมอฟ (6 ยก)
(รัตนชัยได้นับ 8 ในยกที่ 2 ก่อนยำใหญ่จนอิบรากิมอฟแตกที่คิ้วซ้ายและหน้าบวมปูดจนขอยอมแพ้ก่อนขึ้นยก 5)
เนตร ศศิประภายิม ชนะคะแนน
เรเน่ เบซาเรส (6 ยก)
แสงเพชร ส.สกุลภัณฑ์ ชนะคะแนน
นีโน่ ซูอิโล่ (6 ยก)

สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ KO2 ประกายเพชร ศิษย์รัตนชัย (6 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะ
KO3 บุญส่องใจ โพธิ์สุวรรณยิม (6 ยก)
ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์ ชนะ
TKO1 ยอดเพชร ช.ใจตรง (6 ยก)

02
ก.พ. 25
48
โกลด์ โคส คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์, บรอดบีช, ควีนแลนด์, ออสเตรเลีย
สิงห์สมุทร เอื้อสัมพันธ์ ชนะคะแนน เอ็ดการ์ ไวมาร์ร่า (6 ยก)
(ไวมาร์ร่าถูกตัด 2 คะแนน จากการต่อยต่ำกว่าเข็มขัดและใช้หัวโขก, สิงห์สมุทรชนะคะแนนไม่เป็นเอกฉันท์ 58-55, 58-55, และ 56-57)
เปาโล ศิษย์โสภา แพ้น็อคยก 3 เออร์คูเม้นท์ อาสลัน (6 ยก)
(เปาโลแพ้น็อคด้วยเวลา 1
นาที 41 วินาที ของยกที่ 3 และอาจถูกหมายหัวไม่ให้ไปชกที่ออสเตรเลียอีก)
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พนมเดช อ.ยุทธนากร ชนะ TKO1 คมคาย ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

0
3 ก.พ. 25
48
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แมงป่อง เกียรติ ธ.บ. อุบล ชนะ
KO1 พงษ์ศักดิ์ ผลเจริญ (6 ยก)

0
4 ก.พ. 25
48
ึก M-150 "WBC",  มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช, นนทบุรี, ไทย
สถาพร สิงห์วังชา ชนะ KO2 มอนเต้ คาร์ลอส (Vacant ABCO Super Lightweight Title) (12 ยก)
สถาพรได้นับ 8 ในยกที่ 2 จากฮุคขวาสวนเข้าปลายคางคาร์ลอสอย่างจัง จากนั้นต่อยหมัดลำตัวส่งคาร์ลอสร่วงลงไปนับ 10)

วันดี สิงห์วังชา ชนะคะแนน อัลวี่ อัลฮับซี่ (6 ยก)
ศิริมงคล สิงห์วังชา
นะคะแนน ดอนนี่ ซูราติน (6 ยก)
ก้องธวัช สิงห์วังชา ชนะ KO2 ดาวเด่น สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)
พรมงคล ลูกพ่อใหญ่ ชนะคะแนน
เด่นอุบล สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
ศึกป.ประมุข, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
คมพยัคฆ์ ป.ประมุข ชนะ
KO2 ฉาชาศึก ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

05 ก.พ. 25
48
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
แสนเก่ง ลูกถ้ำเสือ ชนะคะแนน
พูลสวัสดิ์ เอื้อสัมพันธ์  (4 ยก)

06 ก.พ. 2548
ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
ไกรทอง ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO1 เคนจิ โยชิมูระ (8 ยก) (2:52 นาที)
เด่นปัฐพี ศิษย์ขุน แพ้
KO5 ทาซิย่า ซึโบอูชิ (8 ยก) (2:20 นาที)
(เด่นปัฐพี ได้นับ 8 ก่อนในยกที่ 2)
อรรถพร ป.สรนันท์
แพ้ KO3 เคนเรียว มัตสุโมโตะ (10 ยก) (0:44 นาที)
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ซาไก จ๊อกกี้ยิม
VS พญาผึ้ง ส.สิทธิชัย (6 ยก)

07
ก.พ. 25
48
ศึกวันมวยไทย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย ชนะ
KO2 สิทธิศักดิ์ เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

08
ก.พ. 25
48
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
เพชร วินดี้ยิม ชนะคะแนน
ผุดผ่องน้อย น.ศรีผึ้ง (6 ยก)

09
ก.พ. 25
48
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พรชัย ศิษย์พระพรหม ชนะคะแนน ครองชัย ส.แสนเมือง (6 ยก)

10
ก.พ. 25
48
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ตะวัน ส.สิทธิชัย
ชนะ TKO3 ธนาเทพ ศิษย์เส่ย (6 ยก)

11
ก.พ. 25
48
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
เพชรเมืองเหนือ ส.พุ่มพันธุ์ม่วง ชนะ
KO2 สิงห์ทองน้อย โฮมเคทอง (6 ยก)

12
ก.พ. 25
48
ศึกวันทรงพล
, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
ต้นสัก ป.ฟ้าคำรณ ชนะ KO1 ชัยเดช เอื้อสัมพันธ์ (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
ปานทอง ศิษย์สามทหาร
VS สมุทร พ.เพื่อนร่วมสร้าง (4 ยก)
โซเดอร์ส พ้อยท์ โบว์ลิ่งก์ คลับ, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
สิงห์สยาม เอื้อสัมพันธ์ แพ้
KO2 ชาด เบ็นเน็ตต์ (10 ยก) (47 วินาที)

13
ก.พ. 25
48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
:
ชนแดน ส.รมยานนท์ แพ้
KO6 ริวเฮอิ ซูกิตะ
เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์ แพ้
KO7 ฮิโรชิ นาคาโน่
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วิชิต ชูวัฒนะ
VS ชัยยศ อ.สมโภชน์ (6 ยก) ?

14
ก.พ. 25
48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะ
TKO2 สายชล สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)

15
ก.พ. 25
48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น:
เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน แพ้ KO3 มาซากิ มิยาม่า (8 ยก) (1:51 นาที)
พงษ์เพชร เมืองสุรินทร์ แพ้ KO2
เทรุโยชิ โอมาการิ (8 ยก) (2:11 นาที)
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
สุริยะ ป.ฟ้าคำรณ ชนะ
TKO1 ยอดยุทธ อ.สุวรรณภักดี (6 ยก)

16
ก.พ. 25
48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น:
ไร่ศักดิ์ ป.ฟ้าคำรณ แพ้ KO1
คาซูฮิสะ วาตานาเบ้ (8 ยก) (1:42 นาที)
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฮีโน่ เกียรติ ธ.บ.อุบล ชนะ
TKO2 ศรชัย ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

17
ก.พ. 25
48
ศึกมหกรรมมวยโลก WBA + PABA กระทิงแดง, ตลาดมีนบุรี, กรุงเทพ, ไทย
เด่นเก้าแสน กระทิงแดงยิม (C) ชนะ TKO7 แรนดี้ แมนกูบัท (PABA Flyweight Title) (12 ยก)
(เด่นเก้าแสนเริ่มได้เปรียบโดยการชกลำตัวได้สวยๆหลายครั้ง แต่แมนกูบัทเกิดมือซ้ายซ้น จึงขอยอมแพ้ก่อนยกที่ 7 จะเริ่มขึ้น)
เกียรติชัย กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน อาห์เม็ด สุลต่าน (6 ยก)
คมพยัคฆ์ ศิษย์แดนชัย ชนะคะแนน อานีล ไทนัมไปย์ (6 ยก)
เปาซี เก้าวิชิต ชนะ
KO2 สิทธิศักดิ์ ต.ติวานนท์ (6 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ทับทิม วินดี้ยิม ชนะ
TKO1 เดชพิภพ ว.วุฒินันท์ (6 ยก)

18
ก.พ. 25
48
ศึกพัทยารวมใจช่วยผู้ประสพภัยคลื่นยักษ์, ท่าเรือพัทยาใต้ (แหลมเมอร์รีฮาย), เมืองพัทยา, ชลบุรี, ไทย
ฟ้าประกอบ กระทิงแดงยิม (C) ชนะ KO9 อัลเบอร์โต้ บ๊อบบี้ ปาเกียว (IBF Pan Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าประกอบใช้แย๊บขวาสลับกับหมัดชุดตัดลำตัวทำคะแนนชัดเจนทุกยก ก่อนจะได้จังหวะต่อยหมัดชุดตัดลำตัวส่งปาเกียวนอนก้มหน้าคุดคู้แพ้น็อคไปในยกที่ 9)
ธีระพงษ์ ไดสตาร์ ชนะคะแนน ริคโก้ ซาฮาร่า (6 ยก)
ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์
นะคะแนน เบนจี้ คอนเซ็บเชี่ยน (6 ยก)
(เว็บไซด์ต่างประเทศรายงานว่าคู่ชกของฟ้าใสคือ ซันนี่ "บอย" จาโร ซึ่งเดิมทีมีชื่อว่าจะมาชกกับ เหนือพยัคฆ์ ศักดิ์กรีรินทร์ ในรายการนี้ แต่คาดว่าน่าจะเป็นรายงานผิดพลาด)

ศึกอัศวินดำถล่มบัลลังก์โลก, อิมพีเรียลเวิล์ด ลาดพร้าว, กรุงเทพ, ไทย

เพชรตาปี ปิ่นสินชัย ชนะ TKO9 ดอนดอน จิเมน่า (Vacant ABCO Light Flyweight Interim Title) (12 ยก)
(เพชรตาปีซึ่งเป็นแชมปืมินิมั่มเวตเฉพาะกาล PABA อยู่ด้วย เร็วกว่าและต่อยได้แม่นยำเป็นชุดๆ โดยเฉพาะยก 7-8 ต่อยลำตัวจนจิเมน่าจุกและถอดนวมไม่สู้ต่อก่อนยกที่ 9 จะเริ่มขึ้น)

แม็กไซไซ ปิ่นสินชัย (นฤภัย) ชนะคะแนน เชอร์วิน มานาทัด (เชอร์วิน ซาเลส) (8 ยก)
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
มานะเดช ช.ภัยลี้ ชนะ
TKO1 ฟ้ามีชัย ศิษย์เมฆน้อย (6 ยก)

19
ก.พ. 25
48
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
ก้องธรณี ก.กุมานนท์ ชนะคะแนน คำรณ ป.ฟ้าคำรณ (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
โชคชัย ธ.เพื่อนรวมพล
VS ยุทธชัย ส.กลิ่นชาติ (4 ยก) ?

20
ก.พ. 25
48
อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอรเร้นท์ อารีน่า, นาโกย่า, ญี่ปุ่น:
ก้าวหน้า คล่องผจญ แพ้ KO6 อากิโอะ โคนิชิ (10 ยก) (0:39 นาที)
คราชนะ จ็อคกี้ยิม แพ้คะแนน
โชจิ คาวาเสะ (10 ยก) (100-91, 98-94, และ 98-95)
โกเฮง ชูวัฒนะ แพ้
KO2 ชินโนสุเกะ ยาซูดะ (6 ยก) (1:35 นาที)
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
โชคสมบัติ สิงห์ดงไทย
VS พลอย ศักดิ์รุ่งเรือง (6 ยก) ?

21
ก.พ. 25
48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น:
ยอดเก่ง สิงห์วังชา แพ้ KO1 โคกิ คาเมดะ (10 ยก) (2:10 นาที)
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
กุมารทอง ชูวัฒนะ (ป.ปลื้มกมล) ชนะ
TKO2 เต่าทอง ศิษย์โสภา (6 ยก)

22
ก.พ. 25
48
ศึกเอ็ม 150 พลังกำปั้นสะท้านโลกรอบฟื้นฟูผู้ประสพภัยสึนามิ,
ศาลากลางจังหวัดปทุมธานีลังเก่า, ปทุมธานี
เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น (C) ชนะ TKO4 สมาน ส.จาตุรงค์ (ABCO Super Flyweight Interim Title) (12 ยก)
(สมานถูกต่อยลำตัวนับ 8 ในยกที่ 2 ก่อนจะถูกต่อยลำตัวนับอีกในยกที่ 4 และถูกต่อยเข้ากกหูร่วงอีกในยกเดียวกัน ก่อนกรรมการจะยุติการชกด้วยเสล 2 นาที 33 วินาทีของยกที่4)

วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น ชนะ KO3 อัลลัน ฟูเอนเตส (10ยก) (2:20 นาที)
นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะ TKO7 ไฮเม่ บาร์เซโลน่า (10 ยก) (2:03 นาที)
เวทย์ สิงห์วังชา ชนะคะแนน กุหลาบแดง ลูกพระบาท (เกียรติกรีรินทร์) (6 ยก)
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
นำชัย ทักษิณอีสาน ชนะ
TKO4 โชคทวี ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

2
4 ก.พ. 25
48
ศูนย์การค้าศรีเมือง (
ตลาดศรีเมือง), ราชบุรี:
คมฤทธิ์ เฮโมวิตยิม (C) ชนะ KO1 คริส เบสมาโนส (PABA Super Flyweight Title) (12 ยก)
(คมฤทธิ์แย๊บขวาตามด้วยซ้ายตรงเต็มแรงในปลายยกแรก ส่งเบสมาโนสซึ่งเป็นแชมป์จูเนียร์เฟเธอร์เวต PBF อยู่ด้วย ร่วงลงไปนอนศีรษะพาดเชือก แพ้น็อคไปง่ายดายด้วยเวลา 2 นาที 5 วินาที)

วันมีโชค สิงห์วังชา ชนะคะแนน ฟิลิป พาร์คอน (6 ยก)
หนองคาย ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะ
KO3 ฤทธิ์เดช สามเคแบตเตอร์รี่ย์ (6 ยก)
อากิโยชิ โคบายาชิ ชนะ KO3 พรเทพ ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
ธงพิทักษ์ ปัฐวิกรณ์ยิม VS เอกวิทย์ ศิษย์ ส.ว. ?
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์โตทอง ฟูไลท์ยิม ชนะ
KO1 มังกรทอง ช.เกียรติวิโรฒ (6 ยก)
เฮลเลนิค คอมมูนิตี้ เซ็นเตอร์, เวสต์ ออสเตรเลีย, ออสเตรเลีย
เอกอุบล พ.เมืองอุบล แพ้คะแนน เลนน็อกซ์ อัลเลน (
6 ยก)
(59-54 ทั้ง 3 เสียง และอัลเลนนักชกเชื้อสายกายอาน่าถูกตัด 1 คะแนนในยกที่ 3 เพราะชกขณะกรรมการสั่งแยก)
พลายศักดา สิงห์วังชา แพ้
KO2 ยูริย์ นูซเนนโก้ (6 ยก)
(พลายสักดาถูกนับแปดตั้งแต่ยกแรก ก่อนจะถูกฮุคขวาแพ้น็อคไปในยกถัดมา)

25
ก.พ. 25
48
ศึกเพชรยินดียอดมวยโลก WBC, โรงเรียนพัทยา 2, บางละมุง, ชลบุรี, ไทย
ยอดแสนเก่ง ซีพียิม ชนะคะแนน โรเบิร์ต รูบิญญ่าร์ (Vacant WBC Youth Light Flyweight Title) (10 ยก)
(ทั้งคู่เป็นมวยซ้ายแลกหมัดกันสนุกทุกยก ยอดแสนเก่งพลาดถูกหมัดชุดจนซึมในยกที่ 3 ก่อนจะมาลุยอัดลำตัวเอาคืนในยกที่ 4 รูบิญญ่าร์กลับมาได้หมัดชุดใหญ่ในยกที่ 5 ส่วนยอดแสนเก่งก็รัวหมัดชุดแก้คืนได้ในยกที่ 6-7 ยกที่ 8 รูบิญญ่าร์ต้อนยอดแสนเก่งเข้ามุมต่อยซ้ายได้จังๆ ส่วนยกที่เหลือยอดแสนเก่งสวนหมัดสู้รูบิญญ่าร์ตลอด ครบ 10 ยก ยอดแสนเก่งชนะคะแนนไปด้วยเสียงข้างมาก 97-93, 98-94, และ 96-96)

โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม (C) ชนะ TKO6 เรย์ โอราอิส (WBC Youth Minimumweight Title) (10 ยก)
(โอเล่ห์ดงต่อยโอราอิสร่วง 3 ครั้งในยกที่ 6)

สภาเพชร ส.สกาวรัตน์ ชนะ KO4 ซุปเปอร์แบล็ค ธ.เพื่อนรวมพล
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา
VS ไทรทอง ศิษย์ทรายทอง ?
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์ ชนะคะแนน เหมราช ชาวไร่อ้อย (
Vacant Thai Bantamweight Title; Approved by Lumpinee Boxing Committee) (10 ยก)
ดาวโรจน์น้อย ศิษย์ดาวโรจน์ ชนะคะแนน ซีอีโอ ศูนย์กีฬา อบต.กระโสบ (6ยก)

26
ก.พ. 25
48
เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
รังแตน ส.วรพิน แพ้
KO3 มาซายูกิ มิตานิ (10 ยก)
ศึกปิ่นสินชัย, เวทีลุมพินี,  กรุงเทพ, ไทย
เพชรสอง ส.วรพิน (เพชรศึก หนองไผ่วิทยาคม
?) ชนะ TKO1 กล้าณรงค์ ผ้าใบจตุรัส (4 ยก)

2
8 ก.พ. 2548

ศึกแรงเยอร์ถล่มบัลลังก์โลก, ทุ่งศรีเมือง, อุดรธานี, ไทย
ประมวนศักดิ์ แรงเยอร์ยิม
(C) ชนะ TKO12 รอลลี่ แมนดาฮิน็อก (WBO Asia-Pacific Junior Bantamweight Title) (12 ยก)
ไก่ชน ส.วรพิน นะ KO4 เบเนดิค ซุยโค่ (6 ยก)
นตร ศศิประภายิม ชนะคะแนน ลา ซิวเคอร์ (6 ยก)
ดวงเพชร แสงมรกต สมอ วิษณุ พ.นอบน้อม (6 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะคะแนน แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
ดชาพล บ้านกล้วยยิม นะ KO6 พรชัย เพชรโสภา (6 ยก)
เดชา บ้านกล้วยยิม
KO1 โกศล ส.วรพิน (6 ยก)
ศึกดาวรุ่งลูกพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฮิโรชิ อิริกาว่า ชนะ
TKO3
พลังชัย ชูวัฒนะ

มีนาคม

01 มี.ค. 2548
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
บุญชัย เกียรติไพลิน แพ้
KO2 ตชิโร่ ทาคาโตะ (8 ยก) (21 วินาที)
ยอดศึก วินดี้สปอร์ต แพ้
TKO4 ทาคาชิ นาคาซาว่า (6 ยก) (2 าที 31 วินาที)
RCTI Studio, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย
พรชัย ศิษย์พระพรหม แพ้
TKO9 ซอนนี่ มานาคาเน่ (10 ยก)
ศึกแสงสว่างพันธุ์ปลา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ขุนศึก เพชรจินดา
KO2 องอาจ ศิษย์รามคำแหง

02 มี.ค. 25
48
ศึกวันมวยไทย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยอดดอย ศิษย์เส่ย
ชนะ KO2 พรมงคล ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

03 มี.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ลูกต้น ช.ใจตรง แพ้คะแนน ฮิโรนาริ โอชิม่า (10 ยก)
ปานชัย เอื้อสัมพันธ์ แพ้
KO6 ไทสัน นูมาจิริ (8 ยก) (1 นาที 55 วินาที)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ซินตึ๊ง เกียรติบุษบา ชนะ
KO2 วัฒน์ ว.วุฒินันท์ (Vacant Thai Welterweight Title; Approved by Thailand Boxing Committee (Ratchadamnoen Boxing Stadium)) (10 ยก)

0
4 มี.ค. 2548
ศึกเอ็ม - 150 พิชิตโลก วันทรงชัย, ตลาดไท, ธัญบุรี, ปทุมธานี
, ไทย

ชลธาร อ.พิริยะภิญโญ (C) ชนะคะแนน เวนนี่ พาเดอร์น่า (ABCO Featherweight Title) (12 ยก)
(พาเดอร์น่าเป็นฝ่ายเปิดเกมรุกแบบสายฟ้าแลบตั้งแต่ยกแรก ชลธารต้องปิดป้องกันพัลวันแต่ก็เอาตัวรอดมาได้ จนถึงยก 3 แชมป์ชาวไทยจับจังหวะได้เดินหน้ารัวหมัดชุดโจมตีอย่างต่อเนื่อง จากนั้นเป็นแชมป์ชาวไทยที่คุมเกมได้อย่างสิ้นเชิงตั้งแต่ยก 5
จนครบ 12 ยกแฃะเป็นฝ่ายชนะด้วยคะแนน 119-109 เท่ากันทั้ง 3 เสียง)
ซัดดำ เกียรติยงยุทธ ชนะ
TKO5 ลาร์รี่ย์ พีโลเนีย (10 ยก)
(ในยกที่ 4 ซัดดำได้จังหวะฮุกขวาเข้าเต็มหน้าเปิดแผลที่หางคิ้วซ้ายของพีโลเนียเลือดไหลทะลักออกมาอย่างน่ากลัว จนกรรมการต้องเรียกแพทย์สนามมาดูถึง 2 ครั้ง จนจบยกพี่เลี้ยงมุมช่วยกันคัดเลือดให้แต่ก็ไม่ดีขึ้น จึงตัดสินใจไม่ออกจากมุมเมื่อระฆังดังขึ้นยก 5 )

นพเดช น.ศรีผึ้ง แพ้คะแนน เฮซุส มูซาร์ก้า (6 ยก)
(เฮซุส มูซาร์ก้า เคยใช้ชื่อ เฮซุส คองโก้ ชกกับนักมวยไทยมาแล้วหลายราย)
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
รุ่งนคร บิ๊กช็อตแชมป์ ชนะ
TKO1 เขียวมรกต ส.แสงเมือง (6 ยก)

05 มี.ค. 2548
ศึกป.ประมุข, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ชัย วินดี้ยิม ชนะ
KO3 คมเพชร หลอดรังสิต (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เพชรศักดา ส.เทียบคุณ ชนะ
TKO1 รุ่งสุรินทร์ ส.แสนเมือง (4 ยก)

06 มี.ค. 2548
อินดัสเตรียล ฮอลล์, กิฟู, ญี่ปุ่น
พายัพ ปัฐวิกรณ์ยิม แพ้
KO7 ยูสุเกะ โมริชิม่า (10 ยก) (2 นาที 6 วินาที)
แดนชัย ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 มาซาฮารุ นากานาว่า (8 ยก) (51 วินาที)

07 มี.ค. 48

ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธีระศักดิ์ อยู่ชุมพลยิม ชนะ
TKO1 นพชัย ลูกหนองรี (6 ยก)

0
8 มี.ค. 2548
ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ดาวไทย เกียรติกำธร ชนะคะแนน ไมค์ ศิษย์เพชรดี (Vacant Thai Featherweight Title Approved by Lumpinee Boxing Committee) (10 ยก)

09 มี.ค. 48
ศึกปูนอินทรีสะท้านโลก, เอ็มซีซี ฮอลล์, เดอะมอลล์ งามวงค์วาน, นนทบุรี, ไทย
เทอดศักดิ์ สีซูเปอร์เท็คยิม (C) ชนะ TKO4 ดอนดอน ลาปู๊ซ (WBO Asia-Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(เทอดศักดิ์ได้นับ 8 ในยกที่ 2 2 ครั้ง ยกที่ 3 1 ครั้ง และยกที่ 4 อีก 1 ครั้ง ก่อนจะระดมหมัดชุดจนกรรมต้องจับลาปู๊ซแพ้ TKO ไปในที่สุด)

สด ปูนอินทรียิม
ชนะ TKO6 จิออร์จิโอ อิป็อค (จูน แม็กซิป็อค) (6 ยก)
(สดต่อยซ้ายตรงส่งอิป็อคร่วงหมดสภาพ กรรมการต้องยุติการชกทันที)
แสงเพชร สาม ส.ยิม (ส.สกุลภัณฑ์)
ชนะ KO1 ปีเตอร์ เนสิ (โจอัน วาห์ยูดี้ ?) (6 ยก)
(ตอนแรกข่าวออกมาว่าแสงเพชรจะชกกับเนสิ แต่วันชั่งน้ำหนักกลับบอกว่าคู่ชกคือ โจอัน วาห์ยูดี้ แล้วพอชกจริงกลับรายงานว่าชนะเนสิอีกครั้ง
?)
ก้องธรณี ป.สุรศักดิ์ ชนะคะแนน
พรีมัส โปโล (อาร์โยโน่ อันตุง ?) (6 ยก)
(ตอนแรกข่าวออกมาว่าก้องธรณีจะชกกับโปโล แต่วันชั่งน้ำหนักกลับบอกว่าคู่ชกคือ อาร์โยโน่ อันตุง แล้วพอชกจริงกลับรายงานว่าชนะโปโลอีกครั้ง
?)
บางแสน ศิษย์พระพรหม
ชนะคะแนน นกน้อย สิทธิประเสริฐ (6 ยก)
พงษ์ศักดิ์ เหรียญทวนทอง ชนะคะแนน เดชา บ้านกล้วยยิม (6 ยก)
ต้น ต.เจริญยนต์การเกษตร ชนะ
KO4 พรชัย ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
คนองศึก ศิษย์ไบร์ท ชนะคะแนน
วันชนะ ชูวัฒนะ (6 ยก)

10 มี.ค. 48

ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
จอม ลูกสีมา
VS ฉัตรชัย (ดาวเงิน) นิมิตรชัย (6 ยก)
(การแข่งขันยกเลิกกระทันหัน เพราะฉัตรชัยถูกรถชนขณะเดินข้ามถนนเข้าเวทีราชดำเนินในเย็นวันแข่งขัน)

11 มี.ค. 2548
นีล เบลสเดลล์ อารีน่า, โฮโนลูลู, ฮาวาย, สหรัฐอเมริกา
อารีย์ โพธิ์สุวรรณยิม แพ้
TKO5 รย์ "บูมบูม" เบาติสต้า
(อารีย์โดนหมัดชุดแย๊บ หมัดตรง และหมัดฮุค ถึงสลบเหมือดด้วยเวลา 1 นาที 45 วินาที โดยอารีย์หมดสติไปนาน 5 นาทีทีเดียว)
เดอะ วูลเชด เวสต์ บีช, อดีเลด เซ้าท์ ออสเตรเลีย, ออสเตรเลีย
กฤษณะ ภูมิรอย
? พ้คะแนน แจ็คสัน อาซิคู (6 ยก) (60-55, 60-55, และ 60-56)
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ประเวศน์ สิงห์วังชา ชนะ
TKO4 อามิน คันจา (6 ยก)
(ประเวศน์ได้นับ 8 ในยกที่ 1, 2, และ 3 ก่อนจะส่งนักชกอิหร่านลงไปนอนนับอีกครั้งในยกที่ 4 และกรรมการก็ยุติการชกไปทันที ส่วนประเวศน์แตกที่คิ้วขวาจากการถูกหัวชนในยกที่ 3 จนต้องเย็บถึง 9 เข็ม)

12 มี.ค. 2548
ศึกเพชรบูรพา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ก้องธรณี ก.กุมานนท์ ชนะคะแนน สิทธิชัย รร.กีฬากรุงเทพ
 (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เด่นนภา บิ๊กช็อตแชมป์ ชนะคะแนน โชคชัย ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

1
3 มี.ค. 2548
คิวชิว เคียวริสึ ยูนิเวอร์ซิตี้, คิตะคิวชิว, ญี่ปุ่น
ยอดเพชร ส.สกุลภัณฑ์ แพ้ KO5 ชุนโกะ โยโกยาม่า (10 ยก) (58 วินาที)
เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ
ชนะ TKO5 คิโยมิชิ ชิโรกาเนะ (8 ยก) (2 นาที 22 วินาที)
ทวิน เมสซี่, ชิสุโอกะ, ญี่ปุ่น
นรสิงห์ เกียรติประสานชัย ชนะ
KO4 ยูยะ มิยากิ (10 ยก) (1 นาที 58 วินาที)
ชาติชาย เกียรติพญาไท แพ้
KO1 สึคาสะ คาชิวากิ (10 ยก) (2 นาที 18 วินาที)
อีเว้นท์ พลาซ่า, โทยาม่า, ญี่ปุ่น
ทองเจริญ มหาทรัพย์คอนโด ชนะคะแนน อิซามุ ซาคาชิตะ (10 ยก)

