Make your own free website on Tripod.com
(BoxRec)   (FightNews)   ʶԵ (BoxRec)   ʶԵ (Boxing-Records)    ͧѡ    ѹѺšͧѡ 
Thailand Reports 2004 (Old Style Record)
 
ѹ (Date) š觢ѹ (Result) ʶҹ (Place) ˹ (Title)
ҺѴ ǧ ҳѰ ṹ ? ¡
(ԡѴԴǵ)
ҺѴ -
31 .. 47 зԧᴧ (C) йͤ¡ 7 ѹ ҹҴ   ѵҤ . Ң, ا෾ ǵ
ABCO
31 .. 47 촧 зԧᴧ Фṹ 8 ¡ ٺԭ ѵҤ . Ң, ا෾ -
31 .. 47 ѵê ԧѧ йͤ¡ 2 ·ͧ ջШѹ ѵҤ . Ң, ا෾ -
31 .. 47 ྪ .ѵ йͤ¡ 3 ʹع֡ ѵҤ . Ң, ا෾ -
31 .. 47 ʹʹ .⪤ йͤ¡ 2  .Ҥó Թ ŵǵ
ǷԹ
(ҧ)
30 .. 47 ԪԵ Ѳ Фṹ 6 ¡ ͡Է .. ҪԹ -
29 .. 47 ԪԵ .Ѳ йͤ¡ 1 ԧ .ԷԪ ҪԹ -
28 .. 47 ͧ .ɡԨ йͤ¡ 3 Ԥ Ҫ ҫ, ҫ١, -
28 .. 47 ѡ .ҹ Фṹ 10 ¡ Ԫ Դ ҫ, ҫ١, -
28 .. 47 ʹʹ .ʡѵ Фṹ 6 ¡ ѡ ҹ Թ -
27 .. 47 ѡ ç (C) Фṹ 12 ¡ ù
(
116-112, 116-112, 117-111)
ǧ¹˭, ا෾ ẹǵ
WBO Asia-Pacific
27 .. 47 ๵ Ի Фṹ 6 ¡ Ŵ ҹह ǧ¹˭, ا෾ -
27 .. 47 誹 .þԹ Фṹ 6 ¡ ٹ ǧ¹˭, ا෾ -
27 .. 47 ʧྪ .ʡѳ йͤ¡ 1 ԡ ? ǧ¹˭, ا෾ -
27 .. 47 ǧྪ ʧá з¡ 3 ҫ ǧ¹˭, ا෾ -
27 .. 47 ҧʹ о Фṹ 6 ¡ പҾ ҹ ǧ¹˭, ا෾ -
27 .. 47 ҹ йͤ¡ 5 ҭç õԧ ǧ¹˭, ا෾ -
27 .. 47 Ѥ (ᴧ) ԧ˹Ѳ з¡ 2 ྪʹ ҵա ҪԹ -
26 .. 47 ѡ .ҹ ṹ 10 ¡ Ԫ Դ ҫ, ҫ١, -
24 .. 47 Ѵ õ§ط йͤ¡ 4 ù չ  

 
çҹԺ Ӿԡй, ط ŵǵ
WBC International
)
24 .. 47 Ÿ .ԭԭ (C) з¡ 5 Ҹҹ Ź çҹԺ Ӿԡй, ط ǵ
ABCO
24 .. 47 Ҥ ⾸Ҥ з¡ 6 çҹԺ Ӿԡй, ط -
24 .. 47 ع֡ ྪèԹ Фṹ  6 ¡ ԧ˹ .Ѳҹ Թ -
23 .. 47 ǹྪ Ѳ Фṹ 6 ¡ ˹ͧ Ѱԡó ҪԹ -
22 .. 47 Ѳ .زԹѹ ͤ¡ 3 ٫١Ԧ ᴹ ͤ¡3 Һ ù , ͫҡ, -
22 .. 47 Ѥ ᴹ ͤ¡ 3 Ҥҡ Һ ù , ͫҡ, -
22 .. 47 ѡ ѹ з¡ 1 ͧ֡ õԪ§ ҪԹ -
21 .. 47 ķԪ ͹ѹ Фṹ 6 ¡ ྪ Թ -
20 .. 47 ʹྪ .ʡѳ Фṹ 6 ¡ ˹ ͧ ҪԹ -
19 .. 47 ʹѡ ԧѡ ͤ¡ 2 ʴ Һ , Ե, ԻԹ -
18 .. 47 (C) ¡ 4
(شСд١ᵡ¡ 3 ͹Т¡ 4 ṹ 29-28 3 §)
ѡ , , Թǵ
WBC
18 .. 47 ¡ .ح Фṹ 4 ¡ ྪѡ .ºس Թ -
17 .. 47 ѡ ԧѧ ͤ¡ 2 ᪹͹ 侹 , չŹ, :Դǵ
 
WBF

(ҧ)
17 .. 47 ᾧྪ ١·ͧ йͤ¡ 1 .Ҥó ? Թ -
17 .. 47 ͧԹ Фṹ 6 ¡ غ .ԷԪ ҪԹ -
16 .. 47 ⤴ ṹ 6 ¡ ѷ, -
15 .. 04 һСͺ зԧᴧ (C) йͤ¡ 2 Թ
(һСͺ١Ѻ 8 ¡ 1)
ԵѹԷ, ѷ, ź ǵ
IBF Pan Pacific
15 .. 04 ѡԹ Фṹ 6 ¡ ջͤ (ٹ 礫Իͤ) ԵѹԷ, ѷ, ź -
15 .. 04 ˹;Ѥ ѡԹ йͤ¡ 3 ͡Է .. ԵѹԷ, ѷ, ź -
15 .. 04 .ѧ йͤ¡ 5 ͡Է .. ԵѹԷ, ѷ, ź -
15 .. 04 ء . йͤ¡ ? ʹ .͹ ҪԹ -
13 .. 04 ö .ͧྪ Фṹ 6 ¡ ҹപ . Թ -
13 .. 04 ÷ͧ . з¡ 8 ê о ҪԹ ẹǵ
ǷҪԹ
(ҧ)
13 .. 04 പ Ѳ ͤ¡ 2 繷 , ͫҡ, -
13 .. 04 Ҥͧ ԧ촧 ͤ¡ 5 ह ҡҨ 繷 , ͫҡ, -
12 .. 04 ԭ ͤ ͤ¡ 5 ҫ١ ѵ Ե , ҹ, -
11 .. 04 ¡ 4
(觶١Ѻ¡ 2, 3, 4 - ԧѹѺ 2 ǵ IBF)
ҡ, ԻԹ -
11 .. 04 § ʵ ṹ 10 ¡ ի
(100-108, 100-108, 110-107
, §١Ѻ 8 ¡ 1, 2, 5)
ҡ, ԻԹ -
11 .. 04 ԧ ǻдѺ Фṹ 6 ¡ ᴧ µԾ»дѺ Թ -
10 .. 04 ԧط ѹ ͤ¡ 2 Ҵ ẹ絵
 
Ѻ , ҷ, ǵ
IBF Pan Pacific
(ҧ)
10 .. 04 ͧѪ ԧѧ ṹ 6 ¡  ˹ ͵ Ѻ , ҷ, -
10 .. 04 ä .آ йͤ¡ 3 Ҽ ͧ͹ Թ ԹԿǵ
ǷԹ
(ҧ)
10 .. 04 ǧ ҵա Фṹ 6 ¡ ྪ⾸ ѡѤ Թ -
9 .. 04 ྪ ѡͧ Фṹ 6 ¡ ١ ҪԹ -
8 .. 04 ѵع Ҥ йͤ¡ 3 Ӫ ѡԳҹ 繷 , ͫҡ, -
8 .. 04 ѡࡪ ͤ¡ 1 ത ѵ⹺ ѡ , , -
8 .. 04 ѹ ѡࡪ ¡ 3 ª ѡ , , -
8 .. 04 ԧ⾹ҹ ҨöԷ з¡ 1 شപ .ԷԪ ҪԹ -
7.. 04 ԭѡ .þԹ ͤ¡ 1 ऺع , ͫҡ, -
7 .. 04 ѡç .þԹ ͤ¡ 4 ҡ ҹ , ͫҡ, -
7 .. 04 ķ Ե (C) Фṹ 12 ¡ ٹ
(ķѺ 8 ¡ 10; 120-108, 120-109, 120-105)
ǧ տ, ҧع¹, ا෾ ǵ
PABA
7 .. 04 Фṹ 6 ¡ Ի ͹ ǧ տ, ҧع¹, ا෾ -
7 .. 04 ѹ⪤ ԧѧ йͤ¡ 3  ͹ ͹ ǧ տ, ҧع¹, ا෾ -
6 .. 04 Ѿ Ѱԡó ṹ 6 ¡ ٫ ٪ ѡ , , -
6 .. 04 ֡ Թ ͤ¡ 1 ٤ط ٨ ѡ , , -
6 .. 04 ǧ .ԧ Фṹ 6 ¡ ػ .ͧ ҪԹ -
5 .. 04 Ҫ ͤ ṹ͡ѹ 6 ¡ ҵ
(58-57, 57-58, 57-58)
ѡ , , -
4 .. 04 蹾 .زԹѹ Фṹ 6 ¡ ѡ ٹҹ Թ -
4 .. 04 ͧó .ҹ Фṹ 4 ¡ ͧط ٹҹ Թ -
3 .. 04 ԪԵ ѹ Фṹ 6 ¡ ҹͧ .õԺþ Թ -
2 .. 04 ѵ ١кҷ йͤ¡ 3 .ŷ ҪԹ -
1 .. 04 ͧ õ .. غ йͤ¡ 1 ͡Է .. ҪԹ -
30 .. 04 ع֡ ྪèԹ йͤ¡ 6 þظ ..óاѡ Թ ǵ
ǷԹ
(ҧ)
29 .. 04 ྪäͧ .÷Ծ Фṹ 6 ¡ പ ʹ ҪԹ -
27 .. 04 طù ľ ͤ¡ 2 , , -
27 .. 04 ʧ .Ѳ ͤ¡ 2   ҡ ⵺ , ͡Թ, -
27 .. 04 ѧᵹ .þԹ ṹ 6 ¡ ҡ ⵺ , ͡Թ, -
27 .. 04 ҧʹ о ¡ 7 խū
(ҧʹ١ѴѺҧҡ)
ҹ, ԻԹ ǵ
 WBF
(ҧ)
27 .. 04 ѡá դٳ (ó) ͤ¡ 11 (C) ҹ, ԻԹ ǵ
WBF
27 .. 04 ɳ .ͺ ͤ¡ 9 ١ ẹ (C)
(ɳ١Ѻ 8 ¡ 7)
ҹ, ԻԹ ǵ
WBF International
27 .. 04 ʹ֡ Թʻ ͤ¡ 1 ǹ ٺԭ ҹ, ԻԹ -
27 .. 04 ö Թ ͤ¡ 3 硫͹ ҹ, ԻԹ -
27 .. 04 ˧ͧ з¡ 3 ѹԪ .Ҥó Թ -
26 .. 04 Դ ǧ (C) йͤ¡ 5 ͹ Ԫ
(ԴѺ 8 2 ¡ 4)
Ҫѳ, ǵ
ABCO (Interim)
26 .. 04 о ǧ йͤ¡ 2 ʡ ١
(١ شŧء¡ 2 ѧҡ١Ѵҵç 2-3 Թҷ ͧҨҡ駨١ѡ)
Ҫѳ, -
26 .. 04 Ҿ õѡ⪤ йͤ¡ 6 Ҫѳ, -
26 .. 04 зԧᴧ (C) йͤ¡ 4 ͹ҡ ( ⤺) §ʹ, § ǵ
ABCO
26 .. 04 ѡ зԧᴧ Фṹ 8 ¡Թ ҹҷѴ (Թ ū) §ʹ, § -
26 .. 04 ͡ ʴپ з¡ 2 ӹ .ʹ Թ -
25 .. 04 ʹ зԧᴧ (C) Фṹ 12 ¡ ع ҴͧѵԺ, ҧǷͧ, ǵ
PABA
25 .. 04 õԪ зԧᴧ Фṹ 6 ¡ ١ѹ ҴͧѵԺ, ҧǷͧ, -
25 .. 04 ԷԻ԰ ṹ 6 ¡ ͹͹ () ҴͧѵԺ, ҧǷͧ, -
25 .. 04 Ӫ ѡԳҹ Фṹ 6 ¡ ԧ .ҹ ҴͧѵԺ, ҧǷͧ, -
25 .. 04 ԧ⵷ͧ ŷ з¡ 1 ҹപ .Ѫþ ҪԹ -
24 .. 04 蹷ѡԳ ٹҹ з¡ 2 §Ծ ҪԹ ǵ
(ǷҪԹ)
(ҧ)
23 .. 04 Ҫ Фṹ 6 ¡ ·ͧ ջШѹ Թ -
20 .. 04 ҹ ѹ ṹ 6 ¡ ह ٫ҡ ѡ , , -
19 .. 04 ʹѡ ի (C) йͤ¡ 4 硫 ʤ ԧ ǵ
WBO Asia-Pacific
19 .. 04 ѵ ԧѧ Фṹ 6 ¡
(ѵ¶١Ѻ 8 ¡ 3; 58-56 3 §)
ԧ -
19 .. 04 ʹõ ѹᴧ йͤ¡ 3 ʹѡ ԧѡ ԧ -
19 .. 04 ๵ Ի Фṹ 6 ¡ ԧ -
19 .. 04 ͧó .ѡ Фṹ 6 ¡ 䡺ٴ ԧ -
19 .. 04 ʧྪ õ (.ʡѳ) йͤ¡ 2 ԧ -
19 .. 04 ⾸ó Фṹ 6 ¡ പҾ ҹ ԧ -
19 .. 04 ? .ǹó з¡ 4 Ό ྪ Թ -
18 .. 04 Ե з¡ 2 ѡê ѹ ҪԹ -
17 .. 04 ê о йͤ¡ 4 Ҽ .ԷԪ ҪԹ -
16 .. 04 ѹ ԧѧ 12 ¡ ٹ
(115-113, 113-116, 114-114)
.⢷¸ҸҪ, ŵǵ
(WBC International)
16 .. 04 ʶҾ ԧѧ йͤ¡ 1 Թ .⢷¸ҸҪ, -
16 .. 04 ԭ ṹ 6 ¡ .⢷¸ҸҪ, -
16 .. 04 ԧѡ ¡ 5 ͧѪ ԧѧ .⢷¸ҸҪ, -
16 .. 04 ѡ ԧѧ VS Ѥ ᴹ ? .⢷¸ҸҪ, -
16 .. 04 ෾Ե .ԵþѲ (C) Фṹ 10 ¡ õԡӸ Թ ẹǵ
(ǷԹ)
15 .. 04 ̢ .÷Ծ з¡ 1 ʹ ѹ ҪԹ -
14 .. 04 蹹 ͧ ¡ 4  ١ Ҵ Ե , ҵ, -
12 .. 04 һСͺ зԧᴧ (C) з¡ 2 ùŴ һء
(һСͺѺ 1 ¡ 2 ͹˭訹صԡê)
ҧС, ԧ ǵ
(IBF Pan Pacific)
12 .. 04 ѡԹ Фṹ 6 ¡ ʤ ҧС, ԧ -
12 .. 04 § ʵ йͤ¡ 4 ҵ ҧС, ԧ -
12 .. 04 ˹;Ѥ ѡԹ йͤ¡ 3 عѾ .ط ҧС, ԧ -
12 .. 04 ҹ .ѧ йͤ¡ 1 ԹѾ .ط ҧС, ԧ -
12 .. 04 ʹʹ .⪤ йͤ¡ 1  ɰ .㨵ç Թ -
11 .. 04 ԧ йͤ¡ 1  പ .ԷԪ ҪԹ -
10 .. 04 Թ ҡ٪ з¡ 8 ˹ͧ Ѱԡó ѡ , , -
10 .. 04 പ .طҡ (C) йͤ¡ 3 ѹ⪤ ԧѧ (蹹ԧ) ҪԹ ǵ
(ǷҪԹ)
09 .. 04 ä зԧᴧ (.آ) з¡ 4 ѧ .þԹ Թ -
08 .. 04 ʹç ԧѧ ¡ 6 Ի (C)
(
ʹç١Ѻ 8 ¡ 6 ¡ö١ӵ ͹١Ѻҵ)
ʻ չ, , : ẹǵ
WBA
08 .. 04 ͧҹ ó йͤ¡ 1 ١ͻ зԾ ? ҪԹ -
07 .. 04 ķപ .þ ͤ¡ 3 ª हҡ , ͫҡ, -
07 .. 04 ྪغ ͤ¡ 1 Ԩ ա٪ , ͫҡ, -
06 .. 04 ԧ⹹ҧ ҨöԷ Фṹ 6 ¡ ʴ ѹ Թ -
05 .. 04 ١ ͤ¡ 2 ⵪ ҤҪ ѡ , , -
05 .. 04 ҹҾ Թ ͤ¡ 2 ١ ⺵ ѡ , , -
04 .. 04 ҾШѹ ·ͧ йͤ¡ 3 ѡ Ѳ ҪԹ ԹԿǵ
(ǷҪԹ)
(ҧ)
04 .. 04 ١ ..غ Фṹ 6 ¡ 觹Ե ʧ ҪԹ -
03 .. 04 ͧ õ .. غ йͤ¡ 2 ԧ .ԷԪ ҪԹ -
02 .. 04 Է § (C) йͤ¡ 2 Թ 乫 شⷴ ͧ, غҪҹ PABA
ǵ
02 .. 04 ԪԵ .Ѳ Фṹ 6 ¡ ѹ ҹҴ ͧ, غҪҹ -
02 .. 04 طѡ Ѥҹ Фṹ 8 ¡ ͧ
(طѡ١Ѻ 8 ¡ 2)
ͧ, غҪҹ -
02 .. 04 ᴹ .ҹ йͤ¡ 2 പ .ԷԪ Թ -
01 .. 04 ǧ .ԧ з¡ 2 ª ԧ˹Ѳ ҪԹ -
31 .. 04 ԧط ѹ ¡ 7 Ź ʻԧ Ū , , -
31 .. 04 ྪô ·ͧ ṹ 8 ¡ હ ͤ ʻԧ Ū , , -
30 .. 04 ͧപ ҴС ͤ¡ 2 ൷ ʻ , ҷ, -
30 .. 04 Ѿ Ѱԡó ෤¤ṹ ¡ 6 ê ª , ͫҡ, -
30 .. 04 ͧ õ ṹ 10 ¡ ١Ե Թ๪ ͹ù , , -
30 .. 04 . ¡ 4 ͺ Թ๪ ͹ù , , -
30 .. 04 ÷ͧ . йͤ¡ 6 Ԫ ͤҪ Թ๪ ͹ù , , -
29 .. 04 Թ зԧᴧ (C) з¡ 8 ѵ ҡ
(ҡҴ駨١ѡ, ѧ١Ѵҷҧѧ)
ɳš ABCO
(
ǵ)
29 .. 04 ྪù зԧᴧ йͤ¡ 3 ٺԭ ɳš -
29 .. 04 .԰ з¡ 1 ʹط .óѡ Թ -