1
4 มี.ค. 2548
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะ
TKO1 ดับเบิ้ล ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

15
มี.ค. 48
วัดซับน้อยพัฒนา (หลวงพ่อเณร) ต.หนองย่างทอย อ.ศรีเทพ จ.เพชรบูรณ์
พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม
(C) ชนะคะแนน รีแมน ซาลิม (PABA Bantamweight Title) (12 ยก)
(
พูนสวัสดิ์แตกที่คิ้วซ้ายในยกที่ 6 เลยต้องใช้จังหวะฝีมือ ก่อนชนะคะแนน 120-108, 120-108, และ 119-110)

ชนะ ป.เปาอินทร์ เสมอ ร็อคกี้ ฟูเอ็นเตส (6 ยก)
(2 ยกแรกฟูเอนเตสต่อยเอาชนะออกอาการไม่ดี แต่ชนะใช้การชกตัดลำตัวทำคะแนนตีเสมอได้ในที่สุด)
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สุริยะ ป.ฟ้าคำรณ ชนะ
TKO1 คมสันต์ เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

16
มี.ค. 48
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์โตทอง เกียรติสิงห์น้อย (ฟูไลท์ยิม) ชนะ
TKO1 นัทตี้ ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

17 มี.ค. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธิติ ศิษย์โกศล ชนะ
TKO2 มิฬดง ม.อจลบุญ (6 ยก)

18
มี.ค. 48
ศึกยอดมวยโลกต้านยาเสพติดพิชิตอาชญากรรม, วิทยาลัยเทคโนโลยีธนบุรี, หนองแขม, กรุงเทพ, ไทย

ฟ้าประกอบ กระทิงแดงยิม (C) ชนะ KO5 เปรโด มายอร์ก้า มัลโค่ (IBF Pan Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าประกอบต่อยลำตัวได้เป็นชุดตัดกำลังมัลโค่ จนพอยกที่ 5 ก็ต้อนเข้าเชือกระดมหมัดชุดลำตัว ก่อนขึ้นบนส่งมัลโค่ร่วงไปนั่งคุกเข่าถูกนับ 10)

ธีระพงษ์ ไดสตาร์ ชนะ TD6 รอย โดลิเกวซ (6 ยก)
(ธีระพงษ์ถูกหัวชนแตกจนชกต่อไม่ได้ เลยต้องรวมคะแนนยกที่ผ่านมา)
ฟ้าใส กระทิงแดงยิม (ศักดิ์กรีรินทร์) ชนะ KO2 แสนเหลี่ยนม เจริญเกษม (6 ยก)
ชัยยงค์ ไดสตาร์ ชนะ KO4 ตะวัน ส.สิทธิชัย (6 ยก)
ศึกเพชรยินดี + ก.สะเภาทอง, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เอกชัย ส.มั่นธนา ชนะ
TKO3 ชาญชัย เกียรติสิทธิวัฒน์ (6 ยก)
น็อกซ์ เน็ตเบลล์ เซ็นเตอร์, เฟิร์นทรี กูลลี่ย์, ออสเตรเลีย
ก้องธวัช สิงห์วังชา แพ้คะแนน ีกห์ เพอร์เซลล์ (8 ยก) (78-74, 78-74, และ 78-76)

19 มี.ค. 48

ทยแลนด์ อินเวชั่น, โพลิโฟโร่ ฮวน กราเบรียล, ซิอูแดด ฮัวเรซ, เม็กซิโก
โกศล ส.วรพิน แพ้ KO5 มิเกล โรมัน (Vacant WBC Super bantamweight Youth Title) (10 ยก) (2:00 นาที)
ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
วันเผด็จศึก ศิษย์ทรายทอง ชนะKO1 ยอดเด็ด ธ.เพื่อนรวมพล (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ทรายทอง ศรีประจันต์ ชนะ
KO3 เดชรัตน์ ศิษย์ตราดตระการ (6 ยก)

20 มี.ค. 48
ศึกส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พลอย ศักดิ์รุ่งเรือง
VS พรชัย สบู่โยโกะ  (6 ยก)
(มีการชั่งนน.เช้าวันชก แต่ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน)

21 มี.ค. 48
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แพรดำ ธ.เพื่อนรวมพล แพ้ TKO3 ชิคาระ ฮาชิโมโต้ (6 ยก)

22
มี.ค. 48

ศึก ส.บุญญา (วันบุญญา), เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เทพนรสิงห์ กิยารัตน์ ชนะ
TKO1 VS แสนศักดิ์ ศิษย์กำนันเหลียว (6 ยก)
23 มี.ค. 48
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ แครี่บอย ชนะ TKO2 ฉันชัย วินดี้ยิม (6 ยก)

24 มี.ค. 48
ศึกแรงเยอร์ ถล่มบัลลังก์โลกเฉลิมฉลองงานประเพณีวัดพระธาตุช่อแฮ, นามกีฬา เทศบาล ต.ช่อแฮ, แพร่, ไทย
สมศักดิ์ ศิษย์ชัชวาลย์ (สิงห์ชัชวาลย์)
(C) ชนะ TKO2 กอนซาเลซ บิน อานูร์ (PABA Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(สมศักดิ์ได้นับ 8 2 ครั้งในยกแรก และอีกครั้งในยกที่ 2 ก่อนที่จะถลุงคู่ชิงข้างเดียว กรรมการจึงยุติการชกในที่สุดด้วยเวลา 1 นาที 22 วินาทีของยกที่ 2 นี้เอง)

รัตนชัย สิงห์วังชา ชนะคะแนน โฮเวน ฮอร์ด้า (6 ยก)
ไก่ชน ส.วรพิน ชนะ KO3 ? (6 ยก)
(เดิมทีเดียวมีการแจ้งว่าคู่ชกรายนี้ของไก่ชนคือ โรเบิร์ต อัลลานิค ผู้ไม่เคยแพ้ใคร อย่างไรก็ตามภายหลังมีข้อมูลชี้ชัดว่าอัลลานิคไม่ได้เดินทางมาชกในวันดังกล่าว แต่มีนักมวยคนอื่นปลอมชื่อมาชกแทน)
ประเทศน์ สบู่โยโกะ ชนะ KO2 ปฐมพล โพธิ์สุวรรณยิม (6 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะ KO3 ครองชัย ส.วิเสษกิจ (6 ยก)
สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์
ชนะ KO1 สมิง ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฟ้าคนอง สิงห์ดงไทย ชนะ TKO1 แดนชัย ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

2
5 มี.ค. 48

ศึกยอดมวยโลก WBC เพื่ออนุรักษ์ป่าชายเลน, เวทีมวยชั่วคราว หน้าศาลากลาง, สมุทรสาคร, ไทย
ฟ้าเพชรน้อย กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน ออร์แลนด์ เอ็นริเกวซ (
WBC Flyweight Youth Title
) (10 ยก)
(100-90, 100-90, และ 98-93)

เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม (C) VS ดราก้อน เช็ง (ABCO Super Flyweight Title) (12 ยก)
(2 ยกแรก เช็งทำคะแนนนำไปก่อนด้วยหมัดแย๊บซ้ายอันรวดเร็ว แต่เม็ดเงินเดินไล่บี้คืนได้ตั้งแต่ยกที่ 3 เป็นต้นไป จนพอถึงปลายยกที่ 5 เช็งแตกที่เปลือกตาซ้าย ยก 6 เม็ดเงินยำจนแผลแตกของเช็งเลือดออกมาก และแพทย์สนามแนะนำให้ยุติการชกไปโดวยเวลา 1 นาที 7 วินาที บางรายงานว่า 1 นาที 35 วินาที)
พนมทอง ธ.แสงแก้ว ชนะคะแนน คิอูชิ ชินยะ (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
สุดทนง ส.สิทธิชัย แพ้ TKO4 ยูโซ ชิโยตะ (8 ยก) (47 วินาที)
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง แพ้ KO1 าสึฮิโกะ เลซูมิ (8 ยก) (1 นาที 51 วินาที)
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
โรเล็กซ์ เกียรติสมบูรณ์ ชนะ KO3 เด่นเพชร ส.จ.ไพโรจน์ (6 ยก)

26 มี.ค. 48

บังก้า ยิม, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น
แหวนเพชร ชูวัฒนะ
(C) แพ้คะแนนไม่เป็นเอกฉันท์ มาซายูกิ อรินากะ (OPBF Super Flyweight Title) (12 ยก)
(เป็นการตัดสินที่ค้านสายตา โดยกรรมการ บู๊ซ แม็คทาวิช นิวซีแลนด์แปลสัญชาติเป็นฟิลิปปินส์ และ คาซูโนบุ อซาโอะ กรรมการเจ้าบ้าน ให้อรินากะชนะไป 115-114 เท่ากัน ส่วนกรรมการชาวไทย อนันต์ เมฆสวรรค์ ให้แหวนเพชรชนะ 117-114 โดยโหากให้คะแนนด้วยใจเป็นกลางแหวนเพชรน่าจะชนะประมาณ 115-113 อย่างไรก็ตามโจบอกว่าแหวนเพชรดูเรี่ยวแรงไม่แข็งแกร่งเหมือนไฟต์ก่อนๆ ทั้งนี้เชื่อว่าเป็นผลมาจากการลดน้ำหนักมากถึง 5 ปอนด์ก่อนวันชั่งเพียงวันเดียว)

ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
แสนเมืองน้อย ส.แสนเมือง ชนะคะแนน เดชประสงค์ ลูกถ้ำเสือ (6 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เต่าทอง ศิษย์โสภา ชนะคะแนน ปราบ ศิษย์ทรายทอง (4 ยก)

27 มี.ค. 48

ศึกจ้าวมวยไทย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
มงคลทอง สิงห์มนัสศักดิ์ VS ลูกแก้ว ส.สิทธิชัย (6 ยก) * ไม่มีรายงานว่าทำการแข่งขันหรือไม่

28 มี.ค. 48
ศึกมวยโลก ชมรมกำปั้นผู้ใหญ่บ้าน มหาวิทยาลัยราชภัฎนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม (C) ชนะ TKO4 โรเดล "คิด" โอราอิส (ABCO Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(แสงหิรัญได้นับ 8 2 ครั้งในยกที่ 2 1 ครั้งในยกที่ 3 และพอโอราอิสถูกต่อยร่วงอีกครั้งในยกที่ 4 กรรมการจึงจับแพ้ TKO ไปทันทีด้วยเวลา 32 วินาทีของยกนี้)

ปิ๊กมี่ เมืองชัยภูมิ
ชนะ TKO7 แดนนี่ ลินาซ่า (10 ยก)
(ลินาซ่าถูกนับ 8 1 ครั้งในยกที่ 5 ก่อนทางทีมงานจะขออมแพ้ไม่ออกจากมุมก่อนขึ้นยก 7)
สายรุ้ง ปัฐวิกรณ์ยิม
ชนะ KO1อร์วาน ปาเดซ (6 ยก) (1 นาที 50 วินาที)
ฤทธิเดช ศูนย์กีฬาน้อยใน ชนะคะแนน ทองเจริญ มหาทรัพย์คอนโด (6 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วีระชัย เกียรติศักดิ์นาวี ชนะ TKO1 พิชิตศักดิ์ อ.สิทธิเวช (6 ยก)

29 มี.ค. 48
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ก้องเดช ศิษย์ตราษตระการ ชนะ TKO3 โชคดี ศิษย์ ส.จ.เสน่ห์ (6ยก)

30 มี.ค. 48

ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ ชนะ KO1 กำชัย ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

31 มี.ค. 48
ศึกดาวรุ่งพระบาท,
เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เด่นพิภพ นิมิตรชัย ชนะ
TKO2
อาชาศึก ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

เมษายน

01 เม.ย. 48
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
นกน้อย สิทธิประเสริฐ ชนะคะแนน ปกรชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)

02 เม.ย. 48
ศึกปิ่นสินชัย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
โพธิ์ชัยเล็ก ช.พิณราช ชนะคะแนน ยอดมงคล วีพีพียิม (6 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ยุทธนา ส.กลิ่นชาติ ชนะ TKO1 กานต์ชัย ธ.เพื่อนรวมพล (4 ยก)

03 เม.ย. 48
ซิตี้ ฮอลล์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น
สามารถ ศิษย์ทรายทอง แพ้ KO3 ิน โอกาตะ (10 ยก)
คราชนะ จ็อคกี้ยิม แพ้คะแนน ริวเฮอิ ฮากิโมริ (10 ยก)
นพเดชเล็ก ชูวัฒนะ แพ้คะแนน

ศึกดาวรุ่งชูเจริญ + จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วันชนะ ชูวัฒนะ VS ไกรทอง ศิษย์ทรายทอง (6 ยก) (โปรแกรมยกเลิก ?)

04 เม.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เชี่ยวชาญ ธนเศวต
แพ้ TKO5 ุนอิชิโร่ คาเนดะ (10 ยก) (ไม่ออกจากมุม)
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พูนสวัสดิ์ อื้อสัมพันธ์ นะคะแนน แสงเพชร อ.บุญช่วย (6 ยก)

05 เม.ย. 48
มาราอูเก้ ซิตี้, ปาปัว, อินโดนีเซีย: RCTI

ฟ้าลั่น ศักดิ์กรีรินทร์ เสมอทางเทคนิคยก 3 มูฮัมหมัด รัชมาน (C) (IBF Miniflyweight Title) (12ยก)
(
รายงานข่าวในไทย: ยกแรกฟ้าลั่นเดินเกมรุกทันทีรัชมานพยายามออกหมัดโต้แต่แพ้ทางมวยซ้ายของอดีตแชมป์โลกชาวไทยถูกจิ้มหน้าหงายกลับไปตลอด ยก 2 ผู้ท้าชิงชาวไทยยังออกหมัดซ้ายได้อย่างแม่นยำ ทว่าในยกที่ 3 การชกต้องยุติกะทันหันเมื่อรัชมานพยายามจะมุดเข้ามาคลุกวงในแต่พลาดเงยหน้าขึ้นมาโดนคางฟ้าลั่นเลือดที่คิ้วไหลออกมาทันที แพทย์สนามเข้ามาดูแล้วเห็นว่าอันตรายจึงโบกมือยุติการชก ตามกฎ IBF ให้ถือว่าเสมอกัน
รายงานข่าวจากอินโดนีเซีย:  ยกแรกนักมวยทั้งคู่คอยดูทีท่าและศึกษาสไตล์ของฝ่ายตรงข้ามเพียงอย่างเดียว พอเริ่มยก 2 ทั้งคู่ต่างสาดหมัดเข้าใส่กันไม่หยุด แต่ให้เครดิตคะแนนกับทางรัชมาน เพราะชกได้อย่างดุดันมากกว่า สำหรับยกที่ 3 ทั้งคู่ต่างแลกหมัดกันสนุก แต่เป็นที่น่าเสียดายที่เกิดอุบัติเหตุหัวชนกันในกลางยก ทำให้รัชมานแตกที่ขมับขวาเป็นแผลลึก จนกรรมการ จอห์น ไร้ท์ ต้องเรียกแพทย์สนามขึ้นมาดูอาการ และยุติการชกให้เสมอกันไปตามกฎ ทำให้รัชมานยังเป็นแชมป์ต่อไป )

ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สภาเพชร ส.สกาวรัตน์ ชนะคะแนน พงษ์เพชร เมืองสุรินทร์ (6 ยก)

06 เม.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
กุมารทอง ป.ปลื้มกมล
เสมอทางเทคนิคยก 8 มิสึนาสะ อิเคดะ (8 ยก)
(เกิดอุบัติเหตุหัวชนกันในกยที่ 4 ทำให้อิเคดะแตกแต่ยังชกต่อได้ ทำให้กุมารทองใช้แย๊บรบกวนจนแผลกว้างขึ้นเรื่อยๆ และแพทย์สนามไม่ยอมให้ชกต่อในยกที่ 8 หลังเริ่มการชกไปเพียง 38 วินาที จึงต้องมีการรวมคะแนนกันผลปรากฏว่าเสมอกันไปด้วยคะแนน 66-70, 68-66, และ 67-67)

ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรอรุณ ส.ทรัพย์ศรี ชนะคะแนน ขุนไกร ศิษย์บึงใหญ่ (6 ยก)

07 เม.ย. 48

ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เวทย์ ชูวัฒนะ (สิงห์วังชา) ชนะ KO1 อรัญเดช ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

08 เม.ย. 48

ลานจอดรถศูนย์การค้าเซ็นทรัล  ทาวน์  เซ็นเตอร์,  รัตนาธิเบศร์, ไทย
สถาพร สิงห์วังชา
(C) ชนะคะแนน รามิล คาบัลเรส (ABCO Super Lightweight Title) (12 ยก)
(สถาพรต่อยขวาเข้ากรามคาบัลเรสได้นับ 8 ในยกแรก ก่อนจะถูกต่อยขมับซ้ายทรุดถูกนับบ้างในยกที่ 5 อย่างไรก็ตามพื้นรองเท้าของสถาพรเกิดหลุดจนต้องเปลี่ยนรองเท้าสำรอง แต่ก็พื้นหลุดอีกครั้งในยกที่ 12 จนต้องใช้สก๊อตเทปพันไว้ ก่อนจะชนะคะแนน117-109, 118-108, และ 118-108)
ก้องธวัช สิงห์วังชา ชนะคะแนน ทีโอฟิโญ่ ทูนาเกา (6 ยก)
วันดี สิงห์วังชา ชนะคะแนน โจโจ้ บาร์ดอน (6 ยก)
(วันดีถูกนับ 8 ในยกที่ 4 ก่อนชนะคะแนนไปด้วยสกอร์ 58-55 ทั้งสามเสียง)
ศึกแสงสว่างพันธุ์ปลา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เทพบุตร ส.แสนยากร ชนะคะแนน เด่นวัดโบสถ์ ส.เวียงเดช (6 ยก)
เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
เพชรพยัคฆ์ ศักดิ์ทวี แพ้
KO3 เท็ดสุย่า ซูซูกิ (8 ยก) (0:09 นาที)

09 เม.ย. 48
ศึกเพชรบูราพา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
อัคราช ส.สนุกชัย ชนะ TKO2 ยอดระดับ ศ.ขวัญเมือง (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
รุ่งนคร บิ๊กชอตแค้มป์ ชนะ TKO2 ชาญเดช ศิษย์รามคำแหง (4 ยก)

11 เม.ย. 48

ศึกมวยโลกเทิดพระเกียรติ กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์, หาดแหลมสน, หลังสวน, ชุมพร
ทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม
(C) ชนะคะแนน เจสส์ มาค่า (WBO Asia-Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(117-111,117-111, และ 118-110)

ประมวนศักดิ์ แรงเยอร์ยิม เสมอ TD3 โรเซลิโต้ "กวาปิโต้" คัมปาน่า
(ในยกที่
2 ระหว่างแลกหมัดกันดุเดือด เกิดอุบัติเหตุหัวชนกันแตกเป็นแผลฉกรรจ์ ขึ้นยกสามแพทย์สนามไม่อนุญาตให้ชกต่อ)

เนตร ศศิประภายิม ชนะ KO2 นิโก้ โธมัส
(เนตรชนะน็อคด้วยอัพเปอร์คัต 3 หมัดซ้อน)

แสงเพชร ศิษย์สามสิงห์ (ส.สกุลภัณฑ์) ชนะ KO2 อเล็กซ์ ฮูก้า (6 ยก)
เดชา ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) ชนะคะแนน ศุภชัย มหาทรัพย์คอนโด (6 ยก)
เดชาพล ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) ชนะ KO3
องอาจ ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
อารีย์ โพธิ์สุวรรณยิม ชนะคะแนน เกรียงไกร ศิษย์มานพชัย (6 ยก)
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ แครี่บอย ชนะ TKO1 เพชรหนึ่ง ส.เทียบคุณ (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ซุปเปอร์แบล๊ ธ.เพื่อนรวมพล
แพ้ KO1 โยชินารุ อิเคดะ (8 ยก) (1 นาที 17 วินาที)

12 เม.ย. 48
RCTI Studio, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย
เพชรอรุณ ส.เพลินจิต แพ้คะแนน ไกเดี้ยน ซาลาซ่า (10 ยก)
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
คมคาย ป.ฟ้าคำรณ ชนะ KO1 สิงห์ชัย วินดี้ยิม (6 ยก)

13 เม.ย. 48

ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิบแสน อ.เนื่องจำนงค์ ชนะคะแนน สุวิทย์เล็ก ส.รุ่งวัฒนา (6 ยก)

14 เม.ย. 48
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิเดชสยาม ศิษย์พ่อดำ ชนะ KO3 พรชัย ศิษย์พระพรหม (6 ยก)

15
เม.ย. 48
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เอกชัย ส.มั่นธนาสารชัย ชนะ TKO1 ยอดขุนพล จ่าต้อยพาประยุทธ (6 ยก)

16
เม.ย. 48
นิปปอน บูโดกัง มาร์เชียล อาร์ต ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น (C) แพ้คะแนน โฮซูมิ ฮาเซกาว่า (WBC Bantamweight Title) (12 ยก)
(สามยกแรกแชมป์ชาวไทยเป็นฝ่ายเดินหน้าเข้าหาแต่ยังทำอะไรได้ไม่ถนัดนัก เมื่อฮาเซกาว่าที่มีช่วงยาวกว่าออกหมัดแย็บรบกวนตลอด หกยกต่อมาวีระพลกลับมาคุมเกมการชกไว้ได้ นักชกแดนปลาดิบเริ่มมีอาการบ้างแล้ว ยก 10 ช่วงกลางยกแชมป์ชาวไทยพลาดโดนหมัดสวนของฮาเซกาว่าจนมีออกอาการเซให้เห็น ทำให้นักชกแดนปลาดิบเดินหน้าสาวหมัดเข้าใส่จนแชมป์ชาวไทยเริ่มมึน แต่ก็ยังมีหมัดสวนใส่ผู้ท้าชิงอยู่บ้าง ปลายยก 11 ทั้งคู่ยืนแลกหมัดกันอยู่กลางเวทีอย่างดุเดือดแต่ยังไม่มีฝ่ายไหนเผด็จศึกคู่ต่อสู้ลงได้ ยกสุดท้ายวีระพลออกมาเดินเบียดเข้าใส่ แต่ฮาเซกาว่าปักหลักสู้ได้อย่างเมามัน ช่วงกลางยกวีระพลกระทุ้งหมัดเข้าลำตัวผู้ท้าชิงได้อย่างเนื้อๆเน้นๆหลายหมัดจน ฮาเซกาว่าเริ่มตัวงอ กระทั่งปลายยกฮาเซกาว่าเริ่มฟื้น แลกหมัดสู้กับวีระพลเรียกเสียงเฮจากแฟนมวยได้สนั่น แต่สุดท้ายหลังจากรวมคะแนนแล้วผลออกมาเป็นวีระพลพ่ายคะแนนเสียแชมป์อย่างเป็นเอกฉันท์ 112-115, 113-115, และ 113-116)

เอ็มซีซี ฮอลล์
, เดอะมอลล์ งามวงค์วาน, นนทบุรี, ไทย
นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะ KO2 โจโจ้ ออร์ดาโน่ (10 ยก)
(นภาพลได้นับ 8 ในยกแรก ก่อนะเผด็จศึกลงไ้ด้วยหมัดชุดตัดลำตัวในยกที่ 2)
เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น ชนะคะแนน จุน เรย์ วีราโน่ (8 ยก)
มาน ส.จาตุรงค์ แพ้คะแนน โรเดล ควิเลตัน (6 ยก)
(สมานถูกนับ 8 2 ครั้งในยกที่ 4 (ซ้ายเข้าปลายคาง, ถูกสวนเข้ากกหู) และประกาศแขวนนวมเลิกชกหลังจบไฟต์นี้, แรกที่เดียวมีรายงานว่าคู่ชกสมานคือ เดมมี่ บราคูโซ่ แต่ต่อมาได้รับทราบชื่อคู่ชกที่แท้จริงจากอินเตอร์เน็ต)

ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ชนะชัย ส.กลิ่นชาติ VS ก้องกำชัย ธ.เพื่อนร่วมสร้าง (4 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

17 เม.ย. 48

ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ศุภชัยเล็ก มหาทรัพย์คอนโด VS สายชล อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

18 เม.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ก้องธรณี ก.กุมานนท์
แพ้ KO1 ทาเคฟูมิ ซากาตะ (10 ยก) (1 นาที 51 วินาที)
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เด่นชัย ส.เทียบคุณ (ส.เหมือนคุณ?) ชนะ TKO3 เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน (6 ยก)

19
เม.ย. 48
ศึกแรงเยอร์ ถล่มบัลลังก์โลก สวนลุมไนท์บาร์ซ่า, ลุมพินี, กรุงเทพ
, ไทย

สมศักดิ์ ศิษย์ชัชวาลย์ (สิงห์ชัชวาลย์)
(C) ชนะ KO6 โซลต์ โบโตส (PABA Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(สมศักดิ์เดินแลกหมัดกับโบโตสอย่างสุดมันส์ ก่อนจะต่อยขวาเต็มกรามของโบตอสจนลงไปคลานบนเวทีในยกที่ 6 และถูกนับ 10 ไปด้วยเวลา 2 นาที 35 วินาที)

รัตนชัย สิงห์วังชา ชนะคะแนน อายอน นารานโจ้ (6 ยก)
(รัตนชัยแตกที่คิ้วซ้ายจากอุบัติเหตุหัวชนกันในยกแรกๆ)

สด ปูนอินทรียิม ชนะคะแนน เอลเดรด โรเมโร่ (6 ยก)
วงเพชร แสงมรกต ชนะคะแนน วิษณุ พ.นอบน้อม (6 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะ KO2 แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
เดโช ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม
) ชนะ KO2 เด่นนภา บิ๊กช็อตแคมป์ (6 ยก)
ต้น ต.เจริญยนต์การเกษตร ชนะ
TKO1 เด่นนภา ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
ศึกยอดมวยไทย WBA+PABA, โรงเรียนบางบัวทอง,บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
คมฤทธิ์ เฮโมวิตยิม (C) แพ้ KO4 แอนโธนี่ย์ เมเทียส (PABA Super Flyweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่เป็นมวยซ้ายจึงชิงจังหวะหมัดแย็บกันอย่างดุเดือด ยก 2 ผู้ท้าชิงดีกรีแชมป์แบนตั้มเวตแทนซาเนียดักฮุกขวาเข้าหน้าแชมป์ชาวไทยหลายครั้ง ยก 4 คมฤทธิ์พลาดถูกเมเทียสฮุกขวาจนออกอาการซึม นักชกกาฬทวีปไม่พลาดโอกาสทองเดินสาวหมัด 1-2 เข้าใส่คมฤทธิ์ที่ยืนเป็นเป้านิ่งชุดใหญ่ ก่อนแชมป์ชาวไทยจะทนไม่ไหวหงายหลังลงไปให้กรรมการนับยาวถึง 10 ด้วยเวลา 1 นาที 33 วินาที)

ทับทิมแดง ณ ราชวัตร ชนะ KO5 นิคกี้ย์ วีว่า (6 ยก)
วันมีโชค สิงห์วังชา ชนะ KO2 อาลี ราห์วาน (6 ยก)
ฤทธิเดช ซี.พี.ยิม (ศูนย์กีฬาน้อยใน) ชนะ KO5 ทรายทอง ศรีประจันต์ (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ชัยณรงค์ เอื้อสัมพันธ์ แพ้ KO2 ทาเคฮิโร่ ชิมาดะ (10 ยก) (29 วินาที)
แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ
TKO5 ยาสุโตโมะ ยูกิ (8 ยก) (ไม่ออกจากมุมมาสู้ต่อ) (ยังไม่ยืนยันว่าจะเป็นแสนศักดิ์ตัวจริงหรือไม่)
ศึกมวยไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เพชรโท ส.ภิรมย์ทอง ชนะคะแนน วัชรินทร์ เกียรติเมืองแกลง ( 6 ยก)

20 เม.ย. 48

ศึกเจ้าเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรสนั่น นราตรีกุล ชนะคะแนน องอาจ ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

21 เม.ย. 48
จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย
ประเทศ สบู่โยโกะ (ส.ธนิกุล) แพ้คะแนน วิเตอร์ "เดอะ จากัวร์" มาอูโซล
(Vacant WBO Asia-Pacific Junior Lightweight Title) (12 ยก)
(นักชกทั้ง 2 ผู้ไม่เคยแพ้ใคร ต่างชิงไหวชิงพริบกันได้ดีในต้นยกแรก แต่พอปลายยกมาอูโซลได้โอกาสปล่อยหมัดแย๊บและอัพเปอร์คัตเป็นชุดๆจนประเทศหน้าสั่น แต่อย่างไรก็ตามประเทศก็มาเดินหน้าลุยแหลกในยก 9 และ 10 ซึ่งแม้ว่าจะทำไม่ได้น้ำได้เนื้อเท่าไหร่ แต่ก็เป็น 2 ยกที่ดีที่สุดของนักชกชาวไทย ส่วนมาอูโซลนั้นก็ใช้ลีลาพริ้วออกซ้ายขวาไปเรื่อยๆจนประเทศทำอะไรไม่ถูก ครบยกมาอูโซลจึงเอาชนะไปด้วยคะแนน 117-112, 117-112, และ 117-111)

ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
? จิตติยิม ชนะ TKO4 พรชัย ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

22 เม.ย. 48

ศึก ป.กุ้งเผาสะท้านโลก, ป.กุ้งเผา ปิ่นเกล้า, กรุงเทพ
, ไทย
ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์ แพ้ KO6 โจเอล เอสคอล (Vacant IBF Pan Pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าใสชกได้ดีกว่าใน 5 ยกแรก แต่เปิดหน้ารับหมัดมากไป จนยกที่ 5 เอสคอลเริ่มเดินลุยบ้างจนไล่ป้าใสไปติดเชือก และระดมหมัดใส่ลำตัวจนฟ้าใสลงไปนอนไม่ลุกแพ้น็อคไปในยกที่ 6)

ฟ้าประกอบ กระทิงแดงยิม ชนะ KO3 โรมวลโด้ มาฮิเนย์ (6 ยก)
เหนือพยัคฆ์ ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะ
KO4 ขจรเดช ส.สิทธิชัย (6 ยก)
เด่น ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะ
KO2 ยอดธงชัย ส.สิทธิชัย (6 ยก)
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
บุญถึง เกียรติประภัสร์ ชนะ
KO2 จิ้งจอกทอง ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
หนองคาย ปัฐวิกรณ์ยิม แพ้ KO4 มาซายูกิ โอตากาคิ (10 ยก) (55 วินาที)

23 เม.ย. 48
ศึกมวยไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ยอดขุนนนท์ วินดี้สปอร์ต ชนะ TKO4 นากาอิ ? ( 4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ก้องฟ้า ส.ทนงฤทธิ์ ชนะ TKO1 ต้นสัก ป.ฟ้าคำรณ ( 4 ยก)

24 เม.ย. 48

ชินกุ สปอร์ตส์ เซ็นเตอร์, เฮียวโก, ญี่ปุ่น
เพ็ญเพชร บุญชัย
? แพ้ KO2 มาซายูกิ มิตานิ (10 ยก) (2 นาที 47 วินาที)

25 เม.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
จอม ลูกสีมา แพ้ KO5 โคเฮอิ "พรอสเปอร์" มัตสุอูร่า (10 ยก) (2 นาที 10 วินาที)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เดชภิภพ นิมิตรชัย ชนะ
TKO2 รุ่งสุรินทร์ ส.แสนเมือง (6 ยก)

26 เม.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
กาหลง
ศิษย์กันภัย แพ้ KO4 ยู เอ็นยะ (8 ยก) (2 นาที 51 วินาที)
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สายชล อ.อ้วนสุวรรณ ชนะ TKO1 ฟ้ามีชัย ศิษย์เมฆน้อย (6 ยก)

27
เม.ย. 48
พูซ็อค สปอร์ตส์ คอมเพล็กซ์, ลาปู-ลาปู ซิตี้, เซบู, ฟิลิปปินส์

เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร แพ้ KO4 แรนดี้ ซุยโก้ (C) (OPBF Super Featherweight Title) (12 ยก)
(ยกแรกเมืองฟ้าเล็กเดินจิ้มแย๊บซ้ายแล้วตามด้วยซ้ายตรง จนซุยโก้ต้องหันมาอยู่วงนอก ยกที่ 2 ซุยโก้เดินกดดันจนเมืองฟ้าเล็กต้องฟุตเวิร์คออกข้าง แม้ว่าจะพยายามฮุคขวาสกัดแต่ซุยโก้ก็บังเอาไว้ได้หมด ยกที่ 3 ซุยโก้ต้อนเมืองฟ้าเล็กไปติดเชือกแล้วรัวหมัดชุด จนเมืองฟ้าเล็กต้องยกการ์ดกันเอาไว้ และกลางยกที่ 4 ซุยโก้ต่อยขวาตรงแต่เมืองฟ้าเล็กโยกหลบ ทำให้ซุยโก้สวนฮุคซ้ายเข้าเต็มคางจนเมืองฟ้าเล็กยืนซึม ซุยโก้จึงได้โอกาสฮุคขวาส่งร่างเมืองฟ้าเล็กทรุดลงไปให้กรรมการนับจนครบ 10 แพ้น็อคไปในที่สุด)

นำชัย ทักษิณอีสาน แพ้ KO2 เออริเบอร์โต้ เกฮอน (10 ยก)
(นำชัยถูกนับ 8 1 ครั้งในยกที่ 1 และถูกต่อยร่วงอีก 2 ครั้งในยกที่ 2 และถูกนับ 10 ไปในยกนี้เอง)

28 เม.ย. 48

ศึกเอ็ม 150 พิชิตโลวันทรงชัย, ตลาดไท, ปทุมธานี, ไทย

ชลธาร อ.พิริญะภิญโญ (C) VS โมฮัมหมัด ซีฮู (ABCO Featherweight Title) (12 ยก)
(ชลธารเป็นฝ่ายเดินกดดันซีฮูทันที เดินเบียดติดยิงหมัดฮุกตัดลำตัวได้จังๆหลายหมัด ยก 2 ชลธาร ด้จังหวะทิ่มขวาตรงลำตัวจนผู้ท้าชิงทรุดลงไปให้กรรมการนับ 8 ยก 3 ซีฮูถูกสอยร่วงลงไปอีกครั้งให้กรรมการนับเป็นหนที่ 2 แชมป์ชาวไทยรัวหมัดรุกไล่ถลุงลงไปกองเป็นครั้งที่ 3 กรรมการนับยาวถึง 10 และการชกจบลงเพียง 55 วินาทีของยกนี้เอง)
สมชาย นักบาลี ชนะคะแนน อเร็กซ์ มอนทัลบัน (6 ยก)
ซัดดำ เกียรติยงยุทธ ชนะคะแนน เฮซุส มูซาก้า (6 ยก)
ธิติ ศิษย์โกศล ชนะคะแนน เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง (6 ยก)
ศึกยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
มังกรทอง พลสงคราม ชนะคะแนน ฮิโรคาระ อูรากามิ (6 ยก)

โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
สิงห์สมุทร เอื้อสัมพันธ์ แพ้TKO6 ทาคาชิ มิอูระ (8 ยก) (1 นาที 55 วินาที)

29 เม.ย. 48

ศึกยอดมวยโลก WBC, ตลาดเพชรไพบูลย์, เมือง, เพชรบุรี

ดแสนเก่ง ซีพียิม (C) ชนะคะแนน ริชาร์ด การ์เซีย (WBC Light Flyweight Youth Title) (10 ยก)
(
97-93, 97-94, และ 96-94)
พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม (C) ชนะ KO7 อัลเฟรด นากัล
(ABCO Flyweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่ชกกันอย่างดุเดือด และในยกที่ 7 หลังจากนากัลรัวหมัดจนตัวเองหมดแรง เลยถูกพนมรุ้งเล็กสวนหมัดส่งนากัลลงไปนั่งไม่ลุกถูกนับ 10 ไปโดยดี)

งษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม ชนะ TKO3 แดเนี่ยล ดิโอลัน (6 ยก)
(พงษ์ศักดิ์เล็กอัปเปอร์คัตขวาเต็มหน้าของดิโอลันจนเปลือกตาซ้ายแตกยาว และกรรมการไม่ให้ชกต่อ)
พนมทอง ธ.แสงแก้ว ชนะ KO1 ฟาห์เก้ แอ๊บบาส (6 ยก)
ศึกช้างสยามชัย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ิริพร เทนมีย์มิตรประชา ชนะ TKO1 นฤทธิ์ สิทธิถาวร (6 ยก)

30 เม.ย. 48 (วันที่ 1 พ.ค 48 ตามเวลาประเทศไทย)
เมดิสัน สแควร์ การ์เด้น, นิวยอร์ค, สหรัฐอเมริกา


 ยอดสนั่น สามเคแบตเตอร์รี่ย์ (C) แพ้คะแนน บิซองเต้ มอสเกวร่า (WBA Super Featherweight Title) (12 ยก)
(ยอดสนั่นถูกนับ 8 ยก 1, 3, และ 11 แต่ได้นับคืน 1 นับในยกที่ 3 ก่อนจะแพ้คะแนน 155-112, 116-111, และ 118-108 เสียแชมป์)
อาร์ทีซีไอ สตูดิโอ, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย
เดชาพล ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) แพ้ KO10 ลา เอเมียร์ ไลล่า (10 ยก)
ไอเอ็มพีฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
ศักดิ์ณรงค์ ส.วรพิน แพ้
KO2 เคนบุน ทอร์เรส (8 ยก) (1 นาที 46 วินาที)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เฟื่องวิทย์ ศูนย์กีฬาน้อยใน ชนะคะแนน ยูริ เอื้อสัมพันธ์ (4 ยก)

พฤษภาคม

01 พ.ค. 48
ไอเอ็มพีฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
พนมเดช อ.ยุทธนากร แพ้ TKO2 ฮิโรชิ โยชิยาม่า (10 ยก) (38 วินาที)
ศึกเจ้าเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้าวหน้า คล่องผจญ VS อาชาศึก ศิษย์รามคำแหง (6 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

02 พ.ค. 48

ศึกวันมวยไทย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

พลังชัย ส.วรพิน ชนะ TKO2 ทศพร ส.สิทธิชัย (6 ยก)

03 พ.ค. 48

ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะ TKO1 สายฟ้า อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก)

04 พ.ค. 48

ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ประเวศน์ กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน
ศุภชัย มหาทรัพย์คอนโด (6 ยก)

05 พ.ค. 48

ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ แครี่บอย ชนะ KO2 ปกรณ์ชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)

06 พ.ค. 48

แกรนด์ สปอร์ต ปาร์ค, กรุงเทพ, ไทย

เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม (C) VS เจ็ค วีราโน่ (WBO Asia-Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(116-112, 119-110, และ 118-110)

ไก่ชน ส.วรพิน ชนะคะแนนทางเทคนิคยก 5 คาร์โล เบซาเรส (6 ยก)
(ทั้งคู่มีแผลแตกที่เปลือกตาจากอุบัติเหตุหัวชนกันจนชกต่อไม่ได้ และข่าวบางรายงานว่าเบซาเรสต้องเย็บถึง 11 เข็มทีเดียว)

เนตร ศศิประภายิม
นะะแนน ปีเตอร์ "ฟาส" เนสิ (6 ยก)
เทอดเกียรติ จันทร์แดง ชนะคะแนน ฟาลาโซน่า "โซน่า" ฟิเดล (6 ยก)
เดชา ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) ชนะคะแนน พงษ์ศักดิ์ เหรียญทวนทอง (6 ยก)
นิโคล โพธิ์สุวรรณยิม ชนะคะแนน เดชาพล ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) (6 ยก)

07 พ.ค. 48

ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
นกน้อย สิทธิประเสริฐ ชนะ KO2 ขุนดง ทวินส์ สเปเชี่ยล (6 ยก)

08 พ.ค. 48
ซาตี้ย์ ฮอลล์, ซาคาอิดะ, ญี่ปุ่น
สองนับ ส.วรพิน
? แพ้ KO3 คาซูตากะ นิชิซาว่า ( 8ยก) (1 นาที 45 วินาที)
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ดาวเด่น สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะ TKO3 พลอยอุบล ส.สิทธิชัย (6 ยก)

09 พ.ค. 48

ศึกส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์ ชนะคะแนน เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ (6 ยก)
10 พ.ค. 48

ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ไมค์ ศิษย์เพชรดี ชนะ TKO2 ยอดมงคล ศิษย์ ส.จ.เสน่ห์ (6 ยก)

11 พ.ค. 48

ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
มงคลทอง ศิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน เพชรสอง ส.วรพิน (6 ยก)

12 พ.ค. 48

ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
คะนองศึก ศิษย์จ่าไปร้ท์ KO1 เต่าทอง ศิษย์โสภา ( 6ยก)

14 พ.ค. 48

ศึก ป.ประมุข, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
องค์รักษ์น้อย จิตติยิม ชนะ KO2 พรมงคล ศิษย์รามคำแหง (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
นำชัย ทักษิณอีสาน ชนะคะแนน สายรุ้ง อ.อ้วนสุวรรณ (4 ยก)
เมดิสัน สแควร์ การ์เด้น, นิวยอร์ค, สหรัฐอเมริกา:
* วันที่ 15 พ.ค 48 ตามเวลาประเทศไทย
ศิริมงคล สิงห์วังชา ชนะ
TKO7 ไมเคิล คล๊าร์ค (WBC Lightweight Title Eliminator) (12 ยก)
(คล๊าร์คถูกนับ 8 2 ครั้งแรกในยกที่ 5 (แต่บางรายงาบอกว่าศิริมงคลถูกตัดคะแนนด้วยเนื่องจากต่อยต่ำกว่าเข็มขัด) และยก 7 ก่อนกรรมการจะยุติการชกไปด้วยเวลา 1 นาที 50 วินาทีของยกที่ 7)

15 พ.ค. 48
โอโมริ โกลด์ ยิม, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ธีระศักดิ์ อยู่ชุมพลยิม แพ้คะแนน โทรุ ซูซูกิ (6 ยก)
อารีน่า, โอดาวาร่า, ญี่ปุ่น
ใบหนาด (ใบนาย
?) ว.สุรพล แพ้ KO4 โยสุเกะ นากานิชิ (6 ยก) (3 นาที 2 วินาที - นักชกไทยน่าจะถูกนับ 10 หลังหมดเวลายก 4*)
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พงษ์เพชร ชูวัฒนะ ชนะ TKO3 เอกวิทย์ ศิษย์ ส.ว. ( 6ยก)

16 พ.ค. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ผึ้งหลวง ส.สิงห์อยู่ ชนะ TKO2 สิงห์ชัย วินดี้ยิม ( 6ยก)

1
7
พ.ค. 48
ศึกมหกรรมมวยโลก
WBA + PABA ระทิงแดง, โรงยิมเนเซียมอาคารวีสมหมายวิทยาลัย พลศึกษา, ศรีสะเกษ, ไทย
เด่นเก้าแสน กระทิงแดงยิม
(C)
VS อัลลัน รานาด้า (PABA Flyweight Title) (12 ยก)
(เด่นเก้าแสนเดินเบียดหวังเช็กบิล ทว่ารานาด้าก็อึดเหลือเชื่อ ในยกสุดท้ายเด่นเก้าแสนไล่บี้อย่างหนักตะบันจนรานาด้ามีแผลแตกที่คิ้วขวา แต่นักชกตากาล็อกก็ประคองตัวจนครบยก รวมคะแนนเด่นเก้าแสนชนะขาดลอย 118-110, 117-111, และ118-112)
พรสวรรค์ กระทิงแดงยิม (ป.ประมุข)
VS นีโน่ ซูอีโล่ (
Vacant PABA Minimumweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่เปิดฉากสาวหมัดใส่กันแบบใครดีใครอยู่ แต่พรสวรรค์ขยันออกหมัดและชกเข้าเป้าใหญ่ได้อย่างต่อเนื่อง เพียงแต่ซูอีโล่ได้โอกาสบวกหมัดอัดเอาพรสวรรค์เป๋ไปเป๋มาได้แค่ยกที่ 4 และ 9 เท่านั้น ครบยกพรสวรรค์ชนะคะแนน 117-111, 118-110, และ 116-112 กลับมาครองแชมป์ PABA รุ่น 105 ปอนด์เป็นสมัยที่ 2)
เปาซี เก้าวิชิต ชนะ TKO4 สายรุ้ง ส.สุวรรณ (6 ยก)
สิงห์สยาม เอื้อสัมพันธ์ แพ้ TKO5 เซกิจิม่า ยาซูโต้ ( 6 ยก)
สนามมวยเทียนโฮ, กวางโจว, จีน
พงษ์สิทธิ์ เวียงวิเศษ (C) พ้ TKO 6 ซู คอง เหลียง (PABA Super Featherweight Title) (12 ยก)
(พงษ์สิทธิ์ทำได้ดีกว่าในยกแรกๆ แต่มาพลาดถูกหมัดจนแตกที่คิ้วซ้ายในยกที่ 6 ก่อนจะถูกย้ำจนแผลกว้างและถูกจับแพ้แตกไปในที่สุด * บางรายงานบอกว่าเป็นยกที่ 7)

โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ฤทธิเดช ว.สุรพล
แพ้ TKO4 มาซ่า บากิรอฟ (10 ยก) (2 นาที 59 วินาที)
ศึก ป.ประมุข, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ผยอง วินดี้ยิม ชนะ TKO3 เอกชัย ส.อุดมวารี (6 ยก)

18 พ.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เดชฤทธิ์ ว.สุรพล แพ้
KO1 ฮิโรชิ ยามากูชิ (8 ยก) (1 นาที 26 วินาที)
พูนสวัสดิ์ เอื้อสัมพันธ์ แพ้
KO1 อกิร่า ยาอีกาชิ (8 ยก) (2 นาที 50 วินาที)
คงเดช ศิษย์ตราษตระการ แพ้
TKO3 เซอิอิชิ โอคาดะ (6 ยก) (1 นาที 11 วินาที)
สิงห์ทอง ทวินส์ยิม แพ้
TKO2 โทโมยูกิ โมโตกิ (6 ยก) (45 วินาที)
ศึกจารุเมือง , เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฉัตรทอง เกียรติ ธ.บ.อุบล ชนะ TKO1 รุ่งเจริญ ศิษย์จ่าเสมอ ( 6ยก)

19 พ.ค. 48

เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
วันชนะ ชูวัฒนะ แพ้ TKO6 เทเคฮิโกะ โทคิ (10 ยก) (2 นาที 5 วินาที)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เฉลิมชาติ เกียรติประสานชัย แพ้
KO1 ริคิยะ ฟูคูฮาร่า (8 ยก) (1 นาที 19 วินาที)
มังกรทอง ป.สงคราม แพ้คะแนน โยชิฮิโร่ มูโรอิ (8 ยก) (80-74, 79-74, และ 79-73)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฉันชัย วินดี้ยิม ชนะคะแนน
เพชรเมืองนนท์ ส.พูนสวัสดิ์ ( 6 ยก)

20 พ.ค. 48
ศึกเอธานอลสะท้านโลก โรงแรมเจ้าพระยาปาร์ค, กรุงเทพ, ไทย

ธีระพงษ์ ไดสตาร์ (C) ชนะคะแนน นาธาน บาร์เซโลน่า (IBF Pan Pacific Bantamweight Title) (12 ยก)
(199-110, 119-110, และ 119-109)

ฟ้าสั่ง พ.ธวัชชัย ชนะคะแนน
ซิมสัน บูต้าร์ บูต้าร์ (6 ยก)
แพนเธอร์ เวิร์ลด์ ออฟ เอนเตอร์เทนเม้นท์, เพนริท, นิวเซาท์เวล, ออสเตรเลีย
ประเทศ สบู่โยโกะ แพ้ KO1 ไมเคิล คาซิดิส (10 ยก) (1 นาที 46 วินาที)

21 พ.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ศรคม เกียรตินุกูล
แพ้คะแนน เคนโกะ นากาจิม่า (10 ยก) (100-90 ทั้ง 3 เสียง)
ชาติศึก ทวินส์ยิม
แพ้คะแนน เคนยะ คูซากะ (6 ยก)
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
วณิพก อ.อ้วนสุวรรณ ชนะคะแนน ศรีนนท์ ศูนย์กีฬาเมืองนนท์ (4 ยก) ?
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พญาผึ้ง ใหม่เมืองคอน ชนะคะแนน เหลี่ยมเพชร ศ.วีระพล (4 ยก)

23 พ.ค. 48

มาซูคิโช ยิม, คูมาโมโต้, ญี่ปุ่น

สิงห์โตทอง ฟูไลท์ยิ แพ้ KO1 ฮิโซกะ คูโด้ (10 ยก) (2 นาที 41 วินาที)
ไชยยศ อ.ปราโมทย์ แพ้คะแนน ริวเซอิ โยชิดะ (8 ยก) (80-73, 80-75, และ 79-74)
ศึกยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พลังชัย ชูวัฒนะ ชนะ
TKO4 องอาจ ศิษย์รามคำแหง ( 6 ยก)

24
พ.ค. 48
ศึกมวยโลกฉลอง 10 ปี แกแล็คซี่ โปรโมชั่น,
เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน โจเอล บัวย่า (PABA Bantamweight Title) (12 ยก)
(พูนสวัสดิ์แตกที่คิ้วขวาในยกที่ 3 เพราะถูกหัวชน แต่ได้นับ 8 ในยกที่ 7 ก่อนที่บัวย่าจะถูกตัดคะแนนในยกที่ 9 เพระเจตนาใช้หัวชนอีก แต่ตัวเองก็แตกที่คิ้วซ้าย ครบยกพูนสวัสดิ์ชนะคะแนน 120-106, 120-106, และ 120-107)
ฤทธิเดช ซีพียิม ชนะคะแนน วิษณุเทพ ส.สิทธิชัย (? ยก)
ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้องฟ้า ศ.ทนงฤทธิ์ ชนะ KO3 ยุทธภพ ส.วงษ์ทอง (6 ยก)

2
5 พ.ค. 48
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
มาวิน อ.เนื่องจำนงค์ ชนะ
TKO2 แสนดี ศิษย์เชิงชัย (6 ยก)

26 พ.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
สานนท์ แสงเพชร แพ้
TKO3 ชินยะ นากาเซ่ (8 ยก) (1 นาที 17 วินาที)
ศึกเกียรติสิงห์น้อย
, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชำนาญเดช นิมิตรชัยยิม ชนะคะแนน แสงเพชร ส.บุญช่วย (6 ยก)

27 พ.ค. 48
ศึกเพชรยินดียอดมวยโลก WBC, หลังสถานีรถไฟสระบุรี อ.เมือง จ.สระบุรี, ไทย

ฟ้าเพชรน้อย กระทิงแดงยิม (C) ชนะ KO1 คริสเตียน มาอัส (WBC Flyweight Youth Title) (10 ยก)
(ฟ้าเพชรน้อยใช้เวลา 2 นาที 33 วินาทีของยกแรก โจเอล อวิล่า เป็นฝ่ายชนะน็อกไปอย่างง่ายดาย ด้วยหมัดซ้ายเข้าชายโครง)
เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม (C) ชนะ KO5  
(ABCO Super Flyweight Title) (12 ยก)
(เม็ดเงินเดินอัดลำตัวจนคู่ชกทนไม่ไหวเพราะลดน้ำหนักมาก และก็ชั่งนน.ไม่ผ่านด้วย เม็ดเงินชนะน็อคไปด้วยเวลา 1 นาที 27 วินาที และคู่ชกรายนี้ปลอมมาชกในชื่อของ ตาต้า โปลิน่าร์ ซึ่งแรกที่เดียวมีการสืบสาวเรื่องว่าคู่ชกรายนี้ ชื่อจริงคือ โรมิโอ บาลาบ้า โปลิน่าร์ (ต่อมาทราบว่านี่คือชื่อจริงของ ตาต้า โปลินาร์  แต่ล่าสุดมีรายงานออกมาแล้วว่านักชกที่มาชกกับเม็ดเงินในวันนี้คือ โจเอล อวิล่า ที่แขวนนวมไปแล้ว)

ู่
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะ KO3 มารฟ้า ป.ปฐมพงษ์ (6 ยก)
สภาเพชร ส.สกาวรัตน์ ชนะ TKO6 อาเมียร์ รานจัน (6 ยก) (รานจันแตกชกต่อไม่ได้)
น็อคซ์ เน็ตบอล เซ็นเตอร์, เฟิร์นทรี กัลลี่, ออสเตรเลีย
เปาโล ศิษย์โสภา แพ้คะแนน คริส คอลลาร์ด (6 ยก) (60-54 ทั้ง 3 เสียง)
ประวิทย์ ปัฐวิกรณ์ยิม แพ้
KO1 ประทีป ซิงห์ (6 ยก) (55 วินาที)
เพชรอุบล เกียรตินครบาล แพ้
KO1 ไอเซียก้า ฟาตาอิโอไอเกเก้ (6 ยก) (2 นาที 8 วินาที)

28 พ.ค. 48

ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะคะแนน พรชัย ศิษย์รามคำแหง (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สามารถเล็ก ศิษย์ทรายทอง ชนะคะแนน เจริญชัย ส.เทพารักษ์ (4 ยก)

29 พ.ค. 48

เพอร์เฟ็คเทรัล ยิม, วาคายาม่า, ญี่ปุ่น
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ แพ้
KO6 นาโอย่า คิชิดะ (10 ยก) (2 นาที 30 วินาที)
ดับเบิ้ล ศิษย์รามคำแหง แพ้
KO4 โชจิโร่ คิตามูระ (6 ยก) (1 นาที 20 วินาที)
ยูริกซ์, มุนามาตะ, ญี่ปุ่น
กุหลาบแดง ลูกพระบาท (เกียรติกรีรินท์) แพ้คะแนน 10 ยก ทาคาชิ โคชิโมโต้ (10 ยก) (99-91, 99-91, และ 99-92)
เพชรอรุณ ว.สุรพล แพ้คะแนน ไดนชิน คูม่า (10 ยก) (100-90, 99-92, และ 99-94)
วันผเด็จศึก ศิษย์ทรายทอง แพ้คะแนน ชิคาระ ฮาชิโมโต้ (10 ยก)
ปราบศึก ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 ยูจิ ฮาชิโมโต้ (4 ยก)
ศึก
จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ซาไก จ๊อคกี้ยิม ชนะ
KO2 หนองคาย ปัฐวิกรณ์ยิม (6 ยก) ?