28 .. 04 ҹ ԧѡ Фṹ ѧا ൡ Թ⴫, ҡ, Թⴹ -
28 .. 04 ǹѡ ç (C) Фṹ 12 ¡ Թ
(ǹѡѺ¡ 12, 117-109, 118-108)
һ, صôԵ ẹǵ
(
WBO Asia-Pacific)
28 .. 04 誹 .þԹ йͤ¡ 5 ͤ ͹ һ, صôԵ ǵ
(WBO Asia-Pacific)
(ҧ)
28 .. 04 ʧྪ .ʡѳ йͤ¡ 1 Һѹ һ, صôԵ -
28 .. 04 ǧྪ ʧá Фṹ 6 ¡ һ, صôԵ -
28 .. 04 ͧç õ ԧ VS .þԹ ? һ, صôԵ -
28 .. 04 ྪ Ѳ йͤ¡ 1 പ .ԷԪ ҪԹ -
27 .. 04 ʧѭ зԧᴧ (C) Фṹ 12 ¡ ͹͹ һ
(120-107 3 §, ʧѭѺ 8 ¡ 4)

ABCO
(੾С)
27 .. 04 ȹ зԧᴧ Фṹ 6 ¡ ⹹ ͹ū -
27 .. 04 ٨ Ԥ Фṹ 6 ¡   ԡ -
27 .. 04 ͧ Фṹ 6 ¡  Թ ٺ -
27 .. 04 ྪäͧ .÷Ծ Фṹ 10 ¡ Ԥ Ҫ (C) ҪԹ :ǵ
(ǷҪԹ)
26 .. 04 ٹʴ зԧᴧ (C) Фṹ 12 ¡ ԧ
(117-112, 118-111, 120-111)
þ ẹǵ
PABA
26 .. 04 ʹ зԧᴧ (C) Фṹ 12 ¡ ͹ Ԫ-
(120-109, 119-110, 117-112)
þ ǵ
PABA
26 .. 04 Թ ʺ (C) з (ᵡ) ¡ 7 Ԥҹ ѧյͿ
(ԹѺ 8 ¡ 5)
þ ǵ
PABA
26 .. 04 ʶҾ ԧѧ ṹ 6 ¡ Ϋ ѹ
(ʶҾö١Ѻ 8 ¡ 2)
þ -
26 .. 04 Һ .ժ ͤ¡ 2 ҫ ١ ѡ , , -
26 .. 04 ͧԭ ҷѾ͹ ṹ 10 ¡ ⵤҫ ѡ , , -
26 .. 04 ͧó .ҹ йͤ¡ 4 ŷͧ ԧѡ Թ -
24 .. 04  ྪس .þ ͤ¡ 7 ҫ ٵԵ ѹ η, Ҫԡ, -
22 .. 04 ķԪ ͹ѹ йͤ¡ 3 Թ .Ҫ Թ -
21 .. 04 ê о йͤ¡ 2 غ غ ҪԹ -
20 .. 04 ԧԵ з¡ 1 ҭ ɵС ҪԹ -
19 .. 04 ˪ .ط¡êҧ йͤ¡ 1 ྪ ʹѧԵ Թ -
18 .. 04 ɳ෾ .ԷԪ Фṹ 6 ¡ §Ծ ҪԹ -
17 .. 04 ˹ ͧ ṹ 10 ¡ ҫª ԡ , , -
15 .. 04 Ÿ .ԭ (C) з¡ 12 ͹? Ҿ, ا෾ ǵ
ABCO
15 .. 04 Ѵ õ§ط Фṹ 12 ¡ ش "4K" िѷ Ҿ, ا෾ ǵ
ABCO (ҧ)
15 .. 04 ѡ йͤ¡ 6 ù Ҿ, ا෾
15 .. 04 õ з¡ 4 ͧҹ .ԡ Թ -
14 .. 04 ˹ͪ .ҹ з¡ 1 ´ .ҭ ҪԹ -
13 .. 04 ྪ ͧԹ ¡ 3 ູ Һ ʻ 硫 , չŹ, -
13 .. 04 ѭ šҧ ͤ¡ 1 ѹ ʻ 硫 , չŹ, -
13 .. 04 .þ Фṹ 6 ¡ ѵ ١кҷ ҪԹ -
12 .. 04 ع֡ ྪèԹ Фṹ 6 ¡ Ҵྪ ... Թ -
12 .. 04 һСͺ зԧᴧ (C) з¡ 5 ͫ Ҫѯྪú, ྪú ǵ
IBF Pan Pacific
12 .. 04 § ʵ йͤ¡ 4 Ԥ (Ԥ ҹҷѴ) ? Ҫѯྪú, ྪú -
12 .. 04 ѡԹ Фṹ 6 ¡ ͧ Ҫѯྪú, ྪú -
11 .. 04 ķ Ե (C) йͤ¡ 6 ع ͧ, ǵ
PABA
11 .. 04 .Թ Фṹ 6 ¡ ह ҡҨ ͧ, -
11 .. 04 Ѻᴧ Ҫѵ йͤ¡ 2 Ѵ ٺ١ ͧ, -
11 .. 04 蹷ѡԳ ٹҹ Фṹ 6 ¡ ͧԹ ͧ, -
11 .. 04 ·ͧ ջШѹ Фṹ 6 ¡ . ͧ ͧ, -
11 .. 04 ʹྪ .ʡѳ ṹ 10 ¡ Ҥҵ ʵ Ź, ١͡, -
11 .. 04 ԧ˹ .Ѳҹ ṹ 10 ¡ ع Ҥҵ ʵ Ź, ١͡, -
10 .. 04 õ .. غ ͤ¡ 4 ê ҡ ⴡѹ, ͡Թ -
10 .. 04 ᴹ .ҹ ṹ 8 ¡ ҫ ⴡѹ, ͡Թ -
10 .. 04 Ѱԡó ṹ 10 ¡ ʴ Һ ͵Ծ, Һ, ԻԹ -
08 .. 04 ѵ ҧǧ ( ҹ ?) ͤ¡ 1 ๴ Ᾱ Ŵ ͹෹鹷, ҷ, -
08 .. 04 ѵ ٹ͡ ṹ 6 ¡ Ᾱ Ŵ ͹෹鹷, ҷ, -
08 .. 04 ط ˴ʧ ͤ¡ 4 Ժ Ᾱ Ŵ ͹෹鹷, ҷ, -
08 .. 04 ѡ зԧᴧ Фṹ 10 ¡ ù ٺѷ Ҵҵͧ, -
08 .. 04 촧 зԧᴧ (C) йͤ¡ 4 "" Ҵҵͧ, Թǵ
WBC Youth
08 .. 04 蹺þ Թ (C) ͤ¡ 6 зԧᴧ Ҵҵͧ, ǵ
ABCO
08 .. 04 ྪ .ʡѵ з¡ 1 .Ҥó Թ -
07 .. 04 ͤ¡ 2 ⵪ ԵҤҡ ѡ , , -
07 .. 04 ѡ ԭ ¡ 5 ⵪ ҡҵ ѡ , , -
07 .. 04 ԭ ͤ¡ 5 Թ ٫ ѡ , , -
07 .. 04 Ѥ ᴹ ͤ¡ 4 ԪԷ Ԫ ѡ , , -
07 .. 04 ԧͧ षͧ з¡ 3 ʴ Ѳ ҪԹ -
06 .. 04 ʺ⪤ ͧ з¡ 2 ѹԪ . ҪԹ -
05 .. 04 ɳ .ͺ ͤ¡ 8 Ԥ (C) RTCI ʵٴ, ҡ, Թⴹ ŵǵ
PABA
05 .. 04 ժ ྪҾó йͤ¡ 1 Էѡ ѹ Թ -
04 .. 04 ʹѡ ի( C) йͤ¡ 4 ѹ ç¹ҹ, Ҫ WBO Asia-Pacific
04 .. 04 ѵ ԧѧ йͤ¡ 4 ͹ ѹѤ ç¹ҹ, Ҫ -
04 .. 04 ҭѡ ԧѡ ͤ¡ 3 ʹ͹ ç¹ҹ, Ҫ -
04 .. 04 ๵ Ի йͤ¡ 5 ѺԹ ѵ ç¹ҹ, Ҫ -
04 .. 04 ǧྪ ʧá Фṹ 6 ¡ Ŵ ͺ ç¹ҹ, Ҫ -
04 .. 04 ѡ з¡ 4 .زԹѹ ҪԹ -
03 .. 04 ǹྪ Ѳ (C) Фṹ 12 ¡ Թ ͡ҵ
(ǹྪѺ 8 ¡ 6, Фṹ 116-113, 117-112, 117-113)
ⴡѹ, , ǵ
OPBF
03 .. 04 ÷ͧ . ṹ 10 ¡ Ԫ ⴡѹ, , -
03 .. 04 പ ʹ ṹ 10 ¡ ԫҤ ١ ⴡѹ, , -
03 .. 04 ä µԹء 10 ¡ ⪨ ⴡѹ, , -
03 .. 04 ԧ ª ͤ¡ 1 ͡ ҹ , ͫҡ, -
03 .. 04 ԧ õԻҹ ṹ 10 ¡ ⹺ , ͫҡ, -
03 .. 04 ҡ Թ ͤ¡ 3 ҤҪԤٹԪ , ͫҡ, -
03 .. 04 .þ ͤ¡ 5 ͡ ٹԪ Ե , Ҥҫ, -
03 .. 04 പ ٹҹ ¡ 3 पԵ Ե , Ҥҫ, -
01 .. 04 þظ óاѡ з¡ 2 ෾ص .ʹҡ Թ -
30 .. 04 ѡ ԧѧ ¡ 2 ٴ (C) Թ ʵٴ, ҡ, Թⴹ ŵǵ
PABA
30 .. 04 പ Ѳ з¡ 1 ԭ .ҹ ҪԹ -
29 .. 04 .ԧʹ йͤ¡ 5 ෾ .ԵѰ ҪԹ -
28 .. 04 Ǫ .. ṹ 10 ¡ ⤡ , ͫҡ, -
28 .. 04 ҾШѹ ·ͧ з¡ 6 ä ҤҪ
(2 ҷ 46 Թҷ)
, ͫҡ, -
28 .. 04 ҷͧ ͤ¡  3 हԪ ١ , ͫҡ, -
28 .. 04 ç .ѧ з¡ 1 ԭͧ .Էѡ Թ -
27 .. 04 ǧ .ԧ з¡ 3 ԧ ԧ˹Ѳ ҪԹ -
25 .. 04 ਹç ѹѴ з¡ 4 絵 Ԥ , չŹ, ǵ
WBF Asia-Pacific
(ҧ)
25 .. 04 ͧѪ ԧѧ ¡ 5 Ԥ
(ͧѪ١ǧ¡ 2 5)
Ԥ , չŹ, -
24 .. 04 Թ зԧᴧ (C) йͤ¡ 3 ô ྪŹ,  . ǵ
ABCO
24 .. 04 ʹʹ .⪤ йͤ¡ 4 ྪŹ,  . -
24 .. 04 Ƿͧ йͤ¡ 6 ⪤͹ѹ ྪŹ,  . -
24 .. 04 ʹѹ ෤Ҫ Фṹ 6 ¡ ͧ .͡Թ ྪŹ,  . -
24 .. 04 .԰ з¡ 3 ԷԻ԰ Թ -
23 .. 04 蹷ѡԳ ٹҹ з¡ 2 ¡ Ե (礫) ҪԹ -
22 .. 04 ˹ͧ Ѱԡó Фṹ 6 ¡ ྪäͧ .÷Ծ ҪԹ -
21 .. 04 ³ç ѹ ͤ¡ 2 ҴҪ ٺ ѡ , , -
21 .. 04 ö Թ ͤ¡ 5 ⵪ ٫ ѡ , , -
21 .. 04 പ .Ҥó Фṹ 6 ¡ ԧ֡ .ҹ Թ -
20 .. 04 പ .طҡ ¡ 2 䫨 ҹҡ , ͫҡ, -
20 .. 04 óç õԧ ͤ¡ 5 , ͫҡ, -
20 .. 04 ͧԹ ͤ¡ 7 ⹺ҡ ҡ , ͫҡ, -
20 .. 04 ÷ͧ ·ͧ ͤ¡ 2 Ԥ ѡ , , ջ -
20 .. 04 طù ľ ͤ¡ 2 Ǩ ԡҤ ѧ, , -
20 .. 04 ǹѡ ç (C) Фṹ 12 ¡ ѹ ҹҴ
(119-109, 119-109, 120-108)
ͧ, ʡŹ: ǵ
WBO Asia Pacific
20 .. 04 誹 .þԹ Фṹҧ礹Ԥ ի ͧ, ʡŹ: -
20 .. 04 Ѱԡó Фṹ 6 ¡ 硫 ҹ ͧ, ʡŹ: -
20 .. 04 പ ҹ йͤ¡ 1 ͧó ɵС ͧ, ʡŹ: -
20 .. 04 ʹѡ ԧѡ йͤ¡ 5 ⾸ó ͧ, ʡŹ: -
20 .. 04 Թ .ʹͧ йͤ¡ 2 ª ԧ˹Ѳ ҪԹ -
19 .. 04 ԧ ѹ ͤ¡ 2 ֤ Ҫҡ ͡, -
19 .. 04 ԧ صԾ ¡ 2 խū Ե ʻ ͹ 硫, ԻԹ -
18 .. 04 ྪ õͧҭ ͤ¡ 4 Ź
(ͧ͡§ҹҤ Ե ͤ 觼ԴҴ)
繵 ẹ Ѻ ҷ, Դǵ
WBF Asia Pacific
(ҧ)
17 .. 04 ѡؾ Фṹ 6 ¡ Թ .Ҫ Թ -
17 .. 04 Ҥ ⾸Ҥ (C) Фṹ 12 ¡ ⹹ «ū
(119-112, 118-111, 118-110)
ѵ, Թ ǵ
PABA
(Interim title)
17 .. 04 ʹç ԧѧ Фṹ 6 ¡ ʤ ѵ, Թ -
17 .. 04 طѡ Ѥҹ Фṹ 6 ¡ ù ѵ, Թ -
16 .. 04 Ե Фṹ 6 ¡ ˹ͪ .ҹ ҪԹ -
15 .. 04 ǹԪ () Фṹ 6 ¡ 觹 ꡪ͵ ҪԹ -
14 .. 04 õԡӸ йͤ¡ 1  ⵪ .ʹҡ Թ -
13 .. 04 §Ծ з¡ 1 觡 .֧ ҪԹ -
11 .. 04 о ǧ (C) Фṹ 12 ૫ ҹ
(119-109, 118-110, 117-111)
͹Ҿ, ¹ҷ ẹǵ
WBC
11 .. 04 Դ ǧ Фṹ 12 ¡ ͹ⷹ ͹Ҿ, ¹ҷ ǵ
ABCO
(
ҧ)
(Interim title)
11 .. 04 Ҿ õѡ⪤ йͤ¡ 3 ʹ Ҥ« ͹Ҿ, ¹ҷ -
10.. 04 һСͺ зԧᴧ (C) Фṹ 12 ¡ ҹ ͹
(116-112, 116-112, 116-112)
ոҪ ǵ
IBF Pan Pacific
10 .. 04 ẵ ͷҧ෤Ԥ¡ 3
(ᵡҡغѵ˵Ǫѹ)
ոҪ -
10 .. 04 § ѡԹ йͤ¡ 2 Ҥ .ҹ ոҪ -
10 .. 04 Ҵྪ ... з¡ 1 ԧѡ Թ -
09 .. 04 ١ з¡ 1 ˹ྪ ѹ ҪԹ -
09 .. 04 ѹ ԧѧ йͤ¡ 8 ٺԭ
(ѹն١Ѵ 1 ¡ 7 ⢡Ѻٺԭ쨹µçᵡ)
ŵǵ
WBC International
(ҧ)
09 .. 04 ԧѧ Фṹ 8 ¡ ѹ ͹ԭ -
09 .. 04 Ƿ ԧѧ Фṹ 6 ¡ ͧԭ .óŻ -
09 .. 04 ѡ ԧѧ з¡ 6 Թ -
08 .. 04 Ե ͤ ͤ¡ 2 ѹ ը Է , ҷ, -
08 .. 04 പ ɵС ṹ 4 ¡ Դ ը Է , ҷ, -
08 .. 04 Ҥйͧ ԧ촧 з¡ 2 ´ .ҭ ҪԹ -
07 .. 04 ç Թ ͤ¡ 2 ء ѡ , , ջ -
07 .. 04 ʹ ԧѧ ͤ¡ 2 عԪ ๴ ѡ , , ջ -
07 .. 04 ѡ .Ҥó ͤ¡ 1 ҹҡ ѡ , , ջ -
07 .. 04 ʹ ˭ 2000 йͤ¡ 6 ͧҹ .ԡ Թ -
06 .. 04 ྪõһ Թ (.ԧ) з¡ 5 Ӫ ѡԳҹ ҪԹ Թǵ
PABA
(ҧ)
06 .. 04 Թ õԺɺ (C) з¡ 9 Ѳ .زԹѹ
(Թ꧶١Ѻ 8 ¡ á, Ѳ͡ҡ¡ 9)
ҪԹ ǵ
PABA
06 .. 04 ԧط ѹ ṹ 10 ¡ ҡ "俿" ⤡ ѡ , , ջ -
03 .. 04 ʧѭ зԧᴧ йͤ¡ 9 ù Ѵҹ, Ҫ ẹǵ
ABCO
(
ҧ)
(Interim title)
03 .. 04 ٨ Ԥ п¡ 8  "" (Ᾱ)
(Ᾱ١Ѵṹ 2 ¡ 6 7 ͹ж١Ѻ¡ 8 Ǫ)
Ѵҹ, Ҫ ŵǵ
ABCO
(ҧ)
03 .. 04 ͧ йͤ¡ 2  ᴹ · Ѵҹ, Ҫ -
03 .. 04 Ԥ VS ᡹ ͧ ? Ѵҹ, Ҫ -
02 .. 04 ͧķ ԧ˹Ѳ Фṹ 6 ¡ ͧ .ɡԨ ҪԹ -
01 .. 04 ʹѡ ի йͤ¡ 4 Դ
(ʹѡѺ 8 ¡ 2 ͹е·ͧҪйͤ¡ 4)
ҹѡ, ط¸ҹ ǵ
WBO Asia-Pacific
01 .. 04 ʴ ٹԹ йͤ¡ 3 ⹹ͧ ҹѡ, ط¸ҹ -
01 .. 04 ๵ Ի Фṹ 6 ¡ ҹѡ, ط¸ҹ -
01 .. 04 ʧྪ .ʡѳ ͤ¡ 2 ູ ҹѡ, ط¸ҹ -
01 .. 04 പҾ ҹ VS ʹõ ѹᴧ ? ҹѡ, ط¸ҹ -
01 .. 04 ⪡ع .ͺ VS ҧʹ о ? ҹѡ, ط¸ҹ -
01 .. 04 ᴹ .ҹ з¡ 2 .ҭ ҪԹ -
Data Lost
28 มิ.ย. 04 อีเกิ้ล เคียวอูวะ (C) VS ซาโตชิ โคกูมาซากะ โยโกฮาม่า อารีน่า, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น มินิมั่มเวต WBC
26 มิ.ย. 04 นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย VS สปริงคาน คองโกอาเน่ สนามกีฬาสมโภชน์ 700 ปี, เชียงใหม่ ซูเปอร์แบนตั้มเวต WBC International
26 มิ.ย. 04 วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น VS แอนดรี้ส์ ดิ๊ค สนามกีฬาสมโภชน์ 700 ปี, เชียงใหม่ -
26 มิ.ย. 04 เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น VS รอนนี่ คาเนเต้ สนามกีฬาสมโภชน์ 700 ปี, เชียงใหม่ -
Data Lost
07 มิ.ย. 04 สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์ ชนะคะแนน 6 ยก ยิดเพชร ส.สกุลภัณฑ์ ราชดำเนิน -
06 มิ.ย. 04 นพเดช ศูนย์กีฬาน้อยใน แพ้ทีเคโอยก 4 ซึโยชิ นาคามูระ ฟูกิอาเกะ ฮอลล์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น -
06 มิ.ย. 04 ดาวชัย เคทียิม (ส.ก.ยิม) แพ้ทีเคโอยก 3 โนโบรุ ฟูคุยาม่า IMP ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
06 มิ.ย. 04 เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ แพ้น็อคยก 1 โนบุโตะ ไอกิฮาร่า IMP ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
05 มิ.ย. 04 พงษ์ศักดิ์ พงษ์เจริญ แพ้น็อคยก 3 โคเฮอิ (พรอสเพอร์) มัตสุอูร่า โครักคุเอ็ง ฮอลล์, ญี่ปุ่น -
05 มิ.ย. 04 ชนแดน ส.รมยานนท์ แพ้คะแนน 8 ยก โอซามุ นากาเนะ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, ญี่ปุ่น -
04 มิ.ย. 04 ภาคภูมิ แจ้งโพธิ์นาค (C) ชนะคะแนน 12 ยก ฮัสซัน มาตุมล่า หลังสวน, ชุมพร เวลเตอร์เวต PABA (Interim)
04 มิ.ย. 04 พิชิต ช.ศิริวัฒน์ ชนะคะแนน 6 ยก เจอรัลด์ อูบาเตย์ หลังสวน, ชุมพร -
04 มิ.ย. 04 ทองแดง ส.วรพิน แพ้น็อคยก 4 โมโตกิ ซาซากิ อริอาเกะ โคลิเซี่ยม, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
04 มิ.ย. 04 สิหง์ทอง ทวินส์ยิม แพ้น็อคยก 1 โนริอากิ คิชิโมโต้ อริอาเกะ โคลิเซี่ยม, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
04 มิ.ย. 04 ชลธาร อ.พิริยะภิญโญ ชนะน็อคยก 3 มาร์ค แอนโทนี่ย์ ซาเลส หลังสวน, ชุมพร -
03 มิ.ย. 04 สิงห์นคร ลูกเจ้าพ่อดำ ชนะทีเคโอยก 2 เดชศักดา หลอดรังสิต ราชดำเนิน -
01 มิ.ย. 04 ขุนพลเล็ก มนต์สงคราม ชนะน็อคยก 2 วณิพก (เบียร์สิงห์) อ.อ้วนสุวรรณ ลุมพินี -
31 พ.ค. 04 แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน 12 ยก รอลลี่ ลูนัส
(117-110, 115-111, และ  115-111 - ทั้งคู่ถูกตัดคนละ 1 คะแนนในยก 8 เพราะหัวชนกัน)
โรงเรียนวัดมกุฎกษัตริย์, กทม. แบนตั้มเวต ABCO
31 พ.ค. 04 ซินตึ๊ง วิคตอรี่ย์ยิม (เกียรติบุษบา) ชนะคะแนน 6 ยก โนนอย กอนซาเลซ โรงเรียนวัดมกุฎกษัตริย์, กทม. -
31 พ.ค. 04 ฟูจิมิ วิคตอรี่ย์ยิม ชนะคะแนน 6 ยก โรมวลโด้ มาฮิเน่ย์ โรงเรียนวัดมกุฎกษัตริย์, กทม. -
31 พ.ค. 04 ทาคาโอะ ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 1 ไกรทอง ศิษย์ทรายทอง ราชดำเนิน -
30 พ.ค. 04 สิงห์ดำ มนต์สายชล แพ้ทีเคโอยก 3 อิซามุ ซาคาชิตะ คานาซาว่า, ญี่ปุ่น -
28 พ.ค. 04 เชาวลิต จ็อคกี้ยิม แพ้น็อคยก 9 แกร์รี่ โคเมอร์ นิวเซ้าท์เวล, ออสเตรเลีย มิดเดิลเวต WBF Asia-Pacific (ว่าง)
28 พ.ค. 04  พลายศักดา สิงห์วังชา แพ้ทีเคโอยก 3  แซม โซลิมัน นิวเซ้าท์เวล, ออสเตรเลีย -
28 พ.ค. 04 เหมราช ชาวไร่อ้อย ชนะน็อคยก 2 ปูจ๋า 123 ยิม ลุมพินี -
27 พ.ค. 04 เด็กไทย อ.เนื่องจำนงค์ ชนะคะแนน 6 ยก นกน้อย สิทธิประเสริฐ ราชดำเนิน -
26 พ.ค. 04 ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย ชนะทีเคโอยก 2 เทพศิลป์ วินดี้ยิม ราชดำเนิน -
25 พ.ค. 04 เพชรอุบล ศิษย์โสภา แพ้ทีเคโอยก 3 ฟาร์คห์าด (มาซ่า) บากิรอฟ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, ญี่ปุ่น -
25 พ.ค. 04 ทองพิทักษ์ ปัฐวิกรณ์ยิม เสมอ 10 ยก โจอี้ย์ เดอ ริคาร์โด้ RTCI สตูดิโอ, อินโดนีเซีย -
25 พ.ค. 04 ปิ๊กมี่ เมืองชัยภูมิ ชนะน็อคยก 2 มานพน้อย ส.วรรณทนา ลุมพินี -
24 พ.ค. 04 สิงห์เงิน สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะน็อคยก 1 เหนือเพชร เอื้อสัมพันธ์ ราชดำเนิน -
23 พ.ค. 04 หยกไทย ศิษย์ อ. แพ้คะแนนไม่เป็นเอกฉันท์ 10 ยก โชจิ คิมูระ
(98-94, 97-96, และ 95-96)
คิตามิ, ญี่ปุ่น -
23 พ.ค. 04 มงคลชัย สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้ทีเคโอยก 2 เทปเปอิ คิคูอิ คิตามิ, ญี่ปุ่น -
23 พ.ค. 04 สรรธร จิตรลดา แพ้คะแนนไม่เป็นเอกฉันท์ 8 ยก มาซาโยชิ ทาชิกิ คิตามิ, ญี่ปุ่น -
23 พ.ค. 04 พิมนิมิตร ศิษย์อรัญ แพ้ทีเคโอยก 4 โทโมฮารุ นากาโอกะ คิตามิ, ญี่ปุ่น -
23 พ.ค. 04 รักพัฒน์ ศิษย์เจริญ แพ้คะแนน 6 ยก ชู๊ต มิฟูเน่ คิตามิ, ญี่ปุ่น -
23 พ.ค. 04 ประสงค์ ป.ปณิตา แพ้ทีเคโอยยก 2 อัตสุชิ เออิดะ คิตามิ, ญี่ปุ่น -
23 พ.ค. 04 นรสิงห์ เกียรติประสานชัย แพ้คะแนน 12 ยก โฮซูมิ ฮาเซกาว่า (C)
(118-111, 117-113, และ 115-113)
ซัมโบ ฮอลล์, โกเบ, ญี่ปุ่น แบนตั้มเวต  OPBF
23 พ.ค. 04 เพชรนาคูณ ส.สำรวย แพ้คะแนน 8 ยก ทาอิเซอิ มารุโมโต้ ซัมโบ ฮอลล์, โกเบ, ญี่ปุ่น -
22 พ.ค. 04 สมิง ทวินส์ยิม แพ้น็อคยก 1 โคกิ คาเมดะ เพอเฟ็คเทอรัลยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
21 พ.ค. 04 ฟ้าสั่ง สามเคแบตเตอร์รี่ย์ พ้คะแนน 12 ยก ฮาร์ต ซิโมเนี่ยน
(IBF Jr. Featherweight Title Iliminator)
ฮิลินอยส์, สหรัฐอเมิรกา -
21 พ.ค. 04 คมพยัคฆ์ ศิษยแดนชัย แพ้น็อคยก 2 มาเคฮิโกะ โทกิ เพอเฟ็คเทอรัลยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
21 พ.ค. 04 เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน 12 ยก จิมบอย โรดริเกซ นครราชสีมา ซูเปอร์ฟลายเวต ABCO
21 พ.ค. 04 ฟ้าเพชรน้อย ส.จิตรพัฒนา ชนะคะแนน 10 ยก จูน เรย์ วีราโน่
(ฟ้าเพชรน้อยได้นับ 8 2 ครั้งในยกแรก)
นครราชสีมา ฟลายเวตเยาวชน WBC (ว่าง)
21 พ.ค. 04 ทิศบูรพา ป.บูรพา ชนะทีเคโอยก 4 ยอดชาย วินดี้ยิม ลุมพินี -
20 พ.ค. 04 ก้องธรณี ป.สุรศักดิ์ ชนะน็อคยก 2 ยอดเพชร ต.ติวานนท์ ราชดำเนิน -
19 พ.ค. 04 เทอดศักดิ์ สีซูเปอร์เท็คยิม ชนะทีเคโอยก2 เมลวิน อยุดโทด เดอะมอลล์ท่าพระ เฟเธอร์เวต WBO Asia Pacific
19 พ.ค. 04 สด ปูนนกอินทรียิม ชนะคะแนน 6 ยก เอ็ดเวิร์ด เอสคริเบอร์ เดอะมอลล์ท่าพระ -
19 พ.ค. 04 วันดี สิงห์วังชา ชนะคะแนน 6 ยก ราเม่ กอนซาก้า เดอะมอลล์ท่าพระ -
19 พ.ค. 04 สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน 6 ยก เรเน่ บานาเรส เดอะมอลล์ท่าพระ -
19 พ.ค. 04 รุ่งโรจน์ ก.เพชรรุ่งเรือง ชนะทีเคโอยก 3 ปัจฉิม เชียงเจริญนคร ราชดำเนิน -
18 พ.ค. 04 พงษ์สิทธิ์ เวียงวิเศษ ชนะทีเคโอยก 4 เดวิด ดักลาส มาบูก้า
(ด๊กลาสแตกเพราะอุบัติเหตุหัวชนกัน และถูกยำใหญ่จนขอยอมแพ้)
กว๊านพะเยา, พะเยา ซูเปอร์เฟเธอร์เวต PABA
18 พ.ค. 04 พิชิต ช.ศิริวัฒน์ ชนะน็อคยก 2 อัลลัน รานาด้า กว๊านพะเยา, พะเยา -
18 พ.ค. 04 ยอดดำรงค์ สิงห์วังชา ชนะคะแนน 6 ยก รานี กานอย กว๊านพะเยา, พะเยา -
18 พ.ค. 04 ซัดดัม เกียรติยงยุทธ ชนะน็อคยก 1 มุนนูกิฟี่ ซุยวู กว๊านพะเยา, พะเยา -