30 พ.ค. 48

ึก M-150 พิชิตโลก วันทรงชัย, เวทีมวยช่อง 7 สี, กรุงเทพ, ไทย
ภาคภูมิ แจ้งโพธิ์นาค ชนะ TKO7 คริสโตเฟอร์ ซาลูเดย์ (Vacant PABA Welterweight Title) (12 ยก)
(ยกแรกอดีตเหรียญทองเอเชียนเกมส์ชาวไทยดักจิ้มซ้ายตรงเข้าเต็มคางซาลูเดย์ทรุดลงไปให้กรรมการนับ 8 และในยก 7 ภาคภูมิได้จังหวะฮุกซ้ายตัดลำตัวนักชกฟิลิปปินส์ทรุดลงไปให้กรรมการนับ 8 อีก ภาคภูมิ ซ้ำฮุกซ้ายตัดลำตัวซ้ำไปอีกจนซาลูเดย์ร่วงลงไปอีกแต่ก็ยังกัดฟันขึ้นมาได้ คราวนี้ภาคภูมิ เดินเน้นหมัดตัดลำตัวอีกชุดจนซาลูเดย์หมดสภาพหล่นลงไปกองกับพื้น กรรมการโบกมือยุติการชกให้ภาคภูมิ ชนะทีเคโอในยก 7)

ยอดดำรงค์ สิงห์วังชา ชนะคะแนน
แจ็ค เอซิส (6 ยก)
สมชาย นักบาลี ชนะคะแนน
อาร์เนล ปอร์รัส (8 ยก)
จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย
สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้
KO1 วิคกี้ ทาฮูมิล (10 ยก)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
กุมารทอง ชูวัฒนะ (ป.ปลื้มกมล
?) นะคะแนน ยอดเพชร ส.สกุลภัณฑ์ (6 ยก)

31 พ.ค. 48
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ดาวไทย ต.พรชัย (เกียรติกำธร) ชนะ KO1 เหนือพยัคฆ์ ศิษย์ ส.จ.เสน่ห์ (6 ยก)

มิถุนายน

01 มิ.ย. 48
ศึกวันมวยไทย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรสยาม ส.วรพิน ชนะ TKO4 ยอดสยาม ศิษย์เริงชัย ( 6 ยก)

02 มิ.ย. 48

ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ขุนศึก ลูกพระบาท ชนะ KO1 เจริญศักดิ์ ส.วรพิน (6 ยก)

03
มิ.ย. 48

ศึกแรงเยอร์ ถล่มบัลลังก์โลก ต้านภัยยาเสพติด, ที่ว่าการอำเภอเมือง, มหาสารคาม
, ไทย
ประมวนศักดิ์ แรงเยอร์ยิม (C) ชนะคะแนน มาร์ค แอนโธนี่ย์ ซาเลส (WBO Asia-Pacific Junior Bantamweight Title) (12 ยก)
( 2 ยกแรกประมวลศักดิ์ลุยต่อยขวาตรงบนสลับล่าง ก่อนที่ยก 3 จะยิงขวาเข้าเต็มหน้าซาเลสจนมีอาการมึน ประมวลศักดิ์ อีก 3 ยกต่อมาประมวลศักดิ์ พยายามดักออกหมัดขวาใส่ โชว์สเต็ปเท้ารัวหมัดเป็นชุด ซาเลสโดนไปหลายขนาน ก่อนที่ยก 7 จะถูกหมัดขาวตรงของประมวลศักดิ์จนมีแผลแตกที่คิ้วยก 11 ประมวลศักดิ์เร่งยกใหญ่ต่อยจนซาเลสเมา แต่อย่างไรนักชกตากาล็อกก็ไม่ยอมหล่น ครบยกประมวลศักดิ์ เอาชนะคะแนน 120-109, และ 109-109 อีก 2 เสียง)

สด ปูนอินทรียิม ชนะ TKO 3 โรเดล "คิด" โอราอิส (6 ยก)
(โอราอิสถูกต่อย 3 นับในยกที่ 3)

แสงเพชร สาม ส.ยิม ชนะ KO4 วิลเลี่ยม มาราฮิน่า (6 ยก)
ดวงเพชร แสงมรกต VS รอยมิลัส ราฮาวาน (6 ยก)
นิโคล โพธิ์สุวรรยิม VS แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
อารีย์ โพธิ์สุวรรณยิม VS ดาราไทย มหาทรัพย์คอนโด (6 ยก)
เดชา ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) VS ประเทศ สบู่โยโกะ (6 ยก)
คลับโนว่า, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
สิงห์สมุทร เอื้อสัมพันธ์ แพ้ KO3 ชาด เบ็นเน็ตต์ (10 ยก) (39 วินาที)

04 มิ.ย. 48
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ทหารเอก นครทองปาร์ค์วิว ชนะ KO3 ต้นสัก ป.ฟ้าคำรณ (4 ยก)

05 มิ.ย. 48

ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
พงษ์เพชร ชูวัฒนะ (เมืองสุรินทร์) ชนะ TKO6 เคนเรียว มัตสุโมโตะ (10 ยก) (52 วินาที)
กิตติภพ แสนดียิม แพ้ KO1 โนริยูกิ โคมัตสุ (10 ยก) (2 นาที 59 วินาที)
ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย แพ้ TKO5 โนบุโตะ อิเกฮาร่า (10 ยก) (1 นาที 48 วินาที)

06 มิ.ย. 48

ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
องครักษ์น้อย จิตติยิม ชนะคะแนน 6 ยก สมิง ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

07 มิ.ย. 48
ศึกมวยโลกชาวห้วยขวาง ต้านภัยยาเสพติด, สนามกีฬาห้วยขวาง
, กรุงเทพ, ไทย
แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม (C) ชนะ KO3 จูน แม็กซิป็อค (จิออร์จิโอ้ อีป็อค) (ABCO Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(แสงหิรัญต่อยลำตัวได้นับก่อนในต้นยก 3 ก่อนที่จะไล่ถลุงยุ้งข้าวจนแม็กซิป็อคร่วงลงไปนอนให้กรรมการนับ 10)

สายรุ้ง สิงห์วังชา ชนะคะแนน รอย โดลิเกวซ (10 ยก)
ปิ๊มี่ กระทิงแดงยิม (เมืองชัยภูมิ) ชนะคะแนน มาริโอ เดอ เอซิส (8 ยก)
เด่นนภา บิ๊กช็อตแคมป์ ชนะคะแนน ก้องธวัช สิงห์วังชา (6 ยก)
ศุภชัย มหาทรัพย์คอนโด ชนะคะแนน ไมค์ บุญประเสริฐ (วันประเสริฐ ?) ( 6ยก)
เด่นชัย ส.เทียบคุณ ชนะคะแนน เด่น สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
หนึ่งอุบล สิงห์มันสศักดิ์ ชนะ TKO1 ศรชัย เพชรพญาไท (6 ยก)

08 มิ.ย. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แหวนเพชร ชูวัฒนะ ชนะ KO5 วิหค จ๊อคกี้ยิม (6 ยก)

09 มิ.ย. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วายุ (ชาญเดช) วินดี้ยิม ชนะ TKO5 ธีระศักดิ์ อยู่ชุมพลยิม (6 ยก)

10 มิ.ย. 48
ศึกอัศวินดำถล่มบัลลังก์โลก, อิมพีเรียลเวิร์ลด์ ลาดพร้าว, กรุงเทพ, ไทย

เพชรตาปี เพชรอินทรียิม (ปิ่นสินชัย) (C) ชนะ TD5 จูน อีราฮัม (ABCO Light Flyweight  Interim Title) (12 ยก)
(เพชรตาปีอาศัยการหลอกต่อย และโชว์สายตาในสไตล์ของ ฟลอยด์ เมเวเธอร์ จูเนียร์ จนทางอีราฮัมเข้าไม่ติด และพอถึงยกที่ 5 เพชรตาปีก็โขกอีราฮัมแตกที่คิ้วซ้ายโดยอุบัติเหตุ และทางนักชกฟิลิปปินส์ได้บอกกับแพทย์สนามว่าไม่ขอชกต่อ ทำให้ต้องรวมคะแนนซึ่งเพชรตาปีก็ถูกตัด 1 แต้ม ก่อนรวมคะแนนชนะไป 49-46, 49-46, และ 48-46)

แม็คไซไซ ปิ่นสินชัย (อ.ประเสริฐ)
ชนะคะแนน แจ็ค "โตโต้" มัลดีเซอร์ (10 ยก) (99-92 ทั้ง 3 เสียง)
เบิกฤกษ์ ส.ฤกษ์ชัย ชนะคะแนน ปวริศ เสถียรยืนยง (6 ยก)

11 มิ.ย. 48
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ุนดอน ทวินส์สเปเชี่ยล ชนะคะแนน เพชรศิลา ศิษย์ครูพร (4 หรือ6 ยก ?)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกรกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ุนดง ทวินส์สเปเชี่ยล ชนะคะแนน นาคราช ศิษย์ครูพร (4 ยก)

13 มิ.ย. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชาญวิทย์น้อย เครื่องบินอะไหล่ยนต์ แพ้คะแนน ฮายาโตะ ซากุระยิม (6 ยก)

14 มิ.ย. 48
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
นพฤทธิ์ สมคิดการค้า ชนะ KO3 สายรุ้ง อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก)

15 มิ.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
คราชนะ จ๊อคกี้ยิม แพ้ KO4 ชุนซูเกะ อิโตะ (8 ยก) (1 นาที 18 วินาที)
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พลังชัย ชูวัฒนะ ชนะ KO2 กำชัย ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

16 มิ.ย. 48
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
จอม ลูกสีมา ชนะคะแนน แสนเมืองน้อย ส.แสนเมือง (6 ยก)

17 มิ.ย. 48
ศึก M-150 พิชิตโลกวันทรงชัย, มหาชัยวิลล่า, สมุทรสาคร, ไทย

ชลธาร อ.พิริญะภิญโญ
(C) VS จูเลียต ทาโรน่า (ABCO Featherweight Title) (12 ยก)
(ทาโรน่าแตกในยกที่ 10 ที่ใต้ตาขวา, ชลธารชนะคะแนนขาดลอย 119-111, 119-109, และ 119-109)

ซัดดำ สามเคแบตเตอร์รี่ย์ (เกียรติยงยุทธ)
ชนะ KO2  อเล็กซ์ มอลทันบัน (6 ยก) (1 นาที 51 วินาที)
สมชาย นักบาลี
ชนะ TKO4 โฮเซลิโต ริเวร่า(6 ยก) (2 นาที 2 วินาที)
มงคลทอง สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน ชำนาญเดช นิมิตรชัย (6 ยก)
ศึก Bakbakan sa Antipolo City (Rumble in Antipolo City), นาเรส เซ็นเตอร์, แอนติโปโล ซิตี้, ไรซัล, ฟิลิปปินส์
ดาราไทย ศิษย์โอ แพ้ TKO4 เบบี้ โลโรน่า จูเนียร์ (Vacant WBE Junior Light Weight Title) (12 ยก)
(โลโรน่าต่อยหมัดเป็นชุดเข้าใส่ จนดาราไทยศอกขวาเคลื่อน และแพทย์สนามยุติการชกด้วยเวลา 1 นาที 52 วินาทีของยกที่ 4, และในไฟต์นี้ดาราไทยต้องแบกน้ำหนักถึง 3 ปอนด์ลย
ทีเดียว)

18 มิ.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ก้าวหน้า คล่องผจญ แพ้คะแนนมาซายูกิ ฟูจิกาเกะ (10 ยก) (100-90 ทั้ง 3 เสียง)

20 มิ.ย. 48
ึกกำปั้นสะท้านโลก IBF, มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนดุสิต ศูนย์หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
ีระพงษ์ ไดสตาร์ (C) ชนะคะแนน ริคโก้ เกนอน (IBF Pan Pacific Bantamweight Title)  (12 ยก)
(120-108 ทั้ง 3 เสียง แต่บางรายงานบอก 120-108 2 เสียง และ 117-111 อีกคนหนึ่ง อย่างไรก็ตามนักรายนี้ได้รับการบอกชื่อในตอนแรกว่า เฟร็ดดี้ ริคโก้ แต่ที่จริงแล้วหมอชื่อ ริคโก้ เกนอน มีสถิติชนะ 8 แพ้ 6 และขอใบรับรองจาก GAB มาชกในกำหนด 8 ยก ในไฟต์ที่จะไม่มีตำแหน่งใดๆเป็นเดิมพัน ซึ่งขัดกับความเป็นจริง)

ฟ้าสั่ง พ.ธวัชชัย ชนะ KO4
เบนจี้ คอนเซ็บเชี่ยน (6 ยก)
ฟ้าใส กระทิงแดงยิม (ศักดิ์กรีรินทร์) ชนะ
KO3 รุ่งอุบล เจริญเกษม (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

สมาน ส.จาตุรงค์
พ้ TKO1 โกกิ คาเมดะ (10 ยก)
(สมานถูกต่อยลำตัวลงไปนอนถึง 2 ครั้งก่อนปลายยกจะถูกคาเมดะรุกไล่เข้าเชือก ระดมหมัดเข้าใส่จนกรรมการต้องยุติการชกด้วยเวลา 2 นาที 59 วินาที)
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยูริ เอื้อสัมพันธ์ ชนะ TKO2 อาชาศึก ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

21 มิ.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ธีระศักดิ์ อยู่ชุมพลยิม
พ้ TKO3 โมโตคาสุ อาเบะ (10 ยก) (2 นาที 5 วินาที)
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะ KO3 พรชัย ศิษย์รามคำแหง (6 หรือ 8 ยก ?)

22 มิ.ย. 48
ศึกเกียรติสิงห์น้อย + วัยทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธิติ ศิษย์โกศล ชนะ KO1 กุหลาบแดง นฤมล (6 ยก)

23 มิ.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ศรศักดิ์ ทวินส์ยิม
แพ้ KO1 อากิระ ทาเคยาม่า (8 ยก) (1 นาที 55 วินาที)
แรมโบ้ ปัญญาทิพย์
แพ้ TKO4 มานาบุ โคมัตสุ (8 ยก) (1 นาที 53 วินาที)
สามารถ ศิษย์ทรายทอง
แพ้ KO4 ทาคาฟูฮิ ฮิเมโนะ ( 8 ยก) (28 วินาที)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ประกายเพชร อ.บุญช่วย แพ้ KO4 คาซูโยชิ นิกิ (6 ยก)

24 มิ.ย. 48
ศึก M-150 พลังกำปั้นสะท้านโลก, เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน, นนทบุรี, ไทย
เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น
(C) ชนะ TKO6 รอลลี่ แมนดาฮิน็อก (ABCO Super Flyweight Interim Title) (12 ยก)
(
เดวิดได้นับ 8 จากหมัดตัดลำตัวในต้นยกที่ 6 ก่อนจะ ต่อยตัดลำตัวอีกครั้งจนแมนดาฮิน๊อกร่วลงไปอีกครั้ง แกรรมการจึงยุติการชกทันที
)
วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น ชนะ KO5 โนเอล ซุงกาฮิด (10 ยก)
(ยกแรกอดีตแชมป์โลกชาวไทยออกหมัดแย็บตามด้วยหมัด 1-2 ส่วนซุงกาฮิดพยายามตอบโต้แต่ยังไม่เข้าเป้า ยก 2 วีระพลต่อยใบหน้าสลับลำตัว กลางยกวีระพลต่อยต่ำกว่าเข็มขัดทำเอาซุงกาฮิดร่วงลงไปกอง กรรมการต้องให้พัก 5 นาที ยก 3 วีระพลต่อยเลือกเป้าเน้นล่างและบน ยก 4 วีระพลล้วงลำตัวและใบหน้าของคู่ชกเป็นชุด ซุงกาฮิดร่วงให้กรรมการนับ 8 ยก 5 กลางยก วีระพลเน้นอีกชุดกรรมการทนดูไม่ไหวโบกมือยุติการชก ชูมือให้วีระพลชนะ TKO สุดสวย)

นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย KO2 เซลสัน "ดอนดอน" ลาปูซ (6 ยก)
ทอง ป.โชคชัย KO2 เบนจาร์มิน โซลลาโน่ (6 ยก)
ศึก ป.กุ้งเปา ยอดมวยโลก WBC, ป.กุ้งเผา ปิ่นเกล้า, กรุงเทพ, ไทย
พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม (C)ชนะคะแนน เบอร์นาร์ด ยูคลอส (ABCO Flyweight Title) (12 ยก)
(ยูคลอสอาศัยรูปร่างที่ได้เปรียบเดินต่อยซ้าย แต่โดนพนมรุ้งเล็กดักออกหมัดแย็บขวาแล้วตามด้วยซ้ายตรงได้อย่างเข้าเป้ารุนแรง ยกท้ายๆ พนมรุ้งเล็ก อาศัยจังหวะออกหมัดแย็บขวาแล้วตามด้วยซ้ายตรงเข้าที่ใบหน้าสลับลำตัว จนยูคลอสออกอาการไม่ดี พนมรุ้งเล็กดักต่อยหมัดคุมเกมการชกเอาไว้ได้หมด จนกระทั่งครบ 12 ยกพนมรุ้งเล็กชนะคะแนน 120-108, 120-109, และ 118-111)

โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม นะคะแนน ริชาร์ด การ์เซีย (6 ยก)
ฉัตรชัย สิงห์วังชา ชนะ KO6 ลั่นนภา ลูกทัพฟ้า (6 ยก)

25 มิ.ย. 48
ซิตี้ โซโก้ ยิม, ทาคาซาโกะ, ญี่ปุ่น

ฉัตรชัย เกียรติพญาไท
VS เคอิจิ อีกูชิ (8 ยก)
แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ VS เคนบุน ทอร์เรส (8 ยก)
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ติงลี่ สิทธิประเสริฐ ชนะคะแนน ชัยฤทธิ์ อ.เนื่องจำนงค์ (4 ยก)
ศึกมวยไทยลุมพินีเกริกไกร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เดชศักดิ์ ศิษย์ทรายทอง ชนะ KO2 ยุทธนา ส.กลิ่นชาติ (4 ยก)

26 มิ.ย. 48
เออิชิ เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, นาโกย่า, ญี่ปุ่น
เวทย์ สิงห์วังชา ชนะ
TKO3 มาซาคาสุ ซูกาวาร่า (C) (OPBF Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(ซูกาวาร่าใช้ความเร็วดักต่อย 1-2 ทำคะแนนนำไปก่อนในยกแรก แต่ยก 2 เวทย์เดินท้าชนจนแชมป์ถูกพายุหมัดจนโอนเอนไปมา และในยกที่ 3 เวทย์เดินอัดลำตัวเป็นชุดๆ ก่อนจะต่อยซ้ายตรงเข้าหน้าแล้วตามด้วยฮุคขวาเข้ากราม ส่งร่างของซูกาวาร่าลงไปนอนเหยียดยาว และกรรมการก็ยุติการชกไปด้วยเวลา 2 นาทีเต็มๆของยกนี้ ทำให้เวทย์กลายเป็นแชมป์ภาคคนใหม่ไปทันที)

พายัพ ปัฐวิกรณ์ยิม
แพ้
TKO5 ชิน โอกาตะ (10 ยก) (1 นาที 23 วินาที)
ทองเจริญ มหาทรัพย์คอนโด แพ้ KO2 โชจิ คาวะเสะ (10 ยก) (1 นาที 9 วินาที)
กุหลาบแดง เกียรติกรีรินทร์ แพ้คะแนน มาซาโนริ ซูกิตะ (10 ยก) (98-93, 98-92, และ 97-96)

ดิฟเฟอร์ อาริอาเกะ, โตเกียว, ญี่ปุ่น
สิงห์สยาม เอื้อสัมพันธ์ แพ้
KO2 ฮิเดคาสุ มัตสุโนบุ (10 ยก) (37 วินาที)
มงคลชัย ทวินส์ยิม แพ้
KO1 ยูกิโอะ ฮาตาโนะ (8 ยก) (1 นาที 16 วินาที)

28 มิ.ย. 48
ศึกยอดมวยโลก
PABA + OPBF, มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร, กรุงเทพ, ไทย
เสาหิน สบู่โยโกะ (C) อาร์เนล ปอร์รัส (PABA Featherweight Title) (12 ยก)
(เสาหินเดินลุยลำตัว ขณะที่ปอร์รัสพยายมใช้แย๊บสกัด ทั้งคู่หัวโขกกันในยกที่ 9 จนปอร์รัสหัวแตกชกต่อไม่ได้ รวมคะแนนเสาหินชนไป 89-82, 87-84, และ 89-82)

วันมีโชค สิงห์วังชา ชนะคะแนน โนบูยูกิ อิโนโมโต้ (Vacant OPBF Flyweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่ดูเชิงกัน 3 ยก ต่อมาวันมีโชคเริ่มตัดลำตัวจนอิโนโมโต้อ่ออลง แต่ยังบวกหมัดสู้ ยก 8 วันมีโชคต่อยเอาคู่ชิงแกว่ง หลังจากนั้นหันมาเล่นเชิงจนครบยก และชนะไป 119-110, 118-114, และ 120-109)

ฤทธิเดช ซีพียิม ชนะคะแนน
ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย (6 ยก)
คง ศิษย์ทรายทอง ชนะ TKO3 ครองชัย ส.แสนเมือง (6 ยก)
สิงห์ แครี่บอย ชนะ TKO5 ปกรณ์ชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)
ขวัญไท ช. ณ พัทลุง เสมอ เพชรเมืองนนท์ ส.พูนสวัสดิ์ (6 ยก)
มีเดีย ปาร์ค, ซัปโปโร่, ญี่ปุ่น
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง
แพ้
TKO4 มาซาโตะ ฮาทาเคยาม่า (10 ยก) (1 นาที 6 วินาที)
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สภาเพชร ส.กาวรัตน์ ชนะคะแนน ยุทธภพ ส.วงษ์ทอง (6 ยก)

29 มิ.ย. 48
ศึกปูนอินทรีสะท้านโลก ต้านภัยยาเสพติด, ทุ่งศรีเมือง, อุบลราชธานี
, ไทย
สมศักดิ์ สิงห์ชัชวาลย์
(C) นะ KO5 วูยิซิเล่ เบเบ้ (PABA Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(สมศักดิ์ฮุคซ้ายเข้าหน้าเบเบ้จนทรุดได้นับ 8 ในยกที่ 4 และ 5 ก่อนจะยำชุดใหญ่จนเบเบ้ร่วงนับ 10 ด้วนเวลา 2 นาที 49 วินาทีของยกที่ 5 นี้เอง)
เนตร ศศิประภายิม
VS อัลวี่ อัลฮับซี่ (Vacant PABA Light Flyweight Title) (12 ยก)
(เนตรต่อยหมัดชุดลำตัวส่งอัลฮับซี่ร่วงนับ 8 ถึง 2 ครั้งในยกที่ 2 ก่อนจะรัวลำตัวอีกชุดจนคู่ชิงร่วงอีกครั้งถูกจับแพ้
TKO
ปทันทีด้วยเวลา 2 นาทื 34 วินาที)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะ
KO3 ิมมอน จาน่า (6 ยก)
หนึ่งพิชิต ศิษย์ยอดธง
KO1 ดาราไทย ศิษย์โอ (6 ยก)
วิษณุ พ.นอบน้อม ชนะคะแนน 6 ยก แม๊กกี้ ศิษย์ขุนศึก (6 ยก)
ต้น พ.นอบน้อม ชนะคะแนน นที ส.จันทสิทธิ์ (6 ยก)
เพชร วินดี้สปอร์ต ชนะคะแนน เดโช ก่อเกียรติยิม (บ้านกล้วยยิม) (6ยก)
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชะมวง เกียรตินิวัฒน์ ชนะ KO2 ชาญเดช ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

30 มิ.ย. 48
อินโดซิอาร์ สตูดิโอ, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย

พงษ์ศักดิ์ เหรียญทวนทอง
VS ดาอูดี้ "เดอะ บาหลี บอย" บาฮารี (C) (PABA Super Lightweight Title) (12 ยก)
(พงษ์ศักดิ์ถูกนับ 8 ในยกที่ 5)
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ ชนะคะแนน กางหลง จ็อคกี้ยิม (6 ยก)

กรกฎาคม
 

01 ก.ค. 48
ตลาดเมืองใหม่สมบัติบุรี
, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย

เด่นเก้าแสน กระทิงแดงยิม (C) VS จูน ปาเดอร์ (PABA Flyweight Title) (12 ยก)
(กลางยกเด่นเก้าแสนงัดอัปเปอร์คัตขวาเข้าเต็มเบ้าตา ส่งร่างนักชกตากาล็อกร่วงลงไปนอนหงายดิ้นพราดด้วยความเจ็บปวดปล่อยให้กรรมการนับไปจนครบสิบ ทำให้ ด่นเก้าแสนเป็นฝ่ายชนะไปด้วยเวลา 1 นาที 38 วินาที)

เปาซี เก้าวิชิต ชนะคะแนน แอ๊บบาส อามามิ  (6 ยก)
ปราบ ส.แสนยากร แพ้
KO4 เซกิจิม่า สกินเดียวยิม (ยาซูโต้)  (6 ยก) (2 นาที 8 วินาที)
ดีเด่น เก่งการุณ ชนะ
TKO3 สามารถ เพชรบ้านดุง (6 ยก) (2 นาที 2 วินาที)
เบลลีฟ ฟังก์ชั่น เซ็นเตอร์, นิวเซ้าท์เวลล์,  ออสเตรเลีย
อารีย์ โพธิ์สุวรรณยิม แพ้
TKO5 นดาล ฮุสเซ็น (10 ยก) (2 นาที 54 วินาที)
ลูกต้น ช.ใจตรง แพ้
TKO3 ริส ฮามิลตั้น (2 นาที 59 วินาที)
แพนเธอร์ เวิร์ลด์ เอ็นเตอร์เทนเม้นท์, นิวเซ้าท์เวลล์,  ออสเตรเลีย
เรด้าร์ ศิษย์เพชรอินทร์ แพ้
TKO4 ดัม เวลล่า (6 ยก) (2 นาที 11 วินาที)

02 ก.ค. 48
บันยูลี่ เน็ตบอลล์ สเตเดี้ยม, วิคตอเรีย, ออสเตรเลีย

เด่นนภา บิ๊กช็อตแคมป์ แพ้คะแนน
ลีกห์ เพอร์เซลล์ (8 ยก) (78-74, 79-73, และ 80-72)
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พญาผึ้ง ใหม่เมืองคอน ชนะคะแนน เสือใหญ่ มวยไทยพลาซ่า 2004 (4 ยก)

03 ก.ค. 48
ชาเล้นจ์ สเตเดี้ยม, เพิร์ธ, เวสต์ ออสเตรเลีย, ออสเตรเลีย
ชวาลย์
ส.วรพิน แพ้
TKO4 กรี่ย์ เซ็นต์แคลร์ (10 ยก) (2 นาที 58 วินาที - หมดทางสู้)
สายสี่เล็ก ศักดิ์สีผึ้ง แพ้คะแนน ดาเนี่ยล โลเว็ตต์ (8 ยก) (79-71, 79-71, และ 79-72)
สิงห์สมุทร เอื้อสัมพันธ์ แพ้
TKO4 รอั้น ลางฮาม (4 ยก) (2 นาที 36 วินาที - หมดทางสู้)
เซ็ปป์, เซ็นได, ญี่ปุ่น
เด่นละงู ต.สมาคม แพ้คะแนน ทาคาโนริ คาริย่า (8 ยก)

เด่นปฐพี ศิษย์ขุน แพ้คะแนน ซึโตมุ โอดาจิม่า (8 ยก)
ไกรทอง ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO2 ทากูฮิโตะ มิโกโระ (6 ยก) (1 นาที 49 วินาที)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้าวหน้า คล่องผจญ ชนะ TKO3 พงษ์ศักดิ์ ผลเจริญ (6 ยก)

04 ก.ค. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ ชนะ TKO3 แสงเพชร อ.บุญช่วย (6 ยก)

05 ก.ค. 48
เมืองทองธานี, นนทบุรี, ไทย
ศิริมงคล สิงห์
วังชา
ชนะ TKO4 ร๊อดนี่ย์ "จูน" อัลบ้า (6 ยก)
(อัลบ้าจมูกหักขอยอมแพ้หลังจบยก 3)

สถาพร สิงห์วังชา (C) ชนะคะแนน โนนอย กอนซาเลซ (ABCO Super Lightweight Title) (12 ยก)
(118-110, 117-111, และ 117-112)

วันดี สิงห์วังชา ชนะคะแนน จเฮย์ "เพาเวอร์" เฮอร์ล่า (6 ยก)
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
องครักษ์น้อย จิตติยิม ชนะ TKO3 เฉลิมชัย ศิษย์นิวัฒน์ (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ดาวชัย เคที ยิม แพ้คะแนน อสึชิ มันโด้ (8 ยก)

06 ก.ค. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรเอก สวนศรี ชนะ TKO3 ับเบิ้ล ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

07 ก.ค. 48
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ศรคม จ๊อคกี้ยิม ชนะคะแนน ทนงศักดิ์ ต.พงษ์ศิลา (6 ยก)

08 ก.ค. 48
ศึกซูเปอร์แชมป์ปูนอินทรีสะท้านโลก ต้านภัยยาเสพติด, สนามกีฬาพระยาพิชัยดาบหัก, อุตรดิตถ์, ไทย
ไก่ชน ส.วรพิน (C) ชนะ TD6 อลอง ดีนอย (WBO Asia-Pacific Junior Flyweight Title) (12 ยก)
(ไก่ชนถูกดินอยเอาหัวชนแตกที่หว่างคิ้วชกต่อไม่ได้ แต่มีคะแนนนำ 49-46 จากกรรมการทั้ง 3 ท่าน)
ประมวนศักดิ์ แรงเยอร์ยิม (C) ชนะ TKO7 เฟเดอริโก้ คาตูเบย์
(WBO Asia-Pacific Junior Bantamweight Title) (12 ยก)
(ประมวนศักดิ์ใช้ความเร็วดักต่อยได้เป็นชุด และล้วงลำตัวจนคาตูเบย์อ่อนแรง ขอยอมแพ้ก่อนขึ้นยก 7)

เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม ชนะคะแนน โบกี้ กอนซาเลส (6 ยก)
เทอดเกียรติ จันทร์แดง ชนะคะแนน เดชาพล ก่อเกียรติยิม (6 ยก)
เดชา ก่อเกียรติยิม ชนะ KO1 ประสพชัย เกียรติพญาไท (6 ยก)
แสงเพชร สาม ส. ยิม
ชนะ TKO6 ริโน่ อัครู (6 ยก)