18 พ.ค. 04 สภาเพชร ส.สกาวรัตน์ ชนะทีเคโอยก 2 ก้องสนั่น เพชรปรีชา  ลุมพินี -
17 พ.ค. 04 เทพฤทธิ์ ศิษย์กวนอิม ชนะทีเคโอยก 1 วัฒน์ ว.วุฒินันท์ ราชดำเนิน -
16 พ.ค. 04 กายสิทธิ์ ชูวัฒนะ แพ้คะแนน10 ยก ซูนาโอะ อูโนะ กิฟู, ญี่ปุ่น -
16 พ.ค. 04 เฉลิมชาติ เกียรติประสานชัย แพ้น็อคยก 3 มาซากาสุ ซูกาวาร่า กิฟู, ญี่ปุ่น -
16 พ.ค. 04 ยอดเพชร ชูวัฒนะ ชนะทีเคโอยก 1 เพชรน้อย จ.ประสิทธิชัย ราชดำเนิน -
15 พ.ค. 04 สมยศ ว.สุรพล แพ้ทีเคโอยก 6 เคอิซูเกะ โยโกยาม่า โครักคุเอ็ง ฮอลล์, ญี่ปุ่น -
15 พ.ค. 04 ก้องธรณี ป.สุรศักดิ์ แพ้น็อคยก 5 ชาร์ลี นาวาร์โร่ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, ญี่ปุ่น -
15 พ.ค. 04 ฟ้าลั่น ศักดิ์กรีริทร์ แพ้ทีเคโอยก 6 โฮเซ่ วิคเตอร์ เบอร์กอส (C)
(ฟ้าลั่นถูกนับ 2 ครั้งในยกที่ 6)
มันดาเล่ย์ เบย์, ลาสเวกัส, 
สหรัฐอเมริกา
จูเนียร์ฟลายวเต IBF
14 พ.ค. 04 ยอดมงคล ส.สมานชัย ชนะทีเคโอยก 1 ไมเคิล ชาติชาตรี ลุมพินี -
13 พ.ค. 04 เด่นบูรพา ทวินส์สเปชี่ยล ชนะคะแนนไม่เป็นเอกฉันท์ จูน เรย์ อีราฮัม
(116-113, 115-113, และ 115-116)
หาดป่าตอง, ภูเก็ต ฟลายเวต ABCO
13 พ.ค. 04 สิงห์ แครี่บอย ชนะทีเคโอยก 3 ปราการ ทวินส์ยิม ราชดำเนิน -
12 พ.ค. 04 เด่น ศิษย์นฤพนธ์ แพ้น้ฮคยก 2 ซาเอกูซ่า โครักคุเอ็ง ฮอลล์, ญี่ปุ่น -
12 พ.ค. 04 เสริฐ แสนดียิม แพ้น็อคยก 1 ทาคาชิ มิอูระ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, ญี่ปุ่น -
12 พ.ค. 04 คงเดช ศิษย์ตราดตระการ แพ้ทีเคโอยก 4 ยาซูฮิโร ชินโด้ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, ญี่ปุ่น -
12 พ.ค. 04 สุริยา คล่องผจญ ชนะทีเคโอยก 1 ศรณรงค์ ศิษย์จุฬา ราชดำเนิน -
11 พ.ค. 04 เพชรแดง สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน 6 ยก ทนงศักดิ์ เพชรพญาไท  ลุมพินี -
10 พ.ค. 04 ธิติ ศิษย์โกศล ชนะทีเคโอยก 2 กิตติภพ แสนดียิม  ราชดำเนิน -
09 พ.ค. 04 เพชรชิงชัย ช.พระรามหก แพ้น็อคยก 1 ยูกิ โนนากะ อาร์ชาอิค ฮอลล์, อมากาซากิ -
07 พ.ค. 04 รัตนชัย สิงห์วังชา ชนะคะแนนเอกฉันท์ 12 ยก  ครู๊ซ คาร์บาฮาล (C) วิทาลัยเทคนิคหลวงพ่อคูณ, นครราชสีมา แบนตั้มเวต WBO
07 พ.ค. 04 ไก่ชน ส.วรพิน ชนะคะแนน 6 ยก ดอนดอน จิมีน่า วิทาลัยเทคนิคหลวงพ่อคูณ, นครราชสีมา -
07 พ.ค. 04 ประมวลศักดิ์ แรงเยอร์ยิม ชนะคะแนน 6 ยก มาร์ค แอนโทนี่ย์ ซาเลส วิทาลัยเทคนิคหลวงพ่อคูณ, นครราชสีมา -
07 พ.ค. 04 เดชาพล บ้านกล้วยยิม ชนะน็อคยก 3 สามารถ วินดี้ สปอร์ต วิทาลัยเทคนิคหลวงพ่อคูณ, นครราชสีมา -
07 พ.ค. 04 โกศล ส.วรพิน ชนะน็อคยก 2 พิชิตน้อย โพธิ์สุวรรณยิม วิทาลัยเทคนิคหลวงพ่อคูณ, นครราชสีมา -
07 พ.ค. 04 ใกล้รุ่ง ศักดิ์จารุพร ชนะทีเคโอยก 1 ฉลามดำ ส.โลกกว้าง ลุมพินี -
06 พ.ค. 04 ทองไทเล็ก ป.วรสิงห์ ชนะคะแนน 6 ยก ยอดสิงห์ แสนดียิม ราชดำเนิน -
05 พ.ค. 04 สิงห์สมุทร เอื้อสัมพันธ์ แพ้ทีเคโอยก 2 ไมเคิล คาซิดิส เอ็นเตอร์เทนเม้นท์ เซ็นเตอร์ ซิดนี่ย์, ออสเตรเลีย -
05 พ.ค. 04 ชนะ ป.เปาอินทร์ เสมอไม่เป็นเอกฉันท์ ฮวน ลันดาเอต้า (C)
(Controversial Decision; 116-112, 114-115, 114-114)
ราชดำเนิน มินิมั่มเวต WBA (Interim)
05 พ.ค. 04 อาชา ทวินส์ยิม แพ้น็อคยก 1 หยก มาโนโปรวิต (แกแล็คซี่)
(หยกเป็นนักมวยสร้างชาวฮ่องกง)
ราชดำเนิน -
05 พ.ค. 04 วันมีโชค สิงห์วังชา ชนะน็อคยก 1 ทาทา โพลิน่า ราชดำเนิน -
05 พ.ค. 04 จงเจริญ แครี่ย์บอย ชนะน็อคยก 2 ธนพล ศิษย์เส่ย ราชดำเนิน -
04 พ.ค. 04 เหนือปัญญา ศิษย์เหมราช ชนะทีเคโอยก 4 พูลศวัสดิ์ เอื้อสัมพันธ์ ราชดำเนิน -
02 พ.ค. 04 แหวนเพชร ชูวัฒนะ ชนะทีเคโอยก 2 VS เออิจิ โคจิม่า
(3 Knockdown)
IMP ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น ซูเปอร์ฟลายเวต OPBF
02 พ.ค. 04 อานุภาพ ทวินส์ยิม แพ้น็อคยก 1 วาตารุ นิชิดะ IMP ฮอลล์, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
01 พ.ค. 04 วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น (C) ชนะทีเคโอยก 12 ฮูลิโอ ซีซาร์ อวีล่า
(พี่เลี้ยงอวีล่าโยนผ้ายอมแพ้)
หนองคาย แบนตั้มเวต WBC
01 พ.ค. 04 นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะน็อคยก 3 จอห์นนี่ เลียร์ หนองคาย -
01 พ.ค. 04 เดวิด นครหลวงโปรโมชั่น ชนะคะแนน 6 ยก เบอร์นาร์ด ยูคลอส (เบอร์นาโด้ โอครอส ?) หนองคาย -
01 พ.ค. 04 น่านน้ำ เกียรติประสานชัย แพ้น็อคยก 1 ชาร์ลี นาร์วาโร่ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, ญี่ปุ่น -
01 พ.ค. 04 พลังชัย ส.วรพิน แพ้คะแนน 10 ยก ฮิโรคาสุ ทาคาฮาชิ เซ็นทรัลยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
01 พ.ค. 04 สิงห์สยาม เอื้อสัมพันธ์ แพ้น็อคยก 3 โยชิโนริ ทาเคนากะ เซ็นทรัลยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
01 พ.ค. 04 นิพนธ์ ชูวัฒนะ (C) VS สมยศ ว.สุรพล หนองคาย ไลต์ฟลายเวต ราชดำเนิน (TBC)
01 พ.ค. 04 วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ VS นำชัย ทักษิณอีสาน หนองคาย มินิฟลายเวต ราชดำเนิน (TBC) (ว่าง)
30 เม.ย. 04 ฉัตรชัย กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน 12 ยก อัลลัน ฟูเอนเตส นครราชสีมา แบนตั้มเวต ABCO (Interim)
30 เม.ย. 04 พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม ชนะน็อคยก 3 รอนนี่ คาเนเต้
(พงษ์ศักดิ์เล็กถูกชกร่วงยกแรกแต่ลุกเร็วเลยไม่ถูกนับ)
นครราชสีมา -
30 เม.ย. 04 โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน 10 ยก เอ็ดมุนด์ วีราโย่ นครราชสีมา มินิมั่มเวต WBC Youth
29 เม.ย. 04 สมศักดิ์ สิงห์ชัชวาลย์ ชนะน็อคยก 2 สตีเฟ่น โทกีลัง  หนองบุญมาก, นครราชสีมา ซูเปอร์แบนตั้มเวต PABA
29 เม.ย. 04 สด ปูนนกอินทรียิม ชนะคะแนน 6 ยก ลิมวี แอนทริค หนองบุญมาก, นครราชสีมา -
29 เม.ย. 04 สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะน็อคยก 1 เดนนี่ ริริเมส  หนองบุญมาก, นครราชสีมา -
29 เม.ย. 04 เดชา บ้านกล้วยยิม ชนะคะแนน 6 ยก ชาติศึก วินดี้สปอร์ต หนองบุญมาก, นครราชสีมา -
29 เม.ย. 04 เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร แพ้คะแนน 10 ยก ทาคาโนริ คาริย่า เซปป์, เซ็นได, ญี่ปุ่น -
29 เม.ย. 04 ฉลามดำ ศิษย์ตราดตระการ แพ้น็อคยก 6 ไซชุ อิดะ  คโลเวอร์ พลาซ่า, คาสุกะ, ญี่ปุ่น -
29 เม.ย. 04 ดาวใต้ พี.เค.บุปเฟ่ต์ ชนะคะแนน 6 ยก ทาคาโอะ ชูวัฒนะ (อิเคดะ) ราชดำเนิน -
28 เม.ย. 04 วิชิต ชูวัฒนะ ชนะคะแนน 6 ยก ภูมินทร์ ทองทิว ราชดำเนิน -
27 เม.ย. 04 ฟ้าประกอบ กระทิงแดงยิม (C) ชนะน็อคยก 4 ซอนนี่ มานาคาเน่
(ฟ้าประกอบถูกตัด 1 คะแนนในยกที่ 2 เพราะต่อยต่ำกว่าเข็มขัด)
นครราชสีมา เฟเธอร์เวต IBF Pan pacific
27 เม.ย. 04 ธีระพงษ์ ไดสตาร์ ชนะทีเคโอยก (C) 6 เอลเดน เดอ ลา ครู๊ซ
(เดอ ลา ครู๊ซ หันหลังเข้ามุมและพี่เลี้ยงโยนผ้ายอมแพ้)
นครราชสีมา แบนตั้มเวต IBF Pan pacific
27 เม.ย. 04 แสนศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน 6 ยก ชัยยงค์ เกียรติกรีรินทร์ นครราชสีมา -
26 เม.ย. 04 ประเวศน์ กระทิงแดงยิม (C) ชนะน็อคยก 4  มอนเต้ คาร์ลอส ห้วยขวาง, กรุงเทพ ไลต์เวต PABA
26 เม.ย. 04 เงาพระจันทร์ ศิษย์ทรายทอง ชนะน็อคยก 3 แก่นนคร คล่องผจญ ห้วยขวาง,  กรุงเทพ -
26 เม.ย. 04 ชนะชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะคะแนน 6 ยก อัลวี่ อัลฮับซี่ ห้วยขวาง, กรุงเทพ -
26 เม.ย. 04 บุญชู ดีมา แพ้น็อคยก 1 โทชิโร่ ทาคาฟูจิ โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
25 เม.ย. 04 เต่าทอง ศิษย์โสภา แพ้ทีเคโอยก 3 ทาคูโร่ มัตสุบาร่า ปาร์ค อารีน่า, โคมากะ, ญี่ปุ่น -
25 เม.ย. 04 ฉัตรชัย ทวินส์ยิม แพ้น็อคยก 2 ดาอิ ซึชิโมโต้ ปาร์ค อารีน่า, โคมากะ, ญี่ปุ่น -
23 เม.ย. 04 ก้องเพชร ช.ใจตรง ชนะทีเคโอยก 1 อภิเดช ศ.รัฐพล ลุมพินี -
22 เม.ย. 04 ครองชัย ส.เทียนชัย ชนะทีเคโอยก2 สามารถ ทวินส์ยิม ราชดำเนิน -
22 เม.ย. 04 ทองแดง ส.วรพิน ชนะทีเคโอยก 4 กันเตอร์ ดราจ๊าด อินโดเซียร์สตูดิโอ, จาการ์ต้า, อินโดนีเซีย -
21 เม.ย. 04 มาวิน อ.เนื่องจำนงค์ ชนะคะแนน 6 ยก ฉัตรมงคล ม.บูรพาจารย์ ราชดำเนิน -
20 เม.ย. 04 พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม (C) ชนะน็อคยก 10 อิบรากิมอฟ ทาเคอร์ สุภารอยัลบีชโฮเตล, นครราชสีมา แบนตั้มเวต PABA
20 เม.ย. 04 ทับทิมแดง ณ ราชวัตร ชนะคะแนน 6 ยก เยอร์โบว์ ยูริเซฟ สุภารอยัลบีชโฮเตล, นครราชสีมา -
20 เม.ย. 04 เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ ชนะคะแนน 6ยก สายชล อ.อ้วนสุวรรณ สุภารอยัลบีชโฮเตล, นครราชสีมา -
20 เม.ย. 04 คมพยัคฆ์ ศิษย์แดนชัย ชนะน็อกยก 2 เผด็จศึก ทวินส์ยิม สุภารอยัลบีชโฮเตล, นครราชสีมา -
20 เม.ย. 04 สีหราช แสนดียิม แพ้น็อคยก 1 เจซัส ? สุภารอยัลบีชโฮเตล, นครราชสีมา -
20 เม.ย. 04 ฟ้าเพชรน้อย ส.จิตรพัฒนา ชนะน็อคยก 1 ยอดแสนเชิง ส.สกุลชัย  ลุมพินี -
19 เม.ย. 04 เก่ง มีนะโยธิน ชนะทีเคโอยก 3 วนืพก อ.อ้วนสุวรรณ ราชดำเนิน -
19 เม.ย. 04 ศรศึก (ศักดิ์ ?) วินส์ยิม แพ้น็อคยก 2 โทโมฮิโร่ มิตสุนากะ โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
18 เม.ย. 04 เพชรอรุณ ว.สุรพล แพ้ทีเคโอยก 5 จากัวร์ เท็ตสุย่า ซันโย ไฮต์ส, คูริชิกิ, ญี่ปุ่น -
17 เม.ย. 04 มงคลเดช ศิษย์อุ๊อุบล แพ้น็อคยก 3 ยาซูฮิโร คอนโด โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
16 เม.ย. 04 เสกสรรค์ ช.ภัยลี้ ชนะทีเคโอยก 2 เด็กเดี่ยว ศิษย์ อโนทัย- ลุมพินี -
15 เม.ย. 04 พรชัย ศิษย์พระพรหม ชนะทีเคโอยก 3 เด่น ศิษย์นฤพนธ์ ราชดำเนิน -
14 เม.ย. 04 วันชนะ ชูวัฒนะ ชนะทีเคโอยก 3 สมรภูมิ ทวินส์ยิม ราชดำเนิน -
13 เม.ย. 04 ฤทธิชัย ไพรอนันต์ ชนะน็อคยก 4 ศักดิ์อุดร วชิรรุ่งโรจน์ ลุมพินี -
12 เม.ย. 04 ธิติ ศิษย์โกศล ชนะทีเคโอยก 2 สิงห์ทอง สิงห์หนุ่มพัฒนา ราชดำเนิน -
11 เม.ย. 04 พนมเดช อ.ยุทธนากร แพ้น็อคยก 7 โคจิ โคยาม่า ซูซูฮิเดะ คานายาม่า ฮอลล์, นาโกย่า -
11 เม.ย. 04 ชนแดน ส.รมยานนท์ แพ้คะแนน 10 ยก มิเนคาสุ อิมูระ ซูซูฮิเดะ คานายาม่า ฮอลล์, นาโกย่า -
11 เม.ย. 04 ชาติสุข ทวินส์ยิม แพ้คะแนน 10 ยก ริวเฮอิ ฮากิโมริ ซูซูฮิเดะ คานายาม่า ฮอลล์, นาโกย่า -
11 เม.ย. 04 อาชา เนชั่นแมน แพ้น็อคยก 6 ซาโตชิ เบ็ปปุ เพอร์เฟ็คเทอรอลยิม, วาคายาม่า, ญี่ปุ่น -
11 เม.ย. 04 เด่นปทา ศิษย์ขุน แพ้ทีเคโอยก 8 ทัตสุโอะ โอกาดะ เพอร์เฟ็คเทอรอลยิม, วาคายาม่า, ญี่ปุ่น -
10 เม.ย. 04 เสาหิน สบู่โยโกะ แพ้คะแนนไม่เป็นเอกฉันท์ 10 ยก ไซกิ ทาเคโมโต้
(97-93, 96-93, และ 94-94)
เฮียวโก, เพอร์เฟ็คเทอรอลยิม, โกเบ, ญี่ปุ่น -
10 เม.ย. 04 กิตติภพ แสนดียิม แพ้น็อคยก 2 มาซายูกิ มิตานิ เฮียวโก, เพอร์เฟ็คเทอรอลยิม, โกเบ, ญี่ปุ่น -
10 เม.ย. 04 สมุทรน้อย ศิษย์นฤพล แพ้น็อคยก 2 ฮิโรโตะ ทาเคชิตะ เฮียวโก, เพอร์เฟ็คเทอรอลยิม, โกเบ, ญี่ปุ่น -
9 เม.ย. 04 กานต์ชัย คล่องผจญ ชนะทีเคโอยก 1 บุญถึง เกียรติประภัสร์ ลุมพินี -
09 เม.ย. 04 สด ปูนนกอินทรียิม (C) ชนะคะแนน 12 ยก ฮุสเซ็น ปาซซี่ หลังสวน, ชุมพร ซูเปอร์แบนตั้มเวต WBO Asia Pacific
09 เม.ย. 04 เทอดศักดิ์ สีซูเปอร์เท็คยิม (C) ชนะทีเคโอยก 4 ซาอิ ชิดดี้
(ชิดดี้ไม่ออกจากมุมมาสู้ต่อในต้นยกที่ 4)
หลังสวน, ชุมพร เฟเธอร์เวต WBO Asia-Pacific
09 เม.ย. 04 สายรุ้ง มหาทรัพย์คอนโด ชนะคะแนน 6 ยก เชอร์วิน มานาทัด หลังสวน, ชุมพร -
09 เม.ย. 04 ครองชัย ส.วิเศษกิจ ชนะน็อคยก 4 แสนชัย วินดี้สปอร์ต หลังสวน, ชุมพร -
09 เม.ย. 04 เดโช บ้านกล้วยยิม ชนะน็อคยก 6 ซิลลี่ซูลล์ มหาทรัพย์คอนโด หลังสวน, ชุมพร -
09 เม.ย. 04 สนั่นเมือง ส.วิเศษกิจ ชนะน็อคยก 4 อัศวิน วินดี้สปอร์ต หลังสวน, ชุมพร -
08 เม.ย. 04 ก้องธวัช สิงห์วังชา แพ้ทีเคโอยก 9 (10?)ไมเคิล คัตซิดิส  คาธีดรัล เซ็นเตอร์, ทูวุมบ้า, ออสเตรเลีย ไลต์เวต WBO Asia-Pacific (ว่าง)
08 เม.ย. 04 ชลธาร อ.พิริยะภิญญโญ (อ.อุกฤษณ์) ชนะทีเคโอยก 3 เอฟ. โรนัลด์ ราชดำเนิน -
07 เม.ย. 04 อัศวิน แสนดียิม แพ้น็อคยก 2 โก ทาคาดะ โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
07 เม.ย. 04 อรรถชัย ศิษย์จ่ายา ชนะน็อคยก 2 ประยุทธ ก.กิตตินันท์ ราชดำเนิน -
06 เม.ย. 04 ก้าวไกล แก่นนรสิงห์ ชนะคะแนนไม่เป็นเอกฉันท์ 10 ยก ฮิโรยูกิ โยชิโน่ โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
06 เม.ย. 04 วีระศักดิ์ ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 4 มาโคโตะ ซูซูกิ โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
06 เม.ย. 04 ใกล้รุ่ง ศักดิ์จารุพร ชนะทีเคโอยก 1 มณีชล พรวาริน ลุมพินี -
06 เม.ย. 04 จาตุรงค์ ป้อมฤทธิ์ แพ้น็อคยก 4 เมียร์โก้ โวล์ฟ
(เมียร์โก้ โวล์ฟ เป็นอดีตนักมวยสร้างชาวเยอรมัน ปัจจุบันเป็นแชมป์เยอรมันรุ่นไลตต์เวต)
พัทยา -
06 เม.ย. 04 มงคลชัย ทวินส์ยิม แพ้ทีเคโอยก 3 หยก แกแล็คซี่
(หยก แกแล็คซี่ เป็นนักมวยสร้างชาวองกง)
อุตรดิตถ์ -
06 เม.ย. 04 วันมีโชค สิงห์วังชา ชนะคระแนน 6 ยก ดอดอน จิเมน่า อุตรดิตถ์ -
06 เม.ย. 04 คมฤทธิ์ เฮโมวิตยิม (C) แพ้ฯ้อคยก 5 กิลเบอร์โต้ กอนซาเลซ อุตรดิตถ์ ซูเปอร์ฟลายเวต PABA
05 เม.ย. 04 พูลสวัสดิ์ เอื้อสัมพันธ์ ชนะทีเคโอยก 1 ยิ้มสยาม ส.วงษ์ทอง ราชดำเนิน -
05 เม.ย. 04 นามวงศ์วาน ศิษย์โสภา แพ้น็อคยก 2 คาซูม่ามิฮูระ โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
04 เม.ย. 04 เจนณรงค์ อินสาร์ท แพ้คะแนน 10 ยก เออิจิ นากามูระ
(เจนณรงค์หนัก 160 ปอนด์แบกน้ำหนักเออิจิ 5 ปอนด์)
IMP ฮอลล์, โอซาก้า -
04 เม.ย. 04 ฤทธิ์เดช ว.สุรพล แพ้น็อคยก 3 ซึคาซ่า คาชิวากิ ทวินส์ เมลเซ่, ชิซูโอกะ -
04 เม.ย. 04 ธงเจริญ มหาทรัพย์คอนโด แพ้คะแนน 10 ยก ทาคาชิ โคชิโมโต้ ยูริคซ์, มูนาคาตะ, ญี่ปุ่น -
04 เม.ย. 04 สมิงหนุ่ม ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน 10 ยก ชิคาร่า ฮาชิโมโต้ ยูริคซ์, มูนาคาตะ, ญี่ปุ่น -
02 เม.ย. 04 พงษสิทธิ์ เวียงวิเศษ (C) ชนะคะแนน 12 ยก รานี่ กานอย ภูเขียว, ชัยภูมิ ซูเปอร์เฟเธฮร์เวต PABA