09 ก.ค. 48
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
หนึ่งอุบล สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะ TKO2 โพธิ์ชัยเล็ก ช.พิณราช (6 ยก)

10 ก.ค. 48
ปาร์ค อารีน่า, โคมากิ, ญี่ปุ่น

เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์
แพ้ KO2 โคเฮอิ โอบาห์ (10 ยก) (1 นาที 37 วินาที)

11 ก.ค. 48
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พนมเดช อ.ยุทธนากร ชนะ TKO3 สิทธิศักดิ์ นิมิตรชัย (6 ยก)

12 ก.ค. 48
ศึกแสงมรกต, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ทหารเอก นครทองปาร์ควิว ชนะ TKO3 พญาสิงห์ เพชรนงนุช (6 ยก)

13 ก.ค. 48
ศึกกำปั้นสะท้านโลก
IBF, มาคมไต้หวัน, บางปู, สมุทรปราการ, ไทย
ฟ้าสั่ง เฮโมวิตยิม ชนะ KO2 โจเอล เอสคอล (C) (IBF Pan Pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(ปลายยกแรกฟ้าสั่งต่อยเอาเอสคอลเป๋ไปมา และฟ้าสั่งมาเผด็จศึกได้ในยกที่ 2 ด้วยหมัดชุดตัดลำตัว ส่งเอสคอลลงไปนอนนับสิบ)

ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะคะแนน
าธาน บาร์เซล่า (6 ยก)
เหนือพยัคฆ์ ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะ
KO3 ้องศึก สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
นกน้อย สิทธิประเสริฐ ชนะ
KO3 งคลทอง สิงห์มนัสศักดิ์ (6 ยก)
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
บุญมี ศิษย์ศรีวินิตวิทยาคม ชนะ KO4 สมิง ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)

14 ก.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ชนะ ป.เปาอินทร์ แพ้
TD5 จุนอิชิโร่ คาเนดะ (10 ยก)
(ทั้งคู่หัวชนกันในยกที่ 5 จนชนะแตกที่คิ้วชกต่อไม่ได้ รวมคะแนน คาเนดะชนะไป 49-48, 48-47, และ 48-49)

ชาติศึก ทวินส์ยิม
ชนะ TKO8 ไดสุเกะ ยามานากะ (8 ยก) (3 นาที)
สมิง ทวินส์ยิม แพ้ KO3 มุเนซึกุ คาโย (8 ยก) (3 นาที 8 วินาที)
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พระสมุทร ศักดิ์ปัญญา ชนะ KO2 วินัย ว.สุรพล (6 ยก)

15 ก.ค. 48
ลานอเนกประสงค์ เทศบาลเมืองอ้อมน้อย, ซอยคุรุสภา, ไทย

สมชาย นักบาลี ชนะ KO8 เฟอร์นันโด้ มอนติญญ่า (Vacant PABA Lightweight Title) (12 ยก)
(สมชายตัดลำตัวจนมอนติญญ่าจุกลุกไม่ไหว และกรรมการนับ 10 ไปในที่สุด)

สุทธิศักดิ์ สมัครสมาน ชนะคะแนน รุด "4" เคฟคัทเช่ (6 ยก)
อดดำรงค์ สิงห์วังชา ชนะคะแนน โรเอล แมนแกน (6 ยก)

16 ก.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
กุมารทอง ป.ปลื้มกมล ชนะคะแนน
จุน โทริอูมิ (C) (12 ยก) (OPBF Bantamweight Title) (12 ยก)
(กุมารทองได้นับ 8 ในยกที่ 3 ก่อนชนะไปด้วยคะแนน 115-112, 115-114, และ 114-114)
เอกวิทย์ ศิษย์ ส.ว. ชนะคะแนน โยชิฮิโร มูโรอิ (8 ยก) (80-72, 79-74, และ 79-75)
ชาญเดช ศิษย์รามคำแหง แพ้
KO1 ทาคาชิ อูชิยาม่า (6 ยก) (35 วินาที)
ศึกช้างสยามชัย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เด่นอนันต์ ศิษย์ครูวันชัย ชนะคะแนนขุนพลน้อย ผ้าใบจตรัส (4 ยก)

17 ก.ค. 48
บารันเกย์ โคเวอเรด คอร์ต, โปรเจ็ค 6, เกซอน ซิตี้, ฟิลิปปินส์
พูนสวัสดิ์ นิมิตรชัย แพ้ TKO2 เบนจี้ โซโรญญ่า (10 ยก)

18 ก.ค. 48
เซ็นทรัลยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
วังหิน ชูวัฒนะ
แพ้คะแนน
เคน มิซึยาม่า (10 ยก) (99-90, 99-92, และ 99-92)
นำชัย ทักษิณอีสาน แพ้คะแนน ทาซึม่า โอโฮร่า (8 ยก)

ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน ชนะ TKO2 เพชรมีชัย ป.ปฐมพงษ์ (6 ยก)

19 ก.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เด่นพิภพ นิมิตรชัย แพ้ KO1 มิซึมาสะ อิเคดะ (8 ยก) (1 นาที 43 วินาที)
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ไมค์ ศิษย์เพชรดี ชนะ KO4 จรัลเดช ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

20 ก.ค. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แหวนเพชร ชูวัฒนะ ชนะ TKO2 โจอี้บอย ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

23 ก.ค. 48
ศึกวันทรงพล
, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เพชรเมืองนนท์ ส.พูนสวัสดิ์ ชนะคะแนน วณิพก อ.อ้วนสุวรรณ (4 ยก)
ทักกีร่าห์, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
ใจเพชร เกียรติเมืองกาฬ แพ้
KO4 ๊อบ เมดเล่ย์ (6 ยก) (2 นาที 33 วินาที)

24 ก.ค. 48
ซิตี้ โซโก้ ยิม, ทากาว่า, ญี่ปุ่น

สามกอเล็ก ชูวัฒนะ
แพ้ KO1 ยกิโอะ วาดามิเนะ (10 ยก) (2 นาที 58 วินาที)
สายชล อ.อ้วนสุวรรณ
แพ้คะแนน ุนโกะ โยโกยาม่า (10 ยก)

25 ก.ค. 48

ศึกยอดมวยโลก
PABA, ป.กุ้งเปา รัชดา, กรุงเทพ,
ทย
ทับทิมแดง แครี่บอย
แพ้ TKO11 อนโธนี่ย์ เมเทียส (C) (PABA Super Flyweight Title) (12 ยก)
(ทับทิมแดงดักบวกหมัดเต็มคางส่งแชมป์จากแทนซาเนียนับ 8 และทำคะแนนนำไปสุดกู่ใน 10 ยกแรก คือ 96-93, 96-93, และ 97-92 แต่มาพลาดถูกหมัดซ้ายตรงของเมเทียสล้มทั้งยืนในยกที่ 11 ก่อนที่จะถูกถลุงหงสยหลังหมดสติอยู่หลายนาที)

หลักหิน ส.สาหร่ายทอง ชนะคะแนน โดดี้ อกราบิโอ (6 ยก)
ชะมวง เกียรตินิวัฒน์ ชนะ
KO4 าวอุบล ศิษย์นฤพนธ์ (6 ยก)
สิงห์ แครี่บอย ชนะ
TKO3 ศรคม ส.สิทธิชัย (6 ยก)
ขวัญชัย ช. ณ พัทลุง ชนะ
TKO3 องค์รักษ์ จิตติยิม (6 ยก)
ศึกจ้าวเมืองชล,
เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
กานต์ชัย คล่องผจญ ชนะคะแนน มงคลเดช ป.ประเทือง (6 ยก)

26 ก.ค. 48
ศึกเพชรบูรพา
, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ก้องธรณี ก.กุมานนท์ ชนะคะแนน นนทชัย ส.พยัคฆ์ดำ (6 ยก)

27 ก.ค. 48
ศึก จารุเมือง + ดาวรุ่งชูเจริญ,
เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยอดเพชร ส.สกุลภัณฑ์ ชนะคะแนน วิหค จ๊อคกี้ยิม (6 ยก)

28 ก.ค. 48
ศึกวันทรงชัย,
เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธีระศักดิ์ อยู่ชุมพลยิม ชนะ
TKO5 เพชรมงคล ศิษย์อำนาจชัย (6 ยก)

29 ก.ค. 48
ศึก ป.กุ้งเปาต้านยาเสพติด,
สวนอาหาร ป.กุ้งเผา สาขาอุดมสุข, กรุงเทพ, ไทย
เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม ชนะ TKO3 โรเดล "คิด" โอราอิส (ABCO Super Flyweight Title) (12 ยก)
(เม็ดเงินถูกอัพเปอร์คัตของผู้ท้าชิงร่วงนับ 8  ปลายยกแรก แต่เม็ดเงินได้ 3 นับในยกที่ 3 จากหมัดตัดลำตัว จนกรรมการยุติการชกด้วยเวลา 1 นาที 8 วินาที)
ฟ้าเพชรน้อย กระทิงแดงยิม
ชนะคะแนน อีริค ราปาด้า (6 ยก)
พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน มาร์ค แอนโธนี่ย์ ซาเลส (6 ยก) (60-54 ทั้ง 3 เสียง)
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะ
KO2 ันสิทธิ์ ส.เทพารักษ์ (6 ยก)

30 ก.ค. 48
ศึก Return of the Z, San Andres Civic & Sports Center, มะนิลา, ฟิลิปปินส์
ดีเด่น เก่งการุณ แพ้คะแนน
ซี กอร์เรส (100-88 ทั้ง 3 เสียง)
ซิตี้ โซโก้ ยิม, มัตสุโมโตะ, ญี่ปุ่น

สุดทนง ส.สิทธิชัย
แพ้ KO1 มาซาโอะ อายุซาว่า (10 ยก) (3 นาที 4 วินาที)
ศึกแฟร์เท็กซ์
, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เปาซี เก้าวิชิต ชนะ KO3
ญาต่อ อ.ยิ่งยง (4 ยก)

สิงหาคม

01 ส.ค. 48
ศึกมวยโลกชาวธนบุรีต้านภัยยาเสพติด, รร.ฤทธิณรงค์รอน, เพชรเกษมซอย 2, กรุงเทพ, ไทย

สงหิรัญ กระทิงแดงยิม (C) ชนะ KO4 แจ็ค เอซิซ (ABCO Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(แสงหิรัญบวกหมัดขวาเข้าชายโครงส่งเอซิซลงไปนอนนับ 10 ไปอย่างง่ายดาย)

สายรุ้ง สิงห์วังชา ชนะ KO2 แจ็ค "โตโต้" มัลดีเซอร์ (6 ยก)
ิ๊กมี่ กระทิงแดงยิม เสมอ ฟิลิป พาร์คอน (6 ยก)
(พาร์คอนแตกชกต่อไม่ได้โดยอุบัติเหตุศีรษะชนกันในยกที่ 2)

วิทยา ศิษย์โกศล ชนะคะแนน ก้องธวัช สิงห์วังชา (8 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
องอาจ ทวินส์ยิม แพ้ KO3 ทาซึกิ คาวาซากิ (10 ยก) (1 นาที 56 วินาที)
ศึกวันมวยไทย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้องสุรินทร์ ศิษย์ส่ย ชนะ TKO2 ต้นสัก ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

02 ส.ค. 48
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์ ชนะ KO2 หาญชัย ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

03 ส.ค. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ + จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ ชนะ KO3 นำชัย ทักษิณอีสาน (10 ยก) (Vacant Thai Miniflyweight Title (TBC Version))

04 ส.ค. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ ชนะ TKO5 ฤทธิเดช ศูนย์กีฬ่าน้อยใน (10 ยก) (Vacant Thai Super Bantamweight Title (TBC Version))

05 .ค. 48
ศึกตะวันเดือด ไทย-ปานามา, หาดป่าตอง, ภูเก็ต, ไทย

รัตนชัย สิงห์วังชา (C) VS มัวริซิโอ มาร์ติเนซ (WBO Bantamweight Title) (12 ยก)
(ยกแรกมาร์ติเนซต่อยหมัดซ้ายเข้าเต็มปลายคางของรัตนชัยอย่างจังจนออกอาการทรุดให้เห็น 2 ครั้ง แต่ยก 3-4 รัตนชัยแก้คืนได้สวยๆทั้ง 2 ยก ช่วงปลายยก 7 รัตนชัยได้จังหวะต่อยหมัดซ้ายตรงได้อย่างเข้าเป้ารุนแรงหลายหมัด จนมาร์ติเนซออกอาการไม่ดีให้เห็น ยก 8 รัตนชัยหัวชนกับมาร์ติเนซ ไม่รุนแรงนักแต่ รัตนชัยหันหลังให้กรรมการเบรกเกม แต่กรรมการไม่สนใจปล่อยให้ชกกันต่อ มาร์ติเนซไม่ปล่อยวินาทีทองตามเข้าไปรัวหมัดเข้าที่ใบหน้าของ รัตนชัยจนออกอาการไม่ดี แต่ยังกัดฟันมีหมัดบวกโต้ตลอด ในช่วงปลายยกรัตนชัยโดนหมัดของมาร์ติเนซ อย่างจังจนมีแผลแตกที่คิ้วขวา แต่ 4 ยกสุดท้ายรัตนชัยออกหมัดคุมเกมได้หมด ครบยก "เจ้าเล็ก" ชนะไปไม่เอกฉันท์ 166-112, 116-112, และ 114-114)

รัตนพล ส.วรพิน ชนะคะแนน อเล็กซานเดอร์ "อเล็กซ์" โบกี้ (6 ยก)
(รัตนพลถูกนับ 8 ในยกที่ 4 ก่อนมาได้นับคืนในยกที่ 5 ?)
สดปูนอินทรียิม ขนะ KO2 โยซุบ โบดินี่ (6 ยก)
ดวงเพชร แสงมรกต ชนะคะแนน จุน เรย์ วีราโน่ (6 ยก)
หนึ่งพิชิต ศิษย์ยอดธง ชนะคะแนน อายอน นารันโจ้ (6 ยก)
โกศล ส.วรพิน ชนะคะแนน เพชร วินดี้สปอร์ต (6 ยก)
ประเทศ สบู่โยโกะ ชนะคะแนน พงษ์ศักดิ์ เหรียญทวนทอง  (6 ยก)

0
6 ส.ค.
48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

อีเกิ้ล เคียววะ (เด่น จุลละพันธ์) VS คาสึนาริ ทาคายาม่า (C) (WBC Minimumweight Title) (12 ยก)
(อีเกิ้ล หรือ เด่น จุลละพันธ์ ใช้ยุทธวิธีชกอยู่วงนอกและยิงหมัดดักจังหวะ 2 ด้วยความรวดเร็วที่เหนือกว่าแชมป์โลกมาก โดยเฉพาะหมัดแย๊บซ้ายและฮุคขวาที่ศีรษะ และหมัดขวาตัดลำตัวช่วงอก ทำให้แชมป์อ่อนแรงลงอย่างเห็นได้ชัด และทำอะไรไม่ได้ชัดเจน แม้ว่าจะพยายามเดินเข้าลุยแหลกใน 2 ยกสุดท้าย แต่ก็ไม่เป็นผล ต้องตกเป็นฝ่ายพ่ายแพ้เสียตำแหน่งให้อีเกิ้ลไปในที่สุด 119-111,116-112, และ 117-113)

07 ส.ค. 48
แพนเธอร์ส เวิร์ลด์ ออฟ เอ็นเตอร์เทนเม้นท์, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
เกียรติชัย 13 เหรียญทาวน์เวอร์ (ไอซ์เจลลี่บาล์ม) แพ้
KO1 ชาด เบ็นเน็ตต์ (Vacant IBF Pan Pacific Title) (12 ยก) (2 นาที 58 วินาที)
สายสี่เล็ก ศักดิ์สีผึ้ง แพ้คะแนน พอล มิลเลอร์ (8 ยก) (79-71, 79-71, และ 80-70)

08 ส.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เพชรพยัคฆ์ ศักดิ์ทวี
แพ้ KO1 จุน อิโตะ (6 ยก) (3 นาที 10 วินาที)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรสนั่น ศูนย์กีฬาน้อยใน ชนะ TKO1 นพชัย ลูกหน
องรี (6 ยก)
09 ส.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ไมค์ ต.ชัยวัฒน์ แพ้
KO2 ซึโยชิ คามิอิชิ (8 ยก) (2 นาที 30 วินาที)
ศึกแสงสว่างพันธุ์ปลา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เทพบุตร ส.แสนยาการ ชนะ TKO2 แสนเก้า เกียรติชัยเจริญ (6 ยก)

10 ส.ค. 48
ศึกวันมวยไทย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
นมเดช อ.ยุทธนากร ชนะ KO2 คมพยัคฆ์ ส.สิทธิชัย (6 ยก)

11 ส.ค. 48
ศึกเพชรทองคำ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ แครี่บอย ชนะ KO4 ยูซิ เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

13 ส.ค. 48
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ปานทอง ต.พรชัย ชนะคะแนน ไมค์ ศิษย์เพชรยินดี (4 ยก)

15 ส.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
หยาดเพชร บ.ข.ส. แพ้
KO9 ยูกิ โคบายาชิ (10 ยก) (2 นาที 26 วินาที)
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
จอม ลูกสีมา ชนะคะแนน โรเบิร์ด ศูนย์กีฬาน้อยใน (6 ยก)

16 ส.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
สิงห์โตทอง ฟูไลท์ยิม แพ้
KO4 ฮิโรชิ ยามากูชิ (10 ยก) (1 นาที 52 วินาที)
ศึกแฟร์เท็กซ์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ดาวชัย ต.พรชัย ชนะ KO3 เจริญ ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

17 ส.ค. 48
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ปกรณชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะคะแนน ฉันชัย วินดี้ยิม (6 ยก)

18 ส.ค. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

ทัพหน้า คล่องผจญ ชนะ KO3 พงษ์ศักดิ์ ผลเจริญ (6 ยก)

19 ส.ค. 48
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สรรชัย เกียรติอธิวัฒน์ ชนะคะแนน เพชรแพรวา เกียรติประยูร (6 ยก)

20 ส.ค. 48
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
คมพยัคฆ์ เกียรติสิงห์น้อย ชนะ KO2 สิงห์ทอง อ.อ้วนสุวรรณ (4 ยก)

21 ส.ค. 48
โยโกฮาม่า คัลเจอรัล ยิมเนเซียม, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น

วันมีโชค สิงห์วังชา (C) แพ้ TKO3 โคคิ คาเมดะ (OPBF Flyweight Title) (12 ยก)
(
เพียงยกแรก วันมีโชคก็ถูกหมัดซ้ายตรงสวนเข้าที่ศีรษะจนร่วงลงไปนับ 8 เป็นประเดิม จากนั้นไม่นานคาเมดะก็ได้จังหวะฮุคขวาส่งวันมีโชคร่วงลงไปนับ 8 อีกหน ก่อนที่จะมาถูกถลุงอีกนับในต้นยกที่ 3 และถูกยำใหญ่จนกรรมการจับแพ้ไปในที่สุดชนิดโบกมือยุติการชกไปทันที)
อาร์ชาอิค ฮอลล์, อมากาซากิ, ญี่ปุ่น
วัฒน์ ว.วุฒินันท์ แพ้ KO2 โยชิโนริ ทาเคนากะ (10 ยก) (50 วินาที)
ใบนาย (ใบหนาด ?) ว.สุระพล แพ้ KO1 ฮิโรคาสุ ทาคาฮาชิ (6 ยก) (3 นาที 4 วินาที)

22 ส.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
แดนชัย ศิษย์ทรายทอง
แพ้ KO2 อากิร่า ยาเอกาชิ (8 ยก) (1 นาที 38 วินาที)
วันชนะ ชูวัฒนะ แพ้คะแนน ซาโตชิ โฮโซโน่ (6 ยก) (60-54, 60-55, และ 60-56)
นพศักดิ์ ชูวัฒนะ แพ้ KO2 เซอิชิ โอกาดะ (6 ยก) (52 วินาที)
ศึก
ยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พงษ์เพชร ชูวัฒนะ ชนะ KO2 สิงห์นคร เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

23 ส.ค. 48
ชีโตส พลาซ่า, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย
สมยศ ว.สุระพล แพ้
TKO? จิโต้ อาร์มันโด้ (? ยก)
ศึกช้างสยามชัย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
พยัคฆ์ดำ ศักดิ์ถวิล ชนะ TKO2 แมวป่า เมืองพิมาย (6 ยก)

24 ส.ค. 48
ซิดนี่ย์ เอนเตอร์เทนเม้นท์ เซ็นเตอร์, นิวเซ้าท์ เวลล์, ออสเตรเลีย
เด่นชัย ส.เทียบคุณ พ้ TKO2 อาห์เหม็ด อีโลมาร์ (Vacant IBO Asia PacificFeatherweight Title) (12 ยก)
(เด่นชัยถูกต่อยหล่น 2 นับและโดนยำใหญ่จนกรรมการ แกรี่ย์ ดีน ต้องยุติการชกไปด้วยเวลา 2 นาที 17 วินาที)

ศึกเจ้าเมืองชล, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สายชล อ.อ้วนสุวรรณ ชนะ KO2 พลังชัย ชูวัฒนะ (6 ยก)

25 ส.ค. 48
สนามกีฬาโรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชินูปถัมภ์, ชัยนาท, ไทย

ดวิด นครหลวงโปรโมชั่น (C) ชนะคะแนน เรย์ ญากัส (ABCO Super Flyweight Interim Title) (12 ยก)
(120-108 ทั้งสามเสียง)

วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น VS โจเอล บัวญ่า (10 ยก)
(98-93 ทั้งสามเสียง)

นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะ KO9 จูเลียส ทาโรน่า (10 ยก)
ทอง ป.โชคชัย ชนะ KO4 โยชิฮิสะ โคบูระ (6 ยก)
ศึก
เกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์โตทอง ฟูไลท์ยิม ชนะ TKO2 เด่นณรงค์ ป.สุรศักดิ์ (6 ยก)

26 ส.ค. 48
ศึกเพชรยินดี ยอดมวยโลก WBC, หลังสถานีรถไฟจังหวัดสระบุรี, สระบุรี, ไทย
โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม (
C) ชนะ KO5 หยาง เชา
(WBC Youth Minimumweight Title) (10 ยก)
(โอเล่ห์ดงเดินเบียดตัดลำตัวตั้งแต่ยกแรก และยกที่ 3 ก็รัวหมัดชุดจนนักชกจีนร่วงลงไปนอนนับ 10)

พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ KO3 ยู เชียง บิน (ABCO Flyweight Title) (12 ยก)
(นักชกจีนพลิ้วได้สวยๆได้ใน 3 ยกแรก ก่อนจะถูกพนมรุ้งเล็กไล่ตัดลำตัวและส่งนักชกจีนลงไปนอนนับ 8 ในยกที่ 4 ก่อนที่จะเดินรุกไล่ข้างเดียวจนกรรมการต้องยืนนับนักชกจีนในยกที่ 5 และนักชกจีนก็เดินเข้ามุมยอมให้กรรมกานับครบ 10 ไปในทันที)
ยอดแสนเก่ง ซีพียิม ชนะคะแนน หลิ ชอง ฮุน (6 ยก) (Controversial dicision)
สภาเพชร ส.กาวรัตน์ ชนะคะแนน อาจหาญ ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
แพนเธอร์ เวิร์ลด์ เอนเตอร์เทนเม้นต์, นิวเซ้าท์ เวลล์, ออสเตรเลีย
เดชาพล สุวรรณเลิศ แพ้คะแนน อดัม เวลล่า (8 ยก) (80-72 ทั้ง 3 เสียง)
เรด้าร์ ศิษย์เพชรอินทร์ แพ้
KO1 ร๊อบ เมดเล่ย์ (6 ยก) (54 วินาที)
ไวท์ เพลนส์, นิวยอร์ค, สหรัฐ
(ตรงกับ 27 ส.ค.เวลาประเทศไทย)
เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม แพ้คะแนน ฮวน กู๊ซแมน (WBO Featherweight Title Eliminator) (12 ยก)
(เทอดศักดิ์ประสบการณ์เป็นรอง แต่ใจสู้เดินแลกหมัดกับกู๊ซแมนอย่างสมศักดิ์ศรี แม้ว่าจะถูกนับ 8 ในยกที่ 5 แต่ก็ยังสู้กับนักชกโดมินิกันจนครบยก และก็แพ้คะแนนไป 117-110, 119-108, และ 119-108)

27 ส.ค. 48
ศึกแสงสว่างพันธุ์ปลา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
อาลี ร.เพชรโพธิ์ทอง  ชนะคะแนน ใหญ่ ป.ประสิทธิชัย (4 ยก)

28 ส.ค. 48
แพนเธอร์ เวิร์ลด์ เอนเตอร์เทนเม้นท์, นิวเซ้าท์ เวลล์, ออสเตรเลีย
เดชาพล สุวรรณเลิศ แพ้คะแนน อดัม เวลล่า (8 ยก)

29 ส.ค. 48
ศึก
วันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

อาชาศึก ศิษย์รามคำแหง แพ้ KO2 ากิโยชิ โคบายาชิ (6 ยก)

30 ส.ค. 48
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย

31 ส.ค. 48
ศึกพลังหนุ่ม + ยอดมวยโลก WBA, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย

พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม VS ริคาร์โด้ คอร์โดบ้า (Vacant WBA Bantamweight Interim Title) (12 ยก)
(เริ่มยกแรกพูนสวัสดิ์เดินเบียดท้าชนแต่นักชกปานามาก็มีหมัดชุดสกัด เกมการชกช่วงแรกๆคอร์โดบ้าเป็นฝ่ายพลิ้วและต่อยเข้าเป้ามากกว่าแต่ดูไม่ค่อยจะแจ้ง หลังครึ่งทางพูนสวัสดิ์เริ่มเดินอัดลำตัวทำให้เกมดูสูสีมากขึ้นและคอร์โดบ้าเริ่มอ่อนแรงลง พูนสวัสดิ์ล้วงท้องหนักๆจนนักชกปานาแทบจะลาโรงในยกที่ 9 จากนั้นจึงหันมาเล่นจังหวะฝีมือจนครบ 12 ยก และได้รับการชูมือให้ชนะคะแนนไปไม่เป็นเอกฉันท์ 116-113, 116-114, และ 111-118)
ักหิน ส.สาหร่ายทอง (ซีพียิม) ชนะคะแนน เอ็ดวิน กัสทาดอร์ (6 ยก)
เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน ชนะคะแนน ทองเจริญ มหาทรัพย์คอนโด (6 ยก)
หนองคาย ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะคะแนน ครองชัย ส.แสนเมือง (6 ยก)
ขวัญชัย ช. ณ พัทลุง ชนะ
KO1 พูลสวัสดิ์ นิมิตรชัย (6 ยก)
ศึกอัศวินดำถล่มบัลลังก์โลก, อิมพีเรียล เวิร์ลด์ ลาดพร้าว, กรุงเทพ, ไทย
เพชรตาปี เพชรอินทรียิม (C) VS จูน อาร์ลอส (ABCO Light Flyweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่เป็นมวยตั้งรับคอยจังหวะเหมือนจึงทำอะไรกันไม่ได้มากนัก ช่วงกึ่งกลางขอ
งการชกเพชรตาปีล้วงลำตัวได้สวยๆ และ 3 ยกสุดท้ายเล่นเชิงล่อให้อาร์ลอสที่มีดีกรีเป็นแชมป์รุ่นเดียวกันของ WBE เดินเข้าหา แต่ไม่สามารถที่จะทำอะไรนักชกชาวไทยได้ ครบยกเพชรตาปีชนะคะแนน 115-113 เท่ากันทั้ง 3 เสียงป้องกันแชมป์ครั้งที่ 2 ไว้ได้))
แม็กไซไซ ปิ่นสินชัย ชนะ TKO9 ดอนดอน จิเมน่า (10 ยก) (ไม่ออกจากมุม)
ลูกรัก ศ.กัตติกา ชนะ KO1 เสือ อ.มาลีพิทักษ์
(6 ยก)

กันยายน

01 ก.ย. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ดาวเด่น ศูนย์กีฬาน้อยใน ชนะคะแนน หนึ่งพงษ์ พยัคฆ์ลานนา (6 ยก)


02
ก.ย. 48
ท่าน้ำนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย

ประมวนศักดิ์ แรงเยอร์ยิม (C) ชนะ KO2 จูน ปาเดอร์ (WBO Asia-Pacific Junior Bantamweight Title) (12 ยก)
(ประมวนศักดิ์ฮุคซ้ายเข้าลิ้นปี่ปาเดอร์ ลงไปนั่งเกาะเชือกถูกนับ 10 ในยกที่ 2)

รัตนพล ส.วรพิน ชนะ
KO2 อาร์บอน ไพรเออร์ (6 ยก)
(รัตนพลถูกหมัดสวนนับ 8 ในยกแรก ก่อนที่ทั้งคู่จะเดินสาดหมัดกันไม่หยุดในยกต่อมา และรัตนพลมาต่อยเข้าชายโครงไพรเออร์ 2 หมัดซ้อนในยกที่ 3 จนไพร์เออร์ร่วงลงไปนอนเหยียดยาวไม่ลุกนานกว่า 2 นาทีเลยที่เดียว)
เนตร ศศิประภายิม ชนะคะแนน
เอ็ดมุนด์ เวลาโย่ (6 ยก)
แสงเพชร สาม ส. ยิม ชนะ
KO3 อาลี ลิสตั้น (6 ยก)
อารีย์ โพธิ์สุวรรณยิม ชนะคะแนน
ม ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)
สนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน เทอดเกียรติ จันทร์แดง (6 ยก)
คลับโนว่า, นิวคาสเซิ่ล เวสต์, นิวเซ้าท์ เวลล์, ออสเตรเลีย
พลายศักดา สิงห์วังชา แพ้
TKO5 ชาด เบนน็ตต์ (vacant IBO Intercontinental Welterweight title) (12 ยก)

03 ก.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ แพ้คะแนน อกิฟูมิ ชิมูดะ (8 ยก) (80-73, 80-73, และ 80-75)

05 ก.ย. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ+จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เศกสิทธิ์ ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

06 ก.ย. 48
ไบลส์เดลล์ เซนเตอร์ อรีน่า, เกาะฮาวาย, สหรัฐอเมริกา (ตรงกับวันที่ 7 ก.ย. ตามเวลาประเทศไทย)
รัตนชัย สิงห์วังชา ชนะคะแนน เปโดร มัลโค จูเนียร์ (10 ยก)
(รัตนชัยมือซ้ายเจ็บตั้งแต่ช่วงยกแรก จึงเป็นปัญหาทำให้ไม่สามารถเร่งน็อกคู่ชกได้)
โกศล ส.วรพิน ชนะคะแนน ดัสติน คิม (6 ยก)
(โกศลรัวหมัดถลุงคิมคาเชือกให้กรรมการนับสองครั้งในยกที่สาม และคิมประกาศแขวนนวมทันที)
ทองแดง ส.วรพิน แพ้
TKO3 3 ไมเคิล บาลาซี่ (6 ยก) (1 นาที 9 วินาที)
ศึกเพชรยินดี, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เทียนชัย ศิษย์ทรายทอง ชนะคะแนน อภิวัฒน์ บัวใหญ่ 2000 (6 ยก)

07 ก.ย. 48
อินสติติวต์ ออฟ สปอร์ตส์ สเตเดี้ยม, แคนเบอร์ร่า, ออสเตรเลียInstitute of Sports Stadium
ก้องเดช ศิษย์ตราดตระการ แพ้ TKO5 อาห์เหม็ด อีโลมาร์ (6 ยก) (57 วินาที)
วิษณุเทพ ส.สิทธิชัย แพ้
TKO3 โมฮัมเหม็ด อีโลมาร์ (6 ยก) (1 นาที 47 วินาที)

ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย ชนะคะแนน จรัลเดช ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

08 ก.ย. 48
เพอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
มังกรทอง ป.สงคราม แพ้
KO1 ทาเคฮิโกะ โทกิ (1 นาที 52 วินาที) (10 ยก)
ศึกดาวรุ่งพระบาท
, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
บุญมี ศรีวินิจวิทยาคม ชนะคะแนน เลิศชัยเล็ก เกียรติบดินทร์ (6 ยก)

10 ก.ย. 48
ซิตี้ ฮอลล์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น
เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์
แพ้คะแนน ชินโนสุเกะ ยาสุดะ (10 ยก)
สามารถ ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO1 ทโยทากะ ฮิกาชิ (10 ยก) (2 นาที 6 วินาที)

11 ก.ย. 48
ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
พิชิต ช.ศิริวัฒน์
แพ้ TKO8 จุนอิชิ เอบิซูโอกะ (10 ยก) (2 นาที 48 วินาที)
(พิชิตได้นับก่อน ในยกที่ 1 และ 2 ก่อนที่จะหมดแรงตั้งแต่ยก 3 และถูกต่อยลงไปนับบ้างในต้นยก 8 ก่อนถูกยำข้างเดียว จนกรรมการสั่งยืนนับ ก่อนจะโบกมือยุติการชกไปทันที)

12 ก.ย. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เลิศรัตน์ นราตรีกุล ชนะ
TKO1 ชาติดำรง ชาวไร่อ้อย (6 ยก)

13 ก.ย. 48
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ผลอนันต์ สมคิดการค้า ชนะ
TKO1 สยามชัย อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก)

14 ก.ย. 48
พอร์เฟ็คเทอรัล ยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
เก่งกาจ ชูวัฒนะ
แพ้ TKO5 ท็ดสุย่า ซูซูกิ (10 ยก) (2 นาที 24 วินาที)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ฤทธิเดช ว.สุรพล
แพ้ KO3 โนบูฮิโร่ คูมากาอิ ( 8 ยก) (1 นที 29 วินาที)

ศึก
ยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
กุมารทอง ชูวัฒนะ (ป.ปลื้มกมล) ชนะ
KO2 โชคทวี ช.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

15 ก.ย. 48
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
จอม ลูกสีมา ชนะ
ะแนน วิหคน้อย ศ.สิงห์อยู่ (6 ยก)

16 ก.ย. 48
ศึกดางรุ่งมวยสากลมุ่งแชมปโลก, บางกอก แสควร์ (จตุจักร พระราม 3), กรุงเทพ, ไทย
่นนภา บิ๊กช็อคแค้มป์ ชนะ KO5 สิงห์สยาม เอื้อสัมพันธ์ (10 ยก)
วิทยา ศิษย์โกศล ชนะ KO2 สิงห์สมุทร เอื้อสัมพันธ์  (10 ยก)
กุหลาบแดง ลูกพระบาท ชนะคะแนน ท็อปสปีด ศิษย์ยอดมงคล (6 ยก)
เพชรศักดา โรงเรียนวิมลพาณิชยการ ชนะ KO3 สิทธศักดิ์ นิมิตรชัย ((6 ยก)
ลั่นนภา ลูกทัพฟ้า ชนะคะแนน กาหลง ศิษย์กันภัย ( 6 ยก)
โกศล ศิษย์โกศล ชนะคะแนน เพชรชัยภูมิ ส.เทียบคุณ (6 ยก)
อาร์ เอส แอล, นิวเซ้าท์ เวลล์, ออสเตรเลีย
เดชาพล สุวรรณเลิศ แพ้คะแนน ร๊อบ (โรเบิร์ต) เมดเล่ย์ (6 ยก)

18 ก.ย. 48
อินดัสเตรียล ฮอลล์, กิฟู, ญี่ปุ่น (ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน)
ยอดเพชร ส.สกุลภัณฑ์ VS อกิโอะ คูนิชิ (10 ยก)
เด่นตาปี ศิษย์ขุน VS ทาคูโระ โคดาม่า (10 ยก)

19 ก.ย. 48
ศึกสามแชมป์ ปูนอินทรี สะท้านโลก, ฐานทัพเรือพังงา, พังงา, ไทย
สมศักดิ์ สิงห์ชัชวาลย์(C) ชนะ TKO6 อัลแมซ แสซานอฟ
(PABA Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่สาดหมัดเข้าใส่กันตั้งแต่ยกแรกอย่างเมามัน พอยกที่ 4 สมศักดิ์แตกเพราะหัวชนกับคู่ชก สมศักดิ์ได้นับ 8 ในยก 5 จากหมัดฮุคซ้ายเข้าที่คางของแอสซานอฟ อย่างไรก็ตามนักชกจากคาซัคสถานเมื่อลุกขึ่นได้ก็แย๊บเข้าที่แผลของสมศักดิ์จนเลือดไหลออกมาอย่างน่ากลัว สมศักดิ์เปลี่ยนแผนมาตัดลำตัวในยกที่ 6 และก็สามารถส่งผู้ท้าชิงลงไปคุกเข่าด้วยหมัดฮุคซ้ายขวาเข้าที่ลำตัว ยังผลให้แอสซานอฟลุกไม่ไหว กรรมการนับถึง 8 ก็โบกมือยุติการชกไปทันที ด้วยเวลา 2 นาที 13 วินาที)

นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะ KO1 แอสซ่า อิเคดะ (6 ยก)
ไก่ชน ส.วรพิน ชนะ KO5 ริคาร์โด้ อัลเบียร์ (6 ยก)
วิษณุ พ.นอบน้อม ชนะ KO1 เดชาพล ก่อเกียรติกรุ๊ปยิม (บ้านกล้วยยิม)(6 ยก)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้าวหน้า คล่องผจญ ชนะ
KO3 สายชล อ.อ้วนสุวรรณ (10 ยก) (Vacant Thai Super Bantamweight Title (TBC Version))

20 ก.ย. 48
ศึกป.ประมุข, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เพชรเมืองนนท์ ส.พูนสวัสดิ์
ชนะ KO2 องค์รักษ์น้อย จิตติยิม (6 ยก)

21 ก.ย. 48
ศึกมวยโลกป้องกันภัยเพื่อชาติ, ศูนย์กีฬาตลาดปัฐวิกรณ์, กรุงเทพ, ไทย
แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม (C) ขนะ KO3 โฮเว่น ฮอร์ด้า (ABCO Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(แสงหิรัญต่อยขวาตรงเข้าลิ้นปี่ส่งฮอร์ด้าลงไปคลานในกรรมการนับ 10 ในยกที่ 3 ด้วยเวลา 2 นาที 7 วินาที)

ประเวศน์ กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน โดมินาดอร์ อราบริโอ (6 ยก)
สายรุ้ง สิงห์วังชา ชนะ TKO4 อีริค ราปาด้า (8 ยก)
ปิ๊กมี่ กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน ซิสนอริโอ แองเจลิโด (6 ยก)
ศึกยอดมวยโลก
WBA+PABA, สวนอาหาร ป.กุ้งเผา สาขาอุดมสุข, กรุงเทพ, ไทย
เสาหิน สบู่ โยโกะ (
C) ชนะ TKO8 เอ็ดดี้ อปา-แอ๊ป (PABA Featherweight Title) (12 ยก)
(เสาหินเดินลุยไม่หยุดทุกยกโดยเฉพาะในยกที่ 7 ซึ่งพอจบยกนี้ผู้ท้าชิงชาวฟิลิปปินส์บอกพี่เลี้ยงว่าตามัวมองไม่ชัด จึงขอยอมแพ้ไม่ออกจากมุมมาสู้ต่อในยกที่ 8)

ทับทิมแดง แครี่บอย ชนะ KO3 มิคกี้ รามิล (6 ยก)
ครองชัย ส.แสนเมือง ชนะคะแนน ยอดยิ่ง ศิษย์โกศล (6 ยก)
ชะมวง เกียรตินิวัฒน์ ชนะ
KO2 เทียนชัย ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)
ขวัญไทย ช. ณ พัทลุง ชนะ
TKO3 เพชร ศักดิ์ รุ่งเรือง ( 6ยก)
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์โตทอง ฟูไลท์ยิม ชนะ
KO3 เด่นสุดขีด จ็อคกี้ยิม (6 ยก)

22 ก.ย. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ผึ้งหลวง ศ.สิงห์อยู่ ชนะคะแนน
ธิติ ศิษย์โกศล (6 ยก)
ซิตี้ ยิม, อกิตะ, ญี่ปุ่น
บุญชัย เกียรติไพลิน ชนะ
TKO5 ทาคาชิ มิอูระ (8 ยก) (1นาที 24 วินาที)
รังแตน ส.วรพิน แพ้
KO5 คาซูฮิสะ วาตานาเบ้ (8 ยก) (2 นาที 57 วินาที)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
วิหค จ๊อคกี้ยิม แพ้คะแนน
เทปเปอิ คิคูอิ (10 ยก) (100-91,100-92, และ 98-93)
สานนท์ แสงเพชร แพ้ KO1 โทโมฮารุ นากาโอกะ (8 ยก) (2 นาที 58 วินาที)

23 ก.ย. 48
ศึกวิสุทธิรังษีสะท้านโลก, สนามกีฬาโรงเรียนวิสุทธิรังษี, ท่าม่วง, กาญจนบุรี

ฟ้าสั่ง เฮโมวิตยิม (
C) ชนะ KO4 โจโจ้ อาร์ดาโน่ (IBF Pan Pacific Junior Featherweight Ttitle) (12 ยก)
(ฟ้าสั่งได้นับ 8 2 ครั้งในยกที่ 3 จากหมัดตัดลำตัว และมาเช็กบิลได้ในยกที่ 4 ด้วยหมัดซ้ายเข้าชายโครงอย่างจัง)
ธีระพงษ์ ไดสตาร์ ชนะ TKO7 จูน แม็กซิป็อค  (10 ยก)
ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์
VS ? (6 ยก)
นกน้อย สิทธิประเสริฐ ชนะ
KO2 ูนสวัสดิ์ เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)
แปซิฟิโค, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น
ชัยณรงค์ เอื้อสัมพันธ์
แพ้ TKO2 คดาอิ คิโยตะ (10 ยก) (18 วินาที)24 ก.ย. 48
ซาน แอนเดรส ซีวิค
& สปอร์ตส์ เซ็นเตอร์, มะนิลา, ฟิลิปปินส์
แสงเพชร สาม ส.ยิม แพ้คะแนน
เบนจี้  โซรอญญ่า (Vacant WBO Asia-Pacific Miniflyweight Title) (12 ยก)
(117-111, 115-113, และ 115-114)

25 ก.ย. 48
ศึกวันมวยไทย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชัยชนะ วินดี้ยิม แพ้
KO1 ทากาชิ ยูโอการิ (6 ยก)

26 ก.ย. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แสน พ.นอบน้อม ชนะคะแนน ปักษา อ.ดุฎษดี (6 ยก)

27 ก.ย. 48
ศึกวันบุญญา, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์ ชนะคะแนน ไมค์ ศิษย์เพชรดี (6 ยก)

28 ก.ย. 48
มหกรรมมวยโลก
WBC รั้งงที่ 6, เอ็มซีซี ฮอล์, เดอะมอลล์งามวงศ์วาน, นนทบุรี, ไทย
สถาพร วิงห์วังชา
(C) ชนะคะแนน โนนอย กอนซาเลซ (ABCO Super Lightweight Title) (12 ยก)
(118-110 ทั้ง 3 เสียง)

ศิริมงคล สิงห์วังชา
ชนะคะแนน อาร์เนล ไทนัมเปย์ (8 ยก) (80-72, 80-72, และ 79-73)
วันดี สิงห์วังชา
ชนะคะแนน จูน เดอ เอซิส (6 ยก)
ธิติพล สิงห์วังชา ชนะ
TKO3 วาลย์ ส.วรพิน (6 ยก)
จักรกริช สุวรรณเลิศ ชนะคะแนน โอนี่ โคนิซาเต้ (4 ยก)
ศึกเพชรทองคำ เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
สิงห์ แครี่บอย ชนะคะแนน พนมเดช อ.ยุทธนากร (10 ยก) (
Vacant Thai Flyweight Title (TBC Version))

29 ก.ย. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ดีเด่น ศิษย์ทรายทอง แพ้
KO3 เคนอิชิ ยามากูชิ (6 ยก) (2 นาที 45 วินาที)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ+จารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร ชนะ
KO4 รุ่งอุบล ป.ฟ้าคำรณ (6 ยก)

30 ก.ย. 48
ตลาดสุขุมวิท กทม. 17, กรุงเทพ, ไทย
ฉัตรชัย สิงห์วังชา
(C) ชนะ KO6 โรมิโอ บาลาบ้า "ตาต้า" โปลิน่าร์ (ABCO Bantamweight Title) (12 ยก)
(ฉัตรชัยใช้ฝีมือแย๊บทำคะแนนนำไปก่อน และพอยก 6 ก็ได้จังหวะอัดลำตัวจนโปลิน่าร์ทิ้งตัวแพ้น็อคไปในที่สุด)
ฟ้าเพชรน้อย กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ KO3 ริชาร์ด การ์เซีย (WBC Youth Flyweight Title (10 ยก)
(ฟ้าเพชรน้อยถล่มลำตัวตั้งแต่ยกแรกจนเอาชนะน็อคไปได้อย่างง่ายในยกที่ 3)
สภาเพชร ส.สกาวรัตน์ ชนะ KO3 ศักดิ์ชาย ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะคะแนน มงคลชัย ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
เพนริชท์, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
ใจเพชร เกียรติเมืองกาฬ แพ้
TKO3 โซโลมอน เอ็กเบอริเม่ (10 ยก) (6 ยก) (57 วินาที)
สายสี่เล็ก ศักดิ์สีผึ้ง แพ้ TKO2 จามี่ พิทธ์แมน (8 ยก) (2 นาที 52 วินาที)
(สายสี่เล็กไหล่หลุดชกต่อไม่ได้)
  

ตุลาคม

02 ต.ค. 48
ศึกเกียรติสิงห์น้อย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
น้องหนึ่ง เอื้อสัมพันธ์ ชนะ
TKO2 เพชรสยาม บิ๊กช็อตแค้มป์ (6 ยก)

03 ต.ค. 48
ศึก ส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เรไร ศิษย์ใกล้รุ่ง ชนะ
TKO1 ธวัชชัย ศิษย์เกรียงไกร (6 ยก)

04 ต.ค. 48
ศึกปูนอินทรีสะท้านโลกมหากุศล ถวายมุทิตาสักการะ หลวงพ่อคูณ ปริสุทโธ อายุครบรอบ 82 ปี, ศาลากลางจังหวัดนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม ชนะ KO9 ไฮเม่ บาร์เซโลน่า
(Vacant WBO Asia-Pacific Featherweight Title) (12 ยก)
(เทอดศักดิ์ส่งบาร์เซโลน่าหงายหลังลงไปนับ 8 ได้จากฮุคซ้ายในยกที่ 2 แต่ปลายยกเดียวกันเกิดศีรษะชนกันจนเทอดศักดิ์แตกที่ปลายคิ้วซ้าย เทอดศักดิ์ได้นับ 8 อีกครั้งในยกที่ 4 จากฮุคซ้ายเช่นเดิม เทอดศักดิ์มาปิดบัญชีได้สำเร็จในยกที่ 9 ด้วยฮุคขวาเข้าที่ใบหน้าและตามด้วยฮุคซ้ายลำตัว ส่งบาร์เซโลน่าลงไปนอนนับ 10 ในยกนี้ด้วยเวลา 57 วินาที)
รัตนพล ส.วรพิน ชนะ TKO1 เดนี่ (ดิ๊กกี้) ติเมอร์ (6 ยก)
(รัตนพลยำใหญ่ตั้งแต่ต้นยก และส่งร่างของติมอร์ลงไปนอนนับ 8 ด้วยอัปเปอร์คัตว้ายเข้าเต็มคาง พอติมอร์ลุกขึ้นมาได้ รัตนพลก็วิ่งเข้าใส่รัวหมัดเป็นชุด และตัดลำตัวด้วยหมัดซ้ายอย่างแรง ส่งผลให้ติมอร์ลุกไม่ไหว กรรมการรับในสักคูร่ก็โปบมือยุติการชกไปแค่ 2 นาที 12 วินาทีของยกแนกเท่านั้น)
ดวงเพชร แสงมรกต ชนะคะแนน เดนิส อเล็กซานเดอร์ (6 ยก)
หนึ่งพิชิต ก่อเกียรติยิม (ศิษย์ยอดธง) ชนะ KO3 พรชัย ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
ศึกเพชรสุภาพรรณ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
นพฤทธิ์ สมคิดการค้า ชนะ
TKO3 สิงห์เงิน อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก)

05 ต.ค. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วังหิน ชูวัฒนะ ชนะ TKO3 อินทรีย์ดำ เจริญเกษม (6 ยก)

06 ต.ค. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เลิศรัตน นราตรีกุล ชนะ TKO5 เพชรน้ำหนึ่ง ส.เทียบคุณ (6 ยก)

07 ต.ค. 48
ึกมหกรรมมวยโลกต้านยาเสพติดส่งเสริมการท่องเที่ยวเทศกาลกินปลาลุ่มน้ำสงคราม, ศรีสงคราม, นครพนม, ไทย
เด่นเก้าแสน กระทิงแดงยิม
(C) ชนะคะแนน จูน อีราฮัม (PABA Flyweight Title) (12 ยก)
(ยกแรกๆเด่นเก้าแสนล้วงลำตัวสลับบนทำคะแนนำไปก่อน แต่พอมือเจ็บก็เลยผ่อนเกมส์ ทำคะแนนไปเรื่อยๆครบยกชนะคะแนนไป 117-111, 117-111, และ 116-112)
ดีเด่น เก่งการุณ ชนะคะแนน เรเนอร์ บานาเรส (6 ยก)
(ดีเด่นเดินลุย แต่จั่วลมเป็นส่วนใหญ่ ทางบานาเรสก็ฮึดสู้สวนตลอด ดีเด่นอาศัยลูกขยันชวนทะเลาะไปเรื่อยๆ ยกที่ 4 ดีเด่นพลาดต่อยต่ำ ทำให้กรรมการต้องเบรกเกมส์ก่อนให้ชกต่อไป ปลายยก 6 ทั้งคู่หัวชนกันจนนักชกฟิลิปปินส์แตก ครบยกดีเด่นชนะคะแนนไปหืดจับ)
เด่นนภา บิ๊กช็อตแค้มป์
VS เซกิจิม่า ยาซูโต้
เปาซี เก้าวิชิต
VS ธีระพล อยู่ชุมพลยิม
พญาผึ้ง ใหม่เมืองคอน
VS องค์รักษ์น้อย จิตติยิม
คิวเด้น ยิม, ฟูกูโอกะ, ญี่ปุ่น
คม ศิษย์ทรายทอง
VS ชิคาระ ฮาชิโมโต้ (10 ยก)
ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย VS คาซูโยชิ นิกิ (10 ยก)

09 ต.ค. 48
ซังเกียว ฮอลล์, คานาซาว่า, ญี่ปุ่น

เวทย์ สิงห์วังชา (C) ชนะคะแนน ยาสุโอะ คูนิมิ
(OPBF Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(118-116, 117-114, และ 114-114)
ชัยยศ อ.ปราโมทย์ แพ้คะแนน โจเอล คอนซุลต้า (6 ยก)

10 ต.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม
(C) ชนะคะแนนทางเทคนิคยก 7 ไดสุเกะ ไนโตะ (WBC Flyweight Title) (12 ยก)
(พงษ์ศักดิ์เล็กเหนือกว่ามาก และสามารถเปิดแผลที่เปลือกตาขวาของไนโตะด้วยหมัดฮุคซ้าย 2 หมัดซ้อนๆในยกที่ 2 แต่กรรมการกลับเห็นว่าเกิดจากหัวชนกัน ทำให้เมื่อไนสุเกะไม่สามารถชกต่อไปได้จึงต้องนับคะแนนกัน และพงษ์ศักดิ์เล็กก็ชนะไปด้วยคะแนน 68-64 ทั้ง 3 เสียง)
อภิวัฒน์ บัวใหญ่2000 (ศิษย์คนองศักดิ์) แพ้ TKO3  ิคกี้ ซึคาโมโต้ (10 ยก)
(2 นาที 5 วินาที; อภิวัฒน์เป็นน้องชายของพงษ์ศักดิ์เล็ก)
เวทีมวยช่องเจ็ดสี, กรุงเทพ, ไทย
พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน คริสต์ ดูฮาลิ (8 ยก)
(พนมรุ้งเล็กได้นับ  8ในยกสุดท้าย)
เหมราช ชาวไร่อ้อย ชนะ
KO5 โชคทวี ช.เพื่อนรวมพล (6 ยก)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชร ชูวัฒนะ ชนะ TKO1 แฝดพยัคฆ์ ศักดิ์ถวิล (6 ยก)

11 ต.ค. 48
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เพชรเมืองกาญจน์ ศิษย์ธนูเงิน ชนะคะแนน
พระสมุทร ส.ตะวันรุ่ง (6 ยก)

12 ต.ค. 48
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
บุญมี ศิษย์ศรีวินิตวิทยาคม ชนะ TKO1 ก้องไกร มวลเคทอง (6 ยก)

13 ต.ค. 48
ศึกมหกรรมมวยโลกกระทิงแดงซูเปอร์แชมเปี้ยน, สนามหลวง 2, รุงเทพ, ไทย
พรสวรรค์ กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน าร์โล บีซาเลส (PABA Minimumweight Title) (12 ยก)
(พรสวรรค์เดินต่อยหมัด 1-2 แต่บีซาเลสก็มีโต้งามๆได้หลายครั้ง พรสวรรค์หันมาเล่นเป้าใหญ่แต่บีซาเลสก็ลดการ์กันไว้ได้หมด พรสวรรค์จึงหันมาเล่นฝีมือ และเข้าป้ายไปด้วยคะแนน 119-109 จากกรรมการทั้ง 3 ท่าน))
คมพยัคฆ์ ป.ประมุข ชนะ KO3 ฉันชัย ศิษย์รามคำแหง (6 ยก)
ทองไทเล็ก ป.วรสิน
KO3 สมิง ศักดิ์สุภารีสอร์ท (ศิษย์รามคำแหง) (6 ยก)
ทับทิม ศิษย์ ก.พลการพิมพ์
VS สิงห์ โหลทองยิม * ยกเลิกการแข่งขัน ?
ดับเบิ้ล ทวินส์ยิม (ศิษย์รามคำแหง)
VS ปราการ ศิษย์รามคำแหง (ทวินส์ยิม)* ยกเลิกการแข่งขัน ?
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วินัย ว.สุรพล ชนะ
TKO1 ยอดเพชร ซีทรานเฟอรี่ (6 ยก)

16 ต.ค. 48
เพอเฟ็คเทอรัล ยิม, คูรูเม่, ญี่ปุ่น
เทพฤทธิ์ ศิษย์กวนอิม แพ้คะแนน
ซาดัท เทบาซาลว่า (6 ยก) (60-54 ทั้ง 3 เสียง)

17 ต.ค. 48
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยูชิ เอื้อสัมพันธ์ ชนะ
ะแนน ปราบปราม ป.ปรีชา (6 ยก)

18 ต.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
วายุ วินดี้ยิม แพ้
TKO3 โมโตคาสุ อาเบะ (10 ยก) (41 วินาที)

19 ต.ค. 48
ศึกจ้าวเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แก่นนคร คล่องผจญ ชนะ
ะแนน ีเด่น ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

20 ต.ค. 48
ศึก M-150 พิชิตโลก วันทรงชัย, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
ใจเพชร พ.เมืองอุบล (เกียรติเมืองกาฬ) แพ้ TKO1 "เครซี่ คิม" โตชิฮารุ คาเนยาม่า (C) (Vacant ABCO Super Welterweight Title) (12 ยก)
(ใจเพชรโดนนับ 8 ก่อนครั้งหนึ่ง และถูกตามซ้ำจนกรรมการจับแพ้ไปในที่สุด
ด้วยเวลา 2 นาที 8 วินาทีของยกแรก * สำนักข่าวญี่ปุ่นรายงานเวลายุติการชกเป็น 1 นาที 57 วินาที)
ชลธาร อ.พิริยะภิญโญ (C) VS โดมินาดอร์ อราบริโอ้
(ABCO Featherweight Title) (12 ยก)
(ชลธารเดินไล่ต่อยหมัดชุด 1-2-3-4 ได้สวยๆตลอด แม้ว่าทางอราบริโอ้จะโต้ตอบตลอด แต่ก็ไม่ค่อยเข้าเป้า ครบยกชลธารชนะไปด้วยคะแนน 118-110, 118-110, และ 119-109)