02 เม.ย. 04 แสนชัย ส.คิงสตาร์ ชนะน็อคยก 3 โจบาร์ ดามอสม็อก ภูเขียว, ชัยภูมิ -
02 เม.ย. 04 ภาคภูมิ แจ้งโพธิ์นาค ชนะน็อคยก 3 เทย์เลอร์ มูนุง รูวิบ (มูนนุงกิฟิ ซุยวู) ภูเขียว, ชัยภูมิ -
02 เม.ย. 04 มานพชัย สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้คะแนน 8 ยก โคจิ โทโยชิม่า โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
02 เม.ย. 04 เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะทีเคโอยก 3 ปกาศิต บัวใหญ่ 2000 ลุมพินี -
01 เม.ย. 04 ยอดศักดิ์สิทธิ์ ป.เมืองสุรินทร์ ชนะคะแนน 6 ยก วิชิต ชูวัฒนะ ราชดำเนิน -
31 มี.ค. 04 ก้องธรณี ป.สุรศักดิ์ ชนะทีเคโอยก 1 รัตนชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา ราชดำเนิน -
30 มี.ค. 04 แสนศักดิ์ พางานเซอร์วิส ชนะทีเคโอยก 5 เชิงชาย หิรัญรัตน์ ลุมพินี -
28 มี.ค. 04 แมงป่อง เกียรต ิธ.บ.อุบล แพ้คะแนน 10 ยก ไดสุเกะ มารุยาม่า ซิตี้ บูโดกัง, ทากว่า, ญี่ปุ่น -
28 มี.ค. 04 สิงห์ พุ่มชาวสวน แพ้น็อคยก 3 ยูกิโอะ วาดามิเนะ ซิตี้ บูโดกัง, ทากว่า, ญี่ปุ่น -
26 มี.ค. 04 ซินตึ๊ง เกียรติบุษบา ชนะน็อคยก 3 ฮวาน ยอง ปาร์ค (C) เชียมชุน มูนหว่ายิม, โซล, เกาหลีใต้ เวลเตอร์เวต PABA
26 มี.ค. 04 ศรคม เกียรตินุกูล แพ้คะแนน 12 ยก วัน โบ ชุน (C)
(Controversial decision; 116-113, 116-113,
และ 115-113; ศรคมได้นับ 8 ใยกที่ 8 และยำใหญ่จนเกือบน็อคได้)
เชียมชุน มูนหว่ายิม, โซล, เกาหลีใต้ ไลต์เวต PABA (Interim)
26 มี.ค. 04 เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม (C) ชนะน็อคยก 4 เอ็ดมอนด์ โนนอง เดวิลลีเรส ป.กุ้งเผา, รัชดา ซูเปอร์ฟลายเวต ABCO
26 มี.ค. 04 เด่นบูรพา ทวินส์สเปเชี่ยล ชคะแนนทางเท็คนิค 7 ยก รอลลี่ แมนดาฮีน็อก (C)
(แมนดาฮีน็อกแตกจากการโดนหมัดขวาแต่กรรมการลงความเห็นว่าเป็นอุบัติเหตุ)
ป.กุ้งเผา, รัชดา ์ฟลายเวต ABCO
26 มี.ค. 04 สิงห์สยาม เอื้อสัมพันธ์ ชนะน็อคยก 2 ยอดเพชร ต.ติวานนท์ ลุมพินี -
25 มี.ค. 04 ดาวเงิน สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะคะแนน 6 ยก  สามารถ ทวินส์ยิม ราชดำเนิน -
25 มี.ค. 04 สมศักดิ์ สิงห์ชัชชวาลย์ (C) ชนะคะแนน 12 ยก ดอนดอน ลาปู๊ซ ตราด ซูเปอร์แบนตั้มเวต PABA
25 มี.ค. 04 เพชรอรุณ ศิษย์เจริญ แพ้ทีเคโอยก 5 อากิโยชิ โคบายาชิ โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
25 มี.ค. 04 ประมวลศักดิ์ แรงเยอร์ยิม ชนะทีเคโอยก 4 จูน แม็กซิป็อค (จิออร์จิโอ อิป็อค) ตราด -
25 มี.ค. 04 ไก่ชน ส.วรพิน ชนะคะแนน 6 ยก โจโจ้ โรดริโก้ ตราด -
25 มี.ค. 04 อารีย์ โพธิสุวรรยิม ชนะคะแนน 6 ยก นริทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ตราด -
25 มี.ค. 04 เดชา บ้านกล้วยยิม ชนะน็อคยก 5 ชวาลย์ ส.วรพิน ตราด -
25 มี.ค. 04 นิโคล โพธิ์สุวรรยิม ชนะคะแนน 6 ยก เดชาพล บ้านกล้วยยิม ตราด -
24 มี.ค. 04 ลายพยัคฆ์ สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะทีเคโอยก 2 เพชรพิมาน ศิษย์โสภา ราชดำเนิน -
23 มี.ค. 04 สมยศ ส.วรพิน แพ้ทีเคโอยก 2 มูฮัมหมัด รัชมาน RTCI สตูดิโอ, จากาต้าร์, ฮินโนนีเซีย -
23 มี.ค. 04 ไก่ดำ ศิษย์โกศล แพ้น็อคยก1 ทัตสุกิ คาวาซากิ โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
23 มี.ค. 04 ทิศบูรพา ป.บูรพา ชนะคะแนน 6 ยก เด่นลำใย ก.ศักดิ์ลำพูน ลุมพินี -
22 มี.ค. 04 แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม (C) ชนะน็อคยก 2 โนเอล ซุงกาฮิด กรมราชทัณฑ์, นนทบุรี แบนตั้มเวต ABCO
22 มี.ค. 04 ฟูจิมิ วิคตอรี่ย์ยิม ชนะคะแนน 6 ยก ทีโอฟีโญ่ ทูนาเกา กรมราชทัณฑ์, นนทบุรี -
22 มี.ค. 04 ชนะชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา แพ้คะแนน 6 ยก รอนนี่ คาเนเต้ กรมราชทัณฑ์, นนทบุรี -
22 มี.ค. 04 นิพนธ์ ชูวัฒนะ ชนะทีเคโอยก1 แดนชัย ศิษย์ทรายทอง ราชดำเนิน -
20 มี.ค. 04 รังแตน ส.วรพิน แพ้ทีเคโอยก 3 ยาสุโตโมะ ยูกิ โครักคุเอ็ง ฮอลล์,โตเกียว, ญี่ปุ่น -
19 มี.ค. 04 ฟ้าประกอบ กระทิงแดงยิม (C) ชนะทีเคโอ โรเบอร์โต้ โอยัน
(พี่เลี้ยงโยนผ้ายอมแพ้)
นนทบุรี เฟเธอร์เวต IBF Pan pacific
19 มี.ค. 04 ฟ้าสั่ง สามเคแบตเตอร์รี่ย์ ชนะน็อคยก 2 รามิล อนิโต้ นนทบุรี -
19 มี.ค. 04 ธีระพงษ์ ไดสตาร์ยิม ชนะคะแนน 6 ยก ไฮเม่ อเซอร์ด้า นนทบุรี -
19 มี.ค. 04 โกศล ส.วรพิน แพ้ทีเคโอยก 6 ทอมมี บราวน์ อิงเกิ้ลเบิร์น, นิวเซาท์เวลล์, ออสเตรเลีย -
19 มี.ค. 04 ก้องธรณี ก.กุมานนท์ ชนะคะแนน 6 ยก สุริยา คล่องผจญ ลุมพินี -
18 มี.ค. 04 เวทย์ สิงห์วังชา (C) ชนะน็อคยก 1 ธนาเทพ ศิษย์เส่ย ราชดำเนิน ซูเปอร์แบนตั้มเวต
ราชดำเนิน (ประเทศไทย)
17 มี.ค. 04 พนมเดช อ.ยุทธนากร (C) ชนะคะแนนไม่เป็นเอกฉันท์ 10 ยก พิเศษ ว.สุรพล ราชดำเนิน ฟลายเวต
ราชดำเนิน (ประเทศไทย)
16 มี.ค. 04 เพชรอุไร ก.อนงค์รัตน์ ชนะน็อคยก 1 เด่นธวัช เพชรหนองกี่ ลุมพินี -
15 มี.ค. 04 ชัยณรงค์ เพชรชัยภูมิ แพ้น็อคยก 1 โมโฮฮิโร่ มิศุนากะ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
15 มี.ค. 04 พรชัย ศิษย์พระพรหม ชนะน็อคยก 2 สิทธิศักดิ์ เอื้อสัมพันธ์ ราชดำเนิน -
14 มี.ค. 04 น่านน้ำ เกียรติประสานชัย แพ้คะแนน 10 ยก ริวอิชิ คูวาน่า โทยาม่า, ญี่ปุ่น -
13 มี.ค. 04 ปราการ ทวินส์ยิม แพ้น็อคยก 1 โคกิ คาเมดะ  เซ็นทรัลยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
12 มี.ค. 04 ไข่มุกดำ ศิษย์โกศล แพ้น็อคยก 1 ชุนซูเกะ อิโตะ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
12 มี.ค. 04 เทอดศักดิ์ สีซูเปอร์เท็คยิม (C) ชนะคะแนน 12 ยก อัลเฟรน บูลาล่า ศรีประจันต์, สุพรรณบุรี เฟเธอร์เวต WBO Asia-Pacific
12 มี.ค. 04 สด ปูนนกอินทรียิม ชนะคะแนน 6 ยก รอย กัลเวซ
(รอย กัลเวซ คือคนเดียวกับ ฟาบิโอ "บอย" กุยวาร่า)
ศรีประจันต์, สุพรรณบุรี -
12 มี.ค. 04 วิษณุ พ.นอบน้อม ชนะคะแนน 6 ยก คาร์โล่ บีซาเลส ศรีประจันต์, สุพรรณบุรี -
12 มี.ค. 04 เชิงชาญ หิรัญรัตน์ ชนะทีเคโอยก 1 เสกสรร เอื้อสัมพันธ์ ลุมพินี -
11 มี.ค. 04 เมืองฟ้าเล็ก เกียรติวิเชียร (C) ชนะน็อคยก 2 มหาสมุทร เกียรติปากพนัง ราชดำเนิน ซูเปอร์เฟเธอร์เวต
ราชดำเนิน (ประเทศไทย)
10 มี.ค. 04 สิงห์ทอง สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะทีเคโอยก 4 ขวัญณรงค์ เอื้อสัมพันธ์  ราชดำเนิน -
09 มี.ค. 04 ใกล้รุ่ง ศักด์จารุพร ชนะทีเคโอยก 1 มนต์ไพรเล็ก สิงห์คีรี ลุมพินี -
08 มี.ค. 04 จักรภพ รุ่งเรืองทัวร์ ชนะทีเคโอยก1 แสนเพชร ต.ติวานนท์ ราชดำเนิน -
07 มี.ค. 04 เกียรติชัย ไอซเจลลี่บาล์ม แพ้น็อคยก 4 เลิฟมอร์ เอ็นดู (C) ซิดนี่ย์, ออสเตรเลีย จูเนียร์เวลเตอร์เวต IBF Panpacific
07 มี.ค. 04 ฉัตรชัย กระทิงแดงยิม ชนะคะแนน 10 ยก ซูนาโอะ ฮูโนะ
(ฉัตรชัยได้นับ 8 ในยกแรกและยก 4  แต่ถุกนับ 8 เพราะโดนเหวี่ยงล้มในยกที่ 2)
กิฟู, ญี่ปุ่น -
06 มี.ค. 04 วีระพล นครหลวงโปรโมชั่น (C) ชนะคะแนน12 ยก โตชิอากิ นิชิโอกะ ไซตามะซูเปอร์อารีน่า, ไซตามะ, ญี่ปุ่น แบนตั้มเวต WBC
03 มี.ค. 04 ยอดเพชร ชูวัฒนะ ชนะทีเคโอยก 2 อานุภาพ ทวินส์ยิม ราชดำเนิน -