พงษ์สิทธิ์ เวียงวิเศษ ชนะคะแนน
จูน ปาเดอร์น่า (6 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
หยาดเพชร บ.ข.ส. ชนะ
TKO3 ฟ้าลิขิต เพชรห้วยทับทัน (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
สีหราช วินดี้ยิม แพ้
TKO2  อิชิทาโร่ อิชิอิ (8 ยก) (43 วินาที)
มงคลชัย ทวินส์ยิม พ้ TKO3  เรียล ลิ ลี (8 ยก)  (59 วินาที)

21 ต.ค. 48
ศึกยอดมวยโลกต้านยาเสพติด, สนามกีฬาห้วยขวาง, กรุงเทพ, ไทย
ฟ้าสั่ง เฮโมวิตยิม
(C) ชนะ KO2 นเอล ซุงกาฮิด (IBF Pan Pacific Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(ฟ้าสั่งต่อยหมัด 1-2 เข้าลำตัวซุงกาฮิดอย่างจัง จนนักชกฟิลิปปินส์ลงไปนอนจุกแพ้น็อคไปด้วยเวลา 2 นาที 18 วินาที ของยกที่ 2)
ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์
ชนะคะแนน ็อดนี่ย์ "จูน" อัลบ้า (10 ยก)
เหนือพยัคฆ์ ศักดิ์กรีรินทร์
ชนะ KO3 รุ่งศักดิ์ ศักดิ์เดชา (6 ยก)
เด่น ศักดิ์กรีรินทร์
ชนะ KO2 ินทรีย์ดำ เจริญเกษม (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เด่นทักษิณ ศูนย์กีฬาน้อยใน แพ้
TKO7ู เอ็นยะ (10 ยก) (2 นาที 3 วินาที)

22 ต.ค. 48
คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์
, บรอดบีช, ควีนแลนด์, ออสเตรเลีย
ก้องธวัช สิงห์วังชา
แพ้ TKO5 แลนซ์ กอสเตโลว์ (Vacant IBF Pan Pacific Junior Welterweight Title) (12 ยก)

24 ต.ค. 48
ศึกซันสปาร์ค ถล่มบัลลังค์โลก, เอส เจ เอนเตอร์เทนเม้นท์, ซีคอนสแควร์, กรุงเทพ, ไทย 
ภาคภูมิ แจ้งโพธิ์นาค (C) ชนะคะแนน ดอนดอน สุลต่าน (PABA Welterweight Title) (12 ยก)
(ภาคภูมิแย๊บขวาและถอยหนีไปรอบๆ แต่ปลายยก 2 พลาดถูกอัพเปอร์คัตขวาของผู้ท้าชิงจนแกว่ง ภาคถูมิมีเลือดเกาเดาไหลและปากแตก แต่ก็ยังกัดฟันใช้ฝีมือแย๊บสกัดไปเรื่อยๆ พ้น 6 ยกสุลต่านเริ่มอ่อนแรงลง ภาคภูมิแย๊บและขวาตรงทำคะแนนได้สวยๆและสร้างรอยช้ำใต้ตายซ้ายของสุลต่าน แม้ว่าภาคภูมิจะเดินเร็วขึ้นแต่ก็ไม่สามารถที่จะเก็บผู้ท้าชิงได้ ครบยกจึงชนะคะแนน 117-112, 118-110, และ 118-111 ป้องกันแชมป์ไว้ได้)
สมชาย นักบาลี ชนะคะแนน โนริฮารุ อิวาตานิ (6 ยก)
ธิติ ศิษย์โกศล แพ้คะแนน ผึ้งหลวง ส.สิงห์อยู่ (6 ยก)
จอม ลูกสีมา ชนะคะแนน วิหคน้อย ส.สิงห์อยู่ (6 ยก)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เดชศักดิ์ ศิษย์ทรายทอง แพ้คะแนน
ฮายาโตะ ซากุระยิม (6 ยก)

25 ต.ค. 48
ศึกช้างสยามชัย, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ชาติพิชิต อ.เอกเมืองสยาม ชนะ
KO3 แสนนภา ว.วันอุดม (6 ยก)

26 ต.ค. 48
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
แหวนเพชร ชูวัฒนะ
VS หนองคาย ปัฐวิกรณ์ยิม: ไม่มีการตัดสิน (ซ้อมโชว์ 4 ยก)

27 ต.ค. 48
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พงษ์เพชร ชูวัฒนะ
ชนะ TKO1 เอกวิทย์ ศิษย์ ส.ว. (6 ยก)

28 ต.ค. 48
ศึกเพชรยินดียอดมวยโลก WBC, ลานกีฬาศูนย์การค้าตลาดโชคชัย 4,  กรุงเทพ, ไทย
โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม (C) VS ลิโต้ "แองเจลิโต้" ซิสนอริโอ้ (WBC Youth and ABCO Minimumweight Title) (12ยก)
(โอเล่ห์ดงได้นับ 8 1 ครั้งในยกที่ 2 ด้วยหมัดตัดลำตัว และสามารถเอาชนะ KO ในยกที่ 6 ได้จากหมัดฮุคซ้ายด้วยเวลา 1 นาที 8 วินาที)
ัตรชัย สิงห์วังชา ชนะคะแนน าร์ธาน บาร์เซโลน่า (8 ยก) (80-73 ทั้ง 3 เสียง)
จักรกฤษ สิงห์วังชา (สุวรรณเลิศ) ชนะคะแนน สภาเพชร ส. สกาวรัตน์ (6 ยก)
(จักรกฤษได้นับ 8 ในยกที่ 5)
เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะ
KO1 เต่าทอง ศิษย์โสภา (6 ยก)

29 ต.ค. 48
ศึก "Fight for Fame", แมนดาอุย ซิตี้ สปอร์ต แอนด์ คัลเจอรัล คอมเพล็กซ์, แมนดาอุย ซิตี้, ฟิลิปปินส์
วิษณุ พ.นอบน้อม แพ้ KO3 ซีซี กอร์เรส (OPBF Super Flyweight title Eliminator Fight) (12 ยก)
(วิษณุถูกอัพเปอร์คัตนับ 8 ในต้นยก 3 ก่อนจะถูกยำจนพ่ายน็อคไปในที่สุด)
ศึกชิง 4 แชมป์โลกอินทรีบุกอเมริกา, ดีเสิร์ต ไดม่อน คาสิโน, ทัคซอน, อาริโซน่า, สหรัฐอเมริกา * 30 ต.ค. 48 ตามเวลาประเทศไทย

ไก่ชน ส.วรพิน แพ้ KO6 ฮูโก้ คาซาเลซ (C) (WBO Junior Flyweight Title) (12 ยก)
(ไก่ชนถูกนับในยกที่ 1 และ 2 ก่อนจะนับคืนต้นยก 6 แต่พลาดถูกหมัดเด็ดแพ้น็อคด้วยเวลา 2 นาท 14 วินาทีของยกเดียวกัน
)

สด ปูนอินทรียิม แพ้คะแนน แดเนี่ยล ปองเช่ เดอ ลีออง (WBO Junior Featherweight Title) (12 ยก)
(สดได้นับ 8 ในยกที่ 2 ก่อนจะหมดแรงท้ายๆ พ่ายไปสูสี 112-115, 112-115, และ 109-1
18)

รัตนชัย สิงห์วังชา แพ้ TKO7 จอห์นนี่ กอนซาเลซ (WBO Bantamweight Title) (12 ยก)
(รัตนชัยถูกนับ 8 ถึง 2 ครั้งในยกที่ 3 และคิ้วขวาแตก และถูกนับีกครั้งปลายยก 6 ก่อนจะถูกยำจนกรรมการจับแพ้ไปด้วยเวลา 22 วินาทีของยกถัดมา
)

ประมวนศักดิ์ แรงเยอร์ยิม แพ้คะแนน เฟอร์นโด้ มอนเทียล (WBO Junior Bantamweight Title) (12 ยก)
(ประมวนศักดิ์ได้นับ 8 ด้วยหมัดตัดลำตัวในยกที่ 8 ?) ก่อนจะพลาดถูกนับในยกที่ 12 แบบเสียหลัก ครบยกจึงแพ้ไปเฉียดฉิว 112-114, 112-114, และ 112-115
เทอดศักดิ์ ปูนอินทรียิม ชนะคะแนน คาร์ลอส คอนเทรรัส (8 ยก) (78-73, 76-73, และ 74-77)
เพชร ศิษย์พ่อขุน แพ้
KO4
โฮเซ่ เจอร์แมน ครู๊ซ (4 ยก)
(เพชรได้นับ 8 ยกแรก)

30 ต.ค. 48
ศึกจ้าวเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรเมืองนนท์ ส.พูลสวัสดิ์
ชนะ KO1 สมศักดิ์ ราภัฎชัยภูมิ (6 ยก)
ซิตี้ โซโก้ ยิม, ทากาซาโกะ
, ญี่ปุ่น
ปราโมทย์ ส.วรพิน แพ้ KO5 มาซากิ  คาวาบาตะ (10 ยก) (59 วินาที)
ช้างศึก ทวินส์ยิม แพ้ KO1 เคอิจิ อีกูชิ (8 ยก) (2 นาที 15 วินาที)

31 ต.ค. 48
ศึกยอดมวยโลก PABA, สวน 60 พรรษา เคหะร่มเกล้า, ลาดกระบัง, กรุงเทพ, ไทย
ทับทิมแดง ณ ราชวัตร VS อัลลัน ฟูเอนเตส
(Vacant PABA Bantamweight Title) (12 ยก)
(ทับทิมแดงชกอย่างสุขุมรัดกุมในยกแรก ขณะที่ฟูเอนเตสพยายามออกหมัด 1-2 คุมจังหวะ ยก 2 ทับทิมแดงเดินเร็วขึ้นออกหมัดชุดสั้นๆในขณะที่นักชกตากาล็อกต้นวนไปรอบๆเวที ยกสามทับทิมแดงฮุกขวาตัดลำตัวฟูเอนเตสทรุดลงไปนับ 8 แต่ยังลุกขึ้นมาได้ ทับทิมแดงไม่รอช้าตัดลำตัวจนฟูเอนเตสร่วงลงไปอีกเป็นครั้งที่ 2 ทว่ายังกัดฟันลุกขึ้นมาสู้ต่อ ทับทิมแดง เดินประเคนพายุหมัดจนฟูเอนเตสทรุดลงไปอีกเป็นครั้งที่ 3 กรรมการผู้ห้ามจึงเข้ายุติการชกไปด้วยเวลาเพียง 1.09 นาที)

หลักหิน ศิษย์กำนันชูชีพ ชนะ KO4
โรเอล แมนแกน (6 ยก)
ปีศาจแดง เกียรติศักดิ์ธานี (สด สกินเดียวยิม) ชนะคะแนน ชะมวง เกียรตินิวัฒน์ (6 ยก)
ขวัญไทย ช. ณ พัทลุง ชนะ TKO? เพชรเอก ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (ศิษย์รามคำแหง) (6 ยก)
สิงห์ แครี่บอย ชนะ KO? ก้องธรณี ศูนย์กีฬาน้อยใน (6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น * ยังไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ VS โทชิคาสุ วาก้า (10 ยก)

พฤศจิกายน

01 พ.ย. 48
ศึกเพชรบูรพา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
น้องเล็ก ก.กิตติณัฐ ชนะคะแนน เพชรใหม่ ส.แสนยากร
(6 ยก)

02 พ.ย.
48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ฉัตรทอง เกียรติ ธ.บ.อุบล ชนะ
TKO1 ฟ้าสังหาร ป.ชัยยศ (6 ยก)

0
3
พ.ย. 48
ศึกมวยโลกสืบสานวัฒนธรรมนครศรีธรรมราช, ห้างสรรพสินค้าโอเชี่ยน โรบินสัน, นครศรีธรรมราช, ไทย
แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ TKO6 จูเลียต ทาโรน่า
(ABCO Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(4 ยกแรกสูสีกัน แต่แสงหิรัญมาได้โอกาสตัดลำตัวสลับใบหน้าเป็นชุดๆในยกที่ 5 และ 6 ก่อนที่จะยิงขวาตรงเข้าเต็มหน้าทาโรน่าจนเอียงไปไปติดมุมกลาง ก่อนจะตามเข้ายำอีกชุดจนทาโรน่าร่วงลงไปนับ 8 ก่อนจะลุกขึ้นมาถูกถลุงข้างเดียวจนกรรมการต้องยุติการชกไปทันทีด้วยเวลา 2 นาที 7 วินาที)

ประเวศน์ กระทิงแดงยิม ชนะ
TKO8 วู เชียง ชอง (10 ยก)
สายรุ้ง สิงห์วังชา ชนะคะแนน
ลี เชียง หลง (6 ยก)
ิ๊กมี่ กระทิงแดงยิม ชนะ TKO4 กุย ยู จี (6 ยก)
ดาวพระศุกร์ ปัฐวิกรณ์ยิม (ศิษย์ป๋าฟา)
VS ซี ยอง จู (6 ยก) * ไม่มีรายงานว่ามีการแข่งขันหรือไม่
แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์
VS เพชรรุ่ง ปัฐวิกรณ์ยิม (6 ยก) * ไม่มีรายงานว่ามีการแข่งขันหรือไม่
ศึกวันมวยไทย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พนมเดช อ.ยุทธนากร ชนะ
TKO3 พงษ์เพชรเล็ก ส.เทียบคุณ (6 ยก)
ซัมโบฮอลล์, โกเบ, ญี่ปุ่น
เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ แพ้คะแนน
ไซกิ ทาเคโมโต้ (10 ยก) (100-90, 99-91, และ 97-93)
อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอเร้นซ์ ฮอลล์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น
คราชนะ จ๊อคกี้ยิม แพ้คะแนน
ริวเฮอิ ซูกิตะ (10 ยก) (100-92, 100-94, และ 98-94)
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ แพ้คะแนน โทชิคาสุ วาก้า (10 ยก) (100-92, 98-96, และ 98-96)
โกเฮง ชูวัฒนะ แพ้
KO5 ริวอิชิ โอกาฮาชิ (8 ยก) (2 นาที 22 วินที)
โซล, เกาหลีใต้
เด่นชัย ส.เทียบคุณ แพ้
KO1 ฮอร์เก้ ลินาเรส (10 ยก) (2 นาที 30 วินาที)

04 พ.ย. 48
ศึก M-150 พลังกำปั้นสะท้านโลกต้านภัยยาเสพติด, สวนพืชไร้ดิน, สุพรรณบุรี, ไทย
เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น
(C) ชนะ TKO6 อากิโยชิ โคบายาชิ (ABCO Super Flyweight Interim Title) (12 ยก)
(เดวิดเดินลุยลำตัวตั้งแต่ยกแรกแต่โคบายาชิก็สู้ไม่ถอย เกมส์ดำเนินมาถึงยกที่ 6 เดวิดตัดลำตัวเน้นๆจนโคบายาชิทรุดให้กรรมการนับ 8 หลังจากนั้นเดวิดก็รัวหมัดข้างเดียวจนกรรมการยุติการชกไปด้วยเวลา 2 นาที 32 วินาทีของยกที่ 6 นี้เอง)

วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น ชนะ
KO4 โรเจอร์ กาลิเซีย (10 ยก)
(2 ยกแรกกาลิเซียใช้ความเป็นมวยซ้ายทำคะแนนได้ดีกว่า แถมยังต่อยเอาวีระพลหน้าสั่นในยกที่ 2 ด้วย อย่างไรก็ตามวีระพลเริ่มมาตัดลำตัวจนกาลิเซียตัวงอ และพอยกที่ 4 ก็สบโอกาสต่อยขวาเต็มกาลิเซียจนลงไปนั่งลุกไม่ขึ้นแพ้น็อคเป็นครั้งแรกในชีวิต)
นภาพล เกียรติศักดิ์ โชคชัย ชนะ KO4  โยชิมิตสุ ชิบานูม่า (10 ยก) (1 นาที 12 วินาที)
ทอง ป.โชคชัย ชนะ KO4 โรเบอร์โต้ "โรเบิร์ต" ดาลิเซ่ย์ (6 ยก)
น้ำเพชร ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ แพ้
KO2 โนริมิสึ เอบิเนะ (6 ยก) (บางเว็บไซด์รายงานว่านักชกไทยชื่อ ศรศักดิ์ ทวินส์ยิม)

บาร์วอน วัลเลย์ แอ็คติวิตี้, กีลอง, วิสคัลซิล, ออสเตรเลีย
* ข้อมูลจากคุณ สร้อย มั่งมี
เทอร์โบ อ.คุณธร VS จิม ซิตัส
(Vacant WBF Asia Pacific Cruiserweight Title) (12 ยก)
(
ตั้งแต่ยกแรกทั้งคู่ก็แลกหมัดกันอย่างดุเดือด ก่อนขึ้นยก 6 เทอร์โบหมดแรงต่แข็งใจไม่ยอมนั่งที่มุม แต่เมื่อออกมาสู้บวกหมัดขวาเน้นๆ ซิตัสโดนเข้าถึงแผลแตกเลือดอาบ เทอร์โบได้ใจฮึดสู้ใหญ่ ถึงต้นยก 9 กรรมการ.เห็นบาดแผลซิตัสใหญ่เลือดเปรอะท่าจะไม่ดี จึงยุติการชกแล้วตัดสินแบบดูคะแนน แล้วชูมือให้ซิตัสชนะคะแนนไปอย่างเป็นเอกฉันท์)
แรมบ้า ศิษย์เซียนโบ๋ แพ้ KO4 คิม เฮ็ตต้า (10 ยก)
(
เป็นการชกรุ่นเฮฟวี่เวต โดยแรมบ้าขึ้นชกด้วยน.น.มากถึง 97 ก.ก. แต่ยังเบากว่าคู่ชกที่หนักถึง 99 ก..)

อาร์ เอส แอลล คลับ, แบล็คทาวน์, นิวเซ้าท์เวลล์, ออสเตรเลีย
เด่นนภา บิ๊กช็อตแค้มป์ แพ้ TKO6 ทอมมี่ บาราว์น (21 วินาที)

06 พ.ย. 48
ไอเอ็มพี ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
วังหิน ชูวัฒนะ แพ้
KO4 ทาคาชิ มิอูระ (10 ยก) (2 นาที 46 วินาที)
วีระชัย ชูวัฒนะ แพ้
KO7 ทาเคชิ มิซึยาม่า (10 ยก) (1 นาที 58 วินาที)
ครองชัย ส.วิเศษกิจ ชนะ
TKO1 ทาซิม่า โอโฮร่า (10 ยก) (2 นาที 22 วินาที)

0
7 พ.ย. 48
ฑัณทสถานวัยหนุ่มกลาง, คลอง 6, ปทุมธานี, ไทย

น้องใหม่ ส.ศิริพร แพ้ TKO7 นานาโกะ คิคูชิ (Vacant WBC Female Strawweight Title) (10 ยก)
(ทั้งคู่เดินสาดหมัดเข้าหากันตั้งแต่ยกแรก แต่นานาโกะมีหมัดฮุคซ้ายลำตัวและหมัดชุด ขณะที่น้องใหม่สวนซ้ายตรงได้เป็นระยะๆ น้องใหม่โอนเอนไปหลายครั้ง แต่บางครั้งเมื่อน้องใหม่ต่อยซ้ายได้จังๆ นานาโกะก็ออกอาการซึมเหมือนกัน อย่างไรก็ตามนานาโกะบุกแหลกในยกที่ 7 ต่อยเป็นชุดจนน้องใหม่ต้องหันหลัง ทำให้กรรมการยุติการชกไปด้วยเวลา 50 วินาทีของยกนี้เอง อนึ่งน้องใหม่ชกมวยสากลอาชีพเป็นครั้งแรกในไฟต์นี้)

ศิริมงคล สิงห์วังชา ชนะ
KO7 วู เซียว ซุง (วู ซา ชู ? - WU Xiao Song) (8 ยก)
ฟ้าใส ส.สิริพร ชนะคะแนน ปฐมพร ปฐมโพธิ์ทอง (
4 ยก) - มวยหญิง
โจโจ้ ส.สิริพร ชนะ
KO3 ปฐมศิริ ปฐมโพธิ์ทอง (4 ยก) - มวยหญิง
สปอร์ตไลท์ ส.สิริพร ชนะคะแนน มณีนิล ป.ศิริสุข (
4 ยก) - มวยหญิง

ศึกดาวรุ่งมวยสากลมุ่งสู่แชมเปี้ยนโลก, บากอกแสควร์ (จตุจักรพระราม 3), กรุงเทพ, ไทย

กุหลาบแดง ลูกพระบาท ชนะคะแนน
เพชรมงคล สิงห์มนัสศักดิ์ (10 ยก)
ฟ้าลิขิต อ.บุญช่วย ชนะคะแนน มังกรแดง โรงเรียนกีฬากรุงเทพ (6 ยก)
ชำนาญเดช นิมิตรชัย ชนะคะแนน ปราบ ศิษย์ครูพัฒน์ (6 ยก)
สายสี่เล็ก ไทยเทเนี่ยมบ๊อกซิ่ง (น.ศรีผึ้ง) ชนะ
TKO2 เอกสิทธิ์ ส.เทียบคุณ (6 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรบรบือ ท.ไทยกลาง ชนะ
TKO4 ปลายพญา เกียรติยงยุทธ (6 ยก)
08 พ.ย. 48

โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ไร่ศักดิ์ ป.ฟ้าคำรณ แพ้
KO4 มาซาตากะ มูราตะ (8 ยก) (1 นาที 27 วินาที)
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะคะแนน มงคลทอง สิงห์มนัสศักดิ์
(6 ยก)

09 พ.ย.48

ศึกเพชรยินดียอดมวยโลก
WBC, เทศบาลเมืองท่าบ่อ, หนองคาย
พนมรุ้งเล็ก กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ TKO8 ลี ยอง ชุน (ABCO Flyweight Title) (12 ยก)
(พนมรุ้งเล็กไล่ต่อยลำตัวหนักๆตั้งแต่ยกที่ 4 เป็นต้นไป พอถึงยก 8 ลี ยอง ชุน ยืนรับเหมาตลอดจนกรรมการทนไม่ไหวต้องยุติการชกไปทันที)
ฟ้าแพชรน้อย กระทิงแดงยิม
(C) ชนะ KO4 ลี เซียว หลง (WBC Flyweight YouthTitle) (10 ยก)
(ฟ้าเพชรน้อยชนะน็อคด้วยหมัดชุดตัดลำตัว)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
เสริฐ แสนดียิม แพ้
KO2 โทโมยูกิ เอ็นยะ (10 ยก) (2 นาที 14 วินาที)
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ใจเพชร ใจนักเลง ชนะ
TKO2 ไกรศร ส.วรพิน (6 ยก)

10 พ.ย.48
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เจน ส.ธนิกุล ชนะ
TKO1 ณรงค์ อ.กิจฉลองรังษี (6 ยก)

11 พ.ย.48

ศึกอัศวินดำถล่มบัลลังก์โลก, อิมพีเรียลลาดพร้าว, กรุงเทพ, ไทย

ลูกรัก ศ.กัตติกา ชนะ
TKO6 เงาพระจันทร์ ศิษย์ทรายทอง
(Vacant ABCO Minimumweight Interim Title) (12 ยก)

เพชรตาปี ปูนอินทรียิม ชนะคะแนน
เอ็ดก้าร์ โรดริโก้ (10 ยก)
แม็กไซไซ ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน
จูน "มาริโอ้" เดอ เอซิส (6 ยก)

13 พ.ย.48

คิซาราสุ, ญี่ปุ่น

แฝดพยัคฆ์ ศักดิ์ทวี แพ้
KO1 VS โตชิฮิโกะ อิทากากิ (10 ยก) ( 58 วินาที)

14 พ.ย. 48
ศึกส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
องค์รักษ์น้อย จิตติยิม ชนะคะแนน กิติศักดิ์ ส.พูลสวัสดิ์
(6 ยก)

15 พ.ย. 48
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ไมค์ ศิษย์เพชรดี ชนะ
KO1 เพชรดำ ส.ธรรมรังษี (6 ยก)

16 พ.ย.48

ศึกพลังซันสปาร์คพิชิตโลก, โรงพยาบาลนครธน, พระราม 2, กรุงเทพ, ไทย
เสาหิน สบู่โยโกะ (
C) ชนะ TKO11 อัลแมซ อัสซานอฟ
(PABA Featherweight TItle) (12 ยก)
(เสาหินได้นับ 8 ในยกที่ 2 และ 7 ด้วยหมัดขวาตรง และเสาหินถลุงอยู่ข้างเดียวตั้งแต่ยกที่ 9 ดังนั้นทางมุมของอัสซานอฟจึงขอยอมแพ้ไปก่อนขึ้นยก 11)

วันมีโชค สิงห์วังชา ชนะ
TKO3 ยูชิ ศูนย์กีฬาน้อยใน (เอื้อสัมพันธ์) (6 ยก)
(ยูชิถูกนับ 8 ในยกที่ 2 ด้วยหมัดตัดลำตัว และยกที่ 3วันมีโชคฮุคขวาเข้าขมับของยูชิก่อนตามด้วยฮุคซ้ายลำตัวและถลุงเป็นชุดๆ ก่อนกรรมการจะยุติการชกไปทันที)
ขวัญไทย ช. ณ พัทลุง ชนะ
TKO ? เกรียงศักดิ์ เกียรติศักดิ์ธานี ( 6 ยก)
เพชรเมืองนนท์ ศูนย์กีฬาน้อยใน (ส.พูลสวัสดิ์) ชนะคะแนน
แสงเพชร อ.บุญช่วย (6 ยก)
อินทรีย์ดำ เจริญเกษม ชนะคะแนน ดาวเด่น ศูนย์กีฬาน้อยใน (6 ยก)
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ชาญศักดิ์ สิงห์คลองสี่ ชนะคะแนน วิหคน้อย ส.สิงห์อยู่
(6 ยก)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
สองนับ ส.วรพิน แพ้ KO4 ชินยะ นากาเซ่ (10 ยก) (2 นาที 27 วินาที)

17 พ.ย. 48
ศึก M-150 พิชิตโลกวันทรงชัย, โรงเรียนอนุบาลหันคา (สุชัยประชาสรรค์), ชัยนาท, ไทย
สุทธิศักดิ์
สมัครสมาน ชนะคะแนน เวนนี่ย์ "จูน" าเดอร์น่า (Vacant PABA Super Featherweight TItle) (12 ยก)
(ปาเดอร์น่าเดินลุยแต่สุทธิศักดิ์ใช้หมัดซ้ายต่อยเข้าเป้าจังๆได้ตลอด แต่ในยกที่ 5 พลาดโดนหมัดอัพเปอร์คัตขวาขอปาเดอร์น่าจนร่วงนับ 8 ก่อนจะลุกมาทำคะแนนได้อีกครั้ง ทว่ายกสุดท้ายก็โดนปาเดอร์น่าบวกจงลงไปนั่งถูกนับ 8 อีกครั้ง แต่ครบยกชนะคะแนนไป 115-112, 115-111, และ 114-113 ได้เป็นแชมป์คนใหม่))

ยอดสนั่น สามเคแบตเตอร์รี่ย์ ชนะคะแนน
ทีโอฟิโญ่ ทูนาเกา (6 ยก)
(ยอดสนั่นขึ้นชกในพิกัด 40 ปอนด์ และเจ็บสะโพกขวากะทันหันก่อนชก ทำให้ชกอืดไปมาก แม้ว่าจะต่อยเข้าเป้าจะแจ้งรุนแรงกว่าก็ตาม)
ยอดดำรงค์ สิงห์วังชา ชนะ
KO3 โอมิคด โกลิซาเดย์ (10 ยก)
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วันชนะ ชูวัฒนะ ชนะคะแนน
ลูกต้น จ.จิลัดดา (6 ยก)

18 พ.ย. 48
ศึกกำปั้นสะท้านโลก
IBF, ม.ราชภัฎสวนดุสิต ศูนย์หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย

ธีระพงษ์ ไดสตาร์
(C) ชนะคะแนน ดันเต้ คันติก้า (IBF Pan Pacific Bantamweight TItle) (12 ยก)
(ธีระพงษ์ไหล่ซ้ายหลุดตั้งแต่ยกที่ 2 แต่ก็พยายามกัดฟันชกด้วยแขนเดียวแบบไม่ปะทะด้วย ครบยกชนะไป 116-114 ทั้ง 3 เสียง)
ฟ้าใส ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะคะแนน อัลเฟอร์ ดาปันกัน (6 ยก)
ไมค์ พ.ธวัชชัย ชนะ
KO2 จักรภพ ต.ติวานนท์ (6 ยก)
เหนือพยัคฆ์ ศักดิ์กรีรินทร์ ชนะ
KO4 จักรชัย เอื้อสัมพันธ์ (6 ยก)

19 พ.ย. 48

โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

กุมารทอง ป.ปลื้มกมล (C) แพ้คะแนน มัลคอล์ม ทูนาเกา
(OPBF Bantanweight TItle) (12 ยก)
(118-111, 119-109, และ 120-109)
20 พ.ย.48
อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอเร้นซ์ ฮอลล์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น

นพเดชเล็ก ชูวัฒนะ แพ้คะแนน ชิน โอกาตะ (10 ยก)
เพชรอรุณ ว.สุรพล แพ้ KO5 โชจิ คาวาเสะ (10 ยก) (1 นาที 15 วินาที)
พลังชัย ส.วรพิน แพ้ KO2 ชินโนสุเกะ ยาสุดะ (10 ยก) (1 นาที 15 วินาที)
เฉลิมชัย ธ.เพื่อนรวมพล แพ้
TKO1 อกิโอะ โคนิชิ (1 นาที 36 วินาที)

21 พ.ย.48

คอนเวนชั่น ฮอลล์, เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน, นนทบุรี, ไทย

สมศักดิ์ สิงห์ชัชวาลย์
(C) ชนะ KO7 เอเดรียนุส คาอูนี่ (PABA Super Bantamweight Title (12 ยก)
(คาอูนี่มีแผลแตกเนื่องจากหัวชนกันในยกที่ 4 ยกที่ 5 สมศักดิ์เริ่มตัดลำตัวหนักๆ ก่อนได้นับด้วยฮุคซ้ายในปลายยก แต่สมศักดิ์ก็มาเอาชนะน็อคได้ในยกที่ 7 เมื่อฮุคซ้ายเข้าเต็มกราม ส่งร่างของคาอูนี่ลงไปนั่งลุกไม่ไหวถูกนับ 10 ไปในที่สุด)

รัตนพล ส.วรพิน ชนะ
KO4
อเล็กซานเดอร์ "อเล็กซ์" บูไก (โบกิ) (6 ยก)
(รัตนพลได้นับ 8 ในยกที่ 3 จากหมัดอับเปอร์คัตซ้าย ก่อนจะไล่ถลุงข้างเดียวจนเอาชนะน็อคไปได้ในยกต่อมา)
เนตร ศศิประภายิม ชนะคะแนน
เฮอรี่ อามอล (6 ยก)
เดชา ก่อเกียรติกรุ๊ปยิม ชนะ
KO1 น่านฟ้า ศิษย์ทรายทอง (ม่านฟ้า ลูกทรายกองดิน ?)
(6 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี VS เอียน แล็กกาซี่ (6 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
อารีย์ โพธิ์สุวรรณยิม
VS ทรายทอง ศรีประจันต์
(6 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ปราบปราม ป.ปรีชา ชนะคะแนน
ฉันชัย ศิษย์ ก.การพิมพ์ (6 ยก)

22 พ.ย. 48
ศึกป.ประมุข, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ไทสัน 13-เหรียญรีสอร์ท ชนะคะแนน
ไวไฟ (อัสนี) ศิษย์โสธร (6 ยก)

23 พ.ย. 48
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
พงษ์เพชร ชูวัฒนะ (เมืองสุรินทร์) ชนะ
KO1 สิงห์ ต.ติวานนท์ (6 ยก)

24 พ.ย. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชร ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะ
KO1 แดนไทย สิงห์หนุ่มพัฒนา (6 ยก)

25 พ.ย.48

อีสต์ แบ๊งค์ คอมมูนิตี้ เซ็นเตอร์
, คาวาน่า, ควีนแลนด์, ออสเตรเลีย

สมชาย นักบาลี
ชนะคะแนน วันบอย มาเควห์โล่ (10 ยก)
(สมชายมีแผลแตกจากหัวชนกันในยกที่ 3 แต่ก็ยังเอาชนะคะแนนไปได้ 98-95, 99-92, และ 97-92)

27 พ.ย.48
เบย์ อารีน่า, ฟูกูโอกะ, ญี่ปุ่น
แก่นนคร คล่องผจญ แพ้คะแนน โกกิ ทาคาฮาชิ (8 ยก) (78-75, 78-75, และ 78-76)

28 พ.ย. 48
ศึกยอดวันผเด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ ชนะ
KO1 แดนชัย ศิษย์ทรายทอง (6 ยก)

29 พ.ย. 48
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
อิคิวซัง ศิษย์วารุณี ชนะ
TKO1 โชคทวี ธ.เพื่อนรวมพล (6 ยก)

30 พ.ย. 48
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เลิศสยาม ศิษย์เส่ย ชนะ
KO2 ทับทิม ก.พลการพิมพ์ (6 ยก) 

ธันวาคม

01 ธ.ค. 48
ศึกดาวรุ่งพระบาท, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เชน เพชรจินดา ชนะ
TKO1 สิทธิศักดิ์ นิมิตรชัย (6 ยก)

02 ธ.ค. 48
ฮากาตะ สตาร์ เลน
, ฟูกูโอกะ, ญี่ปุ่น

เฉลิมฉัตร เกียรติประสานชัย
แพ้ KO3 ไดสุเกะ มารุยาม่า (10 ยก) (1 นาที 45 วินาที)
แมนฟิลด์ ทาเวิร์น, ควีนส์แลนด์, ออสเตรเลีย
ทอม วังสมนึก ? (Tom Wangsomnuk) แพ้ TKO2 เจมส์ เอลลิส (4 ยก)
(ทอม
? เป็นคนไทยที่อาศัยอยู่ในบริสเบน ซึ่งขึ้นชกไฟต์นี้หนัก 205 ปอนด์ ถูกนับ 8 ครั้ง 1 ในยกแรก ก่อนถูกอีกนับในยกที่ 2 จนต้องถูกจับแพ้ไปให้กับเอลลิสซึ่งเป็นแชมป์ซูเปอร์ครุยเซอร์เวตของควีนส์แลนด์อยู่ด้วยในที่สุด)

04 ธ.ค. 48
ไอเอ็มพี่ ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น
สมชาย ว.สุรพล แพ้
KO1 เคนบุน ทอร์เรส (10 ยก) (1 นาที 32 วินาที)

05 .. 48
ศึกมวยไทยโลกเฉลิมพระเกียรติ 5 ธันวามหาราช, มณฑลพิธีท้องสนามหลวง,
กรุงเทพ, ไทย

ลธาร อ.พิริยะภิญโญ
(C) ชนะคะแนน เจฟฟรี่ย์ โอนาเต้ย์ (ABCO Featherweight TItle) (12 ยก)
ยอดสนั่น สามเคแบตเตอรี่ ชนะคะแนน
บาร์ต อบาโป้ (6 ยก)
(ยอดสนั่นได้นับ 8 ในยกที่ 4 แต่ถูกต่อยแกว่งในยกที่ 5)
จักรกฤษณ์ สุวรรณลิศ
ชนะคะแนน อามาห์ดี้ ฮุสเซ็น (6 ยก)
(เดิมก่อนหน้ามีรายงานว่าคู่ชกของจักรกฤษณ์ชื่อ แอ๊บบาส อามาห์ดี้ (อาเหม็ด แอ๊บบาส))

บังก้า ยิม, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น

แหวนเพชร ชูวัฒนะ แพ้คะแนน มาซายูกิ อรินากะ (C)
(OPBF Super Flyweight TItle) (12 ยก)
(ทั้งคู่ชกกันสูสีมาก แหวนเพชรได้ลูกขยันและหนัก ส่านอารินากะได้ลูกฉาบฉวย แต่แหวนเพชรแผ่วปลายใน 2 ยกสุดท้าย จึงแพ้คะแนนไป 113-115, 113-115, และ 113-117 ชิงแชมป์คืนไม่สำเร็จ)

06 ธ.ค.48
ริมเขื่อนท่าน้ำนนทบุรี
, นนทบุรี, ไทย
นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย
(C) ชนะ TKO2
ฟรานซิส มิเยยูโช (WBC International Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(นภาพลได้นับ 8 จากหมัด 1-2 ในต้นยก ก่อนตามตัดลำตัวจนมิเยยูโชทนไม่ไหวนั่งไม่ลุก กรรมการจึงยุติการชกทันทีด้วยเวลา 2 นาที 48 วินาที)

ทอง ป.โชคชัย
ชนะ KO5
เจ็ค "ชาร์ค" วีราโน่
(Vacant ABCO Super Featherweight Interim Title) (12 ยก)
(ทองได้นับ 8 ในยกที่ 3 ก่อนจะเอาชนะน็อคไปในยกที่ 5 ด้วยเวลา 2 นาที 8 วินาที)
วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น ชนะ KO2 เรย์ ญากัส (10 ยก) (2 นาที 19 วินาที)
(วีระพลต่อยหมัดลตัดลำตัวอย่างหนักในยกที่ 2 จนญากัสร่วงลงไปไม่ลุก)

เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น ชนะ
KO4  มาซาซึกุ โอคาดะ (10 ยก) (1 นาที 12 วินาที)
ศึกเพชรปิยะ, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ดาวไทย ต.พรชัย ชนะ
คะแนน ไมค์ ศิษย์เพชรดี (6 ยก)

07 ธ.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น

รุ่งนภา ลูกทัพฟ้า แพ้
KO5 ฮารูกิ ซิชิย่า (8 ยก) (2 นาที 55 วินาที)
พงษ์เพชร เมืองสุรินทร์ แพ้
TKO1 ทาคาชิ มิอูระ (8 ยก) (1 นาที 48 วินาที)
ศึกยอดวันเผด็จ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ดอกไม้ป่า เพชรพยัคฆ์หนุ่ม ชนะ
TKO1 วณิพก อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก)

08 ธ.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
ชัยชนะ วินดี้ยิม แพ้
KO3 คินทาโร่ โอคาดายาม่า (8 ยก) (2 นาที 52 วินาที)
ศึกส.วันชาติ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เพชรเมืองนนท์ ส.พูลสวัสดิ์ ชนะ
TKO3 พูลสวัสดิ์ นิมิตรชัย (6 ยก)

09 ธ.ค. 48
ดาเรบิน คอมมูนิตี้ย์ สปอรต์ สแตนดาร์ด, รีเซอร์วัวร์, วิคตอเรีย, ออสเตรเลีย
เดชาพล สุวรรณเลิศ แพ้
TKO6 ประทีป ซิงห์ (8 ยก) (1 นาที 2 วินาที) (พิกัดมิดเดิลเวต)
เรด้าร์ ศิษย์เพชรอินทร์ แพ้คะแนน
ลุค โมโลนี่ย์ (6 ยก) (54 วินาที) (พิกัดมิดเดิลเวต, ยกละ 2 นาที)

10 ธ.ค. 48
Sta. ลูเซีย อีสต์ มอลล์, เคียนต้า, ไรซาล, ฟิลิปปินส์
เก่งกาจ ศักดิ์ประชา แพ้
KO1 ซันนี่ย์ "บอย" จาโร (C) (IBF Pan Pacific Junior Flyweight Title)  (12 ยก)

11 ธ.ค. 48
ชาเล้นจ์ สเตเดี้ยม
, เพิร์ธ, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย, ออสเตรเลีย
ไมค์ วันประเสริฐ แพ้ TKO4 แดเนี่ยล ดอว์สั้น (8 ยก) (2 นาที 54 วินาที) (สถิติล่าสุดของนักชกไทยคือ 15-8-2)
เจริญ ปัฐวิกรณ์ยิม (ทองเจริญ ปัฐวิกรณ์ยิม (มหาทรัพย์คอนโด)
?) แพ้คะแนน อาห์เหม็ด อิโลมาร์ (6 ยก) (60-53, 60-54, และ 59-55) (สถิติล่าสุดของนักชกไทยคือ 20-16-0)
วายุ วินดี้ยิม แพ้
TKO4 โมฮัมเหม็ด อิโลมาร์ (6 ยก) (2 นาที 15 วินาที) (สถิติล่าสุดของนักชกไทยคือ 7-5-0)
ชินจูกุ เฟซ, โตเกียว, ญี่ปุ่น
นพศักดิ์ ชูวัฒนะ แพ้
KO3 จุนจิ มุราคามิ (8 ยก) (1 นาที 18 วินาที)

12 ธ.ค. 48
ฉัตรชัย สิงห์วังชา แพ้คะแนน คูนิยูกิ อาอิซาว่า (10 ยก)
(
ยกที่ 1 ทั้งคู่ดูเชิงแลกหมัดกันเล็กน้อยในช่วงท้ายๆยก ยกที่ 2 ฉัตรชัยซึ่งเสียเปรียบเล็กน้อย อาศัยจังหวะ 2 หลอกชกจังๆได้หลายหมัด ก่อนจะออกมาคุมเชิง ในขณะที่อาอิซาวาพยายามเร่งๆในท้ายๆยกแต่ฉัตรชัยก็คุมสถานการณ์ไว้ได้ ยกที่ 3 ฉัตรชัยสามารถส่งอาอิซาว่าลงไปนับ 8 ได้ แต่มายกที่ 4 ฉัตรชัยถูกหัวชนแตก แต่กรรมการก็ให้ชกต่อ ยกที่ 6-9 ฉัตรชัยดูได้เปรียบ แต่ยก10 กลับเสียเปรียบท้ายๆเพราะห่วงเรื่องแผลแตกเพื่อยืนให้ครบยก แต่เมื่อกรรมการประกาศคำตัดสินออกมาปรกฏว่าฉัตรชัยแพ้ 97-95 สองเสียง และ 96-95 อีก 1 เสียง) * รายงานโดย "วุฒิเ มืองมีน" โดยถ่ายทอดทอดจากการบรรยายจากเสียตังค์กับเทรนเนอร์ทางโทรศัพท์จากญี่ปุ่น
กานต์เดช ชูวัฒนะ? (Kangkej Cuwatana - กางเกจ ? ชูวัฒนะ) แพ้ KO3 โมโมทาโร่ อิมาอิ (6 ยก) (1 นาที 44 วินาที)
ศึกจ้าวเมืองชล, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
คนองศึก ศิษย์จ่าไบร์ท ชนะคะแนน ม่านฟ้า ลูกทรายกองดิน
(6 ยก)

13 ธ.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
พิชิตชัย ก.พลการพิมพ์
? (พิชิตชัย กอคงกานยิม ? - Pichitchai Gokongkarngym) แพ้ KO2 โคจิ อาริซาว่า (10 ยก) (2 นาที 41 วินาที)
ศึกไพรอนันต์, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
สุพจน์ ช.พระราม 6 ชนะ
TKO1 ชัยพร ว.วลาพล (6 ยก)

14 ธ.ค. 48
ศึกพลังหนุ่ม, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ธนาเทพ ศิษย์เส่ย ชนะ
KO1 ศาสตรา ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

15 ธ.ค. 48
ศึกบางระจัน, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วินัย ว.สุรพล ชนะ
TKO3 ขวัญชัย ใจนักเลง (6 ยก)

16 ธ.ค. 48
ศึกมวยโลกกระทิงแดงต้านภัยยาเสพติด, ร.ร.ห้วยยอดกึ่งวิทยาคาร, ห้วยยอด, ตรัง, ไทย

แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม
(C) VS อเล็กซ์ (แจ็ค) อาซิส
(ABCO Super Bantamweight Title) (12 ยก)
(แสงหิรัญเดินยิงหมัด 1-2 เปิดฉากรุกอย่างหนัก แต่อาซิสก็ยกการ์ดบล็อกหมัดได้อย่างเหนียวแน่น แสงหิรัญเป็นฝ่ายรุกไล่เดินเบียดติดๆหวังเผด็จศึกให้ได้ แต่อาซิสไม่ยอมปะทะอาศัยการออกหมัดแบบฉาบฉวยอยู่วงนอก ครบ 12 ยก แสงหิรัญเป็นฝ่ายชนะไปอย่างเอกฉันท์ 118-110 ทั้ง 3 เสียง)

ประเวศน์ กระทิงแดงยิม ชนะ
KO2 นิคกี้ อาเหม็ด
(10 ยก)
ปิ๊กมี่ ประทิงแดงยิม ชนะคะแนน
จูน อาร์ลอส
(10 ยก)
สายรุ้ง สิงห์วังชา ชนะ
KO2 ประกายเพชร อ.บุญช่วย
(10 ยก)
บ้านดุง ปัฐวิกรณ์ยิม VS แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ (10 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

17 ธ.ค. 48
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น
จักรเพชร ต.ติวานนท์ แพ้
KO2 อิชิทาโร่ อิชิอิ (8 ยก) (1 นาที 15 วินาที)

19 ธ.ค. 48
ศึกดาวรุ่งชูเจริญ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ก้าวหน้า คล่องผจญ ชนะ
TKO5 สายชล อ.อ้วนสุวรรณ (6 ยก)

20 ธ.ค. 48
ศึกวันบุญญา, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
เหลี่ยมเพชร ศ.วีระพล ชนะ
TKO1 ดีเด่น ศิษย์ทรายทอง (ไตรจักร ส.เทพารักษ์) (6 ยก)

21 ธ.ค. 48
ศึกจากัวร์เขย่าบัลลังก์โลก, ร.ร.มัธยมวัดสิงห์, บางขุนเทียน, กรุงเทพ, ไทย

สถาพร สิงห์วังชา
(C) ชนะ TKO6 คริสโตเฟอร์ ซาลูเดย์ (ABCO Super Lightweight Title) (12 ยก)
(ยกแรกสถาพรทิ้งฮุกขวาเข้าเต็มคางซาลูเดย์ทรุดลงไปให้กรรมการนับ 8 แต่ยก 2 สถาพรพลาดถูกฮุกซ้ายของผู้ท้าชิงหงายหลังลงไปนับ 8 บ้าง จากนั้นทั้งคู่ก็ผลัดกันรุกผลัดกันรับอย่างน่าหวาดเสียว แต่แชมป์ชาวไทยออกหมัดได้แม่นยำกว่า และยก 4 สถาพรก็ได้โอกาสรัวหมัดชุดก่อนจะจิ้มขวาส่งร่างผู้ท้าชิงร่วงลงไปนับ 8 อีกครั้ง ทว่าซาลูเดย์ฮึดกลับมาสวนหมัดบวกสู้ แต่สถาพร ป้องกันตัวได้ดี ยก 6 สถาพรเดินบี้ตัดล้วงลำตัวอย่างจัง ซาลูเดย์ร่วงลงไปให้กรรมการนับ 8 เป็นหนที่ 3 แม้จะลุกขึ้นมาได้แชมป์ชาวไทยฉวยวินาทีทองเดินงัดอัปเปอร์คัตสอยซาลูเดย์ทรุดลงไปกองหมดสภาพ กรรมการจึงยุติการชกให้สถาพร ชนะทีเคโอยก 6 ด้วยเวลา 2 นาที 8 วินาที)

ศิริมงคล สิงห์วังชา
ชนะ TKO4 ซู เชา ชิง (10 ยก)
(ศิริมงคลเดินหน้ารุกไล่อย่างดุดัน และในช่วงกลางยก 4 ศิริมงคลได้จังหวะตัดลำตัวอย่างจังจนนักชกจีนทรุดลงไปนับ 8 ก่อนจะลุกขึ้นมา ศิริมงคล ไม่ปล่อยโอกาสเดินรัวหมัดอีกชุดใหญ่ส่งชิงร่วงลงไปกองหมดสภาพ กรรมการผู้ห้ามปราดเข้ายุติการชกทันที ศิริมงคล จึงชนะทีเคโอไปในยก 4 ด้วยแวลา 2 นาที 22 วินาที
; สถิติของชิงหลังจบไฟต์นี้คือชนะ 6 แพ้ 3)
วันดี สิงห์วังชา ชนะคะแนน
ลี เยา โบ (6 ยก) (58-56 ทั้ง 3 เสียง)
ฐิติชล สิงห์วังชา ชนะ
KO3 เด่นเกรียงไกร ศิษย์มานพชัย (6 ยก)
จักรกฤษณ์ สิงห์วังชา
VS โอมี่ โคนิซาเต้ (6 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

22 ธ.ค. 48
ศึกทุนนักมวยไทยในมูลนิธิอานันทมหิดล (ครบรอบ 60 ปีเวทีราชดำเนิน), เวทีราชดำเนิน
, กรุงเทพ, ไทย


พูนสวัสดิ์
กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน ลีโอ กาเมซ
(WBA Bantamweight Interim Title) (12 ยก)
(กลางยกแรกพูนสวัสดิ์มีโอกาสต่อยจนกาเมซสะอึก แต่ยังทนแถมคอยบวกหมัดได้อย่างน่าเสียวไส้ นักชกไทยยังคงควบคุมสถานการณ์ได้ดีและบางครั้งทั้งคู่คลุกวงในดวลหมัดกันอย่างน่าดูอีกด้วย ยกที่ 4 กาเมซพลาดโดนหมัดจนแตกตรงบริเวณคาง ต้นยก 5 กาเมซงัดอัปเปอร์คัตจนนักชกไทยหน้าหงาย ยกที่ 6 พูนสวัสดิ์มีรอยปริแตกตรงบริเวณหางคิ้วซ้าย แต่ไม่มีปัญหาอะไรก่อนเดินลุยขยี้จนอดีตแชมป์โลกเข็มขัดหลายเส้นเสียอาการ ยก 11-12 เสือเฒ่าจากเวเนซูเอลาเปิดเกมรุกใส่สถานเดียว แต่โดนบวกโดนโต้จนเซตลอด และเมื่อจบการแข่งขันพูนสวัสดิ์รักษาเข็มขัดแชมป์ไว้ได้ด้วยคะแนนเป็นเอกฉันท์ 119-110, 120-109, และ 119-110)
สิงห์ แครี่บอย
(C) ชนะ KO5 สุริยา คล่องผจญ
(Thai Flyweight Title (TBC Version)) (10 ยก)

หลักหิน ศิษย์กำนันชูชีพ ชนะคะแนน
เอล็กซานเดอร์ อนาซิส ( 6 ยก)
ขวัญชัย ช. ณ พัทลุง ชนะคะแนน
นำชัย ทักษิณอีสาน (6 ยก)
ปีศาจแดง เกียรติศักดิ์ธานี
VS อาบัด (6 ยก) * ไม่มีรายงานผลการแข่งขัน

นันบ้า แกรนด์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น

น่านน้ำ เกียรติประสานชัย
แพ้คะแนน ทาเคฮิโกะ โทกิ (10 ยก) (100-90, 99-91, และ 99-91)
ซินตึ๊ง เกียรติบุษบา แพ้คะแนน
ชินสุเกะ มัตสุโมโต้ (8 ยก) (76-74, 77-73, และ 77-73)

23 ธ.ค. 48

ศึกเพชรยินดียอดมวยโลก
WBC, สนามกีฬาราชภัฏเพชรบูรณ์, เพชรบูรณ์
, ไทย
โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม
(C) VS อเล็กซ์ อารอย 
(WBC Youth Minimumweight Title) (12 ยก)
(ทั้งคู่เป็นมวยซ้ายเหมือนกันปักหลักยืนแลกหมัดบวกกันตั้งแต่ต้น ทว่าความหนักหน่วงและแม่นยำเป็นของแชมป์ชาวไทย ในช่วงยก 3 โอเล่ห์ดงมีอาการเจ็บข้อศอกขวา ทำให้อารอย เดินปรี่เข้าหาพร้อมขว้างหมัดเข้าใส่อย่างรุนแรงทุกยก โอเล่ห์ดงต้องชกแบบประคองเกมใช้สไตล์วนออกข้างดักจ้วงจังหวะสอง ยกที่ 7 นักชกไทย ล้วงลำตัวจังๆ นักชกปินส์ ถึงกับสะอึก แต่ในยกต่อๆอารอยก็ยังคงปรี่เดินหน้าเข้าใส่อย่างดุเดือด ขณะที่โอเล่ห์ดงเริ่มมีอาการข้อมือซ้ายซ้น แต่ก็ยังประคองตัวไปจนครบ 10 ยก กรรมการชูมือให้ โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม ชนะคะแนนเอกฉันท์ 99-91 ทั้ง 3 เสียง)

พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม
VS อิสิโดร บาลาบัต (10 ยก)
(ทั้งคู่แลกหมัดกันอย่างสนุกตั้งแต่ยกแรกไปจนถึงต้นยก 6 ทั้งคู่ปรี่เข้าหากันพงษ์ศักดิ์เล็กก้มต่ำจึงโขกคิ้วขวาบาลาบัตแตกเลือดทะลักอย่างน่าหวาดเสียว แพทย์สนามขึ้นดูตรวจบาดแผล เห็นว่าแผลลึกฉกรรจ์จึงไม่อนุญาตให้ชกต่อ กรรมการจึงรวมคะแนนให้แชมป์โลกชาวไทยชนะแตกโดยคะแนน 50-45 ทั้ง 3 เสียง)
เคบีเอส ฮอลล์, เกียวโต, ญี่ปุ่น
ศรคม จ็อคกี้ยิม (เกียรตินุกูล)
แพ้ KO3 ยูกิ โยชิซาว่า (10 ยก) (1 นาที 34 วินาที)

25 ธ.ค. 48
ซูเปอร์ แบรนด์ มอลล์, เซี่ยงไฮ้, จีน
ทศพร อัตชนะกุล แพ้
TKO1 ร็อดนี่ย์ "จูน" อัลบ้า (6 ยก)

26 ธ.ค. 48
ศึกวันทรงชัย, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
เลิศรัตน์ นราตรีกุล ชนะ
TKO3 ศรฤทธิ์ ม.จันทร์เกษม (6 ยก)

27 ธ.ค. 48
ศึกปูนอินทรีต้านภัยยาเสพติด, สนามกีฬากลาง, อำเภอเมือง
, ชุมพร, ไทย
ประมวนศักดิ์ โพธิ์สุวรรณ
  VS
แอนโทนี่ย์ เมเทียส 
(Vacant WBO Asia Pacific Junior Bantamweight Title) (12 ยก)
(ประมวนศักดิ์ใช้ความรวดเร็วที่เหนือกว่ากระแทกแย็บซ้ายตามด้วยหมัดชุดได้จะแจ้ง เมเธียสพยายามชกแบบตั้งรับแต่ประมวนศักดิ์ก็ไม่เดินอาศัยการชิงจังหวะออกหมัดก่อนทำให้ เมเธียสทำอะไรได้ไม่ถนัด การชกมาสนุกเข้มข้นในยก 11 เมื่อทั้งคู่แลกหมัดกันแบบใครดีใครอยู่แต่ก็มาผ่อนในยกสุดท้าย ครบ 12 ยกประมวนศักดิ์ชนะคะแนนไปสบายๆ 119-109 เท่ากันทั้ง 3 เสียง ได้กลับมาเป็นแชมป์สมัยที่ 2 หลังจากสละตำแหน่งไปชิงแชมป์โลกเมื่อเดือนตุลาคมที่ผ่านมา)

เทอดศักดิ์
ปูนอินทรียิม ชนะคะแนน ฮุสเซ็น แพสซี่ (6 ยก)
แสงเพชร ศิษย์สาม ส. (สาม ส.ยิม) ชนะคะแนน
อับบูแดนโต้ (6 ยก)
นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะ
KO2 ยูซุป โบดินี่ (6 ยก)
เดชาพล ก่อเกียรติกรุ๊ปยิม ชนะ
KO1 เด่นภิภพ ลูกมาตุลี (6 ยก)
เดโช ก่อเกียรติกรุ๊ปยิม ชนะ
KO1 ปฐมพล โพธิ์สุวรรณยิม (6 ยก)
ศึกเกียรติเพชร, เวทีลุมพินี, กรุงเทพ, ไทย
ทองเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะ
KO2 เพชร ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

28 ธ.ค. 48
ศึกเพชรทองคำ, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
ยูซิ เอื้อสัมพันธ์ ชนะคะแนน
สมิง ศิษย์ ก.พลการพิมพ์ (6 ยก)

29 ธ.ค. 48
ศึกจารุเมือง, เวทีราชดำเนิน, กรุงเทพ, ไทย
วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เพชรศักดา ส.เทียบคุณ
(6 ยก)