02 มี.ค. 04 พูนสวัสดิ์ กระทิงแดงยิม (C) ชนะน็อคยก 2 ออสการ์ ชาซิน มหาชัยวิลล่า, สมุทรสาคร แบนตั้มเวต PABA/WBA FEDELATIN
02 มี.ค. 04 ทับทิมแดง ณ ราชวัตร ชนะคะแนน 6 ยก เฮซุส ? มหาชัยวิลล่า, สมุทรสาคร -
02 มี.ค. 04 วันมีโชค สิงห์วังชา ชนะน็อคยก 4 เดชสยาม ลูกพ่อดำ มหาชัยวิลล่า, สมุทรสาคร -
02 มี.ค. 04 ก้องธวัช สิงห์วังชา ชนะคะแนน 6 ยก อณุรักษ์ เกียรตินิวัฒน์ มหาชัยวิลล่า, สมุทรสาคร -
02 มี.ค. 04 เด่นศึก ว.วุฒินันท์ แพ้น็อคยก 2 หยก แกแล็คซี่
(หยก แกแล็คซี่; มวยสร้างชาวฮ่องกง)
มหาชัยวิลล่า, สมุทรสาคร -
02 มี.ค. 04 เปาโล ศิษย์โสภา แพ้น็อคยก 3 ริวสุเกะ ทาคาฮาชิ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
02 มี.ค. 04 สมยศ ว.สุรพล ชนะทีเคโอยก 5 ชาติศักดิ์ เพชร วพ.ชัยภูมิ ลุมพินี -
01 มี.ค. 04 สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศํกดิ์ แพ้น็อคยก 2 ไดโกะ นาคาฮิโร่ เพอร์เฟ็คเทอรัลยิม, ฮิโรชิม่า, ญี่ปุ่น -
01 มี.ค. 04 กต ศักดิ์จ่าวี ชนะคะแนน 6 ยก  สิบแสน อ.เนื่องจำนงค์ ราชดำเนิน -
29 ก.พ. 04 แหวนเพชร ชูวัฒนะ ชนะคะแนน12 ยก  ชินโอกาตะ
(Split decision; 116-114, 117-114 และ 114-116)
อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอเร้นต์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น ซูเปอร์ฟลายเวต OPBF (ว่าง)
29 ก.พ. 04 แสงเจริญ มหาทรัพย์คอนโด VS ฮิเดยาสุ อิชิฮาร่า
(แสงเจริญถูกนับ 4 ครั้ง)
อินเตอร์เนชั่นแนล คอนเฟอเร้นต์, นาโกย่า, ญี่ปุ่น -
29 ก.พ. 04 โชคสนั่น เกียรติเกรียงไกร VS กิตติชัย ทวินส์ยิม ? ราชดำเนิน -
27 ก.พ. 04 สมศักดิ์ สิงห์ชัชชวาลย์ (C) ชนะทีเคโอยก 7 เออร์ซิน ดจาลูลอฟ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด ซูเปอร์แบนตั้มเวต PABA
27 ก.พ. 04 ประมวลศักดิ์ แรงเยอร์ยิม ชนะน็อคยก 2 เอ็ดวิน กัสทาดอร์ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด -
27 ก.พ. 04 สายรุ้ง ปัฐวิกรณ์ยิม ชนะคะแนน 6 ยก มาร์ค แอนโทนี่ย์ ซาเลส สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด -
27 ก.พ. 04 นรินทร์เดช ศักดิ์ชาตรี ชนะน็อคยก 4 หนองคาย ปัฐวิกรณ์ยิม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด -
27 ก.พ. 04 เดชา บ้านกล้วยยิม ชนะคะแนน 6 ยก ทองพิทักษ์ ปัฐวิกรณ์ยิม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด -
27 ก.พ. 04 ครองชัย ส.วิเศษกิจ ชนะคะแนน 6 ยก เดชาพล บ้านกล้วยยิม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติบางมด -
27 ก.พ. 04 พรประสิทธิ์ ป.สุรศักดิ์ ชนะน็อคยก 3 สิงห์ดำ ป.พงษ์สว่าง  ลุมพินี -
26 ก.พ. 04 ฟ้าประกอบ กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน 12 ยก แจ็คสัน อาซิคู โรงเรียนวัดน้อยใน เฟเธอร์เวต IBF Panpacific
26 ก.พ. 04 ฟ้าสั่ง สามเคแบ็ตเตอร์รี่ย์ ชนะคะแนน 6 ยก ไฮเม่ อเซอร์ด้า โรงเรียนวัดน้อยใน -
26 ก.พ. 04 ธีระพงษ์ ไดสตาร์ ชนะคะแนน 6 ยก แดนเนียล ดิโอลัน โรงเรียนวัดน้อยใน -
26 ก.พ. 04 นภาพล เกียรติศักดิ์โชคชัย ชนะน็อคยก 3 เพชรอรุณ ว.สุรพล

ราชดำเนิน

-
26 ก.พ. 04 เจตนง ศิษย์สันทัด แพ้คะแนน 10 ยก อัสวิน ทจาไบย Թซีอาร์ สตูดิโอ, จาการ์ต้า
อินโดนีเซีย
-
25 ก.พ. 04 เด่นเก้าแสน กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน 12 ยก เซลโซ่ แดงก๊อด ตลาดทะเลไทย, สมุทรสาคร ฟลายเวต PABA (Interim)
25 ก.พ. 04 เวทย์ สิงห์วังชา ชนะน็อคยก 5 ออร์ลันโด้ (ออร์ลี่) ปาดิญโญ่ ตลาดทะเลไทย, สมุทรสาคร -
25 ก.พ. 04 พลายศักดิ์ดา สิงห์วังชา ชนะน็อคยก 1 เซกิจิม่า สกินเดียวยิม (ยาซูโต้) ตลาดทะเลไทย, สมุทรสาคร -
25 ก.พ. 04 สถาพร สิงห์วังชา ชนะน็อคยก 2 ซาเฟีย จอห์นสัน ตลาดทะเลไทย, สมุทรสาคร -
25 ก.พ. 04 เสียงทิพย์ ศิษย์เส่ย ชนะทีเคโอยก 2 อัศวิน แสนดียิม ราชดำเนิน -
24 ก.พ. 04 ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย แพ้ทีเคโอยก 8 มาซากิ มิยะ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
24 ก.พ. 04 เพชรกำพล หลอดรังสิต ชนะน็อคยก 3 วรวุฒิ ป.เจริญชัย ลุมพินี -
23 ก.พ. 04 วิชิต ชูวัฒนะ ชนะทีเคโอยก 3 เด่นธรณีน้อย เมืองสุรินทร์ ราชดำเนิน -
22 ก.พ. 04 ก้าวหน้า คล่องผจญ แพ้คะแนน 10 ยก คาซูโยชิ นิกิ มีเดียโดม, คิตาคิวชู, ญี่ปุ่น -
22 ก.พ. 04 สายชล  อ.อ้วนสุวรรณ แพ้น็อคยก 2 ฮิโรชิ โอคาโมโต้ มีเดียโดม, คิตาคิวชู, ญี่ปุ่น -
22 ก.พ. 04 ตะวันรุ่ง ส.ดำรงค์ศักดิ์ VS เพชรยโส อีสานพัฒนา ?? ราชดำเนิน -
21 ก.พ. 04 หยกไทย ศิษย์ อ. แพ้คะแนน 10 ยก  มานาบุ ฟุกุชิม่า
(Closed decision)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
20 ก.พ. 04 เด่นลำใย  ก.ศักดิ์ลำพูน ชนะน็อคยก 1 สนั่นเมือง ส.วิเศษกิจ ลุมพินี -
20 ก.พ. 04 สาริกาเล็ก กระทิงแดงยิม (C)  ชนะคะแนน 10 ยก เฟเดอริโก้ คาตูไบย์
(Split decision; 97-96, 96-95, และ 94-97)
ตลาดสุขุมวิท ไลต์ฟลายเวต WBC Youth
20 ก.พ. 04 โอเล่ห์ดง กระทิงแดงยิม (C) ชนะคะแนน 10 ยก ฟิลิป พาร์คอน ตลาดสุขุมวิท มินิฟลายเวต WBC Youth
19 ก.พ. 04 ชนะชัย สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะน็อคยก 3 จอม (ก้องสีมา) ลูกสีมา ราชดำเนิน -
18 ก.พ. 04 ประเวศน์ กระทิงแดงยิม (C) ชนะทีเคโอยก 6 โซเล่ห์ ซุนดาวา
(ซุนดาวาไหล่ขวาหลุดเนื่องจากต่อยขวาพลาดล้มกระแทกพื้นเวทีไม่สามารถชกต่อไปได้)
แม่สอด, ตาก ไลต์เวต PABA
18 ก.พ. 04 แสงหิรัญ กระทิงแดงยิม ชนะน็อคยก 4 อัลบี้ มีเทียวาน แม่สอด, ตาก -
18 ก.พ. 04 ฟูจิมิ วิคตอรี่ย์ยิม ชนะคะแนน 6 ยก สไมล์ บราวน์ แม่สอด, ตาก -
18 ก.พ. 04 ลายพยัคฆ์ สิงห์หนุ่มพัฒนา ชนะคะแนน 6 ยก สังเวียน ศิษย์จ่ายา ราชดำเนิน -
17 ก.พ. 04 หยกเขียว สินชัยยิม ชนะทีเคโอยก 2 สมิง ทวินส์ยิม ลุมพินี -
16 ก.พ. 04 เอกชัย ศิษย์โกศล แพ้น็อคยก 1 โคจิ โอซาว่า
(เอกชัยไหล่หลุดไม่สามารถชกต่อไปได้)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
16 ก.พ. 04 เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์ ชนะน็คยก 1 แดนชัย ศิษย์ทรายทอง ราชดำเนิน -
15 ก.พ. 04 นิพนธ์ ชูวัฒนะ แพ้คะแนน 8 ยก เคน นากาชิม่า เซ็นทรัลยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
15 ก.พ. 04 เดชสยาม ศิษย์พ่อดำ แพ้คะแนน 10 ยก โฮซูมิ ฮาเซกาว่า เซ็นทรัลยิม, โอซาก้า, ญี่ปุ่น -
15 ก.พ. 04 นิชิอิโตะ อาเบะ ชนะน็อคยก 2 ศรศึก ทวินส์ยิม?? ราชดำเนิน -
15 ก.พ. 04 ครรชิต เกียรติเกชา VS ชิคาระ ฮาชิโมโตะ ?? ราชดำเนิน -
13 ก.พ. 04 ใกล้รุ่ง ศักดิ์จารุพร ชนะทีเคโอยก 2  ศักดิ์อุดร วชิรรุ่งโรจน์ ลุมพินี -
12 ก.พ. 04 ฉัตรมงคล ลูกพระบาท ชนะทีเคโอยก 1 โพธิ์ทอง เอื้อสัมพันธ์ ราชดำเนิน -
11 ก.พ. 04 แก่นนคร คล่องผจญ ชนะทีเคโอยก 2 เหนือเพชร ศิษย์นฤพนธ์ ราชดำเนิน -
10 ก.พ. 04 พนมเดช อ.ยุทธนากร แพ้คะแนน 10 ยก คูนิยูกิ เอิซาว่า โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
10 ก.พ. 04 ทองแดง ส.วรพิน แพ้น็อคยก 5 คาซูฮิโกะ ฮิดากะ
(ทองแดงหนัด 130 ปอนด์ แบกน้ำหนักคู่ชก 16.5 ปอนด์ !)
โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
10 ก.พ. 04 สมยศ ว.สุรพล ชนะทีเคโอยก 3 ธนูทอง ว.วลาพล ลุมพินี -
09 ก.พ. 04 ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย ชนะทีเคโอยก 1 สิทธิศ้กดิ์ เอื้อสัมพันธ์ ราชดำเนิน -
08 ก.พ. 04 โชคสนั่น เกียรติเกรียงไกร VS อนุชิต ท.จินตนา ?? ราชดำเนิน -
08 ก.พ. 04 ยอดสนั่น สามเคแบตเตอรี่ย์ (C) ชนะทีเคโอยก 7 ริวเฮอิ ซูกิตะ กิฟูเมโมเรียลเซ็นเตอร์, กิฟู, ญี่ปุ่น ซูเปอร์เฟเธอร์เวต WBA
08 ก.พ. 04 ทองเจริญ มหาทรัพย์คอนโด แพ้คะแนน 10 ยก ซึโยชิ นคามูระ กิฟูเมโมเรียลเซ็นเตอร์, กิฟู, ญี่ปุ่น -
08 ก.พ. 04 เฉลิมชาติ เกียรติประสานชัย แพ้น็อคยก 4 ซูนาโอะ อูโนะ กิฟูเมโมเรียลเซ็นเตอร์, กิฟู, ญี่ปุ่น -
08 ก.พ. 04 แสงสี ป.ชัยวัฒน์ แพ้น็อคยก 3 อกิโนริ คานาอิ ซิตี้ยิม, ทาคาซาโกะ, ญี่ปุ่น -
08 ก.พ. 04 จงกล ว.สุรพล แพ้น็อคยก 1 มาซายูกิ มิตานิ ซิตี้ยิม, ทาคาซาโกะ, ญี่ปุ่น -
06 ก.พ. 04 หยาดเพชข บ.ข.ส. ชนะคะแนน 6 ยก เสกสรร ช.ภัยลี้   ลุมพินี -
05 ก.พ. 04 ศรพิชัย กระทิงแดงยิม แพ้ทีเคโอยก 9 จุน โทริอูมิ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
05 ก.พ. 04 บางแสน ศิษย์พระพรหม ชนะทีเคโอยก 2 สรรบุรี ศิษย์โสภา ราชดำเนิน -
04 ก.พ. 04 อดุลย์ อ.อ้วนสุวรรณ ชนะทีเคโอยก 3 อาทิตย์ ณ นนทชัย ราชดำเนิน -
03 ก.พ. 04 พันมงคล อ.เอกรินทร์ ชนะทีเคโอยก 3 นำชัย ทักษิณอีสาน ลุมพินี -
02 ก.พ. 04 ฮีโน่ เกียรต ธ.บ.อุบล ชนะทีเคโอยก 2 ไกรทอง ศิษย์ทรายทอง ราชดำเนิน -
01 ก.พ. 04 วัฒน์ ว.วุฒินันท์ ชนะทีเคโอยก 8 ยามาโมโต้ ยูซูเกะ ราชดำเนิน เวลเตอร์เวต ราชดำเนิน (TBC) (ว่าง)
31 ม.ค. 04
(1 ก.พ. เวลาไทย)
ชนะ ป.เปาอินทร์ แพ้คะแนน12 ยก ฮวน ลันดาเอต้า
(Controversial Decision)
คาราคัส, เวเนซุเอล่า มินิมั่มเวต (เฉพาะกาล) WBA (ว่าง)
30 ม.ค. 04 ตวงเพชร นครทองปาร์ควิว ชนะน็อคยก 2  อานุภาพ ทวินส์ยิม ลุมพินี -
29 ม.ค. 04 พิเชษฐ์เล็ก เอส.เค.วี.ยิม ชนะน็อคยก 1 สุวิทย์เล็ก ส.วันชาติ ราชดำเนิน -
28 ม.ค. 04 วีรศักดิ์ ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 3 ตรง ทวินส์ยิม ราชดำเนิน -
27 ม.ค. 04 เพชรรัตน์ เกียรติพญาไท ชนะคะแนน 6 วรวุฒิ บัวใหญ่ 2000 ลุมพินี -
26 ม.ค. 04 จงเจริญ แครี่บอย ชนะทีเคโอยก ? สมุทรน้อย ศิษย์นฤพนธ์ ราชดำเนิน -
23 ม.ค. 04 เดชสยาม ศิษย์เซียนเอ้บ ชนะน็อคยก 1 สายฟ้า ศิษย์ศรีวินิตวิทยาคม ลุมพินี -
22 ม.ค. 04 นิพนธ์ ชูวัฒนะ ชนะทีเคโอยก 1 ก้องศึก ทวินส์ยิม ราชดำเนิน -
21 ม.ค. 04 ขุนศึก ลูกหินอ่อน ชนะน็อคยก 2 มาวิน อ.เนื่องจำนงค์ ราชดำเนิน -
20 ม.ค. 04 แสงเพชร เกียรติพญาไท ชนะทีเคโอยก 1เพชรทวี หิรัญรัตน์ ลุมพินี -
19 ม.ค. 04 อนุชา ศิษย์โกศล แพ้น็อคยก 4 คาซูกิ โอริอิ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
19 ม.ค. 04 พงษ์ศักดิ์ พงษ์เจริญ แพ้น็อคยก 2 ทาคาฟูมิ เฮมิโนะ โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น -
19 ม.ค. 04 เสียงทิพย์ ศิษย์เส่ย ชนะทีเคโอยก 1 มณีแดง สิงห์แหลมทอง ราชดำเนิน -
16 ม.ค. 04 อภิเดช อ.สุรพงษ์ ชนะคะแนน 6 ยก สิบแสน อ.เนื่องจำนงค์ ลุมพินี -
16 ม.ค. 04 แสนชัย ส.คิงส์สตาร์ (C) ชนะคะแนน 12 ยก รุด เคฟคัทเช่ เดอะมอลล์บางกะปิ เฟเธอร์เวต (เฉพาะกาล) PABA
16 ม.ค. 04 ยอดดำรงค์ สิงห์วังชา ชนะคะแนน 8 ยก ฟาริด เดอบัวท์ เดอะมอลล์บางกะปิ -
16 ม.ค. 04 ชลธาร อ.อุกฤษ์ ชนะคะแนน 6 ยก ทินแท็กซ์ มวิแลมบ์เว่ บันซ่า เดอะมอลล์บางกะปิ -
15 ม.ค. 04 เด่น ศิษย์โสภา แพ้น็อคยก 2 คัทสุชิเกะ คาวาชิม่า บุนก้ายิม, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น -
15 ม.ค. 04 ภูมินทร์ ทองทิว แพ้น็อคยก 1 ชินโกะ อีกูชิ บุนก้ายิม, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น -
15 ม.ค. 04 ทองเด่น ศิษย์อัคนี แพ้น็อคยก 5 ฮารูกิ ซิชิยะ บุนก้ายิม, โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น -
15 ม.ค. 04 เพชรนาคูณ ส.สำรวย แพ้น็อคยก 5 อเด้ อัลฟอนส์ อินโดซิอาร์ สตูดิโอ, จากาต้าร์, ฮินโนนีเซีย -
15 ม.ค. 04 สำราญศักดิ์ สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะทีเคโอยก 1 ศักดิ์ณรงค์ ส.วรพิน ราชดำเนิน -
14 ม.ค. 04 บางแสน ศิษย์พระพรหม ชนะทีเคโอยก 5 สมิง ทวินส์ยิม ราชดำเนิน -
14 ม.ค. 04 ประมวลศักดิ์ แรงเยอร์ยิม (C) ชนะทีเคโอ 1 ซัลฟูการอฟ บากีทซาน เดอะมอลล์ท่าพระ ซูเปอร์ฟลายเวต WBO Asia Pacific
14 ม.ค. 04 เทอดศักดิ์ สีซูเปอร์เทคยิม ชนะทีเคโอยก 3 แอสการ์ อัลนาซารอฟ เดอะมอลล์ท่าพระ เฟเธอร์เวต WBO Asia Pacific (ว่าง)
14 ม.ค. 04 วิษณุ พ.นอบน้อม ชนะทีเคโอยก 3 โจเซฟ วิลลซิส เดอะมอลล์ท่าพระ -
14 ม.ค. 04 อารีย์ โพธิ์สุวรรณยิม ชนะคะแนน 6 ยก หนองคาย ปัฐวิกรณ์ยิม เดอะมอลล์ท่าพระ -
14 ม.ค. 04 ครองชัย ส.วิเศษกิจ ชนะคะแนน 6 ยก สิงห์ พุ่มชาวสวน เดอะมอลล์ท่าพระ -
14 ม.ค. 04 สนั่นเมือง ส.วิเศษกิจ ชนะคะแนน 6 ยก สามารถ พี.เค.บุฟเฟ่ เดอะมอลล์ท่าพระ -
13 ม.ค. 04 ไก่ชน ส.วรพิน ชนะน็อคยก 8 แอนโธเนียส โมเสส
(โมเสสเลือดออกใต้เยื่อหุ้มสมอง - subdural hematoma เสียชีวิตในเวลาต่อมา) 
RTCI สตูดิโอ, จากาต้าร์, Թⴹเซีย -
13 ม.ค. 04 ใกล้รุ่ง ศักดิ์จารุพร ชนะทีเคโอยก 3 เทอร์โบ อ.คุณธร ลุมพินี -
12 ม.ค. 04 แก่นนคร คล่องผจญ ชนะทีเคโอยก 1 ศรศึก ศิษย์นฤพนธ์ ราชดำเนิน -
10 ม.ค. 04 อีเกิ้ล อคาคูระ (เด่น ส.จาตุรงค์) ชนะคะแนน 12 ยก โฮเซ่ อันโตนิโอ อควิเร่ (C) โครักคุเอ็ง ฮอลล์, โตเกียว, ญี่ปุ่น มินิมั่มเวต WBC
09 ม.ค. 04 สมุทรน้อย ศิษย์นฤพนธ์ ชนะทีเคโอยก 2 ชายน้อย ทวีวัฒนา ลุมพินี -
08 ม.ค. 04 แหวนเพชร ชูวัฒนะ  ชนะคะแนน 6 ยก  เพชรคลองไผ่ ส.ธารทิพย์ ราชดำเนิน -
07 ม.ค. 04 สิงห์ พุ่มชาวสวน ชนะคะแนน 6 ยก ปราบปราม ป.ปรีชา ราชดำเนิน -
06 ม.ค. 04 เทพนิมิตร ส.จิตรพัฒนา ชนะคะแนน 6 ยก เปาซี เก้าวิชิต ลุมพินี -
05 ม.ค. 04 ก้องธรณี ป.สุรศักดิ์ ชนะทีเคโอยก 2 ยอดมงคล ศิษย์โสภา ราชดำเนิน -
03 ม.ค. 04 พงษ์ศักดิ์เล็ก กระทิงแดงยิม(C)  ชนะคะแนน 12 ยก มาซากิ นาคานูม่า แปซิฟิโค โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น ฟลายเวต WBC
03 ม.ค. 04 ฉัตรชัย สิงห์วังชา ชนะทีเคโอย 4 แอนโทนี่ย์ วิลลามอร์ ช่องเจ็ดสี -
03 ม.ค. 04 เม็ดเงิน กระทิงแดงยิม แพ้น็อคยก 4 โฮเวน ฮอร์ด้า ช่องเจ็ดสี -
03 ม.ค. 04 ก้องสุรินทร์ ศิษย์เส่ย แพ้คะแนน 8 ยก เคนทาโร่ อินามูระ แปซิฟิโค โยโกฮาม่า, ญี่ปุ่น -
02 ม.ค. 04 เสกสรร ช.ภัยลี้ ชนะน็อคยก 2 สมหวัง แก้ว สัมฤทธิ์ ลุมพินี -
01 ม.ค. 04 วิชิต ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 1 กาหลง ศิษย์กันภัย ราชดำเนิน